Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 5x17m 85m2 khu dân cư greenlife 13c cơ hội vàng đầu tư & an cư 5.6 tỷ
9
5.6 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

BÁN ĐẤT 5x17m 85m² KHU DÂN CƯ GREENLIFE 13C CƠ HỘI VÀNG ĐẦU TƯ & AN CƯ 5.6 TỶ

Khu dân cư Greenlife 13C khu phân lô, biệt thư cao cấp, dân trí cao, an ninh, đường rộng thoáng.
Diện tích: 5m x 17m công nhận đủ, vuông vức đẹp.

Ưu điểm nổi bật:
Lô đất đẹp, ngang 5m dễ thiết kế nhà phố, biệt thự mini hoặc căn hộ dịch vụ.
Đường nội khu rộng, xe hơi quay đầu thoải mái.
Khu vực xây dựng hầm 4 ...
Bán lô đất nền 2 mặt tiền đường 16m dt 127m2 kdc dương hồng, sát đường số 1. chỉ 100tr/m2. tl
3
12.7 tỷ 127 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dương Hồng Garden House, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

- Vị trí hiếm. 2 mặt tiền đường 16m và đường 12m. Hạ tầng hoàn chỉnh.
- Phù hợp vừa kinh doanh vừa ở, cho thuê văn phòng công ty..
- Sát trục đường chính số 1. Cách Nguyễn Văn Linh vài trăm m.
Pháp lý chuẩn. Chính chủ TL.
LH Val tư vấn xem đất nhiệt tình.
# NHẬN KÝ GỬI NHÀ ĐẤT
Bán 2 lô 5 x 21m 105m2 có móng dưới đất 76 triệu/m2/lô tl kdc đại phúc, bình hưng, bình chánh
3
7.98 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất - 105m² - (5 x 21m) - MT đường 12m KDC Đại Phúc - xã Bình Hưng, Bình Chánh.

- Diện tích đất: 5 x 21m - 105m² - có móng cọc ở dưới đất.

- Vị trí: Mặt tiền đường lớn 12m KDC Đại Phúc, liền kề KDC 6B intresco, T 30, ngay trường Quốc Tế Anh - Việt.

- Cách ngã tư Nguyễn Văn Linh 500m, TTTM Aeon 1.5km, tiện đi các quận.

- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, sổ cty, xây nhà HC.

- Giá: 76 triệu/m² ...
Khu dân cư đại phúc  đất nền vị trí tuyệt đẹp  đường ô tô 40m  3 làng đường  100m2  nhinh 7ty
3
7.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

KHU DÂN CƯ ĐẠI PHÚC - ĐẤT NỀN VỊ TRÍ TUYỆT ĐẸP - ĐƯỜNG Ô TÔ 40M - 3 LÀNG ĐƯỜNG - 100M2 - CHỈ 7,99 TỶ

Lô đất đẹp: 100m (5m x 20m) vuông vức
Đường trước nhà 40m khu quy hoạch chuẩn chỉnh
Khu dân cư hiện hữu, xây dựng đồng bộ, an ninh
Phù hợp xây nhà ở, căn hộ dịch vụ, đầu tư lâu dài
QHXD: xây dựng tối đa 5 tầng
Vị trí: KDC Đại Phúc - Dễ dàng di chuyển sang quận 8- quận 7- quận 1- quận 5
- ...
Bản đất mặt tiền đường 10m kdc dương hồng  view công viên 5x19m 95m2 . nhỉnh 9 tỷ.
4
9.35 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dương Hồng Garden House, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 10M KDC DƯƠNG HỒNG VIEW CÔNG VIÊN 95M . NHỈNH 9 TỶ.
DT: 5 x 19m 95m công nhận
Đất trống dễ xây, GPXD: hầm + trệt + 2 lầu + sân thượng
Khu dân cư hiện hữu, đường rộng, view công viên cực đẹp
Gần Nguyễn Văn Linh Phạm Hùng Mizuki Park
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng
Chủ vay ngân hàng cần bán gấp giá tốt thương lượng

Liên hệ: Val
Nhận ký gửi mua bán nhà đất ...
Bán lô đất kdc bình hưng đối diện bến xe quận 8, 4mx22m, chỉ hơn 8 tỷ
4
8.4 tỷ 88 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Diện tích đất 88m² ngang 4m dài 22m
KDC đồng bộ. Không quy hoạch ,khu vực xây dựng được 4 tầng
Sổ hồng riêng ,công chứng ngay
Đất nằm gần các tuyến đường lớn như tạ quang bửu, bùi minh trực, quốc lộ 50m ,bình hưng ,nguyễn văn linh.
Lh Thông (giá tốt chính chủ)
Bán đất đường 16m kdc phong phú 4  khang điền, bình chánh. dt 5 x 20m, giá 5.4 tỷ
5
5.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: tomy (13 tin đăng)
- Diện tích: 5 x 20m (100m²).
- Hướng: Tây - Bắc.
- Mặt tiền đường rộng 16m xe hơi chạy vi vu.
- Gần chung cư lovera với đầy đủ mọi tiện ích: Siêu thị, hồ bơi, trường học, công viên, vv...
- Sổ đỏ riêng cầm tay.
- Giá bán: 5.4 tỷ.
- Liên hệ: .

