Bán đất mặt tiền tại Quận Sơn Trà, Đà Nẵng diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô đất mt võ nguyên giáp đối diện bãi tắm biển đông (428m2 giá 235 tỷ)
3
235 tỷ 428 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Siêu phẩm đất mặt tiền Võ Nguyên Giáp 428m² ngang 15m đối diện công viên biển Đông giá 550tr/m².

Vị trí đắc địa.
Mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp, con đường du lịch sầm uất bậc nhất Đà Nẵng.
Đối diện CV Biển Đông, Mỹ Khê thiên đường nghỉ dưỡng nổi tiếng thế giới.
Khu vực tập trung khách sạn 4 - 5, nhà hàng, spa, kinh doanh du lịch cực đỉnh.

Thông tin chi tiết.
Diện tích: 428m².
Ngang: 15 vuông ...
Bán 756m2 ngang 30m mặt tiền lê đức thọ, sơn trà xây được 17 tầng giá 27 tỷ (tlcc).  0768 470 ***
3
27 tỷ 756 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Đức Thọ, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Bán 756m² ngang 30m mặt tiền Lê Đức Thọ, Sơn Trà xây được 17 tầng giá 27 tỷ (TLCC). LH .
- Mặt tiền đường Lê Đức Thọ, Sơn Trà.
- Đường 33m.
- Diện tích 756m² ngang 30m.
- Nguồn gốc đất ở lâu dài.
- Xây được 15 tầng nổi + 2 tầng hầm.
- Sổ hồng đầy đủ.
- Gía bán: 27 tỷ (thương lượng chính chủ).
Gọi Thảo Hương: lvcc.
Góc 2mt đường 7.5m 156m2 ngang 8m trục phạm văn đồng mà giá 121tr/m2. giá đầu tư
3
19 tỷ 156 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Đức Lương, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Góc 2MT đường 7.5m 156m² ngang 8m trục Phạm Văn Đồng mà giá 121tr/m². Giá đầu tư.

- Đường 7.5m Hoàng Đức Lương & đường 7.5m Đỗ Huy Uyển.

- Góc 2 mặt tiền tổng tiện tích 156m² ngang 8m rất bề thế. Vị trí gần Phạm Văn Đồng.

- Vị trí đẹp xây căn hộ dòng tiền.
Lô đất mt đường 10m5 nguyễn công trứ giá siêu rẻ chỉ 136tr/m2 . gọi sa
3
70 tỷ 513 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Công Trứ, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

- Bán đất mặt tiền Nguyễn Công Trứ - Sơn Trà - Đà Nẵng, nơi kết nối nhiều tiện ích nhất
- Dt : 513,8m² ngang 8.9m nở hậu - Hướng Tây Nam
- Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng giao dịch
- Tiện ích: Cách biển Mỹ Khê chỉ 5p đi xe, gần bệnh viện, TTTM, các Nhà hàng, Khách sạn lớn, gầ ngay địa điểm ra khán đài bắn pháo hoa quốc tế, ....
- Giá bán: 70 tỷ thương lượng
Góc 2 mặt tiền hà kỳ ngộ  lê lâm trục hồ nghinh nối dài diện tích đẹp 247m2, mặt tiền 12m nở hậu
4
56 tỷ 247 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hà Kỳ Ngộ, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ cần tiền chuyển nhượng lô đất đẹp mặt biển Hà Kỳ Ngộ - Lê Lâm.
Gần tòa căn hộ cao cấp Sun Group.
Ra biển chỉ vài bước chân.
Diện tích đẹp 247m² mặt tiền Hà Kỳ Ngộ (Hồ Nghinh nối dài) 12m nở hậu 16m.
Giá bán chỉ 56 tỷ (thương lượng chính chủ).
Liên hệ ngay Hotline 24/7: .
Thảo Nguyên: .
Bán đất mặt tiền đường 30m vân đồn dt 300m đẹp !
3
24 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vân Đồn, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Chủ Gởi Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Vân Đồn !
- Diện Tích : 300m - 10x30
Vị Trí Đẹp, Gần Ngã Tư Khúc Hạo , Chu Huy Mân , Gần Chợ Gần Trường Học, kinh Doanh Hoặc Đầu Tư Lâu Dài
Giá bán : 24tỷ
A/c Thiện Chí Liên Hệ E Xem Đất Và Làm Việc Chính Chủ !
- Nhận Kí Gởi Mua Bán Nhà Đất Tại Sơn Trà Tp Đà Nẵng ! E Xin Cảm Ơn !
Bán lô đất 171m 2 mặt tiền đường 10,5m lê tấn trung khu thọ quang gần biển sơn trà giá chỉ 16,5 tỷ
4
16.5 tỷ 171 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Tấn Trung, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán lô đất 171m ngang 5,1m 2 mặt tiền trước sau đường 10m5 Lê Tấn Trung , P .Thọ Quang ,Q. Sơn Trà .
- DTĐ : 171m (5,1 x 34,5) nở hậu 6m4
- Hướng : Đông Nam
- MT đường 10m5 vỉa hè 4,5m , kiệt sau nhà 3,5m thông các đường lớn
Hiện trạng trên đất có nhà c4 ,3pn , 2 phòng khách , 1wc, 1 bếp , Vị trí đất ngay Chợ Chiều gần đường Hồ Học Lãm và Phan Bá Phiến , gần Biển Trung Tâm Quận Sơn Trà , tiện ...
Bán đất biệt thự lê văn lương ngay công viên đại dương  mt hướng núi sơn trà  105 triệu/m2.
3
42 tỷ 400 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Lương, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán đất Biệt Thự Lê Văn Lương ngay Công viên Đại Dương - MT hướng núi Sơn Trà - 105 Triệu/m².

- Diện tích đất: 400 (ngang 12m)
- Đường rộng 15m; vỉa hè cực thoáng.
- Hướng Đông Nam
Thế đất đẹp trong Phong thuỷ.
- Khu vực có khí hậu mát mẻ, xung quanh nhiều dự án căn hộ chung cư cao cấp, tập trung lượng lớn Villa, Boutique đẹp, ngay Công viên Đại Dương..
- Giá bán: 105 triệu/m² (TL)
Liên hệ ...
Chính chủ gởi bán 2 lô đất mặt tiền đường suối đá 3 vị trí sát công viên biển đại dương
3
19 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Suối Đá 3, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Chủ cần bán 2 lô đất đường 5m5 Suối Đá 3!
- Diện tích: 180m² - 10x18m - Lề 3m.
- Vị trí: Gần Biển, gần núi, vị trí đẹp, dân cư hiện hữu, thích hợp ở và xây căn hộ dịch vụ vừa kinh doanh - vừa đầu tư có lợi nhuận.
- Từ vị trí lô đất đi bộ ra biển khoảng 200m, đi chùa linh ứng bán đảo sơn trà khoảng 2,5km, cách công viên biển đại dương khoảng 250m.
Giá bán: 19 tỷ.
- A/c thiện chí xem đất và mua ...
Chủ bán lô đất mặt tiền đường lê văn thứ gần biển mân thái !
3
26.4 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Thứ, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán Đất Đường 7m5 - Lê Văn Thứ Cách Biển Mân Thái Khoảng 400m !
- Diện Tích : 200m - 12m - Lề 4m
Vị trí đẹp , Tuyến Đường Thông Thẳng Biển, Gần Chợ Gần Trường Học, Tiện ích đầy đủ, Xung quanh dân cư đông đúc, Thích Hợp Xây Căn Hộ Dịch Vụ Cho Thuê Lưu Trú ..
- Giá Bán : 132tr/m² ( Có Thương Lượng )
A/c Thiện Chí Mua Tích Luỹ Tài Sản Liên Hệ E Xem Đất Và Lv Chính Chủ !
- Nhận Kí Gởi Mua Bán Nhà Đất ...
Lô đất góc 2 mặt tiền đường trần đức thông & tân thuận. diện tích 256m2. giá bán 62 tỷ
6
62 tỷ 256 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Đức Thông, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Góc 2 mặt tiền đường Trần Đức Thông & Tân Thuận, Cách biển 200m

Diện tích: 256m² (15m x 16m).

Hướng Tây Bắc và Tây Nam.

Góc 2 mặt tiền đường 5.5m và 5.5m.

Vị trí song song trục chính Vương Thừa Vũ, cách biển 200m, thích hợp xây dựng Khách sạn boutique , Toà Căn Hộ Apartment, villa..

Giá bán : 62 Tỷ

Liên hệ:
Bán đất mặt tiền lê đức thọ, gần cầu thuận phước
3
Thỏa thuận 756 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Đức Thọ, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN LÊ ĐỨC THỌ, GẦN CẦU THUẬN PHƯỚC
- Diện tích: 756m², ngang 30m
- Đã chuyển qua đất TMDV. Phù hợp xây khách sạn cao tầng.
- Gần bán đảo Sơn Trà, cầu Thuận Phước, view ngắm vịnh biển Đà Nẵng
- Giá bán: 35tr/m² (thương lượng chính chủ)
- Liên hệ: Huy
Cảm ơn quý khách đã xem tin!!!
Bán góc 2mt lê văn quý & lý thánh tông dt 465m ngang 14m5
3
116 tỷ 465 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Quý, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Góc 2MT Lê Văn Quý - Lý Thánh Tông.
Diện tích 465,2m².
Cách Phạm Văn Đồng 50m, ra biển 400m.
Quy hoạch được xây cao tầng.
Giá bán 116 tỷ.
Góc 2mt trần hữu tước & đỗ thế chấp dt 540m2 ngang 30m
3
179 tỷ 540 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Hữu Tước, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Góc Trần Hữu Tước & Đỗ Thế Chấp combo 6 lô 2mt hiếm có, ôm trọn dòng tiền biển Sơn Trà.