Bán đất mặt tiền tại Bình Thuận diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 19550m2 mặt tiền biển 719, kê gà, giá tốt 5tr/m2 đã đóng thuế 1 lần
6
97.75 tỷ 19550 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 719, X.Tân Thành, H.Hàm Thuận Nam, BT

Người đăng: Hiệp (148 tin đăng)
Bán đất mặt tiền biển 719, Kê Gà.
- DT 19550m². Đất CSSXKD.
- Mặt tiền đường 100m và mặt biển.
- Vị trí đẹp gần các dự án lớn Novaworld, Thanh Long Bay, cao tốc, 719B.
- Có giấy phép xây dựng.
- Đã đóng thuế 1 lần.
- Giá tốt 5tr/m².
Sổ đỏ chính chủ.
LH Hiệp (zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận (Lâm Đồng).
Bán 120m2 thổ cư lô góc đẹp cạnh biển mặt tiền đường nguyễn khuyến, thanh hải kế ocean dunes
3
3.8 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khuyến, P.Thanh Hải, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (148 tin đăng)
Bán lô đất mặt tiền Nguyễn Khuyến, Thanh Hải.
- DT 120m² thổ cư.
- Lô góc mặt tiền 10m đẹp.
- Vị trí vàng trục chính xuống biển, cách biển chỉ 60m.
- Cạnh khu đô thị biển vip Ocean Dunes và đường ven biển tương lai đẹp.
- Tiện ích xung quanh nhiều hotel, homestay, cafe biển Thảnh Thơi check in nổi tiếng.
- Có sẵn nhà cấp 4 tiện sửa chữa làm cafe, homestay.
- Thích hợp xây dịch vụ lưu trú du ...
Chủ cần bán 8.2 sào 2 mt sơn mỹ, hàm tân, bình thuận, 2.5 tỷ.  0916 038 ***
5
2.5 tỷ 8297 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 55, X.Sơn Mỹ, H.Hàm Tân, BT

- Lô Sơn Mỹ kế đường Tân Minh - Sơn Mỹ đang khởi công, gần KCN Sơn Mỹ đã khởi công 30/8/2022, diện tích 8.2 sào 2 mặt tiền đường, 1 mặt tiền ngang 180m chia làm 8 sào bán rất tốt hoặc mua làm vườn, trang trại...
- Giá 2.5 tỷ chốt.
- LH Zalo: Ms Ngân để gửi thông tin và coi đất.
Bán đất mt hùng vương, tx lagi, bình thuận, dt 10x113m giá 8 tỷ
3
8 tỷ 1130 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hùng Vương, X.Tân Bình, Tx.La Gi, BT

Bán đất vị trí mặt tiền Hùng Vương, thôn Bình An 2, xã Tân Bình, thị xã La Gi, Bình Thuận DT 10x113m - 350m² thổ giá 8 tỷ, tính mét vuông chưa đến 7tr/m² là giá quá hợp lý cho mặt tiền đường biển rộng 42 mét.
Đất nằm vị trí đẹp, gần bãi tắm công cộng, đối diện các dự an resort, hiện giá khu vực đã tăng nhưng chủ cần tiền nên bán với giá thích hợp cho nhà đầu tư kể cả ngắn hạn lướt sóng và trung - ...
Bán đất mặt tiền nguyễn minh châu  lagi diện tích 911m2 giá 1 tỷ
8
1 tỷ 911 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Minh Châu, X.Tân Tiến, Tx.La Gi, BT

Bán lô đất mặt tiền Nguyễn Minh Châu thuộc xã Tân Tiến, Lagi, Bình Thuận với diện tích 911m².
Hiện trạng đất cây trồng lâu năm.
Mặt tiền Nguyễn Minh Châu đã đổ nhựa làm đường thông thẳng ra tới QL1A nên sau này cũng là trục đường chính huyết mạch của thị xã Lagi.
Lô đất xung quanh có nhà vườn, homestay, khu nghỉ dưỡng sinh thái, câu cá, sau lưng là view núi đất, bên hông là view hồ Núi Đất, cách ...
Bán lô đất nhỏ hiếm mặt tiền 715, thiện nghiệp  thích hợp xây căn nhà homestay
3
1.78 tỷ 335 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 715, X.Thiện Nghiệp, Tp.Phan Thiết, BT

