Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Hội An Green Village, Huyện Điện Bàn

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền dự án tại hội an green village, 1,85 tỷ, 112m2, view đẹp hot!
6
1.85 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Đất nền dự án Hội An Green Village, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng (cũ: Huyện Điện Bàn, Quảng Nam) đang chờ đón chủ mới với nhiều tiềm năng phát triển. Với diện tích 112m², giá chỉ 1,85 tỷ VND, đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai muốn sở hữu bất động sản tại khu vực phát triển.

- Diện tích: 112m²
- Giá: 1,85 tỷ VND
- Hướng cửa chính: Đông
- Chiều ngang mặt tiền: 6m
- Chiều rộng ngõ ...
Bán đất nền dự án tại hội an green village, giá 16,5 triệu / m2,dt 126 m2 đường 17,5m.
6
2.08 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Đất nền dự án tại Hội An Green Village, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng (cũ: Huyện Điện Bàn, Quảng Nam) là cơ hội đầu tư lý tưởng với nhiều điểm nổi bật:
+ Giá chỉ 16,5 triệu / m².
+ Diện tích 126 m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Ngõ vào rộng 17.5m, thuận tiện cho xe hơi di chuyển.
+ Hướng cửa chính Đông, đón nắng sớm.
+ Khu vực phát triển, tiềm năng gia tăng giá ...
Sổ đỏ sẵn bán đất đất nền dự án cầu hưng lai nghi dt 144m2 đường 7m5 giá 2.55 rẻ nhất dự án
5
2.55 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Bán đất dự án New Green Village Hội An - Cầu Hưng Lai Nghi đường 7m5 sẵn sổ đỏ giá rẻ nhất thị trườngq.
- Vị trí ở phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng.
- Lô đất nằm ở Block B3 - 01. Hướng Tây.
- Diện tích 144m² (ngang 6*24m).
- Sát đường chính Điện Biên Phủ, lô sạch đẹp. - Đất đẹp không dính cống trụ. Giao thông thuận tiện, hạ tầng đẹp bài bản, 100% thổ cư.
- Giá bán 2.55 tỷ rẻ nhất dự án.
- Sổ đỏ công ...
Chính chủ cần bán lô đất 144m2 đối diện chợ lai nghi, đã có sổ đỏ.
5
2.78 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Cần bán lô đất ngay bên hông chợ Lai Nghi giá chỉ 2,65 tỷ rẻ nhất giai đoạn 1 hiện tại.
- Diện tích: 144m² (mặt tiền 6m rộng rãi).
- Đường 13m5, hương Đông.
- Khu hạ tầng quy hoạch bài bản, đường sá rộng rãi.
- Đất có sẵn sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
- Chỉ vài phút chạm đến mọi tiện ích:
ngay đối diện chợ Lai Nghi
(6 phút) kết nối tới làng gốm Thanh Hà.
(7 phút) đặt chân đến phố cổ Hội An.
Và chỉ ...
Chính chủ gửi bán đất có sổ dự án cầu hưng lai nghi diện tích 138m2,hướng đông,giá 2.8tỷ/lô sổ sẵn
4
2.8 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Bán đất chính chủ tại dự án Cầu Hưng Lai Nghi Hội An - Hội An Green Village.
- Đất đẹp đường 7m5 Block B1 - 18.
- Đất sổ đỏ chính chủ.
- Ngang 6 dài 23m (138m²).
- Mặt trước hướng Đông mát mẻ.
- Hạ tầng bài bản, điện nước đầy đủ, mua là xây nhà được ngay.
- Lô đất cách Chợ lai Nghi Chỉ 200m, gần nhà văn hóa, Cách phố cổ Hội An 4km.
* Nay cần tiền nên tôi bán lại cho người có nhu cầu chỉ 20.2tr/m² ...
Chính chủ cần bán đất nền dự án hội an green village đường 10m5 dt 150m2 giá 1.95 tỷ b3.19
6
1.95 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính Chủ cần tiền cần bán gấp đất nền dự án New Green Villa Hội An - Dự án Cầu Hưng Lai Nghi Hội An.

- Block B3.19.

- Diện tích 150m² (6m*25m).

- Hướng Bắc.

- Đường 10m5 thông dài.

- Hạ tầng hoàng thiện, quy hoạch bài bản.

- Cách chợ Lai Nghi đúng 200m, Cách Hội An 4km.

- Dự án quy mô lớn nhiều tiện ích, quy hoạch bài bản, là khu đô thị đẹp nhất Hội An.

- Nay cần tiền tôi bán nhanh giá ...
Chính chủ  gửi bán đất 150m2 đường 10m5 dự án lai nghi  the riviera hội an complex chỉ 12.6tr/m2
6
1.89 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần tiền cần bán đất nền dự án The Riviera Hội An Complex - Dự án Cầu Hưng Lai Nghi Hội An.
- Block B3.25.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- Hướng Nam.
- Đường 10m5 thông dài Điện Biên Phủ.
- Hạ tầng hoàng thiện, view đồng lúa thoáng mát.
- Cách chợ Lai Nghi đúng 200m, Cách Hội An 4km.
- Nay cần tiền tôi ...
Chính chủ bán đất nền dự án cầu hưng lai nghi, đường 10m5 dt 126m2 giá 1.75 tỷ
6
1.75 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

- Block B3.14.
- Diện tích 126m² (6m*21m).
- Hướng Đông Nam.
- Đường 10m5 thông dài.
- Hạ tầng hoàng thiện, view đồng lúa thoáng mát.
- Cách chợ Lai Nghi đúng 200m, Cách Hội An 4km.
- Nay cần tiền tôi bán nhanh ...
Chính chủ gửi bán đất dự án cầu hưng lai nghi  hội an riviera complex đường 7m5 dt 156m2 11,8tr/m2
5
1.85 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ gửi bán gấp đất nền dự án Hội An Riviera Complex - Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2 đường 7m5.
- Block B3.06 lô gần góc rất đẹp.
- Hướng Đông.
- Đường 7m5 lề 5m rộng rãi.
- Diện tích 156m² ngang 6m dài 25m.
- Dự án quy hoạch đẹp nhất Hội An, đường sá rộng rãi, tiện ích đầy đủ.
- Lô đất rất đẹp tại dự án Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2. Giá bán 1.85 tỷ (11.8tr/m²).
- Chính chủ cần bán. Giấy ...
Chính chủ gửi bán đất hội an green village  lai nghi b3.22 hướng đông 150m2 giá 11tr/m2 đường 7m5
4
1.65 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Dự án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village giá chỉ 11tr/m².
- Block B3.22 Hướng Đông.
- Đường 7m5 lề 6m.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View công viên, đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 400m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.65 tỷ (11tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm việc.
Bán đất có sổ đỏ dự án cầu hưng lai nghi gđ1  đường 7m5 dt 138m2 gần chợ lai nghi giá 21,3tr/m2
5
2.95 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Bán đất nền có sổ đỏ dự án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village giai đoạn 1 giá chỉ 21,3tr/m².
- Block B1.27.
- Hướng Đông đường 7m5 lề 4m diện tích 138m² (ngang 6m).
- Đường quy hoạch đồng bộ, hạ tầng đẹp, điện nước đầy đủ xây nhà ngay.
- Cách chợ Lai Nghi đúng vài bước chân gần nhà văn hóa, công viên, cách Hội An 4Km, Cách Biển 5Km.
- Khu đô thị đẹp nhất Hội An, tiện ích đầy đủ.
- Sổ đỏ ...
Bán đất nền dự án hội an green village, 16,5 triệu / m2, 112 m2, giá cực chất
9
1.85 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Đất nền dự án Hội An Green Village, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng (cũ: Huyện Điện Bàn, Quảng Nam) là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

+ Diện tích: 112 m2
+ Giá: 16,5 triệu / m2
+ Pháp lý đầy đủ
+ Ngõ vào rộng 17.5m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào
+ Mặt tiền 6m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở

Với vị trí đắc địa tại Hội An Green Village, đất nền ...
Sụp hầm lô dt112m2 mt 6m dài 19m gía 1,85 tỷ , đường 17,5m trần thủ độ điện bànđà nẵng
9
1.85 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Đất nền dự án Hội An Green Village, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng (địa chỉ cũ: Huyện Điện Bàn, Quảng Nam) với diện tích 112m², giá 1,85 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, phong thủy tốt.
+ Mặt tiền rộng 6m, phù hợp cho kinh doanh.
+ Đường vào rộng 17.5m, thuận tiện cho xe hơi.
+ Khu vực dân cư đông đúc, phát triển.
Liên hệ ngay với Phạm Văn Hiếu qua ...
Chính chủ cần gửi bán đất 150m2 đường 10m5 dự án cầu hưng lai nghi giai đoạn 2 giá chỉ 1,7 tỷ
6
1.7 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần bán đất dự án Riviera Hội An Complex - Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2 đường 10m5 view đồng lúa cực đỉnh.
- Block B3.15.
- Hướng Tây.
- Diện tích 150m² (ngang 6 dài 25m).
- Đường 10m5 lề 5m.
- Hạ Tầng đẹp nhất Hội An, Cách Phố Cổ chỉ 4km. Cách Chợ Lai Nghi 300m.
- Dự án quy hoạch bài bản pháp lý đầy đủ.
- Mua bán sang tên ngay.
- Giá bán chỉ 1.7 tỷ (11.3tr/m²). Liên hệ chính chủ đi ...
Bán đất nền dự án chợ lai nghi hội an block b3.27 view lúa dt 150m2 đường 10m5 giá 1.85 tỷ
6
1.85 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ gửi bán dự án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village giá chỉ 12.3tr/m².
- Block B3.27 Hướng Tây Nam.
- Đường 10m5 lề 5m thông dài Điện Biên Phủ.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View đồng lúa mát mẻ đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 300m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.85 tỷ (12.3tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm ...
Chính chủ bán đất nền b3.21 đường 7m5 hướng đông dự án riveria hội an complex giá 1.9 tỷ dt 150m2
5
1.9 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần tiền bán đất nền dự án Riviera Complex Hội An - Dự án Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2.
- Block B3.21.
- Đường 7m5 hướng Đông lề 5m.
- Diện tích 150m² ngang 6m dài 25m.
- Lô đất vị trí đẹp tiếp giáp giai đoạn 1.
- Hạ tầng đẹp 100%, quy hoạch bài bản, dự án đẹp nhất Hội An.
- Giá bán nhanh chỉ 1.9 tỷ (12.7tr/m²).
- Liên hệ chính chủ xem đất và làm việc .
Chính chủ bán đất đường 10m5 dự án chợ lai nghi gd2 giá 11.5tr/m2 hướng nam diện tích 126m2
6
1.45 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ bán gấp đất nền dự án cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2 đường 10m5.
- Block B3.07 lô kề gốc rất đẹp.
- Hướng Nam.
- Đường 10m5 rộng rãi.
- Diện tích 126m² ngang 6m.
- Lô đất rất đẹp tại dự án Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2. Giá bán 1.45 tỷ Chỉ cần thanh toán 980 tr là sang tên ngay. Giữ lại 470tr đóng cho chủ đầu tư theo tiến độ. T6/2025 nhận sổ.
- Chính chủ cần bán. Giấy tờ đầy đủ.
Liên hệ .
Chính chủ bán đất dự án the riviera hội an complex  lai nghi b3.21 hướng đông 150m2 giá 12.67tr/m2
7
1.9 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Tôi Chính Chủ Dự Án Cầu Hưng Lai Nghi - Hội An Green Village giá chỉ 12.67tr/m².
- Block B3.21 Hướng Đông.
- Đường 7m5 lề 5m.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View công viên, đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 400m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.9 tỷ (12.67tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm việc .
Chính chủ bán nền đường 10m5 dự án cầu hưng lai nghi, diện tích 126m2/lô, giá 1,85 tỷ/lô
5
1.85 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần tiền bán nền đường 10m5 dự án Cầu Hưng Lai Nghi giai đoạn 2, Điện Nam Đông, Điện Bàn.
- Block B3.30.
- Hướng Nam.
- Diện tích 126m²/lô ngang 6m.
- Đường 10m5.
- Đất đẹp quy hoạch bài bản, giá rẻ đầu tư chắc chắn sinh lời.
- Giá bán chỉ 1.85 tỷ/lô.
- Liên hệ chính chủ để trao đổi.
Chính chủ cần tiền gửi bán đất biệt thự 300m2 dự án lai nghi đường 7m5 giá chỉ 17.3tr/m2 view cv
5
5.19 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN

Chính chủ cần tiền bán đất biệt thự 300m² dự án Chợ Lai Nghi Hội An.
- Block B1.20.
- Hướng Nam.
- Đường 7m5 view công viên.
- Diện tích 300m² ngang 12m dài 25.
- Đất ở 100% đường quy hoạch 7m5 lề 4m. Hạ tầng đẹp, mua làm nhà ở ngay.
- Vị trí gần chợ Lai Nghi, cách phố cổ Hội An 4km.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Nay cần tiền bán giá 17.3tr/m². Khách mua thiện chí vui lòng gọi trực tiếp để xem đất và sổ ...
Từ 0 tới 20 của 21

Xem quy hoạch tại H. Điện Bàn, Quảng Nam

Bán đất biệt thự, dự án dự án Hội An Green Village Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án dự án Hội An Green Village tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Hội An Green Village. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở dự án Hội An Green Village theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Hội An Green Village nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm