Đất Biệt Thự, Dự ÁnQuảng Nam
Bán đất biệt thự, dự án tại Quảng Nam giá nhỏ hơn 2 tỷ diện tích 100 đến 150 m²
Khu phố chợ Chiên Đàn, X.Tam Đàn, H.Phú Ninh, QN
Vị trí đắc địa ngay chợ, khu dân cư hiện hữu đông đúc.
* Diện tích: 6m x 20m = 120m²
* Đường rộng 7.5m, vỉa hè 4m ô tô đậu thoải mái.
* Lô đất thoáng mát, sạch đẹp, cực kỳ phù hợp đầu tư, kinh doanh hoặc xây nhà ở.
Tiện ích xung quanh đầy đủ.
* Ngay gần chợ buôn bán nhộn nhịp.
* Gần công viên không gian sống trong lành.
* Khu dân cư mới, an ninh tốt.
Pháp lý rõ ...
Chu Lai Riverside, X.Tam Anh Nam, H.Núi Thành, QN
- Diện tích (7x21.5)m = 150,5 m².
- Mặt tiền đường 7.5m, vỉa hè 4m, sát sông.
- Sạch đẹp.
- Có lối mương thoát nước bên cạnh rộng 1.5m, xây nhà rất thoáng mát.
- Đối diện UBND xã, Trung tâm Khu Dân cư Tam Anh Nam, khối 3, Thôn Nam Định, xã Tam Anh Nam, huyện Núi Thành, Quảng Nam.
- Liên hệ: .
Đường Lê Thánh Tông, P.An Xuân, Tp.Tam Kỳ, QN
* Vị trí: Phường Quảng Phú (khu Nam Đà Nẵng, gần biển Tam Thanh).
* Quy mô: Khoảng 29,9ha (toàn khu),
* Sản phẩm: Đất nền
* Diện tích: 140
* Giá: 14 TR/m2
* Pháp lý: Sổ hồng riêng
The Trident City, P.An Phú, Tp.Tam Kỳ, QN
Thông tin sản phẩm:
Tên dự án: Rise City Đà Nẵng
Vị trí: Phường Quảng Phú, khu Nam Đà Nẵng, gần biển Tam Thanh
Loại hình: Đất nền
Pháp lý: Sổ hồng riêng từng lô
Diện tích: Khoảng 140 161m²/lô
Giá bán: Chỉ từ ...
The Trident City, P.An Phú, Tp.Tam Kỳ, QN
Bạn đang tìm một dự án an tâm xuống tiền không phải chờ đợi?
Đây chính là cơ hội hiếm có!
DT 140m².
Điểm nổi bật không thể bỏ lỡ:
* Hạ tầng hoàn thiện 100% xây dựng ngay.
* Điện âm toàn bộ an toàn & thẩm mỹ cao.
* Đường nội bộ rộng rãi, thông thoáng.
* Hệ thống cấp thoát nước đồng bộ.
* Công viên cây xanh, vỉa hè hiện đại.
Mua là thấy đầu ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.19.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- Hướng Bắc.
- Đường 10m5 thông dài.
- Hạ tầng hoàng thiện, quy hoạch bài bản.
- Cách chợ Lai Nghi đúng 200m, Cách Hội An 4km.
- Dự án quy mô lớn nhiều tiện ích, quy hoạch bài bản, là khu đô thị đẹp nhất Hội An.
- Nay cần tiền tôi bán nhanh giá ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.25.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- Hướng Nam.
- Đường 10m5 thông dài Điện Biên Phủ.
- Hạ tầng hoàng thiện, view đồng lúa thoáng mát.
- Cách chợ Lai Nghi đúng 200m, Cách Hội An 4km.
- Nay cần tiền tôi ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.14.
- Diện tích 126m² (6m*21m).
- Hướng Đông Nam.
- Đường 10m5 thông dài.
- Hạ tầng hoàng thiện, view đồng lúa thoáng mát.
- Cách chợ Lai Nghi đúng 200m, Cách Hội An 4km.
- Nay cần tiền tôi bán nhanh ...
Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN
- Đường 10m5 Block B3 - 24.
- Diện tích 150m² (6*25).
- Chỉ cần thanh toán 60% (Hơn 1 tỷ) mua bán sang tên ngay, số tiền còn lại đóng theo tiến độ.
- Đât hạ tầng đẹp nhất khu vực, vị trí lô đất cực đẹp, sạch sẽ.
- Giá trị tăng theo thời gian, cách phố cổ Hội An 4km, cách khu chợ Lai Nghi 300m, Gần trường học, ...
Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN
- Block B3.15.
- Hướng Tây.
- Diện tích 150m² (ngang 6 dài 25m).
- Đường 10m5 lề 5m.
- Dự án quy hoạch bài bản pháp lý đầy đủ.
- Mua bán sang tên ngay.
- Giá bán chỉ 1.75 tỷ (11.6tr/m²). Liên hệ chính chủ đi xem đất.
Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN
- Đường 7m5 lề 4m.
- Hướng Tây Bắc.
- Diện tích 102m² ngang 6m dài 17m.
- Lô đất đẹp giá rẻ nhất thị trường 1.58 tỷ.
- Mua bán sang tên ngay.
- Liên hệ chính chủ để biết thêm thông tin chi tiết .
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.22 Hướng Đông.
- Đường 7m5 lề 6m.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View công viên, đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 400m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.65 tỷ (11tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm việc.
Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN
- Block B3.07.
- Hướng Nam.
- Diện tích 131m² ngang 6m.
- Chí cần thanh toán 1,05tỷ sang tên ngay, hỗ trợ trả góp 450 triệu.
- Quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện.
- Khu dân cư đầy đủ tiện ích cách Phố Cổ Hội An đúng 4km.
- Giá bán nhanh 1,5 tỷ đồng.
- Liên hệ chính chủ làm việc trực tiếp.
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
+ Diện tích: 112 m2
+ Giá: 16,5 triệu / m2
+ Pháp lý đầy đủ
+ Ngõ vào rộng 17.5m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào
+ Mặt tiền 6m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở
Với vị trí đắc địa tại Hội An Green Village, đất nền ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, phong thủy tốt.
+ Mặt tiền rộng 6m, phù hợp cho kinh doanh.
+ Đường vào rộng 17.5m, thuận tiện cho xe hơi.
+ Khu vực dân cư đông đúc, phát triển.
Liên hệ ngay với Phạm Văn Hiếu qua ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.15.
- Hướng Tây.
- Diện tích 150m² (ngang 6 dài 25m).
- Đường 10m5 lề 5m.
- Hạ Tầng đẹp nhất Hội An, Cách Phố Cổ chỉ 4km. Cách Chợ Lai Nghi 300m.
- Dự án quy hoạch bài bản pháp lý đầy đủ.
- Mua bán sang tên ngay.
- Giá bán chỉ 1.7 tỷ (11.3tr/m²). Liên hệ chính chủ đi ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.27 Hướng Tây Nam.
- Đường 10m5 lề 5m thông dài Điện Biên Phủ.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View đồng lúa mát mẻ đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 300m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.85 tỷ (12.3tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.21.
- Đường 7m5 hướng Đông lề 5m.
- Diện tích 150m² ngang 6m dài 25m.
- Lô đất vị trí đẹp tiếp giáp giai đoạn 1.
- Hạ tầng đẹp 100%, quy hoạch bài bản, dự án đẹp nhất Hội An.
- Giá bán nhanh chỉ 1.9 tỷ (12.7tr/m²).
- Liên hệ chính chủ xem đất và làm việc .
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.07 lô kề gốc rất đẹp.
- Hướng Nam.
- Đường 10m5 rộng rãi.
- Diện tích 126m² ngang 6m.
- Lô đất rất đẹp tại dự án Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2. Giá bán 1.45 tỷ Chỉ cần thanh toán 980 tr là sang tên ngay. Giữ lại 470tr đóng cho chủ đầu tư theo tiến độ. T6/2025 nhận sổ.
- Chính chủ cần bán. Giấy tờ đầy đủ.
Liên hệ .
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.21 Hướng Đông.
- Đường 7m5 lề 5m.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View công viên, đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 400m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.9 tỷ (12.67tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm việc .
- 1
- 2
Xem quy hoạch tại Quảng Nam
Bán đất biệt thự, dự án Quảng Nam Tháng 5/2026
Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Quảng Nam tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Quảng Nam. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.
Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Quảng Nam theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.
Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Quảng Nam nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.