Bán đất biệt thự, dự án tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
SIÊU PHẨM LÔ GÓC TỔ 12 AN TOÀN - DƯƠNG KINH - DIỆN TÍCH KHỦNG 180M2
5
36 triệu 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Phong Sắc, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Người đăng: Mr Sinh (5 tin đăng)

Thông tin chi tiết:

Vị trí: Tổ 12 An Toàn, phường Anh Dũng, quận Dương Kinh, Hải Phòng.

Diện tích: 180m2.

Mặt tiền: Ngang 10m.

Đặc điểm: Lô góc vị trí cực đẹp và hiếm, không lỗi phong thủy, cam kết không dính quy hoạch.

Lợi thế đầu tư và tiện ích:

Đường thông các ngả, giao thông cực kỳ thuận tiện.

Cách mặt ...
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI THÁI LAI - KIẾN THỤY - NGÕ RỘNG Ô TÔ VÀO THOẢI MÁI
5
1.53 tỷ 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 10, X.An Tiến, H.An Lão, HP

Người đăng: Mr Sinh (3 tin đăng)

Thông tin chi tiết:

Vị trí: Thái Lai, khu vực gần Đường tỉnh 361, Hải Phòng.

Diện tích: 75m2 (diện tích sử dụng thực tế hơn 100m2).

Mặt ngang: 4,3m.

Giao thông: Ngõ bê tông trước đất rộng 4m, ô tô ra vào tận nơi rất thuận tiện.

Ưu điểm nổi bật:

Vị trí đẹp, nằm trong khu dân cư đông đúc, dân trí cao và an ...
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG NHỰA PHƯỜNG BÀNG LA - ĐỒ SƠN - 87m2 - Đồ Sơn - Giá 9xx triệu
5
1.62 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 361, P.Bàng La, Q.Đồ Sơn, HP

Người đăng: Mr Sinh (2 tin đăng)
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG NHỰA PHƯỜNG BÀNG LA - ĐỒ SƠN

Thông tin chi tiết lô đất:

Diện tích: 87m2 (Ngang 4,8m) + 10m2 lưu không phía sau.

Vị trí: Mặt đường nhựa thông thoáng tại phường Bàng La, quận Đồ Sơn.

Đặc điểm: Đất không lỗi phong thủy, không dính quy hoạch, khu dân cư phát triển mạnh.

Tiện ích xung quanh:

Cách trục đường nhựa chính 361 Bàng La chỉ vài chục mét.

Cách đường bộ ...
BÁN LÔ ĐẤT TẠI TỔ 4 HÒA NGHĨA - DƯƠNG KINH - ĐẦY ĐỦ TIỆN ÍCH
5
1.28 tỷ 63 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 57, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Người đăng: Mr Sinh (2 tin đăng)

Thông tin chi tiết:

Địa chỉ: Tổ 4 Hòa Nghĩa, quận Dương Kinh, Hải Phòng.

Diện tích: 63,2m2.

Vị trí: Lô đất nằm tại khu vực giao thông thuận tiện, cách trục đường chính Đại Thắng chỉ vài trăm mét.

Tiện ích xung quanh:

Ngay gần Trạm y tế phường Hòa Nghĩa.

Rất gần hệ thống trường học các cấp: trường mầm non, cấp 1 và ...
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TRỤC CHÍNH CÔNG VIÊN HẢI THÀNH - DƯƠNG KINH
5
43 triệu 177 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 18, P.Hải Thành, Q.Dương Kinh, HP

Người đăng: Mr Sinh (2 tin đăng)
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TRỤC CHÍNH CÔNG VIÊN HẢI THÀNH - DƯƠNG KINH

Thông tin chi tiết lô đất:

Vị trí: Tổ 3A Hải Thành, quận Dương Kinh, Hải Phòng.

Diện tích: 177m2.

Mặt ngang: 5m.

Hạ tầng: Mặt đường nhựa rộng 7,5m, giao thông vô cùng thuận tiện.

Ưu điểm và tiện ích:

Vị trí đắc địa ngay mặt trục chính, cách công viên Hải Thành chỉ khoảng 20m.

Kết nối giao thông thuận lợi, cách ...
BÁN ĐẤT TUYẾN 2 TỈNH LỘ 362 - GẦN CHỢ GỐC ĐA - KIẾN MINH, KIẾN THỤY
5
1.48 tỷ 70 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 362, X.Minh Tân, H.Kiến Thụy, HP

Người đăng: Mr Sinh (2 tin đăng)

Thông tin chi tiết:

Diện tích: Gần 70m2

Mặt tiền: Ngang 6,5m (rất thoáng và đẹp)

Hướng: Đông Bắc

Ngõ rộng: Khoảng 5,5m, ngõ thông, ô tô ra vào thoải mái.

Vị trí và tiện ích:

Nằm tại trung tâm Ngã 4 Chợ Sáng Gốc Đa, Minh Tân.

Cách Tỉnh Lộ 362 chỉ 50m, nối thông sang Hương Lộ 401.

