Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phú Hài, Tp. Phan Thiết diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ, cần bán gấp lô d31, 2 mặt tiền view biển trực diện bãi đá ông địa, giá chỉ 16,5tr/m2
5
5.66 tỷ 342 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Chính chủ, cần bán gấp lô D31, dự án Diamond Bay Phan Thiết.
- 2 mặt tiền view biển trực diện Bãi Đá Ông Địa.
Đã hoàn thiện hạ tầng điện nước.
- Pháp lý sổ đỏ thổ cư 100%, mua bán qua phòng công chứng.
DT: 342.7m².
Giáp với khu vui chơi giải trí của Summerland của Hưng Lộc Phát.
Giá: 16.5tr/m² thương lượng.
DT: A Hòa.
https://www.casalavandaphanthiet.com/
Cần bán lô đất biệt thự diamond bay, 400m2, full thổ cư view sân golf giá 15tr /m2
6
6 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Cần bán lô đất biệt thự Diamond bay Mũi Né Phan Thiết.
DT: 400m².
- Pháp lý: Đã có sổ hồng, full thổ cư.
- View sân golf khu Resort Sealink.
- Liền kề nhiều resort như: Khu resort Sealink, khu biệt thự Minh Thành, khu dân cư cao cấp Summerland, khu dân cư Hills villas.
- Cách bãi tắm biển chỉ 1km.
- Giá 15tr/m².
- Phù hợp xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng hoặc Homestay để kinh ...
Nhận book đất biệt thự diamond bay mũi né, sổ đỏ từng nền giá từ 17 triệu /m2, thanh toán 30%
9
5.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Nhận booking lô đất biệt thự Diamond Bay Mũi Né, quy mô dự án 17ha, có 255 biệt thự, đã sổ đỏ từng lô, mua bán qua phòng công chứng. Hạ tầng hoàng thiện điện nước đường xá. Có thể nhận đất xây dựng nhà ngây.
Không ép thời gian xây dựng.
Không ép xây dựng theo mẫu. Chỉ bảo đảm chiều cao và mật độ xây dựng.
DT: 300m².
Thanh toán công chứng giao sổ ngay tại phòng công chứng.
Mặt tiền Võ Nguyên Giáp ...
Chính chủ, cần bán đất f51, dt 346.7m2, mt võ nguyên giáp dự án diamond bay mũi né
3
7.97 tỷ 346 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Cần bán gấp lô đất mã: F34, DT: 346.7m², Diamond Bay Mũi Né.
Mặt tiền rộng 15m.
MT Võ Nguyên Giáp (706B) đường vào sân bay Phan Thiết.
Giáp với lâu đài rượu vang khu Resort Sealink.
Cách biển bãi Đá Ông Địa 1 km.
Tiện xây dựng khách sạn kinh doanh, hoặc làm biệt thự nghỉ dưỡng.
Giáp với khu đất quy hoạch Sun Ground sắp triển khai dự án.
DT: Hòa Phòng Kinh ...
Chính chủ cần bán lô đất a8, 300m2, 19.5tr/m2 view biển, sổ đỏ full thổ cư
7
5.85 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Casa Lavanda, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Chính chủ cần bán lô A8, 2 mặt tiền, DT: 300m², giá 19.5tr/m². Trong dự án Diamond Bay Phan Thiết.
Sổ đỏ full thổ cư. Đã có nhiều nhà xây dựng ở. Đã hoàng thiện hạ tầng,
Từ Nguyễn Đình Chiểu vào 500m.
- Cách sân bay Phan Thiết 10 phút.
- Hạ tầng hoàn thiện điện nước.
- View biển - view sân vườn - view sân golf 18 lỗ.
Ngân hàng BIDV Vietcombank hỗ trợ vay vốn 70%.
Biệt thự Casa Lavanda Phan Thiết ...
Diamon bay đối diện sungroup giá tốt nhất 13.5tr/m2
5
5.45 tỷ 404 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