(Kết bạn Zalo: để cập nhật & theo dõi đầy đủ sản phẩm đang bán Quận 7 - Nhà Bè - Lovera Khang Điền).
Bán lô đất trong kdc an phú tây 47 mẫu  đường số 09 21,5m  166m2
4
5.85 tỷ 166 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán lô đất trong KDC An Phú Tây 47 mẫu
- Diện tích: 166m² 8x20.7 full thổ
- Sổ hồng riêng
- Giá bán: 5.850 tỷ/lô - giá vô cùng rẻ
____________________________
- Bán kinh 50-200m có đầy đủ các tiện ích, trường học mẫu giáo, câp 1,2 đầy đủ
- Chợ, Bách Hóa Xanh
- 15P di chuyển tới Phú Mỹ Hưng
- 20-25phut tới Quận 1
____________________________
LH Em Dũng: xem đất
Lô đất vị trí đẹp giá chỉ 4,5 tỷ không có móng chủ bán gấp
7
4.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Lô 5x20m
Hướng đông bắc
Vị trí đẹp
Chính chủ gửi bán
Liên hệ
Đất biệt thự view sông kdc conic giá thấp hơn mặt bằng chủ gửi bán nhanh, thương lượng mạnh!
4
16.43 tỷ 269 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất biệt thự view sông KDC Conic Bình Chánh.
Giá thấp hơn mặt bằng chủ gửi bán nhanh, thương lượng mạnh!

Thông tin lô đất:

Diện tích: 13 x 20,7m (269,3m²).
Loại hình: Đất biệt thự xây dựng tự do.
Vị trí cực đẹp: Đối diện công viên + view sông thoáng mát, hiếm có.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh dân trí cao.

Lô này chỉ: 61 triệu/m² rẻ hơn thị trường.

Lợi thế nổi bật:

View kép: Công viên + sông ...
Nền đẹp 5x20m kdc phong phú 4, sổ hồng riêng, đường 52m, giá tốt 6,8 tỷ
5
6.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Nền đẹp mặt tiền đường 52m KDC Phong Phú 4.
- Vị trí cực sáng, thích hợp xây ở kết hợp kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản.

- Mặt tiền đường Số 12 rộng 52m, lưu thông cực thoáng.

- Diện tích: 5x20m = 100m².

- Hướng Đông Nam.

- Giá bán: 6,8 tỷ.

- Pháp lý: Sổ hồng riền.

- Xây dựng tối ưu: 1 hầm + 1 trệt + 3 lầu + sân thượng.

- Phù hợp mở văn phòng, spa, căn hộ dịch vụ hoặc vừa ở vừa kinh ...
Bán nền đất thổ cư 5m x 20m  kdc phạm văn hai, sổ hồng riêng sang tên công chứng ngay
5
4.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Phạm Văn Hai, X.Phạm Văn Hai, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất chính chủ KDC Phạm Văn Hai - Bình Chánh - HCM (nay là xã Tân Vĩnh Lộc).

Cách mặt tiền Võ Văn Vân 100m.

Diện tích: 5m x 20m (100m²).
Mặt tiền đường 16m.

Thổ cư 100%.
Sổ hồng riêng - sang tên công chứng ngay.

Tiện ích xung quanh: Siêu Thị Coopmart, trường học các cấp I, II, III,..

Giá bán: 4 tỷ 850 triệu.
Lh xem đất gặp Tài.
Dự án khu đô thị 100m2 giá(1ti2.5.0)  kdc bình hưng  bình chánh  quốc lộ 50 ngay bến xe quận 8
3
Thỏa thuận 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Ngân (2 tin đăng)
Dự án khu đô thị - KDC Bình Hưng Bình Chánh City.
Vị trí đắc địa: Mặt tiền Quốc Lộ 50, cách bến xe Quận 8 chỉ 2 phút.
Sổ hồng riêng (SHR) Xây dựng tự do.
Ngân hàng thẩm định cho vay đến 70%.
Bảng giá đất nền (hạ tầng hoàn chỉnh).
- 5 x 20m = 100m².
Tiện ích nội khu:
Trung tâm thương mại, chợ.
Trường học quốc tế các cấp.
Bệnh viện quốc tế Nhật Hàn.
Công viên cây xanh lớn.
Giao thông thuận tiện về ...
Bán đất nền dự án greenlife 13c, 6.3 tỷ vnđ, 85 m2, sổ đỏ chính chủ cầm tay
3
6.3 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Kim Hà (2 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu đất nền dự án Greenlife 13C với diện tích 85 m², giá bán 6.3 tỷ VND.

+ Đất nền dự án sở hữu pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào 16m, thuận tiện cho việc xây dựng và lưu thông.
+ Hướng cửa chính Tây Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.

Dự án Greenlife 13C không chỉ mang lại một không gian sống lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời hấp ...
Bán đất biệt thự siêu đẹp 12mx24m, kdc bình hưng  bình chánh
3
23.04 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất biệt thự KDC Bình Hưng - Bình Chánh.
- Vị trí thuận lợi di chuyển về các Quận trung tâm: Q. 1, Q. 5, Q. 7, Q. 10. V. V.
- Gần trường học, siêu thị, bệnh viện lớn. V. V.
- Diện tích: 12m x 24m = 288m².
Có sẵn nhà kho có thể sử dụng ngay hoặc cho thuê.
- Thích hợp xây dựng mới.
- Pháp lý: Sổ đỏ.
Liên hệ: để xem thực tế.
Cần bán gấp lô biệt thự kdc conic 13b phong phú dt 288m2 sổ hồng riêng, giá 55 triệu/m2 0932 089 ***
5
15.84 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất biệt thự sổ hồng riêng KDC 13B Conic Phong Phú Bình Chánh nay là Xã Bình Hưng TPHCM
Vị trí mặt tiền Nguyễn Văn Linh đồi diện trường ĐH Văn Hiến

Diện tích: 16 x 18m (288m²).
Sổ hồng riêng.
Hướng tây nam.
GPXD ngay.
Giá 55 triệu/m².
Ngân hàng hỗ trợ vay.

Lh: Em Nguyên Land.
Sở hữu ngay nền mặt tiền đường 52m, kdc phong phú 4, bình hưng
4
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

ĐẦU TƯ THÔNG MINH - SỞ HỮU NGAY NỀN MẶT TIỀN ĐƯỜNG 52M

Chỉ 7 tỷ cho một vị trí mặt tiền kinh doanh tại TP.HCM. Đâu là lý do bạn không nên bỏ lỡ?
1. Hạ tầng chuẩn chỉnh: Đường số 12 rộng 52m, vỉa hè thênh thang, điện âm nước máy, hạ tầng Khang Điền chưa bao giờ làm nhà đầu tư thất vọng.

2.Vị trí "Sạch": Cam kết nền sạch 100% (Không vướng cống/tụ điện/đâm đường).

3 Tiện ích "Tận cửa": Trong bán ...
Bán đất mt dg số 8 kdc trung sơn, giá 17,6 tỷ, dt 5x20 phong thủy tốt, hot
3
17.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền dự án tại Khu Dân cư Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh (Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 100m², giá bán 17,6 tỷ VND. Đất có mặt tiền rộng 5m, đường vào rộng 24m, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Vị trí đất có phong thủy tốt, thích hợp cho mọi nhu cầu sử dụng. Khu dân cư Trung Sơn nổi bật với nhiều tiện ích xung ...
Duy nhất 1 nền view sông ông lớn ,khu dân cư t30 5x20 giá 8.5 tỷ sổ đỏ  0357 313 ***
3
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Em trai chủ nhà cần bán

Một nền duy nhất view sông ông lớn ,đường trước nhà 20m ,rộng rãi thoáng mát

Diện tích nền 5 x 20 =100m2

Gía bán 8.5 tỷ ( có thương lượng )

Xây dựng 1 hầm 1 trệt 2 lầu sân thượng ,sổ đỏ chọn thầu tự do

Khu dân cư cao cấp ,yên tĩnh ,dân trí cao ,di chuyển 5 phút qua PMH .Vào Quận 1,quận 5, 6 chỉ 10 phút .

LH Vương đàm phán 24/7
Bán đất nền dự án tại khu dân cư trung sơn, giá tốt 137 triệu/m2, 100m2
3
13.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền dự án tại Khu Dân cư Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh - Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ với diện tích 100m², giá 137 triệu/m².

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
+ Hướng cửa chính: Bắc.
+ Mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 12m, phù hợp cho ô tô.
+ Phong thủy tốt, tạo điều kiện phát triển thuận lợi.

Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên - hồ sinh thái - Him Lam.
*** Còn nhiều vị trí ...
Từ 80 tới 100 của 239

Xem quy hoạch tại H. Bình Chánh, Hồ Chí Minh