Chỉ 450m đến Ủy ban, Chợ ...
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI KHU TÁI ĐỊNH CƯ ANH DŨNG 5 - DƯƠNG KINH - HẢI PHÒNG
5
2.42 tỷ 40 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Anh Dũng 5, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Người đăng: Mr Sinh (2 tin đăng)

Thông tin chi tiết lô đất:

Vị trí: Khu tái định cư Anh Dũng 5, quận Dương Kinh.

Diện tích: 40m2.

Mặt tiền: Ngang 4m, đất vuông vắn, cực kỳ đẹp.

Hạ tầng: Đường rộng 12m, giao thông kết nối vô cùng thuận tiện.

Ưu điểm nổi bật:

Lô đất nằm tại vị trí trung tâm quận Dương Kinh, khu vực đang có tốc độ xây dựng ...
Bán lô đất đẹp tại tđc chợ hoa quả, hồng bàng, hải phòng. anh chị em có nhu cầu inbox 0909 369 ***
3
3.75 tỷ 50 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Huy Riverside, P.Thượng Lý, Q.Hồng Bàng, HP

Bán lô đất 50m² tại TĐC VinHomes Riverside Hồng Bàng, Hải Phòng.
Liên hệ
Suất ngoại giao vip dự án soil garden cạnh tthc mới hp
3
6.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sol Garden, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Người đăng: Ky An (4 tin đăng)
Đang cần bán một số lô Liền kề 90m dự án Soil Garden
- Chân cầu Nguyễn Trãi
- Cạnh TT Hành chính mới Hải Phòng
- Hỗ trợ vay Bank
- Nằm trong quần thể Vship
LH CĐT :
LÔ ĐẤT ĐẸP HẢI THÀNH 1 – GIÁ TỐT, VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - 56.5m2 - ĐỒ SƠN - Giá 2x triệu
5
410 triệu 56 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 353, P.Bàng La, Q.Đồ Sơn, HP

Người đăng: Mr Sinh (4 tin đăng)
LÔ ĐẤT ĐẸP HẢI THÀNH 1 – GIÁ TỐT, VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 40,3m2.

Mặt ngang: 4,2m (rất dễ thiết kế và xây dựng nhà).

Vị trí: Tọa lạc tại khu vực Hải Thành 1, chỉ cách mặt đường 353 vài chục mét, giao thông đi lại cực kỳ thuận tiện.

Pháp lý: Chuẩn chỉnh, không lỗi phong thủy, không nằm trong quy hoạch.

Tiện ích và môi trường sống:

Khu dân cư đông đúc, an ...
Chính chủ bán nhanh lô đất đẹp  giá tốt tại kđt cựu viên, kiến an, hải phòng
3
4.75 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cựu Viên, P.Bắc Sơn, Q.Kiến An, HP

Người đăng: Binh Le (1 tin đăng)
Vị trí: Thửa đất 27 Lô NO-07, số 43 đường Tân Viên, Khu đô thị mới Cựu Viên, phường Kiến An, Hải Phòng

Khu vực đẹp và đáng sống bậc nhất Kiến An

Diện tích: 100m² (5x20m)
Giá bán: 4,750 tỷ ( có thương lượng)

Ưu điểm nổi bật:
Đường trước mặt rộng 8m, vỉa hè 5m
Đường phía sau rộng 5,5m
Hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận tiện
Gần chợ, trường học, bệnh viện và đầy đủ tiện ích xung quanh
...
BÁN LÔ ĐẤT TIỀM NĂNG TẠI TIỂU TRÀ, HƯNG ĐẠO - DƯƠNG KINH
5
1.68 tỷ 50 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phố Tiểu Trà, P.Hưng Đạo, Q.Dương Kinh, HP

Người đăng: Mr Sinh (5 tin đăng)
BÁN LÔ ĐẤT TIỀM NĂNG TẠI TIỂU TRÀ, HƯNG ĐẠO - DƯƠNG KINH

Vị trí: Tiểu Trà, phường Hưng Đạo, quận Dương Kinh. Lô đất mới chưa từng xuất hiện trên thị trường.

Diện tích: 50m2.

Mặt tiền: Ngang 4m.

Giao thông: Đường trước đất là đường bê tông rộng 4,5m, hai ô tô tránh nhau thoải mái.

Tiện ích: Nằm trong khu dân cư đông đúc, bán kính gần đầy đủ trường học các cấp, chợ, và nhiều công ty ...
Bán gấp lô biệt thự tại kđt seoul ecohome chỉ 22,5tr/m²
4
4.05 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Seoul Ecohome, X.Lê Lợi, H.An Dương, HP

Gấp lô biệt thự chỉ 22,5tr/m² 180m² ngang 9m giá vẫn bớt xén được cho ae đầu tư nhanh tay.

Siêu phẩm giá tốt nhất KĐT Seoul Ecohome Tràng Duệ.

Bán lô đất rẻ nhất khu đô thị Seoul Ecohome, vị trí đắc địa ngay cạnh nhà ở xã hội Tràng Duệ.
Diện tích: 180 m², mặt tiền 9 m.
Hướng: Đông Bắc.
Đường trước đất trải nhựa 12 m, có vỉa hè, thông các ngả.
Phía sau có công viên sân bóng siêu thoáng. Chuẩn ...
Đất biệt thự vườn hồng, hải an. dt 131.25m2, giá 54 tr/m2
4
7.09 tỷ 131 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Cần chuyển nhượng lô đất khu BT Vườn Hồng. Lô đất đẹp ko lỗi lầm nằm khu dân cư văn minh & tiện ích.
- Diện tích: 131.25m² ngang 7.5m dài 17.5m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Bắc.
Giá: 5x ạh LH: - Trần Phô.
Bán đất tái định cư tại tràng cát, hải an, hải phòng giá ưu đãi 50 triệu / m2
3
2.5 tỷ 50 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Thành Tô, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Đất nền tái định cư Tràng Cát, Phường Hải An, Hải Phòng, mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn với những đặc điểm nổi bật:
+ Diện tích 50 m², giá 50 triệu / m².
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, thuận lợi cho phong thủy.
+ Chiều ngang mặt tiền 4.2m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Chiều rộng ngõ trước 6m, dễ dàng tiếp cận cho ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.

Điểm nổi bật của đất nền ...
Siêu hiếm bán đất nền biệt thự tại sao đỏ/ dk 200m2
3
10 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Anh Dũng II - Sao Đỏ I, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Với diện tích 200m² mặt tiền 10m, lô đất tọa lạc tại tuyến 2 Phạm Văn Đồng.
+ Vị trí đẹp gần ngay Pearl River
+ Pháp lý : Công chứng hợp đồng mua bán chủ đầu tư, xây xong nộp sơ ra bìa.
+ Hướng: Tây Nam
+ Đường vào rộng 12m
+ Cơ sở hạ tầng xung quanh chiếm tới 90% nên độ hiếm của lô đất rất cao.
+ Giá 50tr/m2

Liên hệ ngay với Hoàng Việt Long qua số điện thoại để biết thêm chi tiết.
Thiện chí bán đất nền biệt thự sao đỏ 400m2 đường rộng tới 26m. giá chỉ 48tr/m2
3
19.2 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Anh Dũng II - Sao Đỏ I, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Đất nền này phù hợp cho việc xây dựng biệt thự ở hoặc làm công ty. Được quy hoạch rõ ràng, dự án Sao Đỏ hứa hẹn sẽ mang đến một môi trường sống lý tưởng.

- Diện tích: 400m² mặt tiền 20m
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Đường nội bộ rộng tới 26m
- Pháp lý : Công chứng hợp đồng mua bán chủ đầu tư, xây xong nộp hồ sơ ra bìa.
- Giá: 48 triệu/m² ( Có thỏa thuận )

Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số ...
Bán lô đất 150m²  hướng nam. khu biệt thự vườn hồng hải an. giá 62.5 triệu/m²
4
9.38 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 150m² - hướng Nam. Khu biệt thự Vườn Hồng Hải An. Giá: 62.5 triệu/m².

Diện tích: 150m².
Hướng: Nam mát mẻ quanh năm.
Giá: 62.5 triệu/m².

Vị trí vàng tiện ích đủ đầy:

Thuộc khu biệt thự Vườn Hồng, khu đô thị xanh cao cấp bậc nhất Hải Phòng.

Hệ thống đường nội khu rộng vỉa hè thoáng cây xanh phủ khắp, mang lại cảm giác yên bình, sang trọng.

Gần hồ điều hòa trung tâm, tản bộ mỗi ...
Bán đất khu biệt thự vườn hồng, đằng hải. giá 60 triệu/m2
3
11.22 tỷ 187 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất khu BT Vườn Hồng, Đằng Hải. Giá: 60 triệu/m².
Thông tin lô đất thuộc dự án - Khu đô thị Vườn Hồng.
- Diện tích: 187m², ngang 10m.
- Hướng: Tây Nam & sổ đỏ chính chủ.
- Quy hoạch xây biệt thự.
- Giá: 60 triệu/m².
Chi tiết xin vui lòng liên hệ: (Zalo - Hoàng Hiếu).
Nhà đất Vườn Hồng.
Bán đất lô góc 2 mặt tiền tại khu đô thị vườn hồng  quận hải an. giá 62.5triệu/m2 (có thỏa thuận)
4
14.78 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất lô góc 2 mặt tiền khu đô thị Vườn Hồng tại quận Hải An, Hải Phòng. Giá: 62.5 triệu/m² (có thỏa thuận).
Bạn đang tìm kiếm một mảnh đất vừa đẹp về vị trí, vừa chuẩn về phong thủy? Đây chính là cơ hội hiếm có dành cho bạn:
Diện tích trên bìa: 236.5m² (ngang 18m, sâu 20m).
Diện tích thực tế: 260m².
Giá chào bán: 62.5 triệu/m² (có thương lượng).
Hướng: Đông Tứ Trạch (chính Bắc & chính Đông) ...
Từ 40 tới 60 của 88

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm