Bán đất mặt tiền tại Bình Thuận diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 398m2 có thổ cư mặt tiền xuân thuỷ, mũi né ngay sungroup, marina, sunshine mũi né
3
12.5 tỷ 398 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xuân Thủy, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Chính chủ tôi cần bán lô đất mặt tiền đường Xuân Thuỷ, Mũi Né.
- DT 398m² thổ cư 150m2
- Cạnh các dự án lớn Sungroup, Marina, Apec, Sunshine Mũi Né.
- Gần biển, sân bay, cao tốc.
- Có sẵn nhà tiện cho thuê, kinh doanh.
- Cách biển chỉ 100m.
- Giá 12.5 tỉ.
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Bán 1300m2 thổ cư mặt tiền lạc long quân, tiến thành cạnh novaworld công viên biển giá 11,5 tr/m2
3
14.95 tỷ 1300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Bán đất mặt tiền Lạc Long Quân, Tiến Thành.
- DT 1300m² thổ cư.
- Vị trí đẹp cạnh Novaworld và công viên biển.
- Giá tốt 11.5tr/m².
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (zalo). Mua bán ký gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận.
Bán 200m thổ cư mặt tiền biển lạc long quân, tiến thành lô góc đẹp
4
5.5 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Cần bán lô đất mặt tiền biển Lạc Long Quân, Tiến Thành.
- DT 200m² thổ cư.
- Lô góc hai mặt tiển.
- Trên đất có nhà cấp 4.
- Tiện xây villa nghỉ dưỡng.
- Lô nhỏ hiếm giá 5.5 tỉ.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (Zalo).
Lô góc 2 mặt tiền trung tâm khu dân cư, safari 3300 rạng đông, sân bay phan thiết.
11
1.25 tỷ 177 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc lộ 1A, X.Hồng Sơn, H.Hàm Thuận Bắc, BT

- Diện tích 177m². Toàn bộ thổ cư.
- Phù hợp làm Khách sạn, homestay.
- Trung tâm khu dân cư.
- Sát UBND xã Hồng Sơn.
- Cách sân bay sân bay Phan Thiết 5 km. Cách Khu Safari Rạng Đông 3300 ha khoảng 3 km. Nằm trên trục cao tốc kết nối Đà Lạt xuống Phan Thiết trong tương lai. Đối diện đường sắt cao tốc Bắc Nam.
Liên hệ: Nguyên - .
Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường nguyễn công hoan, trung tâm làng chài mũi né. giá 5 tỷ
3
5 tỷ 152 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Công Hoan, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

* Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường Nguyễn Công Hoan, trung tâm Làng Chài Mũi Né.
~ Diện tích 152,7m có sẳn 140m đất thổ cư.
- Ngang mặt tiền: 10m57 lô góc 2mt vuông vức.
- Trên đất có sẳn căn nhà cấp 4 mới đang cho thuê với thu nhập 4tr/1 tháng.
* Vị trí đất gần Biển, trung tâm Làng Chài.
+ Khu vực nhiều Homestay lân cận.
+ Đất thích hợp cho chủ mới đầu tư lâu dài, kinh doanh homestay..
+ ...
Lô đất hiếm quy hoạch ont, vị trí đẹp mặt tiền đường hàm kiệm tiến thành, view hướng biển
3
39.31 tỷ 21838 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hàm Kiệm - Tiến Thành, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

+ Tổng diện tích 21838 m² quy hoạch đất thổ cư.
+ Chiều dài mặt tiền đường Hàm Kiệm Tiến Thành 104m.
+ Đất 2 mặt tiền thuận tiện tách thửa.
+ Vị trí view đỉnh đồi, bao quát dự án Novaworld và biển Tiến Thành.
+ Phù hợp làm Resort, villa nghỉ dưỡng, homestay cao cấp, trạm dừng chân ... hoặc đầu tư đón sóng du lịch biển.
+ Tiềm năng tăng giá lớn khi nằm trên tuyến đường chính đón khách du lịch từ ...
Chính chủ cần bán đất thổ cư mt đường hồ xuân hương, p mũi né. giá bán cực tốt
3
6.8 tỷ 261 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồ Xuân Hương, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

* Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường Hồ Xuân Hương, P Mũi Né. Tỉnh Lâm Đồng.
+ Diện tích: 261,2m bao gồm 175,3m đất thổ cư.
+ Ngang mặt tiền 8m32 trước sau vuông vức.
+ Hiện trạng đất trống có bao tường kiên cố.

