Chính chủ bán nhanh nền h1 bca, giá 88tr/m2. mr cảnh 0908 355 ***

Đăng: 17/05/2026
Giá: 27.41 tỷ
311 m2

Chính chủ cần bán nền H1 KDC Bộ Công An - Nhà Bè.
Cần bán gấp lô đất góc 2 mặt tiền, view sông đẹp tại Khu Dân Cư Bộ Công An, đường Phạm Hữu Lầu.
Mã lô: H1 BCA.
Diện tích: 311,5 m² (12x27m).
Giá: 88tr/m² có thương lượng cho khách thiện chí.
Vị trí đắc địa, không gian thoáng đãng, phong thủy tốt. Thích hợp xây dựng nhà ở, biệt thự hoặc đầu tư.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Giá: 27.41 tỷ
Diện Tích: 311 m2
Mặt Tiền: 12 mm
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30499738
Ngày Đăng: 17/05/2026 - 24/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