Hàng hiếm nhỏ Thiện Nghiệp
335m² mặt tiền 715
Quy hoạch full thổ cư
Mặt tiền 14m, nở hậu 20m
Đối diện Bàu Sen, gần trường học, Uỷ ban xã...
Phù hợp xây căn nhà nhỏ chill chill

* Giá tốt 5,3 triệu/m² ~ 1,7 tỷ TL
* LH Dương Hà
Bán đất 10x35m mặt tiền ngô tất tố, cam bình, tân phước, lagi, bình thuận. gần biển, giá rẻ
5
Thỏa thuận 350 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Tất Tố, X.Tân Phước, Tx.La Gi, BT

Bán lô đất đẹp 10x35m (350m²) mặt tiền Ngô Tất Tố, Phước Hội, Lâm Đồng mới.
Đã có 200m² thổ cư quy hoạch ONT toàn bộ.

Vị trí đẹp gần biển trung tâm tiện ích:
Cách QL55 chỉ 1km, Nguyễn Du 170m, biển Cam Bình chỉ 1km.
Gần chợ, trạm y tế, trường học trong bán kính 1km.
Khu dân cư hiện hữu an ninh, thoáng đãng.

Thông tin nổi bật:
Diện tích: 10x35m (350m²).
200m² thổ cư, đất trống, ranh mốc ...
Bán đất mặt tiền đường nhựa liên xã hàm kiệm, htn, gần nút giao cao tốc dầu giây  phan thiết
7
3.51 tỷ 9000 m²
Đất Mặt Tiền

X.Hàm Kiệm, H.Hàm Thuận Nam, BT

Bán đất mặt tiền đường nhựa liên xã Hàm Kiệm, huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận. Gần nút giao cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết.

- Diện tích: 9000m² giá 390nghìn/m² thương lượng.

Gần nút giao lên xuống cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết nối vào đường dẫn Hàm Kiệm - Tiến Thành ra QL1A và đường nhựa Liên xã Hàm Kiệm thì những phân khúc đất mặt tiền như những lô trên khá là tiềm năng với tỷ xuất lợi nhuận ...
Sang nhượng đất tại mặt tiền đường điện biên phủ, xã tánh linh, tỉnh lâm đồng
6
7.45 tỷ 254 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Lạc Tánh, H.Tánh Linh, BT

Cần tiền sang nhượng bất chấp đối với lô đất cực phẩm tại mặt tiền đường Điện Biên Phủ, xã Tánh Linh, tỉnh Lâm Đồng. Trước đây là trung tâm thị trấn Lạc Tánh, huyện Tánh Linh, tỉnh Bình Thuận.
Tương lai, quy hoạch trung tâm hành chính xã Tánh Linh hoàn thiện thì lô đất tọa lạc trên hai mặt tiền Điện Biên Phủ và Phan Đình Phùng. Thuận tiện kinh doanh khách sạn, hoặc các dịch vụ khác do gần Bến Xe ...
Bán đất vườn đất thổ cư mt bê tông xã tiến lợi tp phan thiết
7
Thỏa thuận 680 m²
Đất Mặt Tiền

X.Tiến Lợi, Tp.Phan Thiết, BT

Mảnh 1: DT 680m² đã lên full thổ cư mt đường bê tông 5m trục chính Thôn Tiến Hoà - Giá đầu tư
Mảnh 2: DT 2000m² mt đường bê tông gần QL thôn Tiến Hoà - Giá 2tỷ050 thương lượng
Mảnh 3: DT 1800m² mt đường Bê Tông 5m gần suối cát chưa qua lộ - Giá đầu tư
Mảnh 4: DT 1350m² mt bê tông trục chính thôn Tiến Hưng - Giá 1tỷ750 thương lượng

