Bán đất khu dân cư bách khoa trục chính của dự án,diện tích 7x26m giá 77 tr/m 0915 698 ***

Đăng: 09/05/2026
Giá: 14.01 tỷ
182 m2

bá..n đất khu dân cư Bách khoa trục chính của dự án
Diện tích: 182m(7x26m)

gì..á: 77tr/m

Mặt tiền rộng: 7m, phù hợp cho việc kinh doanh

-Đường 16m rộng nhất dự án

Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ

LH
E nhận ký gửi mua bán nhà đất

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: Bách Khoa
Giá: 14.01 tỷ
Diện Tích: 182 m2
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30504079
Ngày Đăng: 09/05/2026 - 23/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