. Vị trí: C 23 Diamond Bay, P. Phú Hài
. Giá bán: 5.45 tỷ _ 13.5 tr/m2
-------------------------------
. Thửa 375 tờ 11
. Diện tích: 17 * 23 = 404 m2
. Hiện trạng: Đất trống.
. Đường trước nhà: 10 m
. Hướng: Tây - Bắc
Bán 400m2 thổ cư view biển, sân golf diamond bay mũi né giáp sun group
4
6 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (142 tin đăng)
Bán đất nền Diamond Bay Mũi Né.
- DT 400m² thổ cư.
- Mặt tiền đường nhựa 16x25 đẹp.
- Bên đồi gần Võ Nguyên Giáp.
- Bên đồi hướng biển, sân golf.
- Liền kề Sun Group Mũi Né.
- Gần sân bay, cao tốc.
- Giá tốt 15tr/m².
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (Zalo). Mua bán ký gửi nhà đất Phan Thiết - Bình Thuận (Lâm Đồng).
Chính chủ cần bán lô đất b9, diamond bay mũi né, 297m2, giá 17tr/m2 thổ cư
6
4.9 tỷ 297 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Chính chủ cần bán lô đất B9, Diamond bay mũi né,
Dt :297m², full thổ cư, có giấy phép xây dựng biệt thự.
giá 17tr/m² . Bao sang tên.
Cách bãi tắm đá ông địa 500m,
Thuận tiện xây dựng biệt thự kinh doanh Homstay hoặc nghỉ dưỡng.
Liền kề nhiều Resort như Minh Thành, sealink
Khu cao cấp Summmerland
Cách sân bay phan thiết 5km.
Liên hệ : Hòa Phú Quý
Cần bán gấp lô đất 2mt b32, diamond bay 350m2, 18tr/m2. sổ đỏ thổ cư, giáp sân golf, view biển
5
6.3 tỷ 350 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Chính chủ gửi cần bán gấp lô đất B32, Diamond Bay Phan Thiết.
DT: 350m², sổ đỏ thổ cư,
Hai mặt tiền một mặt đường Phạm Thanh Tùng - mặt đường nội bộ dự án.
Giáp sân golf Sealink, view biển.
Cách bãi đá Ông Địa 500m.
Nằm trong khu biệt thự Diamond Bay. Liền kề nhiều dự án lớn: Summer Land, Khu biệt thự Thái Sơn, Mũi Né Diamond...
Cách biển chỉ 1km.
Giá: 18tr/m². Thương lượng.
Ngân hàng Vietcombank ...
Bán đất nền dãy f 389.5m view biển sân golf diamond bay mũi né giáp sun group
6
6.23 tỷ 389 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (142 tin đăng)
Bán đất nền Diamond Bay Mũi Né.
- F 389.5m² giá 16tr/m².
- View hồ, sân golf đẹp.
- Đất thổ cư sở hữu lâu dài.
- Bên đồi view biển.
- Liền kề Sun Group Mũi Né, đối diện công viên nước Summer Land, Marina Mũi Né.
- Gần sân bay, cao tốc.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo). Mua bán ký gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận (Lâm Đồng).
Chính chủ,cần bán lô đất dự án diamond bay mũi né, dt298.2m2, giá 17.5tr/m2, sổ hồng full thổ cư
9
5.22 tỷ 298 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Cần bán lô đất dự án Diamond bay Mũi né, cách sân bay phan thiết đang thi công 5km , đối diện với dự án sungroup mũi né chuẩn bị triển khai.
Dt 298m², sổ Hồng full thổ cư.
Hạ tầng hoàn chỉnh có thể xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng hoặc cho thuê .
- Ra bãi tắm Ông Địa chỉ 300m.
- Giá tốt nhất thị trường .
- Tặng bộ thiết kế và giấy phép xây dựng biệt thự. - Mua bán công chứng.
- Hổ trợ vây ngân ...
Bán 386m thổ cư view biển, sân golf diamond bay mũi né
4
5.79 tỷ 386 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (142 tin đăng)
Bán đất nền Diamond Bay Mũi Né.
- DT 386m² thổ cư 100%.
- Mặt tiền đường nhựa.
- Giáp Sun Group.
- View sân golf cực đẹp.
- Gần sân bay, cao tốc.
- Giá tốt 15tr/m².
Bán 300m đất mặt tiền đường xuống biển dự án diamond bay mũi né giáp sun group
3
4.95 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (142 tin đăng)
Bán đất nền Diamond Bay Mũi Né.
- DT 300m² thổ cư.
- Mặt tiền đường nhựa xuống biển.
- Kế biển Nguyễn Đình Chiểu, chỉ 3 phút xuống biển.
- Bên đồi hướng biển.
- Liền kề Sun Group, Sea Links Mũi Né.
- Gần sân bay, cao tốc.
- Giá siêu tốt 16.5/m².
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Bán gấp giá ngộp 1.4 tỷ/nền đất sổ đỏ queen pearl mũi né view biển
5
1.4 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Queen Pearl, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Queen pearl Mũi Né
Vài lô giá ngộp loanh quanh 1,5 tỷ
100m² view Phố SHR
95,7 m² view phố SHR
98 m² view phố SHR
A2 view phố đường lớn 20m giá 1,4tỷ
Giá ngộp view biển
B3 view biển 1,7 tỷ

Pháp lý hạ tầng chuẩn chỉnh
Sổ đỏ sẵn Xây dựng ngay.
Cách sân bay Phan Thiết 7
Gần Sát bên Khu Đô Thị Sun Group chuẩn bị triển khai
LH : zalo 24/7 Mr Cảnh
Bán đất nền dự án diamond bay phan thiết, 16,5 triệu/m2, 292 m2, phú hài, phan thiết
4
4.82 tỷ 292 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại Diamond Bay Phan Thiết. Với diện tích 292 m², giá chỉ 16,5 triệu/m², đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng.

* Điểm đặc biệt.
Đất nền được thiết kế mở, tràn ngập ánh sáng và gió biển, phù hợp với phong cách sống nghỉ dưỡng. Ngõ vào rộng 7m, thuận tiện cho xe hơi ra vào. Mặt tiền 15m, rất ...
Bán nền biệt thự diamond bay mũi né giá tốt chỉ 15tr/m2
6
5.96 tỷ 397 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Chủ đi nước ngoài cần bán gấp nền biệt thự Diamond Bay Mũi Né giá tốt
Diện tích 397m² thổ cư ( ngang gần 18m)
Giá cực tốt chỉ 15tr/m2
Vị trí đắc địa gần các khu đô thị lớn như Summer Land, Biệt thự Sea Links, biệt thự Domain Mũi Né và KĐT Sun Group chuẩn bị triển khai
Về sân bay chỉ 5 phút
Thuận tiền đầu tư, xây biệt thự, homestay
Bán nền đất biệt thự queen pearl mũi né giá ngộp đầu tư chỉ 13,5tr/m2
5
3.51 tỷ 260 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Queen Pearl, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Bán đất nền biệt thự view biển Queen Pearl Mũi Né giá tốt đầu tư.

Lô biệt thự view biển.
260m² thổ cư sổ sẵn.
Mặt tiền ngang đến 18m
Địa thế triền đồi nhìn biển cực đẹp
Giá chỉ 13,5tr/m².
(rẻ hơn giá nhà nước 17,8tr/m²).

Đất đẹp vuông vức, điện nước sẵn xây dựng ngay.
Gần Summer Land, Sea Links city, và KĐT Sun Group chuẩn bị triển khai.
Cách bãi tắm Đá Ông Địa chỉ 3 phút
Cách sân bay Phan ...
Cần sang nhượng 2 nền biệt thự vip queen pearl mũi né, giá chỉ 13tr/m2
7
5.26 tỷ 405 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Queen Pearl, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Hàng hot Queen Pearl Mũi Né.
Cần sang nhượng 2 nền biệt thự vip view biển.
Diện tích: 405m²/nền (sổ đỏ sẵn).
Vị trí siêu đẹp, nằm trên đồi cao trong công viên trung tâm.
Với địa thế triền đồi nên tầm view cự đẹp.
Mặt đường 20m, hạ tầng điện nước cây xanh chuẩn chỉnh.
- Gần các dự án lớn và khu đô thị Sun Group chuẩn bị triển khai.
Giá rẻ nhất phân khúc chỉ 15tr/m².
Nay hạ chỉ còn 13tr/m² (quá ...
Bán nền biệt thự diamond bay mũi né giá tốt chỉ 15,2tr/m2
4
5.87 tỷ 386 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Cần bán nền biệt thự Diamond Bay Mũi Né
Diện tích 386 m² thổ cư
Giá chỉ 15,2tr/m2
Sổ đỏ sẵn sang tên ngay
Hạ tầng ok xây dựng ngay
Vị trí đắc địa cạnh bên Sealinks, biệt thự Domain, Summer Land và Khu đô thị Sun Group chuẩn bị triển khai
Về sân bay chỉ 5 phút, cách bãi tắm Đá Ông Địa chỉ vài trăm mét
Từ 0 tới 19 của 19

Xem quy hoạch tại P. Phú Hài, Tp. Phan Thiết, Bình Thuận

Bán đất biệt thự, dự án Phường Phú Hài, Tp. Phan Thiết Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Phú Hài, Tp. Phan Thiết tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phú Hài, Tp. Phan Thiết. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Phường Phú Hài, Tp. Phan Thiết theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phú Hài, Tp. Phan Thiết nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm