Bán đất mặt tiền tại Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
32m mặt tiền phước thọ  hơn 1116mv sẵn 300tc trung tâm tt.đất đỏ lô góc 3 mặt tiền phâ
16
5.5 tỷ 1116 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lâm Văn Võ, Tt.Đất Đỏ, H.Đất Đỏ, BRVT

32m mặt tiền Phước Thọ - hơn 1,116mv sẵn 300tc trung tâm TT.Đất Đỏ
Lô góc 3 mặt tiền Phân 3 lô lời ngay - hoặc Nhà vườn, biệt phủ đẹp nhất Đất Đỏ
Tổng DT: 1166m² (nở hậu) (32x48m) sẵn 300tc
Bán kính 700m đủ Trường học, chợ Chợ - Công viên- Trung tâm Đất Đỏ
Ra QL55 chỉ 500m - Giao thông thuận tiện về thành phố

Bán kính 1,5km đủ các trường 2-3-mẫu giáo, trung tâm thể thao, văn ...
Bán 1066m2 mặt tiền rộng 35m đất trung tâm thị trấn đất đỏ brvt khu dân cư đông, cách biển 10 phút
4
4.6 tỷ 1066 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cao Văn Ngọc, Tt.Đất Đỏ, H.Đất Đỏ, BRVT

Lô đất siêu rộng.
Mặt tiền Cao Văn Ngọc - trung tâm thị trấn Đất Đỏ - BRVT.
DT 1066m² - ngang 35x29m sẵn 120m² thổ cư nở hậu 43m.
Đường nhựa khu trung tâm đầy đủ tiện ích, trường học, quán cf, ngân hàng,... Bán kính 1km.
Đi biển Phước Hải chỉ 5 phút.
Giá 4,6 tỷ (thương lượng).
Liên hệ em xem đât Minh Tuyết (Zalo).
Bán đất làm nhà vườn hoặc xây homestay ven biển lộc an, cách bãi tắm 800m. mặt tiền đường nhựa lớn
5
5.5 tỷ 1043 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ven Biển, X.Phước Hội, H.Đất Đỏ, BRVT

Bán nhanh đất mặt tiền đường nhựa ở Lộc An, Long Đất, Bà Rịa Vũng Tàu.
- Vị trí: Cách Chợ Lộc An chỉ 500m, gần trường học, trạm y tế... Dân cư đông đúc.
- Cách biển chỉ 800m.
- Sổ hồng riêng. Công chứng ngay.

- Diện tích: 1043 m² - ngang 12m dài 85m - sẵn 200m² thổ cư.

- Giá rẻ chỉ: 5,5 tỷ (thương lượng).

- Tiện đầu tư nghỉ dưỡng, xây homestay...
Anh chị quan tâm, liên hệ em nhé: (Minh Tuấn).
Bán đất ven biển lộc an, mặt tiền đường nhựa lớn. cách chợ lộc an 200m. cách biển chỉ 800m
4
4.8 tỷ 678 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lộc An - Hồ Lồ, X.Phước Hội, H.Đất Đỏ, BRVT

- Vị trí: Cách chợ Lộc An chỉ 200m, gần trường học, trạm y tế... Dân cư đông đúc.
- Cách biển chỉ 3 phút.
- Mặt tiền đường nhựa lớn.
- Đã sổ hồng riêng. Công chứng ngay.
- Đất thổ cư, xây dựng tự do.

- Diện tích: 678m² - ngang 10m dài 67m - sẵn 100m² thổ cư.
- Giá rẻ chỉ: 4,8 tỷ (thương lượng).

- Tiện đầu tư nghỉ dưỡng, xây ...
1696m2 đất mặt tiền phạm hùng ngay cổng kcn đất đỏ, bà rịa vũng tàu, sổ riêng  giá chỉ 2,8 tỷ
5
2.8 tỷ 1696 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Hùng, Tt.Đất Đỏ, H.Đất Đỏ, BRVT

Thông tin chi tiết lô đất:
Diện tích: 1696m² CLN (ngang 20m x dài 84.8m).
Vị trí: Mặt tiền đường Phạm Hùng, xã Phước Long Thọ, huyện Đất Đỏ, BR - VT.
Pháp lý: Sổ riêng, quy hoạch đất ở an toàn pháp lý tuyệt đối.
Giá bán: Chỉ 2,8 tỷ (giá tốt nhất khu vực).
Ưu điểm nổi bật:
Mặt tiền đường Phạm Hùng rộng rãi xe tải, container lưu thông thoải mái.
Ngay cổng khu công nghiệp Đất Đỏ tiềm năng kinh ...
Chủ gửi bán lô 1441m2  đất mặt tiền đường phạm hùng ngay cổng sau khu công nghiệp đất đỏ  brvt
6
2.9 tỷ 1441 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Hùng, X.Phước Long Thọ, H.Đất Đỏ, BRVT

Mặt tiền Phạm Hùng - ngay cổng sau khu công nghiệp Đất Đỏ - BRVT.

DT 1441m² ngang 20m nở hậu 33m.

Có 80m² thổ cư.

MT đường nhựa tim vàng ngay cổng phụ KCN.

Cách trung tâm thị trấn 2.5km.

Cách biển 15km.

Giá: 2 tỷ 9.

Lh: : Trần Đoàn.

Nhận kí gửi nhà đất TBRVT.
Mặt tiền tỉnh lộ 52  long tân  đất đỏ  brvt  dt 1260,8m2  18mx70m  100m2 thổ cư
8
8.5 tỷ 1260 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 52, X.Long Tân, H.Đất Đỏ, BRVT

Mặt tiền Tỉnh Lộ 52 - Đất Đỏ - BRVT (nay là xã Đất Đỏ - Tp HCM).
DT 1260,8m² - ngang 18mx70m - 100m² thổ cư.
Giáp ranh TP Bà Rịa, đường lớn thuận tiện kinh doanh buôn bán.

Giá 8,5 tỷ TL.

LH Hiền nắm chủ.
Mặt tiền phạm hùng  kế bên kcn đất đỏ. cách biển 15p dt 1441m2 ngang 20m nở hậu 33m tc 80
4
2.9 tỷ 1441 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Hùng, Tt.Đất Đỏ, H.Đất Đỏ, BRVT

Mặt tiền Phạm Hùng - kế bên KCN Đất Đỏ.
Cách biển 15p.
DT 1441m² ngang 20m nở hậu 33m.
Đã có 80m² thổ cư.
Mt đường nhựa tim vàng ngay cổng phụ KCN.
Cách trung tâm thị trấn 2.5km.
Tiềm năng tăng giá, xây trọ, kinh doanh sản xuất.
Giá bán: 2,9 tỷ TL.
Lh: Em nhanh tay nha anh chị.
Siêu phẩm hiếm đất vườn mặt tiền tim vàng gần biển phước hải 3km
12
13.5 tỷ 5751 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Phước Hải, H.Đất Đỏ, BRVT

Siêu phẩm hiếm đất vườn mặt tiền tim vàng gần biển Phước Hải 3km.

Không phải lúc nào cũng có 1 lô vừa đẹp vừa rộng vừa gần biển như thế này!
Vị trí cực sáng:
Mặt tiền đường nhựa đẹp, xe hơi thoải mái.
Đối diện Cafe Gaming The Leaf khu dân cư hiện hữu, tường rào kiên cố bao quanh, có giếng tưới, đèn năng lượng lấp đầy.
Cách ĐT996C chỉ 500m.
Ra biển & quảng trường Phước Hải chỉ ~2,5km.
Diện tích ...
Đất long mỹ, đất đỏ 1124.7m2, 100m2 thổ cư mặt tiền 20m gần biển phước hải
3
4.8 tỷ 1124 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 44A, X.Long Mỹ, H.Đất Đỏ, BRVT

Có nguồn khách cần mua đất thổ cư, đất nông nghiệp tại Đất Đỏ, Bà Rịa. Anh chị chủ cần bán đất gửi em bán nha. Zalo Minh Tuyết.

Bán đất Long Mỹ - Đất Đỏ - BRVT đi biển Phước Hải chỉ 3km.
Diện tích 1124,7m² - 20x58m - sẵn 100m² thổ cư.
Đã xây rào kiên cố gần biển Phước Hải Hồ Tràm view núi Minh Đạm.
Bán đất giá siêu ngộp 2 mặt tiền tt đất đỏ vị trí đẹp thị trấn đất đỏ đối diện trườn
9
5.9 tỷ 1428 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Tt.Đất Đỏ, H.Đất Đỏ, BRVT

Bán đất giá siêu ngộp 2 mặt tiền TT Đất Đỏ.

Vị trí đẹp: Thị trấn Đất Đỏ đối diện trường Tiểu học & THCS.
Diện tích: 1.428m² (có sẵn 260m² thổ cư).
Hai mặt tiền đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa ngang 68m siêu rộng.

Tiện ích xung quanh:
Cách trung tâm hành chính Đất Đỏ chỉ 3km.
Cách TP. Bà Rịa 10km.
Cách biển Phước Hải 8km.
Cách biển Long Hải 18km.

Giá cực tốt phù hợp đầu tư, phân lô, xây nhà vườn hoặc ...
Chủ gửi bán lô đất 582m mặt tiền đường nhựa  phan đình phùng  thị trấn đất đỏ  brvt
8
3 tỷ 582 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phan Đình Phùng, Tt.Đất Đỏ, H.Đất Đỏ, BRVT

HÀNG HIẾM MẶT TIỀN PHAN ĐÌNH PHÙNG TRUNG TÂM ĐẤT ĐỎ . BRVT
Khu dân cư kín, đông đúc gần Tỉnh lộ 52, tiện ích bao quanh
* Diện tích: 582m (12 x 50m)
* Có 80m thổ cư giá 3 tỷ Tl
* Đất vuông vức, đã rào kín
* Trên đất có sẵn vườn cây trái
* Đất cao ráo, bằng mặt đường
* Rào sẵn, vuông đẹp, xây dựng ngay
Lh : : trần Đoàn (nắm chủ)
Nhận kí gửi nhà đất TBRVT
#nhadep #xadatdo #ganbien#xãphuochai
View đẹp nghỉ dưỡng gần 5 sào đất siêu đẹp có 200m mặt tiền xã đất đỏ  tp hcm
4
6.8 tỷ 4897 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Đất Đỏ, H.Đất Đỏ, BRVT

View đẹp nghỉ dưỡng gần 5 sào đất siêu đẹp có 200m mặt tiền xã Đất Đỏ - TP HCM.

Diện tích: 4897,4m², thổ cư 328m².
- 200m mặt tiền đường đá mi, cách nhựa 50m.
DT (200x25m).
- Trên đất có sẵn nhà nghỉ dưỡng 1 trệt 1 lầu: 100m bao gồm 2PN, 1WC,
200m sân lót đá sân vườn cao cấp, điện nước máy đầy đủ, máy nóng lạnh năng lượng mặt trời, cổng hàng rào xây kiên cố rất đẹp.

- Trên đất có ao sinh thái ...
Cần bán rẻ lô đất 2 mặt tiền đường  hơn 1600m2 tại xã đất đỏ  giá 5.95 tỷ
5
5.95 tỷ 1636 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Huệ, Tt.Đất Đỏ, H.Đất Đỏ, BRVT

Cần bán rẻ lô đất 2 mặt tiền đường - hơn 1600m² tại Xã Đất Đỏ - Giá 5.95 tỷ.

- Mặt tiền đường nhựa Nguyễn Huệ.
- Cách QL55 khoảng 1km.
- Cách cổng khu công nghiệp Đất Đỏ hơn 2km.
- Mất 7 phút kết nối đến Trung tâm hành chính Đất Đỏ.
- Mất 10 phút ra biển Phước Hải.

* Thông tin khu đất:
- Diện tích 1636m² - đã lên thổ cư 240m².
- Mặt tiền 19.7m - Nở hậu 20.6m.
- Mặt tiền đường nhựa Nguyễn Huệ, ...
Lô đất 564m  mặt tiền kinh duanh buôn bánđường võ thị sáu trung tâm thị trấn đất đỏbrvt
6
7.5 tỷ 564 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Thị Sáu, Tt.Đất Đỏ, H.Đất Đỏ, BRVT

MẶT TIỀN TỈNH LỘ 44A - VÕ THỊ SÁU NGAY TRUNG TÂM XÃ ĐẤT ĐỎ - TP HCM
DT 564,5M2 - NGANG 12.5 x 40M - sẵn 100m² thổ cư
ngay trung tâm Hành chính Đất Đỏ, gần ngân hàng, trường cấp 3, trung tâm thể dục thể thao,....
Thuận tiện kinh doanh buôn bán, đường lớn thẳng về biển Phước Hải chỉ 7 phút
Giá 7tỷ500 tl
LH : : trần Đoàn
Nhận kí gửi nhà đất TBRVT
#nhadep #xadatdo #ganbien #xaphuochai
Siêu đẹp 1260m2  mặt tiền tỉnh lộ 52  long tân  đất đỏ  brvt (tp hcm mới)
4
8.5 tỷ 1260 m²
Đất Mặt Tiền

