Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền siêu hot tại dự án huy hoàng, 44,8 tỷ, 160m2
3
44.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khám phá DN tại Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) với diện tích 160m², giá chỉ 44,8 tỷ. Đất nền dự án Huy Hoàng này có mặt tiền rộng 8m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ giúp đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.

+ Diện tích: 160m2
+ Giá: 44,8 tỷ
+ Mặt tiền: 8m
+ Pháp lý: đầy đủ

Liên hệ ngay để biết ...
Hàng hot bán dn tại dự án huy hoàng, 99 tỷ, 482m2
3
99 tỷ 482 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chất lượng DN tại Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) đang chờ đón. Với diện tích 482m², giá chỉ 99 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ qua. Mặt tiền rộng 15m, cực kỳ phù hợp cho kinh doanh hay đầu tư. Pháp lý đầy đủ giúp đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch. Không cần tìm đâu xa, đây chính là điểm đến lý tưởng để phát triển tương lai. Liên hệ ...
Bán dn dự án huy hoàng tại tỉnh lộ 25b, 73,6 tỷ, 320m2, giá siêu hời chỉ với
3
73.6 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

DN dự án Huy Hoàng ở Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là một cơ hội không thể bỏ lỡ với diện tích 320m² và giá chỉ 73,6 tỷ VND. Với mặt tiền rộng 15m, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đỉnh cao hoặc đầu tư sinh lời. Pháp lý đầy đủ, cùng với phong thủy tốt, sẽ mang lại sự thịnh vượng cho chủ sở hữu. ...
Đất huy hoàng 8x20m đường 12m ngay trương văn bang  275tr/m2
5
44 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m ngay Trương Văn Bang - trung tâm thành phố Thủ Đức.
- Diện tích 8x20m.
- CTXD: Hầm 6 tầng.
- Giá bán 275tr/m².
Bán nền đất dự án huy hoàng, quận 2 (8x20m) đối diện khu biệt thự, giá 370tr/m2
3
118.4 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nền dự án Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP. Hồ Chí Minh
Diện tích: 16x20m
Vị trí; MT đường 14m, đối diện khu biệt thư, hướng ra sông Sài Gòn thoáng mát, giao thông thuận lợi thích hợp xây dựng cty, quán ăn, kinh doanh,..
Pháp lý: Sổ đỏ
Giá: 370tr/m2
Vui lòng liên hệ: Sang
Bán đất d.a huy hoàng ngay nguyễn thanh sơn  tml. quận 2. dt 32 x 20m. xd hầm6 tầng. giá 159 tỷ
3
159 tỷ 662 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí đẹp - sản phẩm tốt nhất thị trường Thạnh Mỹ Lợi hiện tại.

Bán lô đất dự án Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

- Diện tích: 32,5 x 20,3m.

- Công nhận: 662m².

- CTXD: Hầm - 5 tầng.

- Hiện trạng: Đất trống (Khách mua có thể xây ngay).

- Giá bán: 159 tỷ (240 triệu/m²).

- Liên hệ: - Hồng Đức - Làm việc chính chủ.
- Khách hàng quan tâm có thể liên hệ trực tiếp hoặc qua zalo Hao.
Bán đất dự án huy hoàng quận 2, vị trí nền đất đường số 56 tml, 8x20, giá 41 tỷ 600 triệu
3
41.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Huy Hoàng quận 2, vị trí nền đất số 29 đường số 56 TML, phường Cát Lái, TP Hồ Chí Minh.

- Diện tích (8m x 20m).
- Hướng: Đông Nam.
- Pháp lý: sổ đỏ cá nhân.
- Vị trí đẹp ngay góc ngã tư đường số 55 TML và đường số 56 TML, sát công viên nội bộ, gần đường Trương Văn Bang, Tạ Hiện.
- Quy cách xây dựng 7 tầng chiều cao 20m, kết cấu gồm: Hầm + trệt + lửng + 3 lầu + sân thượng.
- ...
Bán đất mặt tiền nguyễn thanh sơn, đối diện chung cư vista verde, dt 5x20m, giá 390 triệu/m2
6
39 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (13 tin đăng)
* HÀNG HIẾM ĐẦU TƯ - CẶP ĐẤT NỀN HUY HOÀNG (THẠNH MỸ LỢI CŨ), QUẬN 2

Vị trí kim cương ngay trung tâm hành chính TP. Thủ Đức (nay thuộc địa giới hành chính mới Phường Cát Lái, TP.HCM). Hạ tầng đồng bộ, kết nối Đảo Kim Cương và Mai Chí Thọ chỉ trong 3 phút.

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 5x20m (1 cặp - Tổng 200 m²)
- Đường Nguyễn Thanh Sơn: Vị trí siêu đắc địa, view trực diện căn hộ cao cấp ...
Giảm 5 tỷ! bán nhanh nền q20 huy hoàng đi bộ vài bước chân ra sông dt 263.3m2 giá 100 tỷ 380tr/m2
6
100 tỷ 263 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 5 tỷ bán nhanh nền Q20 Huy Hoàng- mặt tiền Đặng Như Mai đi vài bước chân ra sông.
- Xây hầm 5 lầu - giáp sông thoáng mát.

- Diện tích: 263.2m (15m x 18m)
- Đất trống, tiện xây dựng Hầm + 5 Lầu.
- Tiện ích: Ngay sát sông, gần kho bạc, Chi cục Thuế, đường 20m thông thoáng.
- Phù hợp: Đầu tư giữ tài sản hoặc xây dựng Building văn phòng.
- Hướng Tây Bắc

Giá bán 100 tỷ 054 (380 triệu/m²).

LH ...
Giảm 3 tỷ bán nhanh nền huy hoàng mặt tiền trương văn bang ! dt 160m2 (8x21m) giá 103 tỷ (615tr/m2)
7
103 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 3 tỷ bán nhanh nền Huy Hoàng mặt tiền Trương Văn Bang.
Siêu đẹp nhất Huy Hoàng mà còn được xây hầm + 7 tầng.
Hướng Đông Bắc.

Bán đất xây văn phòng KDC Huy Hoàng, Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 160m² (8m x 21m).
Hướng Đông Bắc.
Sổ hồng riêng.
Giá 103 tỷ (615 triệu/m²).
Gọi em Quỳnh Nhi.
Quỳnh Nhi cảm ơn ạ.
Góc 2 mặt tiềndự án huy hoàng,q2dt 10x20mctxd hầm 6 tầnggiá 43 tỷ
4
43 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN CÓ CÔNG VIÊN TRƯỚC NHÀ-DỰ ÁN HUY HOÀNG - QUẬN 2

- Nền O55
- Diện tích : 10m x 20m - CN : 200M2
- CTXD: Hầm 6 Tầng
- Sổ hồng riêng cá nhân
- Công chứng ngay

- Giá bán 43 Tỷ

LH xem và thương lượng chính chủ
Bán đất dự án huy hoàng  mặt tiền đường đồng văn cống  bán 37.8 tỷ
4
37.8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT DỰ ÁN HUY HOÀNG - MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỒNG VĂN CỐNG - PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2.
- VỊ TRÍ: NẶM Ở ĐOẠN GIỮA ĐƯỜNG PHAN VĂN ĐÁNG + LÊ HIẾN MAI, GẦN ĐƯỜNG TẠ HIỆN VÀ TRƯƠNG VĂN BANG.
- DT: 7 X 18M = 126m, SỔ HỒNG MỚI, THÍCH HỢP XÂY CAO TẦNG,
- BÁN 37.8 TỶ.
LH SƠN BẢY
Bán đất dt 7.7x20 lô góc hai mặt tiền đối diện công viên dự án huy hoàng, sát sông sài gòn
5
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Diện tích 7.7x20m trừ vạt góc còn 142.5m².

Xây dựng hầm, trệt, lửng, 4 tầng, tum thuận tiện xây văn phòng, căn hộ dịch vụi...

Giá bán 260tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy . Biết thêm thông tin dự án Huy Hoàng.
Bán đất mt đường đồng văn cống, dự án huy hoàng, p. thạnh mỹ lợi, quận 2 (10x22,6m) giá 247tr/m2
3
55.82 tỷ 226 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất MT đường Đồng Văn Cống, dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp. Hồ Chí Minh.
Diện tích: 10 x 22,6m
Vị trí: Mặt tiền Đồng Văn Cống, ngay khu thương mại, hành chính, đường rộng giao thông thuận lợi, thích hợp làm công ty, kinh danh mọi ngành nghề,
Xây dựng gồn: hầm, trệt, lửng, 4,5 làu
Pháp lý: Sổ đỏ.
Giá: 247tr/m2
Vui lòng liên hệ: Sang
Bán đất biệt thự đẹp, gần sông sg, đối diện cv kdc huy hoàng  dt 15x19m  220tr/m2  0938 825 ***
3
63 tỷ 285 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô P, tại khu Thạnh Mỹ Lợi - vị trí siêu vip, đối diện sông, tiềm năng tăng giá mạnh!
Thông tin chi tiết lô đất:
- Diện tích: 15 x 19 m = 285 m².
- Đường trước nhà: 16m rộng rãi, đối diện công viên thoáng mát.
- Hướng: Tây Nam view đẹp gần sông cực đẹp.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang tên ngay.

Quy hoạch xây dựng:
- Được xây: 1 hầm + 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu.
Ưu điểm nổi bật:
- Vị ...
Bán đất nền dự án tthc kdc huy hoàng, giá tốt nhất tt 0938 825 ***
4
40 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu lô đất nền dự án Huy Hoàng, diện tích nhà phố, biệt thự. Nằm ở vị trí thuận lợi thuộc Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh, lô đất này không chỉ có pháp lý đầy đủ mà còn mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.

Dự án KDC Huy Hoàng.
Lô A DT 8x20m giá 250tr/m² đường 12m đối diện công viên.

Cam kết giá tốt nhất thị trường!

Liên hệ ngay qua số điện thoại để biết thêm thông tin ...
Bán nền lô góc huy hoàng lô a38 diện tích 142,5m2 giá 260 tr/m2,  0915 698 ***
4
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nền góc A38 Huy Hoàng, KDC Huy Hoàng, P. Cát Lái (TML - Q2).
Diện tích: 142,5m² (7,75m x 20m).
Hướng: Đông Bắc.
Pháp lý: SHR.
Chỉ tiêu XD: Hầm, trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng. DTS ~600m.
Vị trí lô góc 2 mặt thoáng, khu dân cư đang được xây dựng nhiều toà nhà văn phòng và CHDV.
Giá: 260 tr/m².
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Bán siêu phẩm tạ hiện 8x18m hầm 7 tầng đường 25m, giá 85 tỷ, 0915 698 ***
8
85 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 144m² (8x18m).
Kết cấu: Đất trống - chỉ tiêu xây dựng hầm - 7 tầng nổi như căn OCB cạnh bên.
Vị trí đối diện căn Hộ cao cấp One Verandah, khu vực tập trung nhiều tòa nhà ngân hàng, nhận diện thương hiệu, đường trước nhà 22m có vía hè 3m.
Gân sông Trân Quý Kiên, UBND TP Thú Đức.
Giá:85 tỷ.
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Bán lô đất xây cao tầng khu huy hoàng, thạnh mỹ lợi q2. dt 160m2, giá 38,4 tỷ
3
38.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất xây hầm 6 tầng Đường số 56, Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.
Diện tích: 8m x 20m = DTCN 160m².
Kết cấu: Đất trống.
Giá chốt bán: 38,4 tỷ (240 triệu/m²).
Pháp lý: SHCN.
Ghi chú: CTXD mới: Hầm + 6 tầng.
Khu dân cư đồng bộ, đặt biệt xây cao tầng thích hợp làm văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê.
Bán đất huy hoàng mặt tiền đường tạ hiện rộng 25 mét, dt 8x20m, xây dựng được hầm + 7 tầng
5
72 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (13 tin đăng)
Bán đất Dự án Huy Hoàng, nằm trên đường Tạ Hiện, Phường Cát Lái (cũ là P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2), TP. HCM.

Vị trí đắc địa cách trung tâm hành chính công 50m, sông Sài Gòn 300m.

DT: 820m (Tổng 160 m²)
Xây dựng: Hầm, 7 tầng phù hợp làm toà nhà văn phòng.
Pháp lý: Sổ hồng
Giá 450 triệu/m²

Liên hệ:
Từ 0 tới 20 của 54

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án dự án Dự án Huy Hoàng Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án dự án Dự án Huy Hoàng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Dự án Huy Hoàng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở dự án Dự án Huy Hoàng theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Dự án Huy Hoàng nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm