Bán đất mặt tiền tại Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô góc 2 mặt tiền 174m2 phạm vấn  tân phú 2 ngay biển mỹ khê đà nẵng giá rẻ nhất thị trường
4
26.5 tỷ 174 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Vấn, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền Phạm Vấn giao Tân Phú 2.
- Diện tích 174,1m² ngang 11m.
- Đường 7,5m giao 5,5m rộng góc ngã tư đẹp.
- Quy hoạch xây tối đa được 9 tầng.
- Ra biển 400m ngay bãi tắm đẹp nhất Đà Nẵng,
- Giá bán 26,5 tỷ (thương lượng).
Liên hệ: Trần Thuyết.
Góc 2 mặt tiền đông kinh nghĩa thục  dương trí trạch, dt 159 m2 ngang 11 m, cách biển 400m
4
34 tỷ 159 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đông Kinh Nghĩa Thục, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Góc 2 mặt tiền Đông Kinh Nghĩa Thục - Dương Trí Trạch, dt 159 m² ngang 11 m, cách biển 400m. LH .
Hàng hiếm giá nét còn sót lại.
Góc 2 mặt tiền, 2 lô ghép lại.
DT: 159 m² ngang 11m.
Được phép xây dựng cao tầng, khu vực này có thể xây được 7 - 9 tầng.
Giá 34 tỷ TL.
LH em Như: .
Bán cặp đất vip mt phạm thiều, ngay gần tòa soleil ánh dương, cách biển chỉ 50m, sát hồ nghinh..
3
36 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Thiều, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Vị trí kim cương: Mặt tiền Phạm Thiều Sơn Trà, ngay khu Hồ Nghinh, khu vực tập trung dày đặc khách sạn, căn hộ du lịch.
*Chỉ 50m ra biển Mỹ Khê
*Khu du lịch sầm uất bậc nhất giá trị khai thác cực cao

Thông tin lô đất:
- Diện tích: 200m² (2 lô liền kề)
- Ngang: 10m cực hiếm, vuông vức đẹp
- Vị trí mặt tiền rộng, rất phù hợp xây dựng cao tầng
** Thích hợp xây khách sạn, căn hộ cao cấp hoặc ...
Cặp đất rẻ nhất mt nguyễn đức an, sát biển, dt 170m2 ngang 10m, thích hợp xây tòa căn hộ, khách sạn
3
31 tỷ 170 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đức An, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán 2 lô liền kề mặt tiền đẹp đường Nguyễn Đức An, lô đất hiện có giá rất tốt so với giá thị trường hiện nay.
* Thông số:
- Diện tích đất: 170m² ngang 10m.
- Hướng: Nam.
- Đường 7m5 vỉa hè 4m.
- Gần với tháp đôi Sun Group đang xây dựng.
- Cách biển chỉ hơn 300m.
- Lô đất rất thuận lợi để xây căn hộ cho thuê, kinh doanh khách sạn hay đầu tư.
Giá bán chỉ 31 Tỷ có thương lượng
Liên hệ: Huy - làm ...
Lô 2 mặt tiền nguyễn đức an 189m2 gần biển mỹ khê đẹp rẻ
3
37 tỷ 189 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đức An, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Cần bán lô đất 2 mặt tiền khu biển Mỹ Khê, Sơn Trà, Đà Nẵng: nguyễn đức an_ đinh đạt
Đường 7m5 giao với đường 7m5, lề mỗi bên 4m.
Diện tích 189m² ngang 10.7 m.
Mặt chính Đông Nam, mặt bên Tây Nam.
Thích hợp mua xây khách sạn, căn hộ, villa hoặc đầu tư sinh lời..
Vị trí rất đẹp: Gần biển, khu du lịch sầm uất.
Giá chỉ 37 tỷ có thương lượng.
Bán góc 2mt đinh đạt & nguyễn đức an, dt 189m2 ngang 10m sát biển
3
37 tỷ 189 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đinh Đạt, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán lô góc 2 mặt tiền đẹp đường Đinh Đạt & Nguyễn Đức An sát dự án Sun Costa.
- Đường 7m5 và 7m5.
- Lô đất hiện có giá rất tốt so với giá thị trường hiện nay.
- Diện tích đất: 189m² ngang 10m.
- Hướng: Tây Nam.
- Lô đất rất thuận lợi để xây căn hộ cho thuê hoặc đầu tư lâu dài.
Góc 2mt đường phạm vấn 7.5m & tân phú 2 175m2 ngang 11m 26tỷ5 ~150/m2. giá đầu tư
3
26.5 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Vấn, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Góc 2MT đường Phạm Vấn 7.5m & Tân Phú 2 175m² ngang 11m 26tỷ5 ~150/m². Giá đầu tư.

- DT đất: 175m² ngang 11m vuông vức.
- Lô đất góc 2MT đường Phạm Vấn 7.5m & Tân Phú 2 5.5m cực đẹp.
- Quy hoạch xây dựng được 9tầng phù hợp xây căn hộ, khách sạn.
- Gần biển, đi bộ ra biển 200m.
Bán lô đất 185m2 2 mặt tiền đường nguyễn đức an  phạm vấn biển sơn trà đà nẵng giá tốt đầu tư
3
33.5 tỷ 185 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đức An, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ gửi bán lô góc 2 mặt tiền siêu đẹp đường Nguyễn Đức An - Phạm Vấn
- Diện tích 185m² ngang 10m
- Đường 7,5m giao 7,5m thoáng đẹp, cách biển 400m
- Vị trí đắc địa sát 2 toà tháp Sun, gần biển, trung tâm Sơn Trà
- Giá bán: 33,5 tỷ (thương lượng chính chủ)
Liên hệ tư vấn: Trần Thuyết
Cần bán lô đất 2mt giá tốt nhất khu vực đường nguyễn đức an ( 200m2 33 tỉ )
6
33 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đức An, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Vị trí vàng trung tâm biển Sơn Trà, ngay cạnh khu đô thị Sun Costa Residence khu vực tập trung khách sạn, căn hộ du lịch cao cấp.
Thông tin nổi bật:
Diện tích: 200m
Ngang 13m cực hiếm
Hướng: Đông Bắc
Góc 2 mặt tiền Nguyễn Đức An vỉa hè rộng
Cách biển chỉ 50m
Phù hợp xây khách sạn căn hộ dịch vụ villa biển kinh doanh du lịch
Kết nối nhanh các trục biển Võ Nguyên Giáp Phạm Văn Đồng khu du ...
Chính chủ bán 2mt đinh đạt và nguyễn đức an, sát biển võ nguyên giáp, xây căn hộ khách sạn cực đẹp
6
36.9 tỷ 190 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đinh Đạt, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN SIÊU PHẨM GÓC 2 MẶT TIỀN ĐINH ĐẠT & NGUYỄN ĐỨC AN - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA GẦN BIỂN MỸ KHÊ
- Vị trí: Góc 2 mặt tiền Đinh Đạt và Nguyễn Đức An, sát biển Võ Nguyên Giáp, Đà Nẵng.
- Góc 2 mt đường: 7m5, vỉa hè 4m5 giao thông cực thoáng.
- Diện tích: 189,3m (ngang 11m)
- Căn góc vuông vức, vị trí siêu đẹp thuận lợi kinh doanh, mở nhà hàng, khách sạn, căn hộ dịch vụ cao tầng, xây kinh ...
2 mt hồ nghinh  phước trường 10
3
50 tỷ 153 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồ Nghinh, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

2 MT Hồ Nghinh - Phước Trường 10.

- Diện tích 153,8m² (ngang 6,7m dài 23,75m).
- Vị trí đắc địa, pháp lý đầy đủ.
- Thích hợp xây khách sạn đầu tư lâu dài.
- Làm việc chính chủ.
- Giá 50 tỷ thương lượng.

LH: .
Bán đất mt nguyễn đức an dt 160m2, ngang 10m, đường 7m5
5
26 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đức An, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

- Bán đất mặt tiền Nguyễn Đức An ngay dự án tháp đôi.
Vị trí siêu đẹp: Mặt tiền Nguyễn Đức An, ngay cạnh Sun Costa Residence Vương Thừa Vũ, khu phố sầm uất, vài bước ra biển, xung quanh là căn hộ khách sạn villa cao cấp.

- Ngay trung tâm khu căn hộ, khách sạn, nhà hàng quán xá đông đúc sầm uất.
- Ít nhất xung quanh 9 - 10 toà đang khai thác tốt.

- Diện tích: 160m² ngang 10m.
- Đường 7m5 lề ...
Cặp đất mặt tiền đường nguyễn đức an. vị trí ngay sau lưng 2 toà tháp đôi cao 25 tầng của sun group
4
26 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đức An, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Cặp đất mặt tiền đường Nguyễn Đức An. Vị trí ngay sau lưng 2 Toà Tháp đôi cao 25 Tầng của Sun Group

Diện tích : 10m x 16m = 160m²
Hướng Đông Bắc
Đường 7m5 vỉa hè 4m
Lô đất phù hợp xây dựng toà Căn Hộ dịch vụ & Villa khai thác dòng tiền cao.

Giá bán : 26 Tỷ

Liên hệ :
Lô đất góc 2 mặt tiền đường nguyễn đức an & phạm vấn. cách biển 300m. sát 2 toà tháp đôi 25 tầng
10
35 tỷ 185 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đức An, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô đất Góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Đức An & Phạm Vấn.

Diện tích : 12m x 15.5m = 185m²
Hướng Đông Nam & Tây Nam
Góc 2 mặt tiền đường 7m5 & đường 7m5
Vị trí : Cách biển 300M. Sát 2 Toà tháp đôi 25 Tầng của Sun Group
Phù hợp xây dựng toà Căn hộ Apartment 7 - 9 Tầng

Giá bán : 35 Tỷ ~ 189 Triệu/m²

Liên hệ :
Bán lô góc 2mt siêu phẩm đường đinh đạt  nguyễn đức an sát biển mỹ khê, 189m ngang 10m
3
37 tỷ 189 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đinh Đạt, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán lô góc 2 mặt tiền đường ngã tư Nguyễn Đức An - Đinh Đạt, quận Sơn Trà, cách biển chỉ hơn 300m
- Diện tích: 189,3m² mặt tiền 10,7m
- Lô góc 2 mặt tiền đường 7,5m vỉa hè 4,5m
- Vị trí đẹp hiếm có nằm trên 2 trục đường thông ra Vương Thừa Vũ, sát biển, ra bãi tắm chỉ hơn 300m. Khu vực tập trung nhiều khách du lịch, xung quanh nhiêu tòa căn hộ, khách sạn..
- Phù hợp xây khách sạn, villa, căn hộ ...
Chào bán 2 lô đất đẹp, mt đường vương thừa vũ, trục chính ra biển, bên cạnh tòa tháp của sun group
3
48 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vương Thừa Vũ, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chào bán 2 lô đất đẹp, mặt tiền đường Vương Thừa Vũ, trục chính ra biển, vị trí rất đẹp, bên cạnh 2 tòa tháp của Sun Group, Sơn Trà, Đà Nẵng
Diện tích: 180m² (Ngang 10m)
Giá bán: 54 tỷ
Vị trí đẹp, rất gần biển, đường 2 làn thông thẳng ra biển. Thích hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, Villa...
Liên hệ: (gặp Việt) để xem đất thực tế và thương lượng trực tiếp.
Ngoài ra còn có nhiều sản phẩm đẹp, đa ...
Bán lô góc 2 mt 189m ngang 10m siêu đẹp vị trí sát biển đường 7m5 nguyễn đức an & đinh đạt sơn trà
7
37 tỷ 189 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đức An, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

BÁN LÔ GÓC 2 MT 189M NGANG 10M SIÊU ĐẸP VỊ TRÍ SÁT BIỂN ĐƯỜNG 7M5 NGUYỄN ĐỨC AN & ĐINH ĐẠT- SƠN TRÀ- ĐÀ NẴNG- GIÁ TỐT
- DT : 189m² ngang 10,7m
- Đường 7m5 vỉa hè 4m
- VỊ TRÍ ĐẸP SÁT BIỂN, XÂY CAO TẦNG