Tháng 5/2026 bán nhiều lô đất đẹp huy hoàng, thế kỉ 21, thủ thiêm villa, khu 1 tml, phú nhuận 124
Chính chủ gửi em Nhi bán nhiều nền Thế Kỉ 21, Huy Hoàng, Phú Nhuận 1 - 2 - 4, Villas Thủ Thiêm, Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi.
1. Bán đất mặt tiền đường số, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 thuộc KDC Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi.
- Diện tích 5.7m x 17.5m.
- Hướng Tây Bắc.
- Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán 13 tỷ (đầu tư rất rất được).
- Quy hoạch xây dựng 1 trệt + 2 lầu + sân thượng.
2. Bán đất khu 1 Thạnh Mỹ Lợi.
- DT 200m² (10 x 20m
- Giá 23 tỷ (115 triệu/m²).
- Hướng Tây Bắc.
- Quy hoạch xây dựng 1 trệt + 2 lầu + sân thượng.
3. Bán đất Khu 1 TML.
- DT 8mx17.5m đối diện công viên thoáng mát.
- Giá 19.6 tỷ (140 triệu/m²).
Thế Kỉ 21.
3. Bán đất mặt tiền đường số phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 thuộc Thế Kỉ 21.
- Diện tích 160m² (8m x 20m).
- Hướng Tây Nam.
- Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán 25 tỷ 6 (160 triệu/m²).
- Quy hoạch xây dựng hầm + 4 lầu.
4. Diện tích 102.7m² (5m x 20.5m).
- Hướng Đông Bắc.
- Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán 20 tỷ 4 (199 triệu/m²).
- Quy hoạch xây dựng hầm + 4 lầu.
KDC Huy Hoàng được xây cao 6 tấm hoặc 7 tấm.
5. Bán đất mặt tiền đường số 12m, phường Thạnh Mỹ Lợi thuộc KDC Huy Hoàng xây cao 6 tấm.
- Diện tích 160m² (8mx20m).
- Hướng Tây Bắc.
- Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán 46 tỷ 4 (290 triệu/m²).
- Quy hoạch xây dựng Hầm + trệt + lửng + 4 lầu + sân thượng.
6. Bán đất mặt tiền đường Tạ Hiện thuộc KDC Huy Hoàng xây cao 7 tấm.
- DT 100m² (5m x 20m).
- Giá 44 tỷ (440 triệu/m²).
- Quy hoạch xây cao hầm + 7 tấm.
7. Bán đất mặt tiền đường Đặng Như Mai thuộc KDC Huy Hoàng xây cao 7 tấm.
- DT 200m² (10 x 20m).
- Giá 90 tỷ (450 triệu/m²).
- Quy hoạch xây cao hầm + 7 tấm.
8. Bán đất Biệt Thự KDC Huy Hoàng, phường Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức.
- Diện tích 15m x 19m.
- Hướng Tây Bắc.
- Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán 59 tỷ (204 triệu/m).
- Quy hoạch xây dựng Hầm + trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng.
9. Bán đất KDC Phú Nhuận 1 & 2 (ngang 7m x 18.5m) P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức.
- DT 7mx 18.5m.
- Hướng đông bắc.
- Giá 20 tỷ 072 (155 triệu/m) TL.
10. Đất mặt tiền đường số 72, phường Thạnh Mỹ Lợi, Phú Nhuận 4.
- DT 90m² (5 x 18m).
- Chỉ tiêu xây dựng Hầm + 6 Tầng.
- Hướng Đông Nam.
- Giá 17.750 tỷ (~195/m²).
11. Bán đất mặt tiền Trương Văn Bang.
DT 129.5m² (7mx18.5m) giá 46,62 tỷ (360 triệu/m²).
Hướng Đông Bắc.
Xây 4 tấm.
Vị trí mặt tiền đường nhựa 12m - 40m có lề đường sạch sẽ Khu dân cư hiện hữu, thuận tiện đi lại. Xây dựng ngay. Cách UBND TP Thủ Đức 500m.
Đi xem đất và nhà Khu Hành Chính TP Thủ Đức, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, nhắn em Nhi nhé.
Gọi em .
Quỳnh Nhi cảm ơn anh chị / cô chú đã đọc tin.
Đi xem đất liên hệ Quỳnh Nhi ạ.
Đặc Điểm
Xem quy hoạch của bđs tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...