- E Huy chuyên làm đất khu vực này anh/chị mình có nhu cầu vui ...
Sang nhượng gấp lô đất tại mặt tiền đường võ nguyên giáp, tt lạc tánh bình thuận
4
19.2 tỷ 480 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 18, Tt.Lạc Tánh, H.Tánh Linh, BT

Hai vợ chồng lớn tuổi, không người trông coi; không có con cái thừa kế. Giá bán rẻ nhất thị trường hiện tại. Để lấy tiền hưởng tuổi xế chiều.
Toàn bộ diện tích trồng cây ăn trái; có căn nhà cấp 4 để sinh hoạt hàng ngày.
Lô Đất cách tọa lạc tại mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp
Quý khách có thiện chí, tiềm lực tài chính trung bình; đầu tư dài hạn và cam kết có ngân hàng hỗ trợ cho vay 70% giá mua ( ...
Cơ hội vàng mặt tiền z30a  đón đầu sóng 30.000 công nhân
4
5.25 tỷ 430 m²
Đất Mặt Tiền

Khu dân cư Nam Hà , X.Đông Hà, H.Đức Linh, BT

Sở hữu ngay lô đất "kim cương" diện tích 430 m (15m x 29m), tọa lạc đắc địa trên trục đường chính Z30A dẫn thẳng vào KCN Nam Hà. Với lợi thế ngang 15m cực hiếm và đã có sẵn 100 m thổ cư, đây là vị trí "vàng" để khai thác kinh doanh đa ngành nghề.
Vị trí chiến lược: Đón trọn dòng người từ KCN đã hoạt động với quy mô 30.000 công nhân.
Tiềm năng vô hạn: Lý tưởng xây chuỗi Kiot cho thuê, làm ...
Sở hữu lô 4 mặt tiền trước giờ g khởi công sân bay. điểm kết nối safari 3300 ha sân bay phan thiết
14
5.5 tỷ 670 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc lộ 1A, X.Hồng Sơn, H.Hàm Thuận Bắc, BT

Chỉ 5.5 tỷ cho 1 vị trí chiến lược.
* Pháp lý chung:
- Diện tích 670 m². Gồm có 4 sổ rời.
- Toàn bộ thổ cư.
* Vị trí vàng:
- Tọa lạc ngay trục chính dẫn vào siêu đô thị dự án Safari 3300 ha lớn nhất Đông Nam Á.
- Tâm điểm trục kết nối sân bay Phan Thiết và Safari.
- Trung tâm Khu dân cư hiện hữu.
- Sát UBND xã Hồng Sơn, chợ và hàng loạt dự án sắp triển khai.
* Đón đầu sóng lớn: Cách sân bay Phan ...
Bán 230m thổ cư mặt tiền biển nguyễn đình chiểu, hàm tiến
3
7 tỷ 230 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (148 tin đăng)
Bán đất mặt tiền biển Nguyễn Đình Chiểu, Hàm Tiến.
- DT 230m thổ cư.
- Mặt tiền đường và mặt biển.
- Trung tâm khu phố Tây.
- Kế sân bay, cao tốc.
- Tiện xây villa, nhà hàng, quán ăn.
- Giá 7 tỉ.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (Zalo).
Bán 976m2 thổ cư view biển mặt tiền lạc long quân, tiến thành cạnh novaworld giá siêu tốt 10.5tr/m2
4
10.25 tỷ 976 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (148 tin đăng)
Bán lô đất mặt tiền Lạc Long Quân, Tiến Thành.
- DT 976m² có 400m² thổ cư.
- Ngang 18m.
- Bên đồi view biển.
- Thích hợp xây hotel, homestay, villa nghỉ dưỡng.
- Vị trí đẹp sát bên Novaworld và công viên biển, Movepick.
- Giá tốt 10.5tr/m².
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Đất view biển,mt nguyễn cơ thạch mũi né 14tr/m2
6
19 tỷ 1384 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Cơ Thạch, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

