Bán đất biệt thự, dự án tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô góc biệt thự vườn hồng diện tích 193.5m²  giá 63 triệu/m²
5
12.19 tỷ 193 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô góc biệt thự Vườn Hồng diện tích 193.5m²- Giá: 63 triệu/m²

Thông tin sản phẩm:
- Diện tích: 193.5m² ngang rộng trên 15m
- Hướng: Tây & Bắc, sổ đỏ chính chủ
- Đường nội bộ quy hoạch 12m
- Vị trí thuận tiện, dân cư đi lại sầm uất, có thể kinh doanh buôn bán hoặc mở văn phòng, siêu thị mini, nằm ngay sát công viên, trường mầm non quốc tế và nhiều tiện ích khác.
- Giá bán: 63 triệu/m2

Liên ...
Bán lô đất 125m2 tại khu biệt thự vườn hồng  đằng hải  hải an  hải phòng. giá 60 triệu/m2
5
7.5 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 125m² tại khu biệt thự Vườn Hồng - Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng. Giá: 60 triệu/m2

Lô đất đẹp nằm trong khu biệt thự Văn Minh, dân trí cao, có trường mầm non Quốc Tế, sân tập golf, xung quanh có nhiều trường học các cấp, nhiều chợ.

Cách ngã tư Lê Hồng Phong (siêu thị Go) 800m. Đường sá rộng rãi thuận tiện, không bị lụt.
- Trong khu có nhiều tiện ích như trường mầm non Quốc Tế, sân ...
Bán lô đất 2 mặt tiền khu biệt thự vườn hồng. 232m
4
13.2 tỷ 232 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 2 mặt tiền khu biệt thự Vườn Hồng. 232m.
- Loại hình đất biệt thự đơn lập.
- 2 mặt tiền trước và sau.
- Mặt tiền 15m sâu 15.5m.
- Hướng: Nam & Bắc.
- View trường mầm non quốc tế.
- Sát mặt đường 30m đi vào.
- Giá: 13,x tỷ.
Liên hệ: - Hoàng Hiếu.
Bán 139.7m² đất lô góc 2 mặt tiền tại biệt thự vườn hồng hải an, hải phòng
4
9.22 tỷ 139 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán 139.7m² đất lô góc 2 mặt tiền tại biệt thự Vườn Hồng, Hải An, Hải Phòng.

Diện tích: 139,7m².

Vị trí vàng trong khu đô thị cao cấp Vườn Hồng.

Pháp lý chuẩn, sổ đỏ trao tay xây dựng ngay.

Sở hữu lô đất biệt thự sang trọng giữa lòng đô thị đáng sống nhất Hải Phòng!
Giá hấp dẫn cho nhà đầu tư và khách hàng an cư.

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội!
ST: - Hoàng Hiếu.
Bán lô đất 260.25m2 lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự vườn hồng. giá 56 triệu/m2
6
14.57 tỷ 260 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 260.25m² lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự Vườn Hồng. Giá: 56 triệu/m².

Lô đất đẹp 2 mặt tiền hiếm hoi còn sót lại tại khu biệt thự Vườn Hồng, nằm tại vị trí đắc địa, áp lưng với lô mặt đường 30m, phía đối diện là dãy biệt thự đơn lập xây thô chuẩn bị được khởi công xây dựng.
- Diện tích: 260.25m² ngang 23,9m sâu 12m.
- Hướng: Bắc & Đông (lô góc 2 mặt tiền).
- Sổ đỏ chính chủ, sở hữu lâu ...
Bán đất icc quán mau, dt 101m2, ngang 5m.  0389 451 ***
3
11.11 tỷ 101 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Bán đất KĐT ICC Quán Mau trung tâm Hải Phòng.

Diện tích: 101m². Mặt tiền 5m.
Giá: 110 triệu/m² (có thương lượng).
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.

Vị trí đắc địa - Tiềm năng sinh lời cao.
Thuộc KĐT ICC Quán Mau khu đô thị hiện đại bậc nhất Hải Phòng.
Gần các trục đường lớn, thuận tiện kết nối Lạch Tray, Văn Cao, Cầu Rào.
Hạ tầng hoàn thiện, dân cư văn minh, an ninh đảm bảo.
Tiện ...
Cần tiền bán gấp lô liền kề 120 m2 dự án seoul ecohome an dương hải phòng
3
3.72 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Seoul Ecohome, X.Lê Lợi, H.An Dương, HP

Chính chủ cần tiền bán đất liền kề dự án Seoul An Dương
Diện tích 120m² mặt tiền 6m
Đường 17m
hướng Đông nam
Đã có sổ hồng
Giá 32tr/m² có thỏa thuận
LH
Bán lô đất mặt 26m khu b bắc sông cấm dương quan, thủy nguyên, hải phòng
5
4.8 tỷ 73 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Bắc Sông Cấm, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Bán lô đất mặt 26m khu B Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng.

Mô tả: Nằm trên trục đường 26m khu B. Là điểm kết nối giữa khu A Bắc Sông Cấm và khu B và khu C Bắc Sông Cấm.
Tiện ích: Nằm trong lõi trung tâm hành chính chính trị. Tiện ích không thiếu thứ gì, cách trường học các cấp không đến 500m. Cách trung tâm hành chính không đến 1km.

Thông số:
Lô: 73,1m² (4,62 x 16) m.

Giá cả quá hợp lý cho ...
Bán dn tại pg an đồng, 5,4 tỷ, 215m2, view đẹp xuất sắc
4
5.4 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

PG An Đồng, X.An Đồng, H.An Dương, HP

DN tại đường đô thị PG An Đồng, Khu đô thị PG An Đồng, Phường An Hải, Hải Phòng, trước đây Quận An Dương, Hải Phòng cực chất với diện tích 215m², giá chỉ 5,4 tỷ VND. Mặt tiền 12m, ngõ vào rộng 13m, dễ dàng cho xe cộ ra vào. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Nơi đây không chỉ lý tưởng để xây dựng tổ ấm mà còn thích hợp cho việc kinh doanh. Khu vực này có phong thủy tốt, giúp thu hút tài lộc. Gần ...