Bán đất biệt thự, dự án tại Đường Phạm Hữu Lầu, Huyện Nhà Bè

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán nhanh nền h1 bca, giá 88tr/m2.
 mr cảnh 0908 355 ***
5
27.41 tỷ 311 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ cần bán nền H1 KDC Bộ Công An - Nhà Bè.
Cần bán gấp lô đất góc 2 mặt tiền, view sông đẹp tại Khu Dân Cư Bộ Công An, đường Phạm Hữu Lầu.
Mã lô: H1 BCA.
Diện tích: 311,5 m² (12x27m).
Giá: 88tr/m² có thương lượng cho khách thiện chí.
Vị trí đắc địa, không gian thoáng đãng, phong thủy tốt. Thích hợp xây dựng nhà ở, biệt thự hoặc đầu tư.
Đất bộ công an phạm hữu lầu, 13.7x23m, giá 65 tr/m2, sổ hồng, cách sông 150m
4
20.48 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất dự án KDC Bộ Công An Phạm Hữu Lầu.
Lô đất nền biệt thự, cách công viên ven sông chỉ 150m, siêu đẹp.
Đường 12m, quá đẹp.
Diện tích 13.7x23m.
Giá bán 65 tr/m².
Sổ hồng, xây dựng ngay.

Liên hệ em Vũ xem đất và giấy tờ.
Kẹt tiền bán nhanh lô villa kdc bộ công an, đường phạm hữu lầu, giá 66tr/m2.  0909 460 *** đức
7
20.8 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (9 tin đăng)
Bán đất KDC ven sông Bộ Công An - đường Phạm Hữu Lầu. Nối bờ sông BT Nine South - Lavila giá tốt đầu tư hoặc an cư: 66tr/m².
- DT: 13.7mx23m. Giá: 66tr/m². SP hot.
Sổ hồng cầm tay, hỗ trợ vay ngân hàng 70%.
Còn thương lượng khánh thiện chí.
LH: Đức.
Bán đất nền tái định cư dự án thanh nhựt thể sun city phước kiển nhà bè, tp.hcm
10
7.13 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền đất tái định cư dự án Thanh Nhựt toạ lạc đường Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM, sở hữu diện tích 108m² với giá 66tr/m², là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp.

Điểm nhấn của dự án bao gồm:
- Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho ô tô di chuyển.
- Mặt tiền 6m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ cầm ...
Chính chủ bán gấp nền biệt thự dt 9x17m, kdc ven sông  bộ công an  giá 13.5 tỷ
9
13.5 tỷ 153 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự khu compound an ninh 24/24h. Dự án Bộ Công An đường Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè. Đối diện dự án Lavila, Nine South, cầu Phước Long đã thông xe.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng xây dựng hoàn công đầy đủ.
+ Ngân hàng hỗ trợ 70% giá trị.

- Đất biệt thự ven sông mát mẻ, xây dựng tự do, theo ý thích.
- DT: 9 x 17m = 153m², giá bán: 13,5 tỷ đồng thương lượng. Thị ...
Da thanh nhựt hàng ngộp  51tr/m2  6x18m
6
5.51 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chủ ngộp cần bán gấp nền Thanh Nhựt.
Mặt tiền Phạm Hữu Lầu, liền ranh Gs MetroCity.
- 6x18m.
- Xây dựng ngay.
- Giao thông thuận tiện, không ngập.
- Sổ riêng từng nền, đứng tên CĐT, mua giữ sổ.
- Giá chốt 51 tr/m².

LH: Thế An.
Bán đất nền dự án thanh nhựt, 68 triệu / m2, 108 m2, sổ đỏ cá nhân (tđc)
7
7.34 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án Thanh nhựt với diện tích 108m² và giá 68 triệu / m².
Mặt tiền rộng 12m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Đường vào rộng 20m, phù hợp cho xe hơi di chuyển dễ dàng.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.
Cơ hội đầu tư hấp dẫn trong khu vực đang phát triển.

Thông tin thêm về dự án:
Dự án Thanh nhựt tọa lạc tại đường Phạm Hữu Lầu, xã Phước ...
Bán gấp nền đất kdc ven sông, dự án bộ công an, (13,7 x 23m) giá 67tr/m2.  0938 399 ***
4
20.77 tỷ 310 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

* Bán đất nền khu dân cư ven sông Bộ Công An, Tổng Cục 5, đường Phạm Hữu Lầu.
* Vị trí liền kề với khu dân cư Nine South và khu dân cư Lavila, giáp với khu đại đô thị GS Metro City 350h.

- Diện tích: 13,7 x 23m 310m² (đường 12m).
+ Giá bán: 67 tr/m².
* Đã có sổ hồng (giấy phép xây dựng tối đa cao 15m) vị trí thoáng mát, không khí trong lành, view sông lớn, an ninh 24/24. Ngoài ra em còn nhiều ...
Da thanh nhựt hàng ngộp  51tr/m2  6x18m
6
5.51 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chủ ngộp cần bán gấp nền Thanh Nhựt.
Mặt tiền Phạm Hữu Lầu, liền ranh Gs MetroCity.
- 6x18m.
- Xây dựng ngay.
- Giao thông thuận tiện, không ngập.
- Sổ riêng từng nền, đứng tên CĐT, mua giữ sổ.
- Giá chốt 51 tr/m².

LH: Thế An.
Đất nền khu thanh nhựt đường phạm hữu lầu 6x18m=120m2 giá 6.3 tỷ
3
6.3 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Lê Bá (16 tin đăng)
Bán đất KDC Thanh Nhựt, đường Phạm Hữu, Phước Kiển, liền kề GS Hàn Quốc.
- Diện tích: 6x18=120m², sổ đỏ cty, công chứng nhà nước đầy đủ.
- Đường nhựa trước đất 12m.
- Giá bán: 6.3 tỷ (và 300 tr tiền móng cọc là 6.6 tỷ).
Vị trí đẹp. Gần các trường Đại Học Tôn Đức Thắng, Đại Học Rmit.
Liên hệ: .
Từ 0 tới 10 của 10

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Đường Phạm Hữu Lầu Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Đường Phạm Hữu Lầu tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Đường Phạm Hữu Lầu. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Đường Phạm Hữu Lầu theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Đường Phạm Hữu Lầu nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm