Trực tiếp cđt sunshine legend bán căn 2pn, full nội thất, giá chỉ 54tr/m²

Đăng: 09/05/2026
Giá: 3.83 tỷ
71 m2 2 2

Trực tiếp CĐT Sunshine Legend bán căn 2PN full nội thất, giá chỉ 54 triệu/m².
Diện tích: 2 phòng ngủ, thiết kế đẹp, tối ưu công năng.
Bàn giao full nội thất cao cấp, vào ở ngay.
Giá tốt hơn mặt bằng hiện tại, phù hợp mua ở hoặc đầu tư giữ tiền.

Vị trí dự án tiềm năng, hưởng trọn hạ tầng khu Đông kết nối nhanh về trung tâm Hà Nội.
Quan tâm inbox/ gọi trực tiếp để xem căn và nhận bảng giá chi tiết.
.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Nhà Chung Cư
Giá: 3.83 tỷ
Diện Tích: 71 m2
Số Phòng Ngủ: 2
Số Phòng Tắm: 2
Hướng ban công : Đông - Nam
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Nội thất : Đầy đủ
Mã Đăng Tin: 30171681
Ngày Đăng: 09/05/2026 - 23/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

Tin Nhà Chung Cư Cùng Mức Giá Trong Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