Bán đất biệt thự, dự án tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
BÁN ĐẤT TUYẾN 2 TỈNH LỘ 362 - GẦN CHỢ GỐC ĐA - KIẾN MINH, KIẾN THỤY
5
1.48 tỷ 70 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 362, X.Minh Tân, H.Kiến Thụy, HP

Người đăng: Mr Sinh (2 tin đăng)

Thông tin chi tiết:

Diện tích: Gần 70m2

Mặt tiền: Ngang 6,5m (rất thoáng và đẹp)

Hướng: Đông Bắc

Ngõ rộng: Khoảng 5,5m, ngõ thông, ô tô ra vào thoải mái.

Vị trí và tiện ích:

Nằm tại trung tâm Ngã 4 Chợ Sáng Gốc Đa, Minh Tân.

Cách Tỉnh Lộ 362 chỉ 50m, nối thông sang Hương Lộ 401.

Chỉ 450m đến Ủy ban, Chợ ...
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI KHU TÁI ĐỊNH CƯ ANH DŨNG 5 - DƯƠNG KINH - HẢI PHÒNG
5
2.42 tỷ 40 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Anh Dũng 5, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Người đăng: Mr Sinh (2 tin đăng)

Thông tin chi tiết lô đất:

Vị trí: Khu tái định cư Anh Dũng 5, quận Dương Kinh.

Diện tích: 40m2.

Mặt tiền: Ngang 4m, đất vuông vắn, cực kỳ đẹp.

Hạ tầng: Đường rộng 12m, giao thông kết nối vô cùng thuận tiện.

Ưu điểm nổi bật:

Lô đất nằm tại vị trí trung tâm quận Dương Kinh, khu vực đang có tốc độ xây dựng ...
Bán lô đất đẹp tại tđc chợ hoa quả, hồng bàng, hải phòng. anh chị em có nhu cầu inbox 0909 369 ***
3
3.75 tỷ 50 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Huy Riverside, P.Thượng Lý, Q.Hồng Bàng, HP

Bán lô đất 50m² tại TĐC VinHomes Riverside Hồng Bàng, Hải Phòng.
Liên hệ
Suất ngoại giao vip dự án soil garden cạnh tthc mới hp
3
6.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sol Garden, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Người đăng: Ky An (4 tin đăng)
Đang cần bán một số lô Liền kề 90m dự án Soil Garden
- Chân cầu Nguyễn Trãi
- Cạnh TT Hành chính mới Hải Phòng
- Hỗ trợ vay Bank
- Nằm trong quần thể Vship
LH CĐT :
LÔ ĐẤT ĐẸP HẢI THÀNH 1 – GIÁ TỐT, VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - 56.5m2 - ĐỒ SƠN - Giá 2x triệu
5
410 triệu 56 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 353, P.Bàng La, Q.Đồ Sơn, HP

Người đăng: Mr Sinh (4 tin đăng)
LÔ ĐẤT ĐẸP HẢI THÀNH 1 – GIÁ TỐT, VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 40,3m2.

Mặt ngang: 4,2m (rất dễ thiết kế và xây dựng nhà).

Vị trí: Tọa lạc tại khu vực Hải Thành 1, chỉ cách mặt đường 353 vài chục mét, giao thông đi lại cực kỳ thuận tiện.

Pháp lý: Chuẩn chỉnh, không lỗi phong thủy, không nằm trong quy hoạch.

Tiện ích và môi trường sống:

Khu dân cư đông đúc, an ...
Chính chủ bán nhanh lô đất đẹp  giá tốt tại kđt cựu viên, kiến an, hải phòng
3
4.75 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cựu Viên, P.Bắc Sơn, Q.Kiến An, HP

Người đăng: Binh Le (1 tin đăng)
Vị trí: Thửa đất 27 Lô NO-07, số 43 đường Tân Viên, Khu đô thị mới Cựu Viên, phường Kiến An, Hải Phòng

Khu vực đẹp và đáng sống bậc nhất Kiến An

Diện tích: 100m² (5x20m)
Giá bán: 4,750 tỷ ( có thương lượng)

Ưu điểm nổi bật:
Đường trước mặt rộng 8m, vỉa hè 5m
Đường phía sau rộng 5,5m
Hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận tiện
Gần chợ, trường học, bệnh viện và đầy đủ tiện ích xung quanh
...
BÁN LÔ ĐẤT TIỀM NĂNG TẠI TIỂU TRÀ, HƯNG ĐẠO - DƯƠNG KINH
5
1.68 tỷ 50 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phố Tiểu Trà, P.Hưng Đạo, Q.Dương Kinh, HP

Người đăng: Mr Sinh (5 tin đăng)
BÁN LÔ ĐẤT TIỀM NĂNG TẠI TIỂU TRÀ, HƯNG ĐẠO - DƯƠNG KINH

Vị trí: Tiểu Trà, phường Hưng Đạo, quận Dương Kinh. Lô đất mới chưa từng xuất hiện trên thị trường.

Diện tích: 50m2.

Mặt tiền: Ngang 4m.

Giao thông: Đường trước đất là đường bê tông rộng 4,5m, hai ô tô tránh nhau thoải mái.

Tiện ích: Nằm trong khu dân cư đông đúc, bán kính gần đầy đủ trường học các cấp, chợ, và nhiều công ty ...
Bán gấp lô biệt thự tại kđt seoul ecohome chỉ 22,5tr/m²
4
4.05 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Seoul Ecohome, X.Lê Lợi, H.An Dương, HP

Gấp lô biệt thự chỉ 22,5tr/m² 180m² ngang 9m giá vẫn bớt xén được cho ae đầu tư nhanh tay.

Siêu phẩm giá tốt nhất KĐT Seoul Ecohome Tràng Duệ.

Bán lô đất rẻ nhất khu đô thị Seoul Ecohome, vị trí đắc địa ngay cạnh nhà ở xã hội Tràng Duệ.
Diện tích: 180 m², mặt tiền 9 m.
Hướng: Đông Bắc.
Đường trước đất trải nhựa 12 m, có vỉa hè, thông các ngả.
Phía sau có công viên sân bóng siêu thoáng. Chuẩn ...
Đất biệt thự vườn hồng, hải an. dt 131.25m2, giá 54 tr/m2
4
7.09 tỷ 131 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Cần chuyển nhượng lô đất khu BT Vườn Hồng. Lô đất đẹp ko lỗi lầm nằm khu dân cư văn minh & tiện ích.
- Diện tích: 131.25m² ngang 7.5m dài 17.5m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Bắc.
Giá: 5x ạh LH: - Trần Phô.
Bán đất tái định cư tại tràng cát, hải an, hải phòng giá ưu đãi 50 triệu / m2
3
2.5 tỷ 50 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Thành Tô, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Đất nền tái định cư Tràng Cát, Phường Hải An, Hải Phòng, mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn với những đặc điểm nổi bật:
+ Diện tích 50 m², giá 50 triệu / m².
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, thuận lợi cho phong thủy.
+ Chiều ngang mặt tiền 4.2m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Chiều rộng ngõ trước 6m, dễ dàng tiếp cận cho ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.

Điểm nổi bật của đất nền ...
Siêu hiếm bán đất nền biệt thự tại sao đỏ/ dk 200m2
3
10 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Anh Dũng II - Sao Đỏ I, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Với diện tích 200m² mặt tiền 10m, lô đất tọa lạc tại tuyến 2 Phạm Văn Đồng.
+ Vị trí đẹp gần ngay Pearl River
+ Pháp lý : Công chứng hợp đồng mua bán chủ đầu tư, xây xong nộp sơ ra bìa.
+ Hướng: Tây Nam
+ Đường vào rộng 12m
+ Cơ sở hạ tầng xung quanh chiếm tới 90% nên độ hiếm của lô đất rất cao.
+ Giá 50tr/m2

Liên hệ ngay với Hoàng Việt Long qua số điện thoại để biết thêm chi tiết.
Bán lô đất 150m²  hướng nam. khu biệt thự vườn hồng hải an. giá 62.5 triệu/m²
4
9.38 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 150m² - hướng Nam. Khu biệt thự Vườn Hồng Hải An. Giá: 62.5 triệu/m².

Diện tích: 150m².
Hướng: Nam mát mẻ quanh năm.
Giá: 62.5 triệu/m².

Vị trí vàng tiện ích đủ đầy:

Thuộc khu biệt thự Vườn Hồng, khu đô thị xanh cao cấp bậc nhất Hải Phòng.

Hệ thống đường nội khu rộng vỉa hè thoáng cây xanh phủ khắp, mang lại cảm giác yên bình, sang trọng.

Gần hồ điều hòa trung tâm, tản bộ mỗi ...
Bán đất tại khu biệt thự vườn hồng, đằng hải. dt 131m2 (7,5*17m). giá 6,8 tỷ
4
6.8 tỷ 131 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất tại khu biệt thự Vườn Hồng, Đằng Hải. DT: 131m² (7,5*17m). Giá: 6,8 tỷ.

