Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Làng Đại Học ABC, Huyện Nhà Bè

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp đất nền dự án tại làng đại học abc, dt 10x30m(300m2) giá 77tr/m2.  0909 460 *** đức
6
23.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (11 tin đăng)
Bán đất xây biệt thự or CHDV - Làng Đại Học Phước Kiển.
- DT: 10 x 30m (300m²) xây tự do.
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- KDC được phép xây dựng tự do, cách nút giao Nguyễn Văn Linh | Nguyễn Hữu Thọ 800m, bên Cạnh Phú Mỹ Hưng Quận 7.
- Giá: 77 triệu/m².
LH: Đức thương lượng.
---------------------------------------
Cty bđs Khang Thịnh.
Chuyên mua bán, cho thuê BĐS Nam SG.
Đất làng đại học 5x20 giá 9.99 tỷ lô độc giá tốt
3
9.99 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất làng Đại học ABC nhà phố.
- 5 x 20 giá 9.99 tỷ.
Vị trí đẹp.
Thích hợp xây dựng căn hộ dịch vụ: Hầm, 6 lầu.
LH: Vũ xem đất và giấy tờ.
Đất được xd hầm và 7 tầng, đường 12 m. gần rmit. 10*20.
3
18 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất mặ.t tiền đường 12 m làng Đại học Phước kiển, Nhà bè. Sổ hồng riêng cá nhân vuông đẹp 10*20, chỉ 18 t.ỷ.

Đường nhựa rộng 12 m cao ráo ko ngập. Cho xd hầm và 7 tầng tha hồ khai thác. Khu vực xung quanh 100 tr/ m². Giảm mạnh chỉ còn chỉ 18 t.ỷ.

Vui lòng LH với Ms Huệ . Biết ơn quý khách đã quan tâm đến tin đăng của Huệ nhé.
Bán đất 9,999 tỷ, 180m2 tại kdc làng đại học, nguyễn hữu thọ, nhà bè, hcm
11
10 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà riêng tọa lạc tại Khu dân cư Làng Đại Học, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh, với diện tích 180m², hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, mang lại không gian sống thoáng đãng và ấm áp.

- Diện tích: 180m², giá chỉ 9,999 tỷ VND.
- Chiều ngang mặt tiền: 6m, phù hợp với các hoạt động kinh doanh nhỏ.
- Chiều rộng ngõ trước: 12m, thuận tiện cho xe cộ ra vào.
- Pháp lý đầy đủ, đảm ...
Bán nhanh đất lđh khu abc chỉ 77tr/m2 dt 10x30m.  0909 460 *** đức
5
23.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (11 tin đăng)
Bán nhanh đất Làng Đại Học khu A Phước Kiển, Nhà Bè.
Khu vực xây dựng tự do, tiện xây biệt thự, phòng trọ cao cấp, nhà hàng.
Tiềm năng tăng giá cao khi hầm chui hoàng thành, Nhà Bè lên quận đầu tiên trong các Huyện.
Diện tích: 10x30m.
Giá chỉ: 77tr/m² còn TL.

LH: Đức.
Bán đất lđh abc, phước kiển, nhà bè, dt 10x25m giá 80tr/m2, sổ hồng, xdtd.  0909 460 *** đức
3
20 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (11 tin đăng)
Giảm giá bán nhanh đất Làng Đại Học Phước Kiển ABC.
DT: 10 x 25m. Đường 12m.
- Sổ hồng riêng, xây tự do cao tầng.
- Song hành trục đường Nguyễn Hữu Thọ, gần nút giao Nguyễn Văn Linh, cách đô thị Phú Mỹ Hưng Q7 800m.
- Thuận tiện kết nối Nguyễn Hữu Thọ và Lê Văn Lương về trung tâm Quận 1 chỉ 15 phút.
- Giá: 80tr/m² thương lượng chính chủ.
LH: Đức.
Đất làng đại học nhà bè khu a, 20x25m cho thuê được 35 tr/tháng, sổ hồng
3
45.5 tỷ 500 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất Làng Đại Học A Nhà Bè.
Đường 12m thoáng mát, sổ hồng.
Diện tích: 20x25m.
Giá bán: 91 triệu/m².
Cho thuê được 35 tr/tháng.
Liên hệ em Vũ xem đất.
Đất đường nhựa 12 m khu b làng đại học phước kiển. 10*20 hơn 18 tỷ
3
18.9 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất mặ.t tiền đường B4 khu B làng Đại học Phước kiển, Nhà bè. Gần đường Trần Thị Liền. DT vuông đẹp 10*20, hơn 18 t.ỷ.

Đường nhựa 12 m cao ráo ko ngập. Cho xd hầm và 7 tầng tha hồ khai thác. Khu vực xung quanh 100 tr/ m². Lô này giá tốt nhất khu vực, chỉ 18,9 t.ỷ/200 m².

Bán đất nền khu dân cư làng đại học abc phước kiển nhà bè,  0938 399 ***
3
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Sản phẩm đất nền biệt thự Làng Đại Học ABC Phước Kiển, Nhà Bè.
- DT: 5 x 20m giá 85 tr/m².

Vị trí đắc địa đi lại thuận tiện, xây dựng tự do, an ninh 24/24.
Quý khách hàng muốn đi coi thực tế vui lòng liên hệ:
Hotline: . Xin cảm ơn.
Bán đất mặt tiền kdc làng đh abc phước kiểng nhà bè  10x20 nở hậu xd 1 hầm 7 tầng  90tr/m2
5
18.3 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất mặt tiềnfn đường 10m khu dân làng ĐH ABC Phước Kiển Nhà Bè.
DT 10x20 nở hậu, GPXD 1 hầm 7 tầng. Phù hợp xây dựng CHDV cho thuê.
Mặt tiền đường 10m có vỉa hè.
Sổ Hồng riêng chuẩn.
Bán đất xây cao tầng khu b làng đại học. sát phú mỹ hưng q7. giá 24 tỷ
3
24 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (53 tin đăng)
- Bán lô đất mặt tiền đường B7 Khu B Làng Đại Học, Phước Kiển sát Phú Mỹ Hưng Q7.

- Dt 10x30m,đã có sẵn GPXD 1 hầm 6 tầng.(thích hợp làm chdv thu nhập cao

- Giá bán: 24 tỷ
SpLv6.

Cty BĐS Bảo Bảo Land.
Điện thoại:
Địa chỉ: 25 Đường D4, KDC Him Lam, P. Tân Hưng, Quận 7.
Web site: Nhadatbaobao.com
Nhận ký gởi mua bán nhà đất.
Uy tín - hiệu quả - nhanh chóng.
Đất nền kdc làng đại học, 125m2, giá 9.99 tỷ, xây dựng 6 tầng
3
9.99 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền nhà phố KDC Làng Đại Học.
- Diện tích: 125m².
- Đường rộng 12m, xe hơi qua lại thoải mái.
- Cách Phú Mỹ Hưng - Quận 7 chỉ hơn 10 phút đi xe, thuận tiện di chuyển.
- Xây dựng tự do.
- Giá bán 9.99 tỷ.
- Cần bán nhanh trong tuần, thương lượng trực tiếp chủ.
- Liên hệ: - Em Hoàng.
Cần bán nhiều sản phẩm làng đại học abc. nhà 7 x 20 giá 12,8 tỷ  0938 263 *** phát
5
21.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán các sản phẩm của làng đại học ABC như sau:
5 x 20 =100m² giá 9,5 tỷ
7 x 20 =140 m² giá 13,9 tỷ
7 x 30 =210m² giá 17,8 tỷ
10 x 20 =200 giá 90tr/m2
10 x 30 =300m² giá 85tr/m2
9 x 52 =468 giá 70tr/m2
Sản phẩm nhà
10 x 30 Lê thị kỉnh giá 42 tỷ
Và nhiều sản phẩm khác
Lh gặp phát
Từ 0 tới 13 của 13

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án dự án Làng Đại Học ABC Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án dự án Làng Đại Học ABC tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Làng Đại Học ABC. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở dự án Làng Đại Học ABC theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Làng Đại Học ABC nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực