Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Nại Hiên Đông , Quận Sơn Trà diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán quỹ đất thuộc khu đô thị thương mại dịch vụ cao tầng  dự án habour ville
4
Thỏa thuận 5364 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Habour Ville, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Bán quỹ đất thuộc Khu đô thị thương mại dịch vụ cao tầng dự án Habour Ville,
Địa chỉ : Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng - vị trí lý tưởng và phong thuỷ tuyệt vời. Nơi hội tụ hài hoà của 3 yếu tố phong cảnh sông, núi và biển.
Tổng diện tích: 5364m²
Gía: thương lượng
Liên hệ: Mr Minh (Whatsapp/viber/zalo/sms).
Bán đất biệt thự mặt tiền khúc thừa dụ  dt 154m xây cao tầng đẹp
3
13.8 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Habour Ville, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thực đường 10m5 Khúc Thừa Dụ.
- Diện tích 154m - ngang 7m - lề 7m5.
Xây Cao Tầng Từ 7 - 9tầng
- Vị trí: Đẹp, Đầu tư có lợi nhuận.
Giá : 13tỷ8 TL
A/c thiện chí liên hệ em xem đất.
Xin cảm ơn!
Bán đất thuộc khu đô thị thương mại dịch vụ cao tầng dự án habour vill
3
Thỏa thuận 5364 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Habour Ville, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Bán đất thuộc Khu đô thị thương mại dịch vụ cao tầng dự án Habour Ville.
Địa chỉ: Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng - vị trí lý tưởng và phong thuỷ tuyệt vời. Nơi hội tụ hài hoà của 3 yếu tố phong cảnh sông, núi và biển.
Tổng diện tích: 5364m². Có thể tách bán theo lô.
Gía: Thương lượng.
Liên hệ: Mr Minh (Whatsapp/viber/zalo/sms).
Chính chủ bán đất diện tích lớn khu harbour ville, sơn trà, đà nẵng
3
25.2 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Tọa lạc tại khu vực phát triển năng động, đất nền dự án tại Harbour Ville, Phường Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn. Với diện tích 270m².
Mặt tiền rộng 12m, đường vào 10,5m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở biệt thự hoặc kinh doanh.

Điểm đặc sắc:
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Vị trí phong thủy tốt, hứa hẹn mang lại tài lộc cho chủ sở hữu.

Địa ...
Chính chủ chào bán lô biệt thự kđt vịnh thuận phước, 85tr/m2, 180 m2, đà nẵng đẹp, nhiều tiện ích
7
15.3 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh Thuận Phước, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

KĐT Vịnh Thuận Phước, Đường Trần Sâm, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng là một dự án đất nền đáng chú ý. Với diện tích 180 m² và giá bán 85 triệu / m², đây là cơ hội lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

Điểm nhấn của bất động sản này bao gồm hướng cửa chính Tây Bắc, mặt tiền rộng 10m, cùng với đường vào rộng 7.5m, thuận tiện cho việc di chuyển. Pháp lý đầy đủ đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Khu ...
Chính chủ chào bán lô đất biệt thự trần sâm 300m2 giá cực kì tốt,  0905 599 ***
7
24.9 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh Thuận Phước, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Nhanh tay sở hữu lô đất biệt thự tại KĐT Vịnh Thuận Phước, Đường Trần Sâm, Phường Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng. Đất có diện tích 300 m², giá bán 83 triệu/ m².

- Diện tích rộng 300 m², thích hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Mặt tiền 10m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng biệt thự. Căn hộ cao.
- Đường vào rộng 7.5m, dễ dàng di chuyển xe cộ.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao ...
Từ 0 tới 6 của 6

Xem quy hoạch tại P. Nại Hiên Đông , Q. Sơn Trà, Đà Nẵng

Bán đất biệt thự, dự án Phường Nại Hiên Đông , Quận Sơn Trà Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Nại Hiên Đông , Quận Sơn Trà tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Nại Hiên Đông , Quận Sơn Trà. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Phường Nại Hiên Đông , Quận Sơn Trà theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Nại Hiên Đông , Quận Sơn Trà nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm