Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đất hiếm khó tìm được lô thứ 2 tại khu 1 thạnh mỹ lợi. ngang 5m xây nhà đẹp. hướng đông nam.
3
11.9 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí trung tâm trung tâm hành chính Thủ Đức, KDC quy hoạch đồng bộ, an ninh, yên tĩnh đang khan hiếm nguồn cung đất nền.

- Diện tích: 87.5m² (ngang 5m dài 17.5m) đất đẹp, không lỗi phong thủy. Hướng Đông Nam mát mẻ

- Đường xe hơi quy hoạch đồng bộ, kết nối Nguyễn Thị Định, Đồng Văn Cống, đi về Q1 thuận tiện.

- Tiện ích xung quanh: Vincom, chợ, trường học, bệnh viện, Metro, Thủ Thiêm... Không ...
Bán đất diện tích 5x18m mặt tiền đường trương gia mô, đường rộng 40m khu dân cư số 1
3
15.21 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất mặt tiền đường Trương Gia Mô đường rộng 40m khu dân cư số 1, Phường Cát Lái.

Diện tích 5x18m.

Giá 169tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin.
Bán lô đất dự án kdc số 1 thạnh mỹ lợi dt 100m giá tốt  0916 754 ***
3
13 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô tại khu 1, Thạnh Mỹ Lợi Q2, vị trí sát chợ Thạnh Mỹ Lợi đường thông không lỗi phong thủy.
Ngang 5 x20 .
Sổ đỏ cá nhân.
Không bị lỗi phong thủy.
Bao đẹp.
Giá bán: Chỉ 13 tỷ.
Liên hệ: .
Bán đất kdc cát lái 50ha, tp thủ đức 109.4m2 đường 12m giá 8 tỷ
5
7.8 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Địa chỉ: C5-12-64, Khu dân cư 50ha, Phường Cát Lái, TP Thủ Đức (Quận 2 cũ).

Diện tích: 109.4m².
Hình thức sử dụng: Riêng.
Mục đích: Đất ở đô thị.
Thời hạn: Lâu dài.

Vị trí tiện ích:
Thuộc KDC Cát Lái 50ha quy hoạch đồng bộ.
Đường số 55 lộ giới 12m ô tô lưu thông thuận tiện.
Khu dân cư hiện hữu an ninh dân trí cao.
Gần cảng Cát Lái trục giao thông lớn.

Pháp lý:
Sổ hồng riêng từng nền.
Nguồn ...
Độc quyền bán lô đất sổ đỏ khu huy hoàng giá tốt thanh mỹ lợi q2 (cũ), dt 160m2 giá 250tr/m2
5
41.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Thành Tâm Land chuyên đất nền Thạnh Mỹ Lợi Q2 giá cạnh tranh nhất khu vực.
Dự án Huy Hoàng.
Lô đất nền sổ đỏ độc quyền phân phối.
- Lô 8x20m giá 260tr/m² gần sông Saigon.

Quý khách có thể đến văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
Địa chỉ: Đường D2, khu Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây Q2, TP. Thủ Đức.
MST: , Nơi cấp: Sở kế hoạch và đầu tư.
Hotline: (giám đốc kinh doanh).
Bán đất nền dự án kdc thế kỷ. quận 2 .sát sông giồng ông tố .dt 5mx20.5m giá 195tr/m2 sỗ đỏ
3
19.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất dự án khu Dân cư Thế kỷ. Quận 2 .sỗ đỏ chính chủ .

Lô F1. Dt 5mx20.5m giá 195tr/m² đường 12m

Liên hệ . Thuỷ .
Lô đất ngang 6mx17.5m xây nhà cực đẹp giá tốt tại khu 1 thạnh mỹ lợi. hướng tây bắc,công chứng ngay
3
13.6 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Diện tích: 105m² (ngang 6m dài 17.5m) đất đẹp, không lỗi phong thủy. Hướng Tây Bắc

- Tiện ích xung quanh: Vincom, chợ, trường học, bệnh viện, Metro, Thủ Thiêm... Không thiếu ...
Lô đất ngang 5.7m giá tốt nhất tại khu 1 thạnh mỹ lợi. hướng đông nam xây nhà cực đẹp
4
12.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Diện tích: 100m² (ngang 5.7m dài 17m) đất đẹp, không lỗi phong thủy. Hướng Đông Nam mát mẻ

Bán đất nền da thủ thiêm villa dt 160m2 (8x20m), giá tốt nhất khu vực.  0938 825 ***.
3
23.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Lô nhà phố 160m² giá tốt nhất phân khúc.
- Diện tích đất: 160m² (ngang 8m, dài 20m).
- Đường trước nhà: 12m, hướng: Bắc.
- Giá: 145 triệu/m².

* Sổ riêng từng nền.
* Hạ tầng chuẩn chỉnh, khu dân cư VIP.

LH: .
Bán đất da tthc tp thủ đức, view công viên sông sài gòn, xây cao 1 hầm 7t, sổ đỏ đầu tư + văn phòng
3
94.11 tỷ 482 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

+ Bán đất Tp. Thủ Đức (Q2 cũ), khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, sổ đỏ cá nhân, đất nền khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, giá rẻ, cực tốt, xây cao 6 - 7 tầng làm văn phòng công ty, xây căn hộ dịch vụ cho thuê, khách sạn... Cần bán nhanh, khu vực đông dân cư, tiện ích nhà hàng, trường học ngay khu hành chính thành phố Thủ Đức, ngay Đảo Kim Cương, mặt tiền sông Sài Gòn. LH: ngay để biết thông tin về bất động sản ...
Bán dn tại khu dân cư thạnh mỹ lợi, 12 tỷ vnd, 87.5m2, mặt tiền 5m
4
12 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án siêu hot ở Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ, với diện tích 87.5m², giá chỉ 12 tỷ VND.
Mặt tiền 5m cực đẹp, rất phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng sẵn sàng.
Phong thủy tốt cho những ai muốn an cư lạc nghiệp.
Thiết kế thoáng mát, không gian sống lý tưởng cho gia đình trẻ.
Cơ hội hiếm có để sở hữu ...
T5/2026 huy hoàng, phú nhuận, thế kỷ, viila thủ thiêm, tuổi trẻ dt 5x20m, 8x20m 15x20m giá đầu tư
4
23.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhiều lô đất dự án Huy Hoàng, Phú Nhuận, Thế Kỷ, Viila Thủ Thiêm, Tuổi Trẻ, phường Thạnh Mỹ Lợi (nay là Phường Cát Lái). Vị trí ngay Đảo Kim Cương (Q. 2 cũ) mặt sông SG, vị trí đẹp, giá trị thanh khoản tốt, đã có sổ đỏ sang tên cá nhân.

Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi.
* . Bán đất mặt tiền đường số(khu 1)phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích 100m² (5m x 20m).
- Hướng Tây Nam.
- Sổ đỏ cá nhân.
- Giá ...
Chủ bán nhanh lô đất ngang 6m hiếm có ở khu 1 thạnh mỹ lợi
7
14.1 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất ngang 6m khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- DT: 105m² (6m x 17,5m).
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 lầu.
- Vị trí Cách UBND TP Thủ Đức 500m. Cách 300m Chung Cư Novaland đang hoàn thiện tương lai nhiều tiện ích.
- Giá chỉ: 14,1 tỷ (Bớt lộc) [ 135tr/m².
Ngoài ra, hiện tại còn các nền size diện tích khác đáp ứng nhu cầu của quý khách.
LH - ...
Bán đất đường nguyễn khoa đăng 2 mặt tiền, đường 40m, thạnh mỹ lợi, quận 2
3
21 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Pham (1 tin đăng)
+ Diện tích 110 (5x22). Thích hợp xây ở hoặc xây toà văn phòng cho thuê.
+ Mặt tiền Nguyển Khoa Đăng rộng 40m, đối diện công viên, 2 mặt tiền thông thoáng.
+ Vị trí liền kề trung tâm hành chính Quận 2. Cách Thủ Thêm chỉ 5 phút. Không gian sống đầy đủ, tiện nghi
+ Pháp lý : Sổ hồng
+ Lh : Trường Anh
Bán gấp lô đất biệt thự kdc số 1. phường thạnh mỹ lợi. quận 2. dt 10 x17.5m(175m2) giá 120 tr/m2.
6
21 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp một số lô đất biệt thự tại khu dân cư số 1 Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Vị trí gần công viên, trường học, chợ Thạnh Mỹ Lợi. Giao thông đi lại thuận tiện.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ hồng cá nhân.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 10 x 17.5m (175m²) giá 120 tr/m².

