Bán Condotel tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá 1 tỷ đến 2 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Quỹ căn chuyển nhương giá tốt studio, 1pn+, 2pn tại libera nha trang, giá tốt, nhiều vị trí đẹp
23
1.38 tỷ 28 m²
Condotel
1 1

Libera Nha Trang, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Khám phá căn condotel xịn xò ở Libera Nha Trang, tọa lạc tại Phạm Văn Đồng, Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa. Căn hộ 1PN, 1WC, diện tích 28m², nội thất đầy đủ với giường, tủ, bếp và sofa. Hướng chính Đông, ban công Tây, cực kỳ thoáng đãng và hợp phong thủy. Giá chỉ 1,376 tỷ VND, thích hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại.

Căn condotel này có vị trí cực kỳ thuận lợi, nằm ...
Cần tiền bán nhanh căn hộ libera nha trang view trực biển gía chỉ 1tỷ8
9
1.8 tỷ 28 m²
Condotel
1 1

Libera Nha Trang, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán nhanh căn hộ view biển giá đời đầu chủ đầu tư ko chênh.
Căn hộ với toàn bộ nội thất chủ đàu tư.
Diện tích 28m².
Liên hệ tư vấn nhắn E Ngoan .
Bán căn hộ studio panorama, phù hợp gia đình và người lớn tuổi
6
2 tỷ 38 m²
Condotel
1

Panorama Nha Trang, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Căn hộ nằm tại tầng 7, vị trí tầng thấp thuận tiện di chuyển, phù hợp người lớn tuổi hoặc khách mua nghỉ dưỡng lâu dài. Ban công rộng, không gian thoáng mát, thích hợp thư giãn và nghỉ ngơi.

Vị trí trung tâm TP. Nha Trang, đi bộ ra biển, thuận tiện tiếp cận khu vui chơi, nhà hàng, cà phê và các tiện ích xung quanh.
Thông tin căn hộ:
- Tầng 7
- Ban công rộng, thoáng
- Phù hợp nghỉ dưỡng hoặc ...
Bán căn hộ flex home tại toà the sanhôme  dự án libera nha trang. giá chỉ 1.65 tỷ
7
1.65 tỷ 27 m²
Condotel

Libera Nha Trang, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Vị trí đắc địa: Nằm trong quần thể phức hợp Nghệ thuật - Nghỉ dưỡng - Giải trí Vega City Nha Trang.
Dự án duy nhất có bãi biển riêng và lưng tựa núi Cô Tiên hùng vĩ.

Thông tin căn hộ:

Toà: The Sanhôme (Đang xây đến tầng 16).

Giá bán: 1.650 tỷ (Mức giá hiếm hoi cho dòng căn hộ mặt biển tiêu chuẩn 5 sao).

Bàn giao: Full nội thất cao cấp (Hafele, Kohler, An Cường...). Khách hàng chỉ cần xách ...
Chính chủ bán 2 căn liền kề (studio và 1pn+)  tòa sanhome, libera nha trang
7
1.55 tỷ 28 m²
Condotel
1 1

Libera Nha Trang, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Mình chính chủ bán 2 căn liền kề View núi, quảng trường, hơi xéo biển. Tòa Sanhome, Libera Nha Trang
(Có thể bán riêng hoặc bán cả 2 căn)

*** S1.1x.52
- Giá bán: 2 tỷ 750 (Bao thuế phí).
- Diện tích: 51,2 m2
- 1 Phòng ngủ cộng, 1WC
- Nội thất: Đầy đủ chỉ cần xách vali vào ở hoặc cho thuê
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Hướng ban công: Tây Bắc

*** S1.1x.53
- Giá bán: 1 tỷ 550 (Bao thuế phí).
- ...
Bán căn hộ biển sanhome  libera nha trang  căn studio 28.2m2  view biển tựa núi  chỉ từ 59tr/m2
11
1.66 tỷ 28 m²
Condotel
1 1

Libera Nha Trang, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán căn hộ biển Sanhome - Libera Nha Trang.
View núi - Sân khấu ánh sáng - View villa.
Giá chỉ từ 59 triệu/m².

Vị trí: Bãi Tiên, Đường Phạm Văn Đồng, TP. Nha Trang.

Thông tin căn hộ:
- Diện tích: 28.2m².
- Loại căn: Studio.
- Giá bán: Chỉ từ 59 triệu/m².
Dự kiến bàn giao: Quý I/2027.

Vị trí ven biển hiếm có tại Nha Trang:
- Xuống chân tòa nhà là tới biển.
- Ngắm bình minh và trăng mọc mỗi ...
Bán căn hộ sanhome 1 libera nha trang view biển , 28m2, full nội thất, giá chỉ 2 tỷ , siêu rẻ
5
2 tỷ 28 m²
Condotel
1 1

Libera Nha Trang, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Dương (14 tin đăng)
Bán căn hộ Sanhome 1 Libera Nha Trang view biển , 28m², full nội thất, giá chỉ 2 tỷ , siêu rẻ
Toà S1
Diện tích : 28 m2
Đă thanh toán 18/25
Bàn giao full nội thất như mô phỏng
3 bãi tắm riêng sát chân toà căn hộ
Sở hữu tiện ích đầy đủ cho cả quần thể Libra ( hồ bơi, quảng trường , trung tâm hội nghị, công viên , bãi biển ,)
Giá bán : 2 tỷ
Phí chuyển nhượng bên bán
Liên hệ :
Giỏ hàng căn hộ biển libera nha trang giá tốt. bàn giao full nội thất, bãi tắm ngay trước nhà
9
1.5 tỷ 28 m²
Condotel
1 1

Libera Nha Trang, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

- Vị trí đắt giá: Mặt tiền đường Trần Phú trái tim của thành phố biển Nha Trang.

- Chỉ 2 bước ra biển ngắm bình minh mỗi sáng, thư giãn với sóng vỗ mỗi chiều.

- Thông tin căn hộ:
+ Diện tích:
- 28m² - Thiết kế Studio tối giản nhưng hài hoà.
+ View trực diện biển ngắm trọn vịnh Nha Trang từ ban công.
+ Full nội thất chuẩn 5* chỉ việc xách vali vào ở.
+ Tầng cao, ánh sáng tự nhiên, gió biển mát ...
Bán căn hộ studio tại ks havana nha trang view biển nằm trên đường trần phú
5
1.9 tỷ 38 m²
Condotel
1 1

Havana Nha Trang Plaza, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Khách sạn 5* Havana Nha Trang mặt đường Trần Phú, là khách sạn duy nhất ở Nha Trang có đường hầm đi ra bãi biển riêng. Khách sạn có bể bơi, phòng xông hơi sauna, gym...