- Khu phân lô biệt thự, quy hoạch đồng bộ, đường sá rộng rãi.
- Vị trí đất đẹp cao ráo, không lỗi phong thủy.
- Trong khu có nhiều tiện ích như trường mầm non quốc tế, sân tập golf, nhà xe bãi đỗ xe công cộng, xung quanh có nhiều trường học các cấp.
- Cách vòng xuyến trục đường Lê Hồng Phong 800m.

- Diện tích: ...
Bán đất khu biệt thự vườn hồng. dt 150m2 ngang 7,5m. giá 62.5 triệu/m2
6
9.38 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất khu biệt thự Vườn Hồng - N10 - Hướng Bắc. Giá: 62.5 triệu/m².
Đất sạch, quy hoạch phân lô biệt thự.
Khu dân cư văn minh mới, nhiều tiện ích sống.
Gần trung tâm thành phố, gần Lê Hồng Phong.
Xung quanh nhiều trường học các cấp, nhiều chợ.
- Diện tích: 150m², ngang 7,5m.
- Hướng: Bắc (Đông tứ trạch).
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá: 62.5 triệu/m² CTT.
Liên hệ: Hoàng Hiếu .
Bán lô đất 150m2 khu đô thị vườn hồng  đằng hải. giá 62.5 triệu/m2
5
9.38 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 150m² khu đô thị Vườn Hồng - Đằng Hải. Giá: 62.5 triệu/m².

Lô đất thuộc dự án Vườn Hồng, nằm sát trục đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, cách Ngã 4 BigC & Lê Hồng Phong chỉ khoảng 800m. Giao thông rất thuận tiện. Nội khu dân chí cao, toàn người tri thức & công chức nhà nước rất văn mình, có trường mần non quốc tế & sân tập golf ngay trong nội khu, xung quanh có nhiều trường học các cấp và chợ ...
Bán lô đất 125m2 tại khu biệt thự vườn hồng  đằng hải  hải an  hải phòng. giá 60 triệu/m2
5
7.5 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 125m² tại khu biệt thự Vườn Hồng - Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng. Giá: 60 triệu/m2

Lô đất đẹp nằm trong khu biệt thự Văn Minh, dân trí cao, có trường mầm non Quốc Tế, sân tập golf, xung quanh có nhiều trường học các cấp, nhiều chợ.

Cách ngã tư Lê Hồng Phong (siêu thị Go) 800m. Đường sá rộng rãi thuận tiện, không bị lụt.
- Trong khu có nhiều tiện ích như trường mầm non Quốc Tế, sân ...
Bán 139.7m² đất lô góc 2 mặt tiền tại biệt thự vườn hồng hải an, hải phòng
4
9.22 tỷ 139 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán 139.7m² đất lô góc 2 mặt tiền tại biệt thự Vườn Hồng, Hải An, Hải Phòng.

Diện tích: 139,7m².

Vị trí vàng trong khu đô thị cao cấp Vườn Hồng.

Pháp lý chuẩn, sổ đỏ trao tay xây dựng ngay.

Sở hữu lô đất biệt thự sang trọng giữa lòng đô thị đáng sống nhất Hải Phòng!
Giá hấp dẫn cho nhà đầu tư và khách hàng an cư.

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội!
ST: - Hoàng Hiếu.
Cần tiền bán gấp lô liền kề 120 m2 dự án seoul ecohome an dương hải phòng
3
3.72 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Seoul Ecohome, X.Lê Lợi, H.An Dương, HP

Chính chủ cần tiền bán đất liền kề dự án Seoul An Dương
Diện tích 120m² mặt tiền 6m
Đường 17m
hướng Đông nam
Đã có sổ hồng
Giá 32tr/m² có thỏa thuận
LH
Bán lô đất mặt 26m khu b bắc sông cấm dương quan, thủy nguyên, hải phòng
5
4.8 tỷ 73 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Bắc Sông Cấm, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Bán lô đất mặt 26m khu B Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng.

Mô tả: Nằm trên trục đường 26m khu B. Là điểm kết nối giữa khu A Bắc Sông Cấm và khu B và khu C Bắc Sông Cấm.
Tiện ích: Nằm trong lõi trung tâm hành chính chính trị. Tiện ích không thiếu thứ gì, cách trường học các cấp không đến 500m. Cách trung tâm hành chính không đến 1km.