- Đặc biệt có lô góc 2 mặt tiền đường. Đường rộng 20m và đường 12m, vị trí đắc địa, hàng hiếm.

- Liên hệ ...
Bán đất khu dân cư số 1 thạnh mỹ lợi cũ, ngay ubnd quận 2 cũ, dt 8x18m, sổ đỏ, chỉ 124 triệu/m2
4
17.86 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (13 tin đăng)
Cần bán lô đất thuộc khu dân cư số 1, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ (Nay là phường Cát Lái, TP.HCM)
- Diện tích: 8x18m = 144 m2
- Đường phía trước rộng 12 mét
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do, độ cao 14.5 mét
- Khu dân cư văn minh, thoáng đãng, gần sông, gần trung tâm hành chính Quận 2 cũ
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Bán nhanh giá: ...
Chính chủ bán gấp đất trương văn bang. 7x19m, sổ đỏ, giá 290tr/m2, 0902 502 ***
3
38.57 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- do có công việc gia đình tôi cần bán gấp 1 nền đất trương văn bang, thạnh mỹ lợi
- đường rộng 40m
- dt 7x19m. đường rộng 40m
- giá bán nhanh 290tr/m², còn thương lượng
- giá rẻ nhất khu vực. hiện thấp hơn tầm 10%
- vui lòng gọi: a hạnh
Bán đất dự án kdc số 1, thạnh mỹ lợi, quận 2 (10x17,5m) giá 120tr/m2
3
21 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Khu dân cư số 1, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2:
Diện tích: 10x17,5m.
Pháp lý: Sổ đỏ.
Vị trí: Ngay UBND phường Thạnh Mỹ Lợi, gần trường, chợ, bệnh viện.
Giá 120tr/m².
Liền hệ: .
Bán đất ngang 10m thạnh mỹ lợi giá chỉ 131 triệu/m2 (10m x 17.5m)  23 tỷ phù hợp ở hoặc đầu tư
6
23 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất ngang 10m khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
DT 175m² (10m x 17,5m).
Hướng: Đông Nam
Pháp lý: SHR.
Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 tầng.
Vị trí Cách UBND TP Thủ Đức 500m. Cách 300m Chung Cư Novaland đang xây dựng tương lai nhiều tiện ích.
Giá chỉ 23 tỷ (131 triệu/m²)
LH Quỳnh Nhi.
Em cảm ơn ạ.
Mr. thanh đang làm việc chính chủ nền tại kdc số 1, (tml  q2) hỗ trợ khách mua giá tốt nhất
8
13 tỷ 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cập nhật số nền đất đang bán tại KDC Số 1, Phường Cát lái, (TML cũ Q2) TP HCM.

DT: 5,7m x 17,5m 99.8m² | Giá: 13,5 tỷ.

- Hướng: Đông Nam & Tây Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Vị trí cách UBND TP Thủ Đức 500m. KDC quy hoạch đồng bộ, đường 12m có lề đường. Khu dân trí cao cách 300m chung cư Novaland đang xây dựng tương lai tiện ích đầy đủ.

Lh Mr. Thanh: để nhận TT tại khu 1 Thạnh Mỹ Lợi.
Từ 0 tới 20 của 39

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án dự án Thạnh Mỹ Lợi Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án dự án Thạnh Mỹ Lợi tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Thạnh Mỹ Lợi. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở dự án Thạnh Mỹ Lợi theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Thạnh Mỹ Lợi nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.