Bán lô đất 150m² hướng nam. khu biệt thự vườn hồng hải an. giá 62.5 triệu/m²

Đăng: 06/05/2026
Giá: 9.38 tỷ
150 m2

Bán lô đất 150m² - hướng Nam. Khu biệt thự Vườn Hồng Hải An. Giá: 62.5 triệu/m².

Diện tích: 150m².
Hướng: Nam mát mẻ quanh năm.
Giá: 62.5 triệu/m².

Vị trí vàng tiện ích đủ đầy:

Thuộc khu biệt thự Vườn Hồng, khu đô thị xanh cao cấp bậc nhất Hải Phòng.

Hệ thống đường nội khu rộng vỉa hè thoáng cây xanh phủ khắp, mang lại cảm giác yên bình, sang trọng.

Gần hồ điều hòa trung tâm, tản bộ mỗi chiều trong không gian trong lành, mát mẻ.

Chỉ vài phút tới Big C, Aeon Mall, Vincom Plaza, Vinhomes Marina, thuận tiện mua sắm, giải trí, ăn uống.

Trường học, bệnh viện, siêu thị, công viên, trung tâm thể thao bao quanh đáp ứng mọi nhu cầu cuộc sống hiện đại.

Dân trí cao, an ninh 24/7, môi trường sống văn minh lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc người thành đạt.

Pháp lý chuẩn chỉnh Sổ đỏ chính chủ Sẵn sàng sang tên ngay!
Thích hợp để xây biệt thự nghỉ dưỡng, ở lâu dài hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

Liên hệ ngay để xem đất và chọn vị trí đẹp nhất trong khu Biệt thự Vườn Hồng hôm nay!

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: Vườn Hồng
Giá: 9.38 tỷ
Diện Tích: 150 m2
Đường Trước Nhà: 12 mm
Mặt Tiền: 7,5 mm
Hướng Nhà: Nam
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 28946589
Ngày Đăng: 06/05/2026 - 20/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