Bán đất biệt thự, dự án tại Quảng Nam giá nhỏ hơn 2 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Vịnh an hòa  đầu năm sụp hầm lô kẹp góc đông nam sạch đẹp vị trí ngay đường 15m giá tốt
6
1.81 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN

Vịnh An Hòa - Đầu năm sụp hầm lô kẹp góc Đông Nam sạch đẹp- Vị trí ngay đường 15m giá tốt.
- Diện tích: 162
- Giá: 1,8x tỷ.(x thương lượng)
- Hướng: Đông Nam trung tâm dự án
- Vị trí: Ngay đường 15m5 kết nối Thị trấn và khu vực lân cận, Lô kẹp góc, ngay sát công viên, trung tâm dự án
- Liên hệ: Trọng Hiếu (làm việc chính chủ).
Sụp hầm lô dt112m2 mt 6m dài 19m gía 1,85 tỷ , đường 17,5m trần thủ độ điện bànđà nẵng
9
1.85 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Đất nền dự án Hội An Green Village, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng (địa chỉ cũ: Huyện Điện Bàn, Quảng Nam) với diện tích 112m², giá 1,85 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, phong thủy tốt.
+ Mặt tiền rộng 6m, phù hợp cho kinh doanh.
+ Đường vào rộng 17.5m, thuận tiện cho xe hơi.
+ Khu vực dân cư đông đúc, phát triển.
Liên hệ ngay với Phạm Văn Hiếu qua ...
Sụp hầm 1 lô duy nhất hiện tại hướng vịnh giá lỗ 600 triệu
8
1.6 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN

Sup hầm 1 lô duy nhất hiện tại hướng Vịnh giá lỗ 600 triệu.
- Sổ đỏ sẵn.
- Diện tích 156m².
- Gần ngay công viên trung tâm, hồ bơi, trường học.
- Cam kết giá rẻ nhất hiện tại.
Liên hệ ngay để xem sổ và xem thực tế.
Vịnh an hòa  chính chủ sụp hầm lô ống giá đầu tư chỉ 1,57 tỷ
3
1.57 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN

Vịnh An Hòa - Lô góc ngã tư hướng Vịnh trục lê thanh nghị giá rẻ nhất thị trường giá chỉ 1,57 tỷ
- KDT sinh thái cao cấp Vịnh An Hòa City Xã Núi Thành, Tp Đà Nẵng.
- Chính chủ ra hàng sập hầm lô ống rẻ tiềm năng nhất dự án.
- Vị trí: Trung tâm dự án Vịnh An Hòa city.
- Hướng: Tây Nam
- Diện tích:156m2
- Giá: Chỉ 1,57 tỷ
- Liên hệ ngay SĐT/Zalo: Công Sơn
Vịnh an hoà  trục lê thanh nghị sát biển chỉ 1,67 tỷ/156m2   0905 009 ***
6
1.67 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN

SỤP HẦM LÔ ĐẤT VỊNH AN HOÀ GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC
Trục Lê Thanh Nghị song song tuyến đường biển 129
Chỉ vài bước chân ra biển vị trí hiếm còn sót lại
Nằm giữa 2 trục đường 10m5 thông thẳng từ QL1A ra biển
Khu dân cư hiện hữu, đông đúc vào ở hoặc kinh doanh ngay
Thế đất đẹp cực kỳ phù hợp đầu tư lẫn an cư
Diện tích: 6m x 26m (156m²)
Giá đang sụp hầm cơ hội cho người nhanh tay
Khách ...
Vịnh an hoà  cặp liền kề ngay trung tâm vịnh chỉ hơn 1,7 tỷ/ nền   0905 009 ***
6
1.7 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN

Nằm ngay trục Lê Thanh Nghị, trung tâm dự án
Giáp công viên , hồ bơi, sân tennis..
Đối diện là chợ mới, 2 toà chung cư 528 căn
Giá bao rẻ dự án
Kh thiện chí lh: để xem sổ và được tư vấn tốt nhất
Sụp hầm lô dự án drg ngay trạm thu phí điện bàn giá chỉ 1tỷ950
7
1.95 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị TTHC Điện Thắng Trung, X.Điện Thắng Trung, H.Điện Bàn, QN

- Cần tiền bán rẻ sụp hầm lô đất dự án DRG tại khu đô thị Điện Thắng Trung (khu vực 2), Điện Bàn ngay trạm thu phí.
- Đường nhựa 7,5m lề 3m.
- Diện tích 5x20m.
- Giá rẻ sụp hầm chỉ 1tỷ950.
- Nhanh tay alo .
Vịnh an hoà  2 suất ngoại giao hướng đông nam cạnh biển chỉ 1,53 tỷ   0919 832 ***
8
1.53 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN

Vịnh An Hoà - 2 suất ngoại giao hướng Đông Nam cạnh biển chỉ 1,53 tỷ - Lh: .
Dự án KĐT Vịnh An Hòa, đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam.
- Cần tiền chính chủ bán 2 lô Vịnh An Hoà hướng Đông Nam, sạch đẹp.
- Diện tích: 162m² (ngang 6m).
- Đường 17m5.
- Hướng Đông Nam.
- Không cống trụ.
- Cạnh block mặt biển. Sau lưng trường học.
- Giá rẻ so với thị trường.
- Lh: để xem vị trí.
Chính chủ cần gửi bán đất 150m2 đường 10m5 dự án cầu hưng lai nghi giai đoạn 2 giá chỉ 1,7 tỷ
6
1.7 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần bán đất dự án Riviera Hội An Complex - Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2 đường 10m5 view đồng lúa cực đỉnh.
- Block B3.15.
- Hướng Tây.
- Diện tích 150m² (ngang 6 dài 25m).
- Đường 10m5 lề 5m.
- Hạ Tầng đẹp nhất Hội An, Cách Phố Cổ chỉ 4km. Cách Chợ Lai Nghi 300m.
- Dự án quy hoạch bài bản pháp lý đầy đủ.
- Mua bán sang tên ngay.
- Giá bán chỉ 1.7 tỷ (11.3tr/m²). Liên hệ chính chủ đi ...
Bán đất nền dự án chợ lai nghi hội an block b3.27 view lúa dt 150m2 đường 10m5 giá 1.85 tỷ
6
1.85 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ gửi bán dự án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village giá chỉ 12.3tr/m².
- Block B3.27 Hướng Tây Nam.
- Đường 10m5 lề 5m thông dài Điện Biên Phủ.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View đồng lúa mát mẻ đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 300m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.85 tỷ (12.3tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm ...
Chính chủ bán đất nền b3.21 đường 7m5 hướng đông dự án riveria hội an complex giá 1.9 tỷ dt 150m2
5
1.9 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần tiền bán đất nền dự án Riviera Complex Hội An - Dự án Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2.
- Block B3.21.
- Đường 7m5 hướng Đông lề 5m.
- Diện tích 150m² ngang 6m dài 25m.
- Lô đất vị trí đẹp tiếp giáp giai đoạn 1.
- Hạ tầng đẹp 100%, quy hoạch bài bản, dự án đẹp nhất Hội An.
- Giá bán nhanh chỉ 1.9 tỷ (12.7tr/m²).
- Liên hệ chính chủ xem đất và làm việc .
Vịnh an hoà  đối diện công viên, sân bóng chỉ 1,55 tỷ/156m2   0905 009 ***
5
1.55 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN

Chủ cắt lỗ sâu lô đối diện công viên, sân bóng chỉ hơn 1,5 tỷ
Diện tích : Ngang 6 dài 26m
Đường 7m5 - Vỉa hè 4m
Cách biển chỉ vài bước chân
Vị trí đắc địa, có thể ở hoặc kinh doanh ngay
Cam kết giá tốt nhất dự án
Kh thiện chí LH: để xem sổ và được tư vấn tốt nhất
Chính chủ bán đất đường 10m5 dự án chợ lai nghi gd2 giá 11.5tr/m2 hướng nam diện tích 126m2
6
1.45 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ bán gấp đất nền dự án cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2 đường 10m5.
- Block B3.07 lô kề gốc rất đẹp.
- Hướng Nam.
- Đường 10m5 rộng rãi.
- Diện tích 126m² ngang 6m.
- Lô đất rất đẹp tại dự án Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2. Giá bán 1.45 tỷ Chỉ cần thanh toán 980 tr là sang tên ngay. Giữ lại 470tr đóng cho chủ đầu tư theo tiến độ. T6/2025 nhận sổ.
- Chính chủ cần bán. Giấy tờ đầy đủ.
Liên hệ .
Chính chủ bán đất dự án the riviera hội an complex  lai nghi b3.21 hướng đông 150m2 giá 12.67tr/m2
7
1.9 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Tôi Chính Chủ Dự Án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village giá chỉ 12.67tr/m².
- Block B3.21 Hướng Đông.
- Đường 7m5 lề 5m.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View công viên, đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 400m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.9 tỷ (12.67tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm việc .
Bán đất b3.07 dự án riviera hội an complex b3.07 đường 7m5 dt 131m2 hướng nam giá 1.5 tỷ
8
1.5 tỷ 131 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Mansion Hội An, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ bán gấp đất nền dự án Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2 - Riviera Hội An Complex đường 10m5.
- Block B3.07.
- Hướng Nam.
- Đường 10m5 rộng rãi lề 5m.
- Cách Chợ Lai Nghi 400m, Cách Phố Cổ 4,5km, Cách Biển 5km.
- Diện tích 131m² ngang 6m nở hậu 6.8m, dài 21m.
- Lô đất rất đẹp tại dự án Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2. Giá bán 1.5 tỷ Chỉ cần thanh toán 1,057 tỷ là ký hợp đồng ngay Giữ lại 393tr ...
Chính chủ cần bán đất nền new city hội an, dt 126m2 đường 7m5 giá rẻ 1.6 tỷ
6
1.6 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN

Tôi cần bán đất nền chính chủ dự án New City Hội An
- Block B3.30 Hướng Bắc view công viên
- Đường 7m5 lề 3m.
- Hạ tầng đã hoàn thiện 100% điện nước đầy đủ.
- Lô đất đẹp đường thông cách chợ đúng 400m, cách biển 5km, cách phố cổ 4km.
- Giá bán 1.6 tỷ (12,7tr/m²) cam kết tốt nhất dự án.
- Vui lòng gọi chính chủ để biết thêm chi tiết.
Chính chủ bán đất nền dự án riviera hội an complex diện tích 150m2 đường 7m5 giá 12.5tr/m2
4
1.88 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Mansion Hội An, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính Chủ cần tiền cần bán gấp đất nền dự án Cầu Hưng Lai Nghi Hội An - Hội An Green Village.

- Block B3.06.

- Diện tích 150m² (6m*25m).

- Hướng Tây.

- Đường 7m5 thông dài.

- Hạ tầng hoàng thiện, quy hoạch bài bản.

- Cách chợ Lai Nghi đúng 200m, Cách Hội An 4km.

- Dự án quy mô lớn nhiều tiện ích, quy hoạch bài bản, là khu đô thị đẹp nhất Hội An.

- Nay cần tiền tôi bán nhanh giá 1.875 tỷ ...
Chính chủ bán đất nền the riviera hội an complex dt 126m2 view công viên đường 7m5 giá 1.55 tỷ
4
1.55 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Mansion Hội An, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ bán gấp đất nền dự án Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2 - The Riviera Hội An Complex - Đà Nẵng.
- Block B3.30.
- Hướng Bắc.
- Đường 7m5 rộng rãi view công viên rất đẹp.
- Diện tích 126m² ngang 6m.
- Dự án quy hoạch đẹp nhất thị trường Đà Nẵng - Điện Bàn Đông - Hội An. Hạ tầng hoàn thiện 100%.
- Cách Phố Cổ Hội An 4km, cách chợ 300m, đầy đủ tiện ích.
- Giá bán 1.55 tỷ.
- Mua bán sang tên hợp ...
Chính chủ bán nền đường 10m5 dự án cầu hưng lai nghi, diện tích 126m2/lô, giá 1,85 tỷ/lô
5
1.85 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần tiền bán nền đường 10m5 dự án Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2, Điện Nam Đông, Điện Bàn.
- Block B3.30.
- Hướng Nam.
- Diện tích 126m²/lô ngang 6m.
- Đường 10m5.
- Đất đẹp quy hoạch bài bản, giá rẻ đầu tư chắc chắn sinh lời.
- Giá bán chỉ 1.85 tỷ/lô.