Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Phú Xuân Vạn Hưng Phú, Huyện Nhà Bè

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền dự án tại huỳnh tấn phát, 50 triệu /m2, 200m2, nhà bè, hcm
3
10 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tọa lạc tại đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP.HCM. Khu vực này nổi bật với quy hoạch đồng bộ và thiết kế thông minh, phù hợp cho các gia đình và nhà đầu tư.

- Diện tích: 200m².
- Giá: 50 triệu / m².
- Mặt tiền rộng 5m, đường vào 12m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, giao thông nội khu hiện đại.

Đặc ...
Cần bán gấp nền nhà phố giá rẻ nhất chỉ 48tr/m2  0934 132 ***
4
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Cần tiền bán gấp đất nên dự án Vạn Hưng Phú
- Diện tích: 125m².
- Giá: 48 triệu/m².
- Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Gần các tiện ích:
- Gần siêu thị Coop Mart.
- Có công viên Phú Xuân gần kề.
- Gần nhà thiếu nhi huyện Nhà Bè.
Liên hệ Diễm Phúc Thông tin chính xác, tư vấn ...
Bán gấp đất nền KDC Phú Xuân vạn Hưng Phú Giá 45tr/m 0916.681.682
6
45 triệu 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp đất nền KDC Phú Xuân vạn Hưng Phú
- Dãy B1-dt 7x22(154m2)
- Cam kết giá bán rẻ nhất thi trường 45tr/m2
- Pháp lý HDMB xây dựng ngay hoàn công ra sổ
- Mặt Tiền đường nhựa 12m
- Hướng Tây Bắc.

📱: 0916681682 09166816xxx- 0927433433 0927433xxx Nghinh BĐS Phú Xuân - Nhận Ký Gửi Nhà Đất - Nhà Đất Dự Án - Nhà Đất Nhỏ Lẻ - Hỗ Trợ Pháp Lý. Thủ Tục Hành Chính. Đăng Bộ, Đo Vẽ, Cắm Ranh Mốc ...!
Bán nhanh nền nhà phố 7x21m đường 25m kdc phú xuân, vạn hưng phú, nhà bè, tphcm
5
7.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại đường 25m, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích 147m², giá chỉ 49 triệu / m², đất nền này mang đến cho khách hàng một lựa chọn tuyệt vời để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi.

- Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 25m phù hợp ...
Duy nhất nền đất biệt thự đơn lập 15x23m giá 41 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
7
14.15 tỷ 345 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất biệt đơn lập dự án Phú Xuân Vạn Hưng Phú nằm ở Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
Diện tích 15x23 345 m².
Xây dựng: Trệt 2 lầu mái.
Hướng Bắc, đường 12m.
Giá bán 41 triệu/m²
Pháp lý HĐMB + XD hoàn công sồ hồng.
Thông tin liên hệ em Tuấn .
Bán nền nhà phố, giá tốt. diện tích 125m2 giá 48tr/m2.  0938 303 ***
3
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, diện tích 125m² (5x25m), giá 48tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m, view công viên. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè.

Hạ tầng đồng bộ, Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Sổ cty giao ...
Cần bán nền nhà phố góc kdc phú xuân, vạn hưng phú dt 212.5m giá bán 50tr/m
6
6.2 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- nền nhà phố 6x22 (132m) giá 47tr/m Bao Sang Tên
- KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, Xã Nhà Bè, TPHCM
- Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
+ Trường THCS Lê Văn Hưu và trường THPT Dương Văn Dương gần kề, thuận lợi cho việc học tập của con em.
+ Pháp Lý: Hợp Đồng Mua Bán, Xây Nhà Hoàn Công Nhà Trên Đất
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi ...
Bán gấp đất nền dự án kdc phú xuân vạn hưng phú, 48 triệu / m2, 125 m2 ở nhà bè, hcm
3
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nằm tại KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, đất nền dự án KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú là một cơ hội hấp dẫn cho những nhà đầu tư

+ Diện tích: 125m²
+ Giá: 48 triệu / m²
+ Địa điểm: Gần các tiện ích hiện đại và cơ sở hạ tầng phát triển

Điểm nổi bật của dự án này bao gồm:
+ Môi trường sống trong lành, an ninh tốt
+ Gần các tiện ích như bệnh viện, siêu thị và trường học

Khu vực xung quanh:
+ Bệnh viện ...
Chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp 10x22m, 212m2 giá 47,15tr/m2 không ký quỹ
4
10 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân VHP.
Chủ cần bán lô góc đẹp view công viên rạch.
Lộ giới đường 12m, hướng Tây Bắc, KDC an ninh, nhiều mảng xanh.
Diện tích 10x22m 212m² giá chốt 47,15tr/m², không ký quỹ.
GP xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 mái.
Pháp lý: HĐMB - hoàn công sổ hồng.
===================================
Sàn GD BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, Q. 7, Tp. HCM.
Hotline: gặp Tuấn.
Cần bán nền góc nhà phố kdc vạn hưng phú, phú xuân dt 12x23 giá 50tr/m2  0984 975 ***
3
12.6 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán gấp nền góc nhà phố thuộc KDC Vạn Hưng Phú, Phú Xuân, Nhà Bè, diện tích11.5x23m, 252m², hướng Đông Nam.
Giá 60tr/m².
Hướng Đông Nam mát mẻ. Mặt tiền đường chính, góc công viên bờ rạch thoáng mát, riêng tư, yên tĩnh
Anh chị quan tâm đầu tư đất nền khu vực Phú Xuân, nhắn em Trâm SDT để được tư vấn và đi xem vị trí.
Bán lô đất nền dự án vạn hưng, dt 7x22m, đường 12m, giá 46tr/m2,  0911 630 *** gặp phong
4
7.08 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền dự án Vạn Hưng Phú, xã Phú Xuân, huyện Nhà Bè, DT 7x22m, đường 12m.
Giá 46tr/m².
Liên hệ: gặp Phong tư vấn.
Chỉ 40,5 triệu/m2. diện tích 6x22m  lô đất nhà phố giá tốt nhất phú xuân vạn phát hưng. 0906 459 ***
16
5.41 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hotline PKD: . Tự hào là nhà tư vấn uy tín với những thông tin chuẩn chỉnh nhất.
Còn 1 lô đất chỉ 40,5 triệu/m². Cam kết giá tốt nhất Phú Xuân Vạn Phát Hưng.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 132m² - 6m x 22m.
Giá bán: 40,5 triệu/m².

Tiềm năng Phú Xuân:
Cầu Cần Giờ - Cầu Phú Xuân triển khai ngày 15/1/2026
Sát vách Phú Mỹ Hưng, chỉ 5 phút di chuyển, quy hoạch đẹp, pháp lý chuẩn chỉnh...
Không khí ...
Chỉ 1 lô duy nhất vị trí đẹp, đường 25m, giá 50tr/m2
3
10 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại Phú Xuân Vạn Hưng Phú, xã Phú Xuân, Nhà Bè, TP. HCM. Khu đất có vị trí đắc địa, thiết kế thông minh tối ưu hóa diện tích, mang lại không gian sống lý tưởng cho cả gia đình.

- Diện tích: 250m².
- Giá: 50 triệu/m².
- Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng ...
Bán đất nền dự án phú xuân vạn hưng phú, 48 triệu / m2, 132m2,  0934 132 ***
5
6.34 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay nắm bắt cơ hội sở hữu đất nền dự án tại Phú Xuân Vạn Hưng Phú, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, TP.HCM. Khu đất có vị trí đắc địa, thiết kế thông minh tối ưu hóa diện tích, mang lại không gian sống lý tưởng cho cả gia đình.

- Diện tích: 132m².
- Giá: 48 triệu / m².
- Mặt tiền rộng 12m, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, giao thông nội khu ...
Bán đất dự án vạn hưng phú dt 6x22m đường 12m, hướng nam, giá 47tr/m2.  0911 630 *** gặp phong
3
6.2 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất nền nhà phố dự án Vạn Hưng Phú Nhà Bè DT 6x22m, đường 12m, hướng Nam, giá bán 47tr/m², không ký quỹ móng cọc. Anh chị quan tâm mua bán ký gửi xin liên hệ: gặp Phong tư vấn xem đất.
Từ 0 tới 15 của 15

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án dự án Phú Xuân Vạn Hưng Phú Tháng 5/2026