Đường ĐT 52, Tt.Đất Đỏ, H.Đất Đỏ, BRVT

SIÊU ĐẸP 1260M2 - MẶT TIỀN TỈNH LỘ 52 - LONG TÂN - ĐẤT ĐỎ - BRVT (TP HCM MỚI)

DT 1260,8M2 - ngang 18M x70M - 100m² thổ cư
Kinh doanh đa nghành nghề
GIÁP RANH TP BÀ RỊA, ĐƯỜNG LỚN THUẬN TIỆN KINH DOANH BUÔN BÁN

Giá 8TỶ500 TL

LH e Thuận xem đất lv chủ
Siêu phẩm kinh doanh gần biển mặt tiền võ thị sáu  trung tâm thị trấn phước hải  brvt
4
9.5 tỷ 504 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Thị Sáu, Tt.Phước Hải, H.Đất Đỏ, BRVT

SIÊU PHẨM KINH DOANH GẦN BIỂN MẶT TIỀN VÕ THỊ SÁU - TRUNG TÂM THỊ TRẤN PHƯỚC HẢI - BRVT

DT: 504m² (15x37) 413m² thổ cư
Vị trí kinh doanh tốt gần đầu đường Võ Thị Sáu khu trung tâm, thuận tiện kinh doanh mọi loại hình, nhà nghỉ, khách sạn, nhà hàng, quán ăn , ...
Giá cực sốc: 9TỶ500 TL (18,8 triệu/m²)
Lh e Thuận xem đất ngay
Mặt tiền hồ lồ ô  brvt, mặt hồ nước quanh năm cực đẹp dt 1237m2  về biển 10km
6
6 tỷ 1237 m²
Đất Mặt Tiền

Đường ĐT 977, X.Long Tân, H.Đất Đỏ, BRVT

Hồ Lồ Ô - Long Tân - Đất Đỏ - BRVT; mặt tiền đường nhựa, mặt hồ nước quanh năm cực đẹp.
DT 1237m² - ngang 12mx105m; sẵn 100m² thổ cư.
Mặt hồ nhưng cách Tỉnh Lộ 997 chỉ 800m - đi về biển Lộc An Chỉ 15 phút.
Giá 6tỷ TL.
Lh Hiền nắm chủ.
Mặt tiền cao văn ngọc  trung tâm thị trấn đất đỏ  brvt dt 1066m2  ngang 35x29m
6
4.8 tỷ 1066 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cao Văn Ngọc, Tt.Đất Đỏ, H.Đất Đỏ, BRVT

Mặt tiền Cao Văn Ngọc - trung tâm thị trấn Đất Đỏ - BRVT.
DT 1066m² - ngang 35x29m sẵn 120m² thổ cư nở hậu 43m.
Đường nhựa khu trung tâm đầy đủ tiện ích, trường học, quán cafe, ngân hàng,... Bán kính 1km.
Đi biển Phước Hải chỉ 5 phút.
Giá 4,8 tỷ TL.
Lh Hiền nắm chủ.
Mặt tiền kinh doanh đường lê duẩn  tt đất đỏ  brvt  dt 1525m2  sẵn 1000m2 thổ cư
6
12.7 tỷ 1525 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Duẩn, Tt.Đất Đỏ, H.Đất Đỏ, BRVT

Mặt tiền kinh doanh đường Lê Duẩn - TT Đất Đỏ - BRVT (Nay là xã Đất Đỏ - TP HCM).
DT 1525m² có sẵn 1000m² thổ cư; ngang 22x57m nở hậu 32m.
Khu trung tâm thuận tiện kinh doanh buôn bán, ngay trường học cấp 1 - 2 - 3; con đường huyết mạch kinh doanh coffee, quán ăn, trung tâm tiếng anh,... Đường nhựa lớn 18m vỉa hè 5m.
Đi về Biển Phước Hải chỉ 10phút.
Giá chỉ 8.32tr/m² (tổng 12,7 tỷ) có TL.
LH ...
Từ 0 tới 20 của 48

Xem quy hoạch tại H. Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

Bán đất mặt tiền Huyện Đất Đỏ Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Huyện Đất Đỏ tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Huyện Đất Đỏ. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Huyện Đất Đỏ theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Huyện Đất Đỏ nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm