Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Hạ Long, Quảng Ninh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán 4000m2 đất mặt biển, sở hữu lâu dài xây dựng khách sạn hạ long, quảng ninh
5
Thỏa thuận 4000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cái Dăm Geleximco, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Tôi cần chuyển nhượng 4000m² đất mặt biển Hạ Long, Quảng Ninh
Hình thức sở hữu lâu dài
Mục đích tổ hợp khách sạn dịch vụ
Quy hoạch xây dựng 15 tầng....
Giá bán 10X Tr/m²
Anh Chị quan tâm liên hệ để nhận thông tin chi tết vị trí
Bán đất tuần châu 108m2 view biển 40tr/m2 sẵn sổ giao dịch ngay
10
4.32 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

Bán lô đất vàng trung tâm Tuần Châu, Hạ Long.
Vị trí: L khu đô thị cảng Ngọc Châu, phường Tuần Châu, TP. Hạ Long.
Diện tích: 108m² (ngang 6m, dài 18m).
Sổ đỏ chính chủ.
Đường quy hoạch rộng rãi, hạ tầng đồng bộ.
Gần bến du thuyền quốc tế, bãi tắm, khu du lịch Tuần Châu tiềm năng tăng giá mạnh.
Thích hợp xây nhà nghỉ, homestay hoặc đầu tư cho thuê lâu dài.

Liên hệ ngay: [SĐT] .
Cát lỗ sâu đất nền dự án monaco hạ long, giá 28tr/m2 bao rẻ nhất thị trường
3
18.48 tỷ 660 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Monaco Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Đất nền dự án tại Monaco Hạ Long, Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh.
Thông số như sau:
- DT: 660m².
- Giá bán 28 triệu/m².
- Mặt tiền rộng 20m.
Mặt đường trước mặt rộng 10m, phù hợp cho xe ô tô di chuyển thoải mái.
Pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán. Đang có kế hoạch ra sổ trong thời gian tới.

Cơ sở hạ tầng được quy hoạch đồng bộ, tiện ích ngay dưới chân, vị trí trung tâm nhưng sở hữu mức giá ở ...
Cần bán 2000m2 đất sở hữu lâu dài geleximco cái dăm hạ long
3
Thỏa thuận 2000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cái Dăm Geleximco, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Cần chuyển nhượng bán 2000m² sở hữu lâu dài lô góc trong khu Geleximco Cái Dăm.
Diện tích đất 2000m² sở hữu lâu dài, lô góc view Vịnh Hạ Long và hồ điều hoà đây là lô đất góc có tầm View cực đỉnh.
Loại hình sở hữu lâu dài, xây dựng khách sạn tổ hợp dịch vụ.
Pháp lý đã có sổ đỏ.
Nay cần chuyển nhượng lại với mức giá 10x tr/m² anh chị quan tâm liên hệ để xem thực tế vị trí và pháp lý.
Cảm ơn ac đã ...
Bán đất khách sạn bãi cháy trung tâm du lịch hạ long
4
201.7 tỷ 2017 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cái Dăm Geleximco, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Bán đất khách sạn Bãi Cháy Hạ Long.

Đất khách sạn vị trí đẹp trung tâm Bãi Cháy, phù hợp phát triển khách sạn, căn hộ dịch vụ, lưu trú du lịch.

Diện tích đa dạng.
Có lô mặt biển và gần biển.
Khu vực đông khách du lịch, hạ tầng đồng bộ.
Tiềm năng khai thác kinh doanh và tăng giá tốt.

Vị trí thuộc trung tâm du lịch Bãi Cháy Hạ Long, thuận tiện kết nối bãi biển, cảng tàu, quảng trường và các ...
Bán ô bt góc vườn hoa mặt hồ hùng thắng  bãi cháy.  0915 069 ***
4
38.88 tỷ 486 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Pearl Villas, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Đất nền tại Hùng Thắng, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh với
+ diện tích 486 m².
+ Giá bán 80 triệu/m
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Ngõ vào rộng 10m, phù hợp cho xe ô tô.
+ Mặt tiền 15m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Hướng cửa chính Bắc, phong thủy tốt.

