Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền dự án khu dân cư greenlife  13c, 5,6 tỷ, 85 m2 (5x17). shr
6
5.6 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Khu dân cư Greenlife - 13C tại Khu dân cư Greenlife - 13C, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh
+ Diện tích: 85 m²
+ Giá bán: 5,6 tỷ VND
+ Chiều ngang mặt tiền: 12m
+ Pháp lý đầy đủ
+ Khu vực an ninh, dân cư đông đúc
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại: gặp em Định.
Bán 1 cặp đất 5x20 giá tốt thích hợp xây nhà trọ cho thuê khu làng đại học
8
4.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Lô 5x20 hướng đông bắc
Đường trước mặt 12m
Vị trí đẹp
Liên hệ em tư vấn thêm
Chính chủ bán nhanh 95m2 đất kdc hải yến, mặt tiền nguyễn văn linh, bình chánh, giá chỉ 1.7x tỷ
4
1.75 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Hải Yến, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Anh Vân (1 tin đăng)
Chính chủ bán gấp đất nền dự án ở KDC Hải Yến, Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, HCM cực chất đang cần tìm chủ mới.
Diện tích 95m².
Giá chỉ 1,75 tỷ.
Cam kết vị trí đúng như mô tả, cách bến xe Quận 8 Tạ Quang Bửu chưa đến 2km.
Mặt tiền 5m x dài 19m.
Đường rộng 14m vỉa hè mỗi bên 2m đường trục chính của dự án.
Rất thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Nguyên khu vực này đang ...
Bán lô đất đối diện công viên phúc lộc thọ, thuộc khu dân cư ấp 5 phong phú. dt 7x19,5m sổ riêng
3
13 tỷ 136 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phong Phú 5, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô đất nền đường Số 10B, đối diện công viên Phúc Lộc Thọ, thuộc khu dân cư Phong Phú 5.
- Diện tích 7x19,5m = 136,5m².
- Sổ hồng riêng, đất đối diện công viên mát mẻ quanh năm.
- Vị trí vip nhất khu.
- Chỉ còn đúng 1 lô duy nhất chỗ này kêu bán.
- Đường nhựa rộng 12 mét, xe tải tránh nhau.
- Cho xây dựng gồm 1 hầm và 3 lầu.
- Tiện ích xung quanh trường học quốc tế, chợ, siêu thị, nhà ...
Còn đúng duy nhất 1 nền dt 6x20m, sổ hồng riêng thuộc kdc bình hưng, giá 10,250tỷ
3
10.25 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất nền thổ cư, thuộc dự án KDC Bình Hưng, kế bến xe Q8.
- Ngay dự án cầu đường bình tiên kết nối qua
- Diện tích 6x20m = 120m² full thổ cư, sổ hồng riêng.
- Đường nhựa rộng 12m.
- Bán kính 200m, đầy đủ tiện ích chợ, trường học, siêu thị, uỷ ban...
- Xây dựng tự do.
- Đất đẹp vuông vức, không lỗi phong thuỷ.
- Thuận tiện di chuyển qua các quận trung tâm.
- Giá bán 10tỷ250triệu còn thương ...
Bán đất kdc đại phú, cách đường trần đại nghĩa 50m, đường nhựa 8m
4
Thỏa thuận 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phố Trần Đại Nghĩa, X.Lê Minh Xuân, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất KDC Đại Phú - đường Trần Đại Nghĩa, Lê Minh Xuân, BC.
Diện tích (5x16)=80m².
Đường nhựa 8m.
Cách 50m ra đường Trần Đại Nghĩa.
Bán đất kdc conic 13b, phong phú, bình chánh, giá bán 8,3 tỷ  diện tích 7*18m
4
8.3 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán đất KDC Conic 13B, Phong Phú, Bình Chánh,
Giá bán: 8,3 tỷ - Diện tích: 7*18m, sổ đỏ riêng.
Tiện ích: Dễ dàng di chuyển Quận 1, Quận 7 qua đường NVL, lại liền kề trung tâm giao thương lớn nhất ở Quận 5 và Quận 10 qua Ql. 50 cầu Chà Và Quận 6.
Dễ dàng di chuyển tới Phú Mỹ Hưng, Chợ Bình Điền, đại học RMIT, Phú Mỹ Hưng, Bến Thành, chợ An đông, Chợ lớn.
Khu đô thị Conic đối diện nhiều trường đại ...
Bán đất nền vành đai kdc conic 13b, phong phú, bình chánh. dt 120m2, giá bán 75 triệu/m2
3
9 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Đất nền đẹp ở khu đô thị mới 13B Conic, Phong Phú, Bình Chánh, HCM.
Diện tích 120m², giá bán: 75 triệu/m².

