Bán đất mặt tiền tại Bình Dương diện tích lớn hơn 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền ngã 6 bình dương ngay nhà sách bình minh
3
45 tỷ 562 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn An Ninh, P.Phú Cường, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Bán đất mặt tiền Nguyễn An Ninh ngay trung tâm ngã 6 nhà sách Bình Minh.
Bán 562m² đất mặt tiền ngang 26,13m.
Thổ cư: 260m².
Hướng: Chánh Tây.
Đất chưa qua đầu tư, ngay trung tâm Phường Phú Cường, thành phố Thủ Dầu Một (nay là Phường Thủ Dầu Một, thành phố Hồ Chí Minh).
Trong bán kính 500m không thiều gì.
Thích hợp xây nhiều căn mặt tiền cho thuê (ít nhất 5 căn, dòng tiền mỗi tháng không dưới ...
Bán đất lô góc mặt tiền quốc lộ 13 hiệp an
4
25 tỷ 739 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đại Lộ Bình Dương, P.Hiệp An, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Bán đất lô góc mặt tiền Đại Lộ Bình Dương gần trạm thu phí suối giữa.
Lô góc 739m² mặt tiền Đại lộ Bình Dương. P Hiệp An.
DT: 15,6 x 39m. Nở hậu 21m - Thổ cư: 300m².
Giá hữu nghị.
LH Huy Tổng GC.
Đất mặt tiền đx14 tân vĩnh hiệp, gần chợ gần kcn (407m2  5,2tỷ)
3
5.2 tỷ 407 m²
Đất Mặt Tiền

Đường DX 014, X.Tân Vĩnh Hiệp, Tp.Tân Uyên, BD

- Bán lô đất mặt tiền ĐX014 Tân Vĩnh Hiệp, Gần Chợ Mới Tân Vĩnh Hiệp, KCN Sóng Thần 3
- Diện tích: 10 x 41 Tổng 407m² có 100m² thổ cư
- Vị trí kinh doanh, dân cư đông, an ninh tốt
Bán 2100m2 đất mặt tiền xã tân long, phú giáo, bình dương
3
8.82 tỷ 2100 m²
Đất Mặt Tiền

X.Tân Long, H.Phú Giáo, BD

Cần bán gấp lô đất 2100m², mặt tiền 35m tại Phú Giáo, vị trí cách khu công nghiệp Bàu Bàng 5Km, gần đường dẫn lên cao tốc TPHCM Bình Dương Chơn Thành, Khu đất có thể làm trạm dừng chân, cây xăng hoặc mở cửa hàng vật liệu xây dựng. Giá 250 triệu/m ngang còn thương lượng.
Bán lô góc vip mặt tiền nguyễn an ninh và gs1 đối diện ngân hàng shb và acb vị trí kim cương dĩ an
7
65 tỷ 226 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn An Ninh, P.Dĩ An, Tp.Dĩ An, BD

Bán gấp lô góc mặt tiền Nguyễn An Ninh và GS1 cửa ngõ trung tâm hành chính và KĐT quảng trường TBS. Vị trí top 1 dĩ an góc vip nhất không ai bằng.
Diện tích đất 226m² thổ cư 100% không lộ giới. Quy hoạch xây 6 tầng.
Bán gấp 65tỷ tài sản vô giá.
LH: .
Đất mặt tiền dx72 định hòa ngay sát quốc lộ 13 đường 5m thông đất ngang 15m đẹp giá rẻ đầu tư
7
5.9 tỷ 1028 m²
Đất Mặt Tiền

Đường DX 072, P.Định Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

- Bán lô đất mặt tiền DX072 phường Định Hòa nay là phường Chánh Hiệp, Tp Hồ Chí Minh.
- Đất 1 sẹc Quốc Lộ 13 vào 200m. Đường nhựa 5m thông.
- Diện tích 15x71m. Tổng 1028m² chưa thổ cư.
- Chủ cần bán gấp giá 5,9 tỷ còn thương lượng.
- Lh: Thông Phán.
Bán đất mặt tiền 10x32 khu vip trung tâm thành phố mới bình dương
6
8.5 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

Đường DA2, P.Phú Tân, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Bán lô đất đẹp 10x32 mặt tiền DA2 nhựa 12m to chà bá ngay khu đô thị mới Phú tân sát bên trung tâm hành chính tỉnh bình dương
Gần tuyến nhà ga metro thành phố mới, siêu thị eaon, trường quốc tế Singapore.
Giá 8,xty
Có sẵn nguồn thu trên đất
Alo kim xem ngay
Hạ chào thêm 10%bán lô đất 400m2 mặt tiền đường kinh doanh 22/12 phường an phú thuận an
6
14.3 tỷ 400 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 22/12, P.An Phú, Tp.Thuận An, BD

HÀNG ĐẸP HIẾM TRỤC CHÍNH 22/12

Vị trí đẹp nhất trục chính đường 22/12 lưu lượng xe đông, kinh doanh cực tốt

Diện tích:
Ngang 7.3m, nở hậu 7.6m
Sâu 54m
Tổng 400m thổ cư 111m

Phù hợp:
Mở nhà hàng khách sạn showroom văn phòng đa ngành nghề , phòng khám , nha khoa ....

Giá bán nhanh: 14.3tỷ (còn thương lượng mạnh)

Liên hệ:
Hàng thật vị trí thật giá tốt cho người chốt nhanh
Mặt tiền tôn thất tùng gần thống nhất vị trí kd vip ngang 8m, 216.2m2 odt 200m2
5
24.86 tỷ 216 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tôn Thất Tùng, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

Bán Cặp lô đất mặt tiền Tôn Thất Tùng bên hồng Chung cư Hưng Thịnh.
Vị trí cực hot ngay đầu đường Tôn Thất Tùng, gần đường Thống Nhất.

Thông tin nổi bật.
Tổng diện tích: 216,2m².
Mặt tiền ngang: 8m.
Thổ cư: 200m².
Cặp lô liền kề, mặt tiền rộng, rất thuận tiện xây dựng và khai thác kinh doanh.
Vị trí cực kỳ đắc địa.
Sát bên hông chung cư Hưng Thịnh đã lên đến tầng 25.
Gần cổng sau Đại học Sức ...
Chỉ 10.3 tr/m²  534m² đất mặt tiền sông sg, ngay trung tâm tdm, sẵn thổ cư
14
5.5 tỷ 534 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Cừ, P.Chánh Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Đất ven sông Sài Gòn trung tâm Thủ Dầu Một giá tốt cho ở & đầu tư.

Cơ hội sở hữu lô đất ven sông hiếm có ngay trung tâm Thủ Dầu Một, vị trí đẹp, không gian thoáng mát, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài.

Diện tích: 534m² (9m x 56m).
Mặt tiền sông Sài Gòn rộng 9m phong thủy đẹp, view thoáng.
Có 160m² thổ cư, đầy đủ pháp lý, hỗ trợ giấy phép xây dựng.
Đã có xác nhận từ Phòng Quản ...
Bán đất tmdv 24956m² (120m mặt tiền) gần trường dạy nghề tân uyên 61 tỷ 100
4
61.1 tỷ 24956 m²
Đất Mặt Tiền

P.Uyên Hưng, Tp.Tân Uyên, BD

Bán đất TMDV Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương.
Gần trường dạy nghề Tân Uyên Uyên Hưng 35.

1: Thông tin sản phẩm.
- Diện tích: 24,956m² (mặt tiền 120m).
- Đường nhựa rộng: 7m.
- Hướng: Đông Bắc.
- TMDV: 9,724m² (đóng tiền 1 lần đến 2043).
- Chủ trương: Kho chứa gỗ, sắt, thép.
- Đã có đầy đủ GPXD, giấy phép môi trường, GP PCCC.

2: Giá bán: 61 tỷ 200tr (~ 2.45tr/m²).

3: Vị trí địa lý.
- Nằm trên ...
Bán đất mặt tiền đường ống nước sát tôn thất tùng, p. đông hòa gần bcons city giá chỉ 11,5 tỷ
9
11.5 tỷ 292 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tôn Thất Tùng, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

Bán đất mặt tiền đường Ống Nước P. Đông Hòa, Dĩ An gần Bcons City giá chỉ 11,5 tỷ.

Vị trí đắc địa Trung tâm phát triển sầm uất nhất Dĩ An (nay là TPHCM).
Mặt tiền đường Ống Nước (sát Tôn Thất Tùng), tuyến đường kết nối Đại lộ Đông Tây Quốc lộ 1K Xa lộ Hà Nội.
Gần Bcons City, khu làng Đại học Quốc Gia, KDC Đông Hòa.
Cách ngã tư Thủ Đức chỉ 5 phút di chuyển hạ tầng đồng bộ, dân cư đông đúc.

Thông ...
Siêu phẩm  lô góc 2 mặt tiền khu tái định cư châu thới giá chỉ 9 tỷ
9
9 tỷ 244 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Châu Thới, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Siêu phẩm - lô góc 2 mặt tiền khu tái định cư Châu Thới (Phường Đông Hòa - HCM mới) giá chỉ 9 tỷ.
Địa chỉ cũ: Đường D2, Phường Bình An, Thành phố Dĩ An, Bình Dương.
Địa chỉ mới: Đường D2, Phường Đông Hòa, Hồ Chí Minh).
Vị trí: KDC Châu Thới gần trường học, công viên trung tâm, hồ cảnh quan.
Lô góc siêu đẹp thích hợp mở quán xá, xây villa, building văn phòng, homestay hoặc CHDV.

Thông tin nổi ...
Bán đất 430m2 tại an thạnh 8, 7,9 tỷ, mặt tiền 10m, pháp lý đầy đủ
5
7.9 tỷ 430 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Thạnh 8, P.An Thạnh, Tp.Thuận An, BD

Đất thổ cư Đường An Thạnh 8, Phường Thuận An, Hồ Chí Minh - Thành phố Thuận An, Bình Dương cũ với diện tích 430m², mặt tiền rộng 10m, hướng Đông Bắc, là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai tìm kiếm một vị trí đắc địa. Với giá bán 7,9 tỷ VND, đất có ngõ vào rộng 5m, thuận tiện cho việc di chuyển và xây dựng. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.