Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang giá 5 tỷ đến 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất khu acc quân đội vĩnh hoà, diện tích 60 m2 đường 11 m, giá 5 tỷ 5 view núi cô tiên
3
5.5 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nhà ở quân đội ACC Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất khu ACC Quân Đội Vĩnh Hòa Nha Trang.

Khu ACC Quân Đội Phường Vĩnh Hòa.
Cách biển Phạm Văn Đồng ~200m.
View Núi Cô Tiên thoáng mát.

Diện tích: 5 x 12m (60m²).
Hướng: Tây.
Đường nhựa 11m có vỉa hè.
Khu xây nhà ở liền kề, dân cư hiện hữu đông đúc.
Khu cán bộ quân đội, an ninh cao môi trường sống văn minh.

Giá bán: 5,5 tỷ.
Giá đang tốt hơn thị trường khoảng 10 triệu/m².

Tiềm năng:
Cách ...
Cơ hội hiếm khu acc quân đội bắc nha trang ngang 5 m cách biển 300 m hạ tầng đồng bộ giá 6 tỷ 120
3
6.12 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nhà ở quân đội ACC Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI HIẾM CÒN SÓT LẠI 1 LÔ DUY NHẤT HƯỚNG ĐÔNG
Khu ACC Quân Đội Bắc Nha Trang

Diện tích: 5 dài 12 m( 60 m²)
Hướng: Đông mặt hướng biển, lưng tựa núi
Đường: Nhựa + vỉa hè 13 m, khu dân cư đẹp và đồng bộ

Vị trí vàng:
Cách biển Phạm Văn Đồng 300 m
Gần bến du thuyền 5 sao Ana Marina 800 m
Cách Nhà hát Đó 2 km
Khu vực sầm uất, tiềm năng tăng giá mạnh

Giá bán: 6 tỷ 120(102 tr /m²)
...
Bán lô đất acc vĩnh hoà giá rẻ hơn khu vực ngang 5 m giá 5 tỷ 5 cách biển 200 m đường nhựa 11 m
3
5.5 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nhà ở quân đội ACC Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Rẻ hơn khu vực 10
tr / m² ( chỉ bán giá này trong tháng 3)
BÁN ĐẤT KHU ACC QUÂN ĐỘI VĨNH HÒA NHA TRANG

Khu ACC Quân Đội Phường Vĩnh Hòa
Cách biển Phạm Văn Đồng ~200m
View Núi Cô Tiên thoáng mát

Diện tích: 5x 12m (60
m)
Hướng: Tây
Đường nhựa 11m có vỉa hè
Khu xây nhà ở liền kề, dân cư hiện hữu đông đúc
Khu cán bộ quân đội, an ninh cao môi trường sống văn minh

Giá bán: 5,5 tỷ
Giá ...
Cơ hội hiếm sót lại 1 lô duy nhất hướng đông khu acc quân đội ngang 5 dài 12 m cách biển 300 m
3
6.48 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nhà ở quân đội ACC Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI HIẾM CÒN SÓT LẠI 1 LÔ DUY NHẤT HƯỚNG ĐÔNG
Khu ACC Quân Đội Bắc Nha Trang

Diện tích: 5 12 m( 60 m²)
Hướng: Đông mặt hướng biển, lưng tựa núi
Đường: Nhựa + vỉa hè 13 m, khu dân cư đẹp và đồng bộ

Vị trí vàng:
Cách biển Phạm Văn Đồng 300 m
Gần bến du thuyền 5 sao Ana Marina 800 m
Cách Nhà hát Đó 2 km
Khu vực sầm uất, tiềm năng tăng giá mạnh

Giá bán: 6 tỷ 5 ( 108 tr /m²)
Pháp ...
Bán đất khu acc quân đội vĩnh hòa, ngang 5 m dài 12 m, đường 11 m, cách biển 300 m, giá 5,5 tỷ
3
5.5 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất khu ACC quân đội Vĩnh Hòa, Nha Trang.

Khu ACC Quân đội, Phường Vĩnh Hòa.
Cách biển Phạm Văn Đồng ~200m.
View Núi Cô Tiên thoáng mát.

Diện tích: 5x12m (60m²).
Hướng: Tây.
Đường nhựa 11m có vỉa hè.
Khu xây nhà ở liền kề, dân cư hiện hữu đông đúc.
Khu cán bộ quân đội, an ninh cao, môi trường sống văn minh.

Giá bán: 5,5 tỷ.
Giá đang tốt hơn thị trường khoảng 10 triệu/m².

Tiềm năng:
Cách ...
Bán đất khu acc quân đội vĩnh hòa nha trang giá tốt
3
5.5 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nhà ở quân đội ACC Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT KHU ACC QUÂN ĐỘI VĨNH HÒA NHA TRANG GIÁ TỐT

Khu ACC Quân Đội Phường Vĩnh Hòa
Cách biển Phạm Văn Đồng ~200m
View Núi Cô Tiên thoáng mát

Diện tích: 5x 12m (60
m)
Hướng: Tây
Đường nhựa 11m có vỉa hè
Khu xây nhà ở liền kề, dân cư hiện hữu đông đúc
Khu cán bộ quân đội, an ninh cao môi trường sống văn minh

Giá bán: 5,5 tỷ
Giá đang tốt hơn thị trường khoảng 10 triệu/m

Tiềm ...
Từ 0 tới 6 của 6

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.