Bán đất biệt thự, dự án tại Long An diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán gấp lô 5x21 giá 1,6 trong kdc tân đô . nhận ký gửi
6
1.6 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Tân Đô, X.Đức Hoà Hạ, H.Đức Hòa, LA

Chủ đất cần tiền bán Gấp lô đất đẹp trong KDC Tân Đô , diện tích 5x21 =105m² . Vị trí đẹp gần trường học và hồ lớn 15ha . Giá 1,6 tỷ .
Anh chị có nhu cầu Đầu Tư - Mua Bán - Ký Gửi cứ alo em 24/7 . Sdt : hoặc zalo
Cần bán lô đất 6x17,5 kdc tân đô giá 1tỷ650 , gần hồ sinh thái 15ha. nhận ký gửi
4
1.65 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Tân Đô, X.Đức Hoà Hạ, H.Đức Hòa, LA

Cần bán lô đất 6x17,5 đường số 10A trong kdc Tân Đô , sổ hồng riêng đủ , lô đẹp ko vướng cống cột gì . Gần hồ sinh thái 15ha . Giá 1 tỷ650 . Ngoài ra em còn nhiều lô đất khác trong khu này.
AC đầu tư hoặc có nhu cầu Ký Gửi - Mua Bán cứ alo em sdt : hoặc zalo : . Liên tục 24/7
Chính chủ bán lô đất 100m giá 1tỷ749tr trong khu dân cư phước đông
4
1.76 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phước Đông Riverside, X.Phước Đông, H.Cần Đước, LA

D/C Khu dân cư Phước Đông xã Tân Lân, Tây Ninh
MT Quốc lộ 50, cách chung tâm 5p đi xe
- Liền kề cảng KCN Phước Đông
- Gần chợ, siêu thị, trường học, tiện ích đầy đủ
- Diện Tích 5x20 giá 1tỷ749
- Đường 12m
Chuyên mua bán kia gửi Khu Dân Cư Phước Đông giá tốt nhất
Bán lô đất 100m giá 1tỷ899 ở khu dân cư phước đông
5
1.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phước Đông Riverside, X.Phước Đông, H.Cần Đước, LA

D/C Khu dân cư Phước Đông xã Tân Lân, Tây Ninh
MT Quốc lộ 50, cách chung tâm 5p đi xe
- Liền kề cảng KCN Phước Đông
- Gần chợ, siêu thị, trường học, tiện ích đầy đủ
- Diện Tích 5x20 giá 1tỷ899
- Đường 12m
Chuyên mua bán kia gửi Khu Dân Cư Phước Đông giá tốt nhất
Bán lô đất 100m giá 1tỷ699 ở khu dân cư phước đông
5
1.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phước Đông Riverside, X.Phước Đông, H.Cần Đước, LA

D/C Khu dân cư Phước Đông xã Tân Lân, Tây Ninh
MT Quốc lộ 50, cách chung tâm 5p đi xe
- Liền kề cảng KCN Phước Đông
- Gần chợ, siêu thị, trường học, tiện ích đầy đủ
- Diện Tích 5x20 giá 1tỷ699
- Đường 12m
Chuyên mua bán kia gửi Khu Dân Cư Phước Đông giá tốt nhất
Cần bán lô đất đường n2 đối diện trường học nhân lễ, kdc long hậu nam sài gòn. dt 5m x 18m.
4
2.6 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Long Hậu, X.Long Hậu, H.Cần Giuộc, LA

Cần bán lô đất đường N2 KDC Long Hậu Nam Sài Gòn.
Diện tích: 5m x 18m, hướng Nam, vị trí đẹp, không vướng cống, tủ điện.
Mặt tiền đường 12m đối diện trường học Nhân Lễ.
Sổ đỏ riêng, mua bán sang tên ngay.
Giá bán 2 tỷ 600 triệu
Quý khách LH: để xem vị trí lô đất và gặp chính chủ.
Trú ẩn dòng tiền an toàn với đất nền shr kdc long hậu bt3  11, 18.2tr/m2 giá tốt nhất dự án
3
5.1 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Long Hậu, X.Long Hậu, H.Cần Giuộc, LA

- Giữa bối cảnh kinh tế biến động, đất nền được xem là một trong những kênh tích lũy bền vững, giúp dòng vốn của - Anh/Chị luôn được bảo toàn và gia tăng giá trị.
- Chính chủ Sadeco xin giới thiệu đến anh/chị một tài sản thực với pháp lý minh bạch (đã có sổ đỏ).
- Nền có diện tích 280m² (mã nền BT3 - 11) vuông vức ngang 10m x dài 28m. Nền gần khu vực trung tâm thương mại nội khu, thuận tiện mua ...
Nhà có miếng đất ko dùng cần bán. chính chủ đất long cang full ont có sổ ngang 10m hợp lý là bán
16
2.1 tỷ 158 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Long Cang Residence, X.Long Cang, H.Cần Đước, LA

Đất của gia đình không sử dụng nên bán lại. ĐẶC BIỆT XÂY NHÀ VƯỜN VỚI LÔ NÀY LÀ HỢP NHẤT

-Diện tích: 158,5m

-Full ONT (đất ở nông thôn) sử dụng lâu dài

-Sổ hồng riêng chính chủ

-Ngang 10m, đất hơi nở hậu

-Đường đá rộng 5m, xe hơi vào tận đất

-Khu dân cư hiện hữu, đường thông thoáng

-Phù hợp xây nhà ở, nhà vườn hoặc đầu tư giữ tài sản

Vị trí: Ấp 3, xã Long Cang, huyện Cần Đước, Long ...
Tài chính 479 triệu  dễ dành sở hữu đất nền view hồ tại kdc tân đô
5
Thỏa thuận 260 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Tân Đô, X.Đức Hoà Hạ, H.Đức Hòa, LA

Chỉ 479 triệu sở hữu đất nền SHR giáp Bình Chánh, liền kề Vành đai 3.
Vốn nhỏ - vị trí đẹp - đón sóng hạ tầng ngay hôm nay!

Vị trí đắc địa.
- Mặt tiền Trần Văn Giàu nối dài thuộc Đức Hòa Hạ
- 5 phút về Bình Chánh, liền kề khu đô thị lớn.

Tiện ích đầy đủ.
- Ngoại khu: Chợ, trường học, UBND, Bách Hóa Xanh...
- Nội khu: Hồ điều hòa, công viên, sân thể thao, trường học, shophouse, café, ...
Cần bán gấp nền the sol city 100m2 trục đường 22m ra chợ hưng long, sổ hồng riêng công chứng ngay
11
3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sol City, X.Long Thượng, H.Cần Giuộc, LA

Khu đất nền dự án The Sol City cách địa phận TPHCM chỉ 500m di chuyển về Nguyễn Văn Linh và Võ Văn Kiệt chỉ 15 phút, khu vực đông dân cư, khoảng xanh và tiện ích nhiều rất thích hợp để xây nhà ở cho gia đình bạn.

+ Diện tích: 100m², giá 3 Tỷ, sổ hồng riêng công chứng ngay.
+ Mặt tiền rộng 12m, phù hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Đường vào rộng 22m, thuận tiện cho việc di chuyển, dễ ...
Bán đất kđt làng sen việt nam  giá tốt đầu tư, an cư  chi tiết bên dưới   0972 864 ***
13
930 triệu 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Sen Việt Nam, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Chuyên nhận ký gửi bán đất dự án Làng Sen Việt Nam và Long Châu Hội Phố.

Anh chị khách cần bán gửi thông tin chi tiết qua Zalo: hoặc gọi trực tiếp cho em Tài ạ.

Hiện Em Tài đang có nền đất giá tốt với thông tin như sau:

Diện tích: 85m² (5.4m x 16m - Đường 7m, vỉa hè 2.5m)

Lô đất nằm trên trục xương sống của KĐT Làng Sen

Pháp lý: Sổ hồng riêng.

Giá bán: 930 triệu - Chủ kẹt ...
Chính chủ cần bán gấp lô đất view hồ bơi, giá 1.8 tỷ, cho trả chậm 24 tháng 0% lãi suất
14
1.8 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Quốc Linh Diamond City, X.Hựu Thạnh, H.Đức Hòa, LA

Chính chủ cần bán gấp lô đất view hồ bơi, giá 2 tỷ, cho trả chậm 24 tháng 0% lãi suất.
Sau thời gian 24 tháng sẽ hỗ trợ vay ngân hàng trên 70% giá trị lô đất.
The Diamond City (khu đô thị Quốc Linh).
Nằm giao thoa giữa 2 thành phố lớn Bến Lức và Đức Hòa trong tương lai.
Vị trí: Mặt tiền đường Vành Đai 4, cách trung tâm Tp HCM chỉ 30p.

Diện tích: 85m² (xây dựng tự do - view hồ bơi - hướng mát - ...
Chính chủ bán lô đất đẹp m4 thắng lợi central hill, giá vip chỉ 1.8 tỷ, shr cách tphcm chỉ 5km
12
1.8 tỷ 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thắng Lợi Central Hill, X.Phước Lợi, H.Bến Lức, LA

Chính chủ bán lô đất đẹp M4 Thắng Lợi Central Hill cách TPHCM chỉ 5km, cao tốc Bến Lức - Long Thành chỉ 3km, khu an ninh 24/24, đầy đủ tiện ích và không gian xanh, thích hợp cho người Sài Gòn về nghỉ dưỡng.
+ Diện tích: 99.2m², thích hợp xây nhà phố vườn siêu đẹp.
+ Giá: 1.8 tỷ, giá rẻ nhất khu vực chỉ 16tr/m.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng công chứng trong ngày.
+ Hướng cửa chính: Tây Nam.
Đất đẹp ...
Cặp nền vip ngay cổng chính kdc thắng lợi central hill, hướng thoáng view đẹp, shr thương lượng
12
2 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thắng Lợi Central Hill, X.Phước Lợi, H.Bến Lức, LA

KDC Thắng Lợi Central Hill, bảo vệ 24/24, gần chợ Gò Đen, TT Bến Lức, cách TPHCM chỉ 5km, gần Cao Tốc bến Lức - Long Thành, di chuyển các Quận trung tâm TPHCM chỉ 30 phút, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm đất nền dự án với giá cả hợp lý và vị trí thuận tiện.

- Giá bán: 2 tỷ VND. Lô cặp view thoáng nằm ngay Cổng chính
- Diện tích: 80,8 m², mặt tiền 12m, ngõ trước 18m, chỗ đậu ...
Bán đất nền dự án tại khu dân cư thái sơn, giá 19,5 triệu/m2, 100m2, đẹp, nhiều tiện ích
6
1.95 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư, tái định cư Thái Sơn, X.Long Hậu, H.Cần Giuộc, LA

Khu đất nền dự án tọa lạc tại Khu dân cư, tái định cư Thái Sơn, Xã Cần Giuộc, Tây Ninh, trước đây Huyện Cần Giuộc, Long An, mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích 100m², khu đất này không chỉ sở hữu vị trí đắc địa mà còn được thiết kế hợp lý, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.

Điểm nhấn:
+ Giá bán: 19,5 triệu VND/m².
+ Phong thủy ...
Bán lô góc vip 5x15 đối diện công viên kdc thắng lợi central hill, giá chỉ 2 tỷ, shr công chứng
12
2 tỷ 71 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thắng Lợi Central Hill, X.Phước Lợi, H.Bến Lức, LA

- Giá bán: 2 tỷ VND. Lô góc Đẹp view Công Viên
- Diện tích: 71,5 m², mặt tiền 12m, ngõ trước 18m, chỗ đậu xe hơi Free ...
Bán nền rẻ nhất kdc thắng lợi central hill, giá tốt chỉ 1,6tỷ, 98m2, thương lượng, shr công chứng
12
1.6 tỷ 98 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thắng Lợi Central Hill, X.Phước Lợi, H.Bến Lức, LA

KDC Thắng Lợi Central Hill, gần chợ Gò Đen, TT Bến Lức, cách TPHCM chỉ 5km, gần Cao Tốc bến Lức - Long Thành, di chuyển các Quận trung tâm TPHCM chỉ 30 phút, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm đất nền dự án với giá cả hợp lý và vị trí thuận tiện.

+ Diện tích 98 m², phù hợp cho nhu cầu xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Giá chỉ 1,6 tỷ VND, thương lượng nhẹ chính chủ.
+ Mặt tiền rộng, ...
Bán nền đất kdc saigon village hạ tầng sạch đẹp. gần cổng, hướng đông, giá 25triệu/m2
8
2.33 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Village , X.Long Hậu, H.Cần Giuộc, LA

BÁN NỀN ĐẤT B1 KDC SAIGON VILLAGE.

Sở hữu ngay nền đất diện tích phù hợp công năng, đẹp hiếm có tại KDC Saigon Village.
- Diện tích: 93m