ĐẤT VIEW BIỂN - MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN CƠ THẠCH - P. MŨI NÉ - BÌNH THUẬN

Vị trí: Đường nhựa 8mét; gần KDL Hòn Rơm, toà nhà Apec, cafe Hừng Đông

Diện tích: 1384m² có 400m² TMDV

Giá bán: 14triệu/m² (còn bớt)

- Hiện trên đất trống, ranh đất rõ ràng

- Ngang mặt tiền Nguyễn Cơ Thạch 19mét; dài vào 88mét; mặt tiền Bờ Biển hơn 17mét

- Con đường kinh doanh đa nghành nghề về lưu trú, khách sản, nhà ...
Chính chủ cần bán 271m2 thổ cư trung tâm thị trấn thuận nam  2 mặt tiền đường bê tông
3
1.5 tỷ 271 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Thuận Nam, H.Hàm Thuận Nam, BT

Người đăng: MR THI (7 tin đăng)
Cần nhượng lại lô đất đô thị cực đẹp, vị trí đắc địa tại khu phố Nam Trung. Đất vuông vức, hạ tầng hoàn thiện, cực kỳ lý tưởng để xây tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời ngay.
Vị trí vàng:
- Địa chỉ: Khu phố Nam Trung, Thị trấn Thuận Nam, Huyện Hàm Thuận Nam, Tỉnh Bình Thuận. Nay là xã Hàm Thuận Nam, tỉnh Lâm Đồng.
- Nằm trong vùng lõi đô thị sầm uất, khu dân cư hiện hữu, an ninh và dân trí cao.
- Kết nối ...
Chuyển nhượng lô đất 6200m2, 70m mặt tiền đường nhựa lớn, thuộc khu dân cư đông
7
8.4 tỷ 6200 m²
Đất Mặt Tiền

X.Thắng Hải, H.Hàm Tân, BT

Chính chủ có nhu cầu chuyển nhượng mảnh đất 6200m², sổ hồng, mặt tiền đường số 21 thông ra Quốc Lộ 55 , là đường vào ủy ban xã Thắng Hải cũ.
Lô đất bám đường nhựa chính 7m hiện hữu , với chiều ngang lớn 70m - có thể ra vào tất cả các loại phương tiện cơ giới, phù hợp cho nhiều nhu cầu đầu tư, để dành kết hợp làm nhà vườn, kho xưởng, công ty...
Pháp lý sổ hồng, sẵn sàng công chứng ngay, nằm trong ...
Bán 2ha đất mặt tiền biển nguyễn cơ thạch, mũi né giáp sungroup giá tốt 3tr/m2
3
60 tỷ 20000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Cơ Thạch, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (148 tin đăng)
Bán đất mặt tiền biển Nguyễn Cơ Thạch, Mũi Né.
- DT 2ha.
- Mặt tiền đường và mặt biển siêu đẹp.
- Giáp Sungroup, Marina, Sunshine, Apec Mũi Né.
- Giá siêu tốt 3tr/m².
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (Zalo).
Bán 1422m2 thổ cư mặt tiền nguyễn thanh hùng, mũi né cạnh biển làm resort, homestay đẹp giá siêu rẻ
4
13.5 tỷ 1422 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thanh Hùng, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (148 tin đăng)
Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Thanh Hùng, Mũi Né.
- DT 1422m² có 627m² thổ cư.
- Mặt tiền 24m.
- Đất cạnh biển đẹp công viên biển Làng Chài Mũi Né.
- Thích hợp làm homestay, villa nghỉ dưỡng.
- Giá siêu rẻ 13.5 tỉ ~ 9.5tr/m².
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Từ 80 tới 100 của 159

Xem quy hoạch tại Bình Thuận