Đất Mặt TiềnBình Thuận H. Hàm Thuận Nam
Bán đất mặt tiền tại Huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận diện tích lớn hơn 50 m²
Đường Quốc lộ 1A, X.Hàm Cường, H.Hàm Thuận Nam, BT
Thích hợp làm nhà vườn, đào ao thả cá, trồng rau nuôi gà, định cư lâu dài.
Bán kính 3 km tiếp cận mọi tiện ích trường học, chợ, uỷ ban, bách hoá xanh...
Lh có hoa hồng 10 tr/ lô cho môi giới.
Vị trí lô đất: Https://maps.app.goo.gl/kmdplsjfy6ymswn27?g_st=ic
X.Tân Thành, H.Hàm Thuận Nam, BT
+ Địa chỉ: Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận.
+ Diện tích: 2070m².
+ Giá: 5 tỷ VND.
+ Mặt tiền rộng 19.8m, rất thích hợp cho việc đầu tư kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Đường vào rộng 32m, dễ dàng cho xe cộ lưu thông.
+ Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng để giao dịch.
Đừng chần chừ, hãy gọi ngay ...
Đường Hàm Kiệm - Tiến Thành, X.Hàm Kiệm, H.Hàm Thuận Nam, BT
Diện tích 231m² có sẵn 100m thổ cư ( 10x23)
khu dân cư hiện hữu cách quốc lộ 1A 600m
Giá 1,6 tỷ làm việc chính chủ
lh .
Đường 719, X.Tân Thành, H.Hàm Thuận Nam, BT
- DT 2.2ha.
- Mặt tiền đường 100m và mặt biển.
- Vị trí đẹp gần các dự án lớn Novaworld, Thanh Long Bay, cao tốc, 719B.
- Có giấy phép xây dựng.
- Đã đóng thuế 1 lần.
- Giá tốt 4.5tr/m².
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận.
Đường ĐT 719, X.Tân Thành, H.Hàm Thuận Nam, BT
- DT 5ha.
- Mặt tiền đường và mặt biển.
- Đã đóng thuế 1 lần.
- Giá tốt 3tr/m².
Thương lượng chính chủ.
LH Hiệp (zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận (Lâm Đồng).
Đường 719, X.Tân Thành, H.Hàm Thuận Nam, BT
- DT 2.1ha.
- Mặt tiền đường 100m và mặt biển.
- Có giấy phép xây dựng.
- Đã đóng thuế 1 lần.
- Giá tốt 5.7tr/m².
Đường Quốc Lộ 1, Tt.Thuận Nam, H.Hàm Thuận Nam, BT
Điểm nổi bật:
- Pháp lý đầy đủ đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Hướng cửa chính: Bắc, mang lại phong thủy tốt cho gia ...
X.Tân Thuận, H.Hàm Thuận Nam, BT
Bãi biển siêu đẹp tắm được, có làng chài hải sản tươi sống mua tại bến.
Cách Thanh Long Bay 10km.
Cách kê Gà 12km.
Cách Lagi 10km.
Vị trí chiến lược để phát triển du lịch khám phá vùng miền, làm homestay, khách sạn.
Sổ hồng riêng.
Kính nhờ ae môi giới bán giúp hoa hồng 2%.
Giá 5.5 tỷ.
Liên hệ .
Đường 719, X.Tân Thành, H.Hàm Thuận Nam, BT
- DT 19550m². Đất CSSXKD.
- Mặt tiền đường 100m và mặt biển.
- Có giấy phép xây dựng.
- Đã đóng thuế 1 lần.
- Giá tốt 5tr/m².
Sổ đỏ chính chủ.
X.Hàm Kiệm, H.Hàm Thuận Nam, BT
- Diện tích: 9000m² giá 390nghìn/m² thương lượng.
Gần nút giao lên xuống cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết nối vào đường dẫn Hàm Kiệm - Tiến Thành ra QL1A và đường nhựa Liên xã Hàm Kiệm thì những phân khúc đất mặt tiền như những lô trên khá là tiềm năng với tỷ xuất lợi nhuận ...
Tt.Thuận Nam, H.Hàm Thuận Nam, BT
Vị trí vàng:
- Địa chỉ: Khu phố Nam Trung, Thị trấn Thuận Nam, Huyện Hàm Thuận Nam, Tỉnh Bình Thuận. Nay là xã Hàm Thuận Nam, tỉnh Lâm Đồng.
- Nằm trong vùng lõi đô thị sầm uất, khu dân cư hiện hữu, an ninh và dân trí cao.
- Kết nối ...
X.Tân Thành, H.Hàm Thuận Nam, BT
- Vị trí mặt tiền, cách biển 250m, khu vực phát triển du lịch biển, tập trung nhiều Resort, cách Kê Gà ~ 6km, liền kề đường ven biển kết nối Phan Thiết
- Diện tích: 4.600m2
- Đất ở + trồng cây lâu năm
- Giá: 25,5 tỷ trực tiếp chính chủ
Liên hệ chi tiết: - Xin cảm ơn
X.Hàm Kiệm, H.Hàm Thuận Nam, BT
1/ 03 Lô 6,7,8: Vị trí đất đẹp nằm trên đồi cao, gần dự án Novaworld Phan Thiết. Rất phù hợp làm trạm dừng chân, quán ăn sân vườn, KS.
- Diện tích từ 1.831 m², 8.700m², 12.000m² tùy nhu cầu mua.
- Giá đầu tư: 3.000 triệu/m².
2/ Lô 1: Diện tích 32.355 m², giảm giá cho ...
X.Tân Thành, H.Hàm Thuận Nam, BT
- Ngang 13m dài 43m nở nậu 28m tiện kinh doanh & đầu tư.
- Diện tích: 1000m² trong đó có 300m² thổ cư
- Trục đường chính xuống biển tiện kinh doanh mọi ngành nghề.
- Có sẵn tường bao và nhà cấp 4, đất sạch giá đầu tư.
- Giá bán: 5,5 tỷ TL
Xem quy hoạch tại H. Hàm Thuận Nam, Bình Thuận
Bán đất mặt tiền Huyện Hàm Thuận Nam Tháng 5/2026
Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Huyện Hàm Thuận Nam tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Huyện Hàm Thuận Nam. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.
Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Huyện Hàm Thuận Nam theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.
Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Huyện Hàm Thuận Nam nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.