+ Vị trí cực kỳ thuận lợi cho việc phát triển và đầu tư.
+ Khu vực dân cư đông đúc, thoáng đãng.
+ Gần gũi với những tiện ích sống động.

Cách trường cấp 1, THCS, cấp 3 Phong Phú 2km. Trường Quốc tế 500m.
Đối diện các trường Đại học kinh tế...
Cách chợ Tân Đoàn Việt 1.5km.
Cách công viên ...
Siêu phẩm đất nền kdc conic lô đẹp hiếm, giá chỉ 8,15 tỷ, diện tích 7m x 19m
3
8.5 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
SIÊU PHẨM ĐẤT NỀN KDC CONIC LÔ ĐẸP HIẾM, GIÁ CHỈ 8,15 TỶ
Cơ hội sở hữu lô đất vị trí vàng trong khu dân cư chuẩn sống xanh an ninh đẳng cấp.
Diện tích: 7m x 19m Nở ngang đẹp, phong thủy cực chuẩn
Sổ hồng riêng, thổ cư 100%, sang tên trong ngày
Khu dân cư đồng bộ dân trí cao hạ tầng hoàn chỉnh, thích hợp xây nhà ở ngay hoặc đầu tư sinh lời bền vững
Giá chỉ: 8,15 tỷ Giá tốt nhất trong ...
Cần bán lô đất đẹp giá rẻ kdc 13a hồng quang đường nvl giá chỉ 37,5 tỷ( tl)  0937 777 ***
3
Thỏa thuận 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hồng Quang 13A Nam Sài Gòn, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán lô đất A19 KDC 13A Hồng Quang, ngay đường Nguyễn Văn Linh. DT 7*20, Vị trí đẹp sát đường chính.
Chính chủ thiện chí bán giá 37,5 tr/m( Có thương lượng)
Xem đất và đàm phán chính chủ liên hệ A. Hiền ,
Bán lô đất 5 x 20100m đường 22m kdc đại phúc , xã bình hưng , bình chánh giá 7tỷ8 tl.
5
7.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất 100m²(5 x 20) KDC Đại Phúc, xã Bình Hưng , Bình Chánh.

- Diện tích : 5 x 20- 100m2

- Hiện trạng đất trống

- Vị trí : Mặt tiền đường 22m -KDC Đại Phúc, liền kề T 30, đối diện 6b intresco và trường Quốc Tế Anh - Việt.

- Cách Ngã tư Nguyễn văn linh 500m, TTTM Aeon 1,5km, gần chợ , trường học các cấp

- Lô đất phù hợp xây dựng, thiết kế yêu cầu gia đình an cư.

- Pháp lý: Hợp đồng ...
1 lô duy nhất 95m2 ngay tthc bình chánh  kế kcn tân tạo dân cư đông đúc giá 2tỷ9
4
2.9 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 13, X.Bình Chánh, H.Bình Chánh, HCM

Chủ cần ra gấp nền KDC Tân Tạo.
- Vị trí: Nằm ngay TTHC Bình Chánh, nút giao tân tạo thuận tiện di chuyển về phía TT Thành phố.
- Bán kính xung quanh 500m đầy đủ rất cả tiện ích từ BV nhi Đồng 3, Trường ĐH, chợ Bình Điền.
- Nằm ngay KCN Tân Tạo dân cư đông kinh doanh sôi nỗi tính thanh khoản nhanh ra liền dòng tiền.
- Nằm vị trí đắc địa gần khu Depot Metro Tân Kiên, Cầu Bình Điền mở rộng trong ...
Bán gấp lô đất biệt thự kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh 16x18(288m2) sổ hồng giá 54tr/m2
3
15.55 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ bán gấp lô đất biệt thự KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 16 x 18m (288m²).
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Giá 54tr/m².
Lh .
Cần bán lô góc đường số 3 và 6 tại kdc an phú tây. 146m2 giá 7ty2 (thương lượng)  0931 112 ***
5
7.2 tỷ 146 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô góc KDC An Phú Tây

Vị trí: Đường Số 3 và Số 6 KDC An Phú Tây, Bình Chánh, HCM

Diện tích: 7.5x21m = 147m² ( vạc góc)
Giá: 7 tỷ 2 (thương lượng)
Pháp lý: Sổ đỏ sang tên
Thích hợp: Ở, đầu tư, kinh doanh mua bán, trục đường lớn, dân cư đông đúc, BĐS đang cho thuê có nguồn thu

Lh: (Ngân)
Bán đất nền dự án khang điền bình chánh, 5,3 tỷ, 100m2, giá ưu đãi uy tín
20
5.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Bình Chánh, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Nền đất dự án tọa lạc tại Khang Điền Bình Chánh, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh), với vị trí thuận lợi và không gian sống lý tưởng. Diện tích 100m², dự án Khang Điền Bình Chánh mang đến một môi trường sống đẳng cấp với nhiều tiện ích nổi bật.
- Giá bán: 5,3 tỷ VND
- Hướng cửa chính: Tây
- Chiều ngang mặt tiền: 12m
- Chiều rộng ...
Bán gấp lô đất mặt tiền đường vành đai kdc 13b conic. dt 6x20m, đường số 1 sổ hồng. giá 68tr/m2
4
8.16 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất đường Số 1 (đường Vành Đai) KDC 13B Conic mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 6x20m mặt tiền đường Vành Đai 60m (Đường Số 1).
Sổ hồng riêng.
Giá 68tr/m².
LH .
Bán gấp lô đất nhà phố kdc conic 13b.diện tích 6x18 sổ hồng riêng.giá 6,660 ty thương lượng
3
6.66 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất nhà phố KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh
Diện tích 6x18
Đường 12m đã ép cọc
Sổ hồng riêng
Giá 6ty660 tl
Lh
Bán đất nền 5 x 1785m2 kdc greenlife 13c mặt tiền 12m  sổ đỏ cá nhân. xã bình hưng phong phú bc .
5
5.3 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất 5 x 17- 85m²-đường 12m- KDC Greenlife (13C)xã Bình Hưng ( Phong Phú , BC cũ)

: 5tỷ300 TL_

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân công chứng mua babs liền

- Hiện trạng đất trống

- Vị trí:. Khu dân cư đông đúc đường nội bộ nối liền Dự án 13B Conic, 13E, 13A,,,Đối diện trường Đại Học Kinh Tế , Văn Hiến.

- Kết nối giao thông Mt Nguyễn Văn Linh , ngay cầu Bà Lớn,,,đầy đủ tiện ích cho gia đình, ...
Cần bán lô đất khu trung sơn vị trí cực đẹp, không có khách sạn dt 100m giá 138tr/m2,  0931 017 ***
3
13.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán đất nền khu dân cư Trung Sơn, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh. Diện tích 5*20m, Tổng là 100m. Vị trí đẹp, gần sông, công viên, không có khách sạn.
Sổ đỏ chính chủ thiện chí xây dụng ngay, bán giá 138tr/m².
Qúy khách có nhu cầu xem đất thực tế và đàm phán chính chủ LH Em Dung , .
Cần bán lô đất 100m kdc dương hồng garden house mizuki park giá 9,3 tỷ( tl)  a.hiền 0937 777 ***
3
9.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Thông tin mô tả
Hiện trạng
+ Sổ hồng riêng, Công chứng ngay
+ Đất trống , được phép xây dựng 5 tầng,1 hầm 4 lầu,
+ View đối diện công viên đẹp thoáng mát
+ khu dân tri tốt, đông đúc,
+ Dương Hồng Garden House, Mizuki Park Gần Parc Mall Quận 8
+ Di chuyển qua các quận trung tâm chỉ 5 phút, q8, q5, q4, q7, q1.
========
+ Tiện ích xung quanh, Central Premium, Parc Mall Tạ Quang Bửu, Cao lỗ, satra ...
Từ 20 tới 40 của 239

Xem quy hoạch tại H. Bình Chánh, Hồ Chí Minh