Khu vực xung quanh
+ Ở khu trung tâm, chợ dân sinh, chợ trường, bệnh viện
+ Gần trường mầm non ABC và trường mầm non song ngữ Steame Garten Hạ Long ...
Lô khách sạn đa giác hùng thắng 600m ra biển 100m ra hồ nhạc nước
4
35 tỷ 515 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Đa Giác 4, P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

- Cực phù hợp để xây khách sạn mini hoặc nhà hàng.
- Quy hoạch xây tối đa 15 tầng.
- Gần trung tâm hành chính mới, siêu thị Lotte Mart, dãy nhà cao tầng SkyM, ICON40, Imperia Holiday.
- Cư dân đông đúc, khu trung tâm mới, bao quanh nhiều nhà cao tầng.
- Gần hồ nhạc nước, đi 700m ra bãi biển.
- Cách cao tốc Hà Nội Hạ Long và ga đường sắt tốc độ cao chỉ 5 phút di chuyển, cạnh công viên rừng Hạ Long.
Bán đất 108m2 tại phường tuần châu, hạ long, quảng ninh, 6.4 tỷ mặt cảng âu tàu
7
6.4 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Cảng Ngọc Châu, P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

Nhanh tay sở hữu lô đất có vị trí đắc địa tại Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh. Với diện tích 108m², lô đất này là cơ hội tuyệt vời cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

+ Diện tích rộng rãi 108m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Giá bán 6.4 tỷ VND, một mức giá hợp lý cho vị trí và tiềm năng phát triển.
+ Mặt tiền 6m, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Đường ...
Bán nền shophouse tại tuần châu marina hạ long 108m2, mặt tiền 6.5m giá công khai 4 tỷ
5
4 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tuần Châu Marina Hạ Long, P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

Nằm ở vị trí đắc địa tại Tuần Châu Marina Hạ Long, nền shophouse 5 tầng này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh tiềm năng. Với diện tích 108m² và mặt tiền rộng 6.5m, đây là cơ hội hiếm có để đầu tư vào một khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

* Điểm đặc biệt.
- Đường rộng 38m, thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ lâu dài.
- Khu vực gần ...
Cần bán gấp nền biệt thự đồi thủy sản 289m2 view chính biển
11
7.22 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Biệt thự đồi Thủy Sản, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Bán lô góc view chính biển biệt thự đồi Thủy Sản Bãi Cháy Hạ Long.
S 289m² cách Aeon Mall đang xây dựng 500m.
Cách công an tỉnh 300m.
Giá 25tr/m².
Lh .
Bán đất biệt thự vựng đâng hạ long quảng ninh
5
19.5 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vựng Đâng (Cienco 5 Hạ Long), P.Yết Kiêu, Tp.Hạ Long, QN

+ Bán đất khu đô thị Cienco 5, Vựng Đâng, Hạ Long, QN.
+ Lô A3, 300m², hướng ĐN, SĐCC, MT 12m, gần chung cư Green Daimond.
Đường bao biển Trần Quốc Nghiễn kéo dài sẽ đấu nối vào dự án A, B mở rộng đã động thổ khởi công.
+ Giá bán 65tr/m², gọi ngay Hoàng Hợi: or để biết thông tin chi tiết.
" Sẵn sàng phục vụ quý khách 24/7.
Bán đất biệt thự cao xanh hà khánh a, hạ long , quảng ninh sau trục 31m
5
15.75 tỷ 375 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, P.Cao Xanh, Tp.Hạ Long, QN

+ bán đất biệt thự Cao Xanh , Hà Khánh A , Hạ Long , Quảng Ninh
+ Lô A2 ô 375m², MT 15m , hướng TB , SĐCC , đường rộng 15,5m , cả vỉa hè
+ Giá bán 42tr/m , có thương lượng , gọi NGAY Hoàng Hợi : or để biết thông tin chi tiết
" SẴN SÀNG PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH 24/7 "
Bán đất biệt thự cao xanh hà khánh a 375m2 hạ long quảng ninh
6
16.5 tỷ 375 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, P.Cao Xanh, Tp.Hạ Long, QN