Thế đất dài, mặt tiền rộng, cực kỳ phù hợp:

* Xây homestay / villa nghỉ dưỡng.
* Làm nhà vườn đầu tư giữ tiền.
* Kinh doanh du lịch.

Ưu điểm nổi bật:

* Hướng biển thoáng, đón gió ...
Bán 1262m2 mặt tiền xuân thuỷ, mũi né ngay sun group, sunshine mũi né
3
10.5 tỷ 1262 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xuân Thủy, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Cần bán lô đất mặt tiền đường Xuân Thuỷ, Mũi Né.
- DT 1262m².
- Cạnh các dự án lớn Sun Group, Sunshine Mũi Né.
- Gần biển, sân bay, cao tốc.
- Cách biển chỉ 100m.
- Giá 10.5 tỉ.
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Bán đất mũi né mặt tiền đường bàu me, 1.618,5m2, giá chỉ 1,7 triệu/m2
5
2.75 tỷ 1618 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bàu Me, X.Thiện Nghiệp, Tp.Phan Thiết, BT

Cần bán lô đất đẹp nằm mặt tiền đường Bàu Me, phường Mũi Né, tỉnh Lâm Đồng (trước đây thuộc xã Thiện Nghiệp, TP. Phan Thiết, Bình Thuận).

Thông tin nổi bật:

Diện tích: 1.618,5m²
Hiện trạng: Đất cây lâu năm
Quy hoạch: Đất ở (quy hoạch thổ cư)
Giá bán: 1,7 triệu/m²

Lợi thế lớn của lô đất là mặt tiền đường hiện hữu, diện tích rộng, dễ khai thác và phù hợp cho nhà đầu tư đang tìm quỹ đất giá tốt ...
Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Tôi cần bán lô đất Tân Thắng, Hàm Tân.
- DT 2057m² có 250m² thổ cư.
- Mặt tiền 20m.
- Qh đường nhựa vào cổng chính khu công nghiệp Becamex 5500ha.
- Liền kề khu công nghiệp Sơn Mỹ 1, 2, đường dẫn cao tốc Tân Minh - Sơn Mỹ chuẩn bị khởi công.
- Đường hiện hữu lớn ô tô tải, dân cư đông đúc.
- Đất đã xây vòng thành.
- Kế Quốc Lộ 55, gần biển, Lagi.
- Qh đất ở.
- Giá 7.2 tỷ.
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp ...
Giảm 50% bán 4500m view biển toàn cảnh mặt tiền đường huỳnh thúc kháng, mũi né giá rẻ
3
40.5 tỷ 4500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Huỳnh Thúc Kháng, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Chính chủ tâm huyết cần bán lô đất mặt tiền đường Huỳnh Thúc Kháng, Mũi Né khu phố Tây.
- DT 4500m².
- View toàn cảnh biển panorama.
- Vị trí đẹp cạnh Sun Group Mũi Né.
- Giảm 50% thiện chí bán nhanh giá rẻ giật mình chỉ 9tr/m².
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Bán 2500m đất cạnh biển mặt tiền nguyễn đình chiểu, mũi né khu phố tây giá tốt 10tr/m2
3
25 tỷ 2500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Kẹt tiền cần bán lô đất mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, Mũi Né.
- DT 2500m².
- Đất cạnh biển view toàn cảnh.
- Vị trí đẹp trung tâm khu phố Tây.
- Giá cực tốt 25 tỉ ~ 10tr/m².
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Đất mặt tiền đường hktt, cách novaland phan thiết 4 km, (dt 1.831m2 giá 5 tỷ493tr)
7
5.49 tỷ 1831 m²
Đất Mặt Tiền

X.Hàm Kiệm, H.Hàm Thuận Nam, BT

Chính chủ bán đất MT đường Hàm Kiệm Tiến Thành và trong khu dân cư ngã tư Quốc Lộ 1 giao với đường dẫn cao tốc tại xã Hàm Kiệm.

1/ 03 Lô 6,7,8: Vị trí đất đẹp nằm trên đồi cao, gần dự án Novaworld Phan Thiết. Rất phù hợp làm trạm dừng chân, quán ăn sân vườn, KS.
- Diện tích từ 1.831 m², 8.700m², 12.000m² tùy nhu cầu mua.
- Giá đầu tư: 3.000 triệu/m².

2/ Lô 1: Diện tích 32.355 m², giảm giá cho ...
Bán mảnh 3 mặt tiền xã thuận minh sát trung tâm ma lâm
5
980 triệu 1783 m²
Đất Mặt Tiền

X.Thuận Minh, H.Hàm Thuận Bắc, BT

Bán mảnh 3 mặt tiền đường.
- 1783m².
- Phủ hồng toàn bộ.
- Cách 500m là chợ, Trường, đầy đủ.
- 2m là thị trấn Ma Lâm.
- Mặt đường nhựa rộng 8m xe tải vào thoải mái.
Bán 1249m2 thổ cư mặt tiền huỳnh thúc kháng, mũi né đối diện công viên biển giá tốt
4
32.47 tỷ 1249 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Huỳnh Thúc Kháng, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Chính chủ bán đất mặt tiền đường Huỳnh Thúc Kháng, Mũi Né.
- DT 1249m² có 331m² thổ cư.
- Lô góc ngang 18.5m.
- Đối diện công viên biển Làng Chài Mũi Né.
- Giá tốt 26tr/m².
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Bán 140m view biển mặt tiền nguyễn đình chiểu, mũi né khu phố tây
3
5 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Bán đất mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, Mũi Né.
- DT 140m².
- Lô góc mặt tiền 12m.
- Bên đồi view biển.
- Trung tâm khu phố Tây.
- Giá 5 tỷ.
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (Zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết - Bình Thuận (Lâm Đồng).
Bán 370m2 thổ cư view biển mặt tiền lạc long quân, tiến thành cạnh novaworld, giá rẻ
4
5 tỷ 370 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Bán lô đất mặt tiền Lạc Long Quân, Tiến Thành.
- DT 370m² có 200m² thổ cư.
- Ngang 12m.
- Bên đồi view biển.
- Cách biển chỉ 50m.
- Thích hợp xây hotel, homestay, villa nghỉ dưỡng.
- Vị trí đẹp gần Novaworld và công viên biển, bến du thuyền.
- Giá tốt 5 tỷ ~ 13.5tr/m², giá rẻ hơn thị trường 50% khu vực này.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Bán 600m thổ cư lô góc mặt tiền biển lạc long quân, tiến thành gần novaworld và công viên biển
3
10.5 tỷ 600 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền biển Lạc Long Quân, Tiến Thành.
- DT 600m² có 200m² thổ cư.
- Mặt tiền đường 12.7m và mặt biển đẹp.
- Lô góc thoáng đẹp.
- Cạnh bên nhiều villa, homestay cao cấp.
- Gần Novaworld và công viên biển.
- Giá tốt 10.5 tỷ.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (Zalo).
Bán 31m x 101m đất ont mặt tiền hùng vương  tân tiến  lagi view biển giá ngộp 400 triệu/m ngang
6
12.4 tỷ 3011 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hùng Vương, X.Tân Tiến, Tx.La Gi, BT

BÁN 3.011M MẶT TIỀN HÙNG VƯƠNG, TÂN TIẾN CÁCH BIỂN 700M, GIÁ 400 TRIỆU/M NGANG
Địa chỉ: Đường Hùng Vương, xã Tân Tiến, thị xã La Gi, Bình Thuận.
Giá bán: 400 triệu/m ngang. Tổng giá: 12.4 tỷ Thương lượng chính chủ.
Diện tích: 31m x 101m. Tổng diện tích: 3.011m² Có sẵn 200m² thổ cư (ONT).
Pháp lý: Sổ hồng riêng. Hướng: Đông Nam.
Tiện ích: Mặt tiền trục đường huyết mạch Hùng Vương, cách biển ...
Bán 136m đất cạnh biển mặt tiền nguyễn đình chiểu, hàm tiến khu phố tây
3
4.5 tỷ 136 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (151 tin đăng)
Bán đất mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, Hàm Tiến.
- DT 136m².
- Đất đẹp cạnh biển.
- Trung tâm khu phố Tây.
- Lô nhỏ hiếm.
- Giá tốt đầu tư 4.5 tỷ.
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (Zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết - Bình Thuận.
Từ 120 tới 140 của 160

Xem quy hoạch tại Bình Thuận