Bán đất mặt tiền tại Tp. Thủ Dầu Một, Bình Dương giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần ra gấp lô đất 12 m mặt tiền dt 741 vị trí cực vip
3
28.8 tỷ 1000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường ĐT 741, P.Định Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Cần ra gấp lô đất 12m mặt tiền đường dt741 vị trí cực vip thuận tiện làm kho xưởng. Kinh doanh mọi ngành nghề, giá 28tỷ800 có thương lượng,
Diện tích 12*90 chia làm 2 sổ.
Nhờ 500 ae môi giới đạp phụ hh2%.
Bán lô đất 22*29 ,mặt tiền ngô gia tự, phường chánh nghĩa, tp tdm, bình dương
3
45 tỷ 638 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Gia Tự, P.Chánh Nghĩa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Vi tri trung tâm khu dân cư Chánh Nghĩa, đoạn gần đai lộ Bình Dương. Khu vip, tập trung nhiều biệt thự, quán cà phê, tòa nhà văn phòng, khách sạn, nhà hàng. Phù hợp mua đầu tư xây dựng mọi loai hinh kinh doanh. DT ngang 22* dài 29. Có thể bán nguyên lô hay tách lô 5*29.
22tỷ300trbán đất mặt tiền nguyễn đức thuận gần quốc lộ 13 đường nguyễn đức thuận, phường hiệp thành
3
22.3 tỷ 861 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đức Thuận, P.Hiệp Thành, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Bán đất mặt tiền Nguyễn Đức Thuận gần Quốc Lộ 13
Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương
Khoảng giá22,3 tỷ~25,9 triệu/m²
Diện tích861 m²Mặt tiền 17.2 m
MT Nguyễn Đức Thuận.
Cách Quốc Lộ 13 khoản 200m.
Vị trí an cư, kinh doanh...
DT: 17,2 x 52, (tổng: 861m²). TC: 300m².
Giá: 26tr/m².
Chính chủ bán đất mặt tiền cmt8 vị trí ngay trung tâm phường thủ dầu một
5
42 tỷ 510 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.Phú Cường, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Người đăng: Hiền (1 tin đăng)
Vị trí VIP ngay trung tâm đầy đủ tiện ích bán kính vài trăm mét.
Bán đất mặt tiền dx051 phú mỹ, 1482m2, thổ cư 500m2, giá chỉ 13,5tr/m2
3
20.01 tỷ 1482 m²
Đất Mặt Tiền

P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Bán đất mặt tiền DX051 Phú Mỹ

Diện tích: 1482m2
Thổ cư: 500m2
Đường nhựa 6m, thông thoáng
Hướng Đông Bắc
Giá bán: 13,5 triệu/m2
Ưu điểm: diện tích lớn, thổ cư nhiều, mặt tiền đẹp, thích hợp xây nhà vườn, biệt thự, kho xưởng hoặc đầu tư lâu dài.

Liên hệ: Minh Sang xem đất
Cần bán lô góc mặt tiền đường võ thành long đối diện công viên phú cường, vị trí vip gần ngã 6
5
23.5 tỷ 177 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Thành Long, P.Phú Cường, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Mặt tiền lô góc Võ Thành Long đối diện công viên Phú Cường.

DT: 177,5m² thổ cư 100%.
Vị trí kinh doanh tốt, ngay trung tâm Thủ Dầu Một.
Quy hoạch xây dựng được 12 tầng.
Cho thuê, làm toà nhà văn phòng.

Giá: 23,5 tỷ

LH: xem đất.
Bán đất mặt tiền nguyễn đức thuận, gần quốc lộ 13
3
22.3 tỷ 861 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đức Thuận, P.Hiệp Thành, Tp.Thủ Dầu Một, BD

MT Nguyễn Đức Thuận.
Cách Quốc Lộ 13 khoản 200m.
Vị trí an cư, kinh doanh.
DT: 17,2 x 52m, (tổng: 861m²). TC: 300m².
Giá: 26tr/m².
LH GC.
Bán đất chính chủ mặt tiền trần văn ơn gần đại học thủ dầu một
3
27.32 tỷ 455 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Văn Ơn, P.Phú Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Bán đất mặt tiền kinh doanh Trần Văn Ơn.
Đất Phú Hoà mặt tiền Trần Văn Ơn.
- Giá: 60tr/m².
- Dien tich: 10 * 40 = 455.3m², thổ cư: 161.2m² đường nhựa 15m thông kinh doanh buôn bán.
- Thích hợp mua xây nhà biệt thự sân vườn, kinh doanh buôn bán, nhà hàng, khách sạn, quán nhậu, tiệm nail, tóc.
LH Huy Tổng.
Bán đất mặt tiền ngã 6 bình dương ngay nhà sách bình minh
3
45 tỷ 562 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn An Ninh, P.Phú Cường, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Bán đất mặt tiền Nguyễn An Ninh ngay trung tâm ngã 6 nhà sách Bình Minh.
Bán 562m² đất mặt tiền ngang 26,13m.
Thổ cư: 260m².
Hướng: Chánh Tây.
Đất chưa qua đầu tư, ngay trung tâm Phường Phú Cường, thành phố Thủ Dầu Một (nay là Phường Thủ Dầu Một, thành phố Hồ Chí Minh).
Trong bán kính 500m không thiều gì.
Thích hợp xây nhiều căn mặt tiền cho thuê (ít nhất 5 căn, dòng tiền mỗi tháng không dưới ...
Bán đất lô góc mặt tiền quốc lộ 13 hiệp an
4
25 tỷ 739 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đại Lộ Bình Dương, P.Hiệp An, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Bán đất lô góc mặt tiền Đại Lộ Bình Dương gần trạm thu phí suối giữa.
Lô góc 739m² mặt tiền Đại lộ Bình Dương. P Hiệp An.
DT: 15,6 x 39m. Nở hậu 21m - Thổ cư: 300m².
Giá hữu nghị.
LH Huy Tổng GC.
Quỹ đất mặt tiền trần văn ơn, tttphcm mới (tdm)247m²vị trí kim cương khu giáo dục & thương mại
5
33 tỷ 247 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Văn Ơn, P.Phú Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Người đăng: Duy Vo (1 tin đăng)
Bán tài sản mặt tiền trung tâm TP. HCM mới giá trị khai thác & tăng trưởng cao.

Chính chủ cần chuyển nhượng tài sản mặt tiền đường Trần Văn Ơn một trong những trục đường trọng điểm khu vực trung tâm Thủ Dầu Một, định hướng phát triển mạnh về giáo dục, thương mại và dịch vụ.

Thông tin tài sản.
- Vị trí: Mặt tiền đường Trần Văn Ơn, trung tâm Thủ Dầu Một.
- Kết nối nhanh Quốc lộ 13 chỉ khoảng ...
Mặt tiền đx78 định hoà, sát gần bv 1500 giường
5
47 tỷ 3822 m²
Đất Mặt Tiền

Đường DX 078, P.Định Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Mặt tiền ĐX78 Định Hoà, sát gần BV 1500 giường.
Diện tích: 50x89, thổ cư 812m², tổng diện tích: 3822m².
Phù hợp mở phòng khám, trường học.
Giá: 47 tỷ thương lượng.
Lh em Phong giáp chủ.
Đất góc 2 mặt tiền diện 2200m2 tại phường định hòa, thủ dầu một, bình dương (cũ) tp hcm mới.
4
25 tỷ 2200 m²
Đất Mặt Tiền