+ Bán đất biệt thự CAO XANH - HÀ KHÁNH A nằm ngay sau trục 31m
+ Lô A10 ô 1 , 375m² , hướng TB , MT 15m , SĐCC
đường rộng 15,5m cả vỉa hè , gần chung cư ruby
+ Giá bán 4x tr/m , gọi NGAY HOÀNG HỢI : or để biết thông tin chi tiết
" SẴN SÀNG PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH 24/7 "
Cần bán ô đất 2 mặt đường chính điện biên phủ. kinh doanh tốt
3
17.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị mới Cột 5-Cột 8 mở rộng, P.Hồng Hà, Tp.Hạ Long, QN

Cần bán ô đất mặt chính đường Điện Biên Phủ - Cột 8 - Hạ Long. Cạnh khách sạn Paddington.
- Hai mặt đường trước và sau. Kinh doanh tốt.

+ Diện tích: 120m². Mặt tiền: 6m.
+ Hướng: Tây Bắc và Đông Nam.
+ Vị trí luxury, vài trăm mét là ra tới bãi tắm. Lợi thế là 2 mặt đường kinh doanh mọi mặt hàng.

Sổ đỏ mới keng. Giá nhô 17tỉ xíu.
.
Bán đất nền dự án ô b23 lô 7 đông hùng thắng 2, 66 triệu / m2, 486.19 m2
3
32.09 tỷ 486 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Hùng Thắng, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại Ô B23 lô 7 Đông Hùng thắng 2, Biệt thự Đông Hùng Thắng, Phường Bãi Cháy, Quảng Ninh (cũ: Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh) với những đặc điểm nổi bật sau:
+ Giá: 66 triệu / m2
+ Diện tích: 486.19 m2
+ Pháp lý đầy đủ
+ Mặt tiền 15m, đường vào rộng 8m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào kinh doanh
+ Khu vực lý tưởng cho đầu tư, phù hợp xây biệt thự ở, làm kinh doanh nhà ...
Cần bán gấp đồi thủy sản 216m2 sẵn sổ giá cắt lỗ sâu
5
4.75 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Tôi cần bán lô đất 216m² Đồi Thủy Sản.
Hiện trang đất trống, bằng phẳng xây nhà ở được ngay, vị trí trung tâm du lịch Bãi Cháy.
Đất đã có sổ đỏ, mặt tiền 10m rộng.
Do nhu cầu ở xa k quản lý được nên cần bán ngay giá 22tr/m².
Ai mua ở hoặc đầu tư đều đc, liên hệ dẫn đi xem.
Bán đất âu tàu tuần châu 118m2 giá 38tr/m2
11
4.48 tỷ 118 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

Cần bán lô đất quy hoạch.
Sổ đỏ đầy đủ, hạ tầng sẵn dân cư hiện hữu tại Âu Tàu Tuần Châu.
S 118m² mặt tiền 6m sâu 22m, phù hợp xây nhà, khách sạn loại nhỏ hoặc mua ở.
Tuần Châu là nơi tập trung rất đông khách du lịch trong nước và Quốc tế.
Anh chị nhà đầu tư muốn sở hữu lô đất này liên hệ e Lập dẫn đi xem .
Căn cắt lỗ nền liền kề tuần châu, cảng 2, bến du thuyền, view triệu đô chỉ 5 tỷ. 0965 868 ***
7
5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tuần Châu Marina Hạ Long, P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

Căn cắt lỗ nền liền kề Tuần Châu, cảng 2, bến du thuyền, view triệu đô, giá chỉ 5 tỷ, vị trí tiềm năng, kinh doanh sầm uất, không gian sống nghỉ dưỡng lí tưởng.
LH .
Bán đất biệt thự tự xây view biển tuần châu
7
15.38 tỷ 512 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Cảng Ngọc Châu, P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

Bán lô BT Đồi Tuần Châu - Hạ Long - Quảng ninh.