P.Định Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Bán đất 2200m² tại Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương, giá 25 tỷ VND
Tọa lạc tại Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương, lô đất rộng 2200m² với giá 25 tỷ VND là một cơ hội hiếm có.
Điểm đặc biệt:
Lô đất có mặt tiền rộng 50m, ngõ vào 15m, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ mang lại sự yên tâm cho người mua. Đặc biệt, lô đất có phong thủy tốt, hướng cửa chính Đông Bắc, mang lại ...
Mặt tiền quốc lộ 13, ngay trung tâm bình dương, giá cực rẻ. 0933 292 ***
5
27.4 tỷ 403 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Thành, Tp.Thủ Dầu Một, BD

MT Quốc Lộ 13.
Phú Lợi - HCM.
Đối diện Công Viên Bình Dương.
Gần trường Trường Đại Học Bình Dương..
DT: 8,95 x 43 (tổng: 403m²). Tc: 325m.
Giá: 68triệu/m².
; .
Bán đất mặt tiền đường nguyễn an ninh gần vòng xoay ngã 6 chùa bà, gần nhà sách bình minh
3
45 tỷ 562 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn An Ninh, P.Phú Cường, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Bán đất mặt tiền đường gần vòng xoay ngã 6 Chùa Bà, gần nhà sách Bình Minh.
Bán đất mặt tiền đường Nguyễn An Ninh. Gần chợ Thủ Dầu Một.

Vị trí cực đẹp. Đối diện bv medic bình dương.

DT: 26x23m = 562m² có 260m² thổ cư.
Giá 45 tỷ có thương lượng.
LH .
Bán đất mặt tiền đường betong 3m, 40 x 58m 240m2 thổ cư. p phú thọ tp tdm bình dương, 8,5 triệu/m2
8
21.06 tỷ 2478 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 1, P.Phú Thọ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

DT: 40 x 58 = 2478m² (thổ cư 240m²) giá bán 8,5tr /m². Hiện trạng trên đất có cây măng cụt và đã tách ra thành 4 sổ (mua từng sổ vẫn bán 10 x 58m).
Vị trí đất nằm mặt tiền đường betong xe hơi đi tốt và cách đường Lê Hồng phong khoảng 500m. Ngay khu dân cư đông đúc.
Tiện ích bán kính khoảng 1,5km. Gần chợ, trường học, uỷ ban phường... Thuận tiện xây nhà vườn, biệt thự, nhà trọ...
Pháp lý rõ ràng. ...
Bán đất mặt tiền đường bùi quốc khánh, p chánh nghĩa, tp, tdm, bình dương, 1300m2 thổ cư 460m2
9
37 tỷ 1300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bùi Quốc Khánh, P.Chánh Nghĩa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

DT: Mặt tiền 18m vô nở hậu 43 x 41 = 1300m² (thổ cư 460m²) giá bán 37 tỷ đồng.
Hiện trạng đất trống. Vị trí đất nằm mặt tiền đường Bùi Quốc Khánh cách đường 30/4 khoảng 70m. Ngay khu dân cư sầm uất. Gần chợ và trường, ủy ban phường.
Tiện ích bán kính 100m. Rất thuận tiện mở nhà hàng, biệt thự, nhà kho, khách sạn... Khu dân trí cao, pháp lý rõ ràng. Khu an ninh tốt. An cư lý tưởng.
Quý khách có ...
Bán đất 35 x 40m (400m2 thổ cư) mặt tiền bùi quốc khánh, p chánh nghĩa, tp, tdm, bd, 35tr/m2
5
49.39 tỷ 1411 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bùi Quốc Khánh, P.Chánh Nghĩa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

DT: 35 x 40m = 1411m² (thổ cư 400m²) giá bán: 35tr/m². Đất mặt tiền đường Bùi Quốc Khánh cách đường 30/4 khoảng 300m. Ngay khu dân cư sầm uất. Thuận tiện kinh doanh, mở nhà hàng, xây biệt thự, khách sạn, trường học... Gần chợ, siêu thị, trường học, ủy ban phường... Khu dân trí cao, pháp lý rõ ràng. An ninh tốt. An cư lý tưởng.
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ gặp Đức.
Xin chân thành cám ơn.