Bán căn hộ chung cư tại Phường 11, Quận 5 diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ Hùng Vương Điện Máy Quận 5.
DT 52m², 2PN, 1WC, view thang máy, căn góc.
Giao thông thuận tiện di chuyển các Quận.
Giá chốt bán 2.9 tỷ sổ hồng.
Xem nhà liên hệ: Phan Đăng.
Bán tản đà court, giá ưu đãi 4,1 tỷ, 70m2 căn hộ 2pn, 1wc (sổ hồng chính chủ)
10
4.1 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Tản Đà Court, P.11, Quận 5, HCM

Tản Đà Court, Đường Tản Đà, Phường Chợ Lớn, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 5, Hồ Chí Minh) là căn hộ chung cư lý tưởng, tọa lạc tại khu vực sầm uất, với nhiều tiện ích. Căn hộ có:
+ Diện tích 70m², thiết kế hợp lý, không gian sống thoáng đãng.
+ 2 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình.
+ 1 phòng tắm hiện đại, tiện nghi.
+ Phòng khách sang trọng, tiếp khách thoải mái.
+ Pháp lý sổ hồng đầy đủ, đảm bảo ...
Gấp đi định cư bán căn 2pn,2wc, 1,88tỷ chung cư sao mai, quận 5
8
1.88 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sao Mai, P.11, Quận 5, HCM

Căn hộ chung cư tại Chung cư Sao Mai, Đường Lương Nhữ Học, Phường Chợ Lớn, Hồ Chí Minh (Quận 5, Hồ Chí Minh cũ) mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 78m² và thiết kế hiện đại.

- Giá bán: 1,88 tỷ
- 2 phòng ngủ (2PN), 2 phòng tắm (2VS)
- Nội thất cơ bản, đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh...
- Phong thủy tốt, không gian thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an ...
Sổ sẵn cc sao mai quận 5, 80m2 giá 1y860
7
1.86 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sao Mai, P.11, Quận 5, HCM

O* 2 phòng ngủ 2WC
* Diện tích: 80m2
* Giá: 1ty80(còn thương lượng)
* Full nội thất dọn vào ở ngay
* Sổ hồng riêng

Điểm nổi bật:

* View thoáng, đón gió tự nhiên
* Khu dân cư văn minh, an ninh 24/7
* Gần chợ, trường học, dễ di chuyển tới trung tp.
* Phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê

Liên hệ ngay để xem nhà căn đẹp giá tốt không chờ lâu!
Bán căn hộ sao mai, q5, 68m2, 2pn 2wc, 1,75 tỷ
5
1.75 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sao Mai, P.11, Quận 5, HCM

Nhanh tay sở hữu căn hộ 2PN, 2WC tại Chung cư Sao Mai, Đường Lương Nhữ Học, Phường Chợ Lớn, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 5, Hồ Chí Minh).
- Giá chỉ 1,75 tỷ VND.
- Nội thất cơ bản, đầy đủ điều hòa, giường, tủ lạnh.
- Phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ.

Thông tin thêm về dự án
Chung cư Sao Mai là dự án cao 12 tầng với tổng diện tích sàn hơn 10.000m², bao gồm 1 tầng hầm và 11 tầng căn hộ cao cấp. Tầng trệt có ...
VỊ TRÍ VIP - KINH DOANH ĐỈNH - 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU - NGAY CỔNG BỆNH VIỆN ĐẠI HỌC Y DƯỢC

Chung cư trệt Hùng Vương 77m² 3.7x16.2m Chợ Lớn ( Phường 11 ) Quận 5

Mô tả:

- Căn hộ tầng trệt chung cư Hùng Vương, có lửng. 2 mặt tiền trước sau, mua bán kinh doanh rất sầm uất.
- Ngay cổng bệnh viện Đại học Y Dược nên lượng khách khám qua lại rất đông, mở quán nước nhỏ thôi cũng có thu nhập khủng.
- ...
Giảm 100 triệu sở hữu căn hộ chung cư hùng vương, trung tâm quận 5, shr chính chủ, giá 2,6 tỷ
4
2.6 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đường Tản Đà, P.11, Quận 5, HCM

Vị trí: Chung cư Hùng Vương, P. 11, Q5.

Diện tích: 63,1m².

Kết cấu: 2PN, 1WC, Phòng khách, bếp.

Hiện đang cho thuê 7 triệu/tháng.

Pháp lý: Sổ hồng riêng.

Tiện ích:

Khu dân cư an ninh, dân trí cao, môi trường sống văn minh, yên tĩnh.

Gần chợ Hòa Bình, chợ An Đông, bệnh viện Chợ Rẫy, bệnh viện Đại học Y Dược.

Thuận tiện di chuyển ra Trần Hưng Đạo, Nguyễn Chí Thanh, Hồng Bàng, An Dương Vương.
Bán nhanh căn hộ chung cư tản đà court q.5, dt79m2  2pn2wc  full nội thất  shrcc!
7
1.91 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Tản Đà Court, P.11, Quận 5, HCM

Căn hộ chung cư tại Tản Đà Court, Đường Tản Đà, Phường Chợ Lớn, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 5, Hồ Chí Minh mang đến một không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích hiện đại và phong cách thiết kế tinh tế. Với diện tích 79m², căn hộ này bao gồm 2 phòng ngủ và 2 toilet, được trang bị nội thất đầy đủ, phù hợp cho gia đình hoặc cá nhân muốn tận hưởng cuộc sống tiện nghi.

- Diện tích: 79m²
- Số ...
BÁN C/C LÃO TỬ 126nn2 TẦNG 1 ,Q5 GIÁ CHỈ NHỈNH 3TỶ PHÙ HỢP GĐ ĐÔNG NGƯỜI .
- HIỆN TẠI 2PN ,2WC ,BẾP, KHÁCH PHÙ HỢP CẢI TẠO 3 4PN THOẢI MÁI .
-DTSD 126N2 .
Giá Chỉ 3Tỷ 4 TL
Bán căn hộ hùng vương điện máy , đường tản đà , quận 5 cũ ,dt 54m2, 2pn, 1wc, giá 2.92 tỷ
3
2.92 tỷ 54 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đường Hùng Vương, P.11, Quận 5, HCM

Người đăng: Vân (7 tin đăng)
Bán căn hộ Hùng Vương điện máy , đường Tản Đà , quận 5 cũ
DT 54m², 2PN, 1WC,
Ngay siêu thị điện máy chợ lớn, bệnh viện ĐH Y Dược ,
KDC sầm uất đầy đủ các , tiện ích công cộng.
Giá 2.92 tỷ Sổ hồng lâu dài ,
Liên hệ xem nhà:
66m2chung cư lầu 1 nội thất mới ở ngay nguyễn trãi q5
5
4.45 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Nguyễn Trãi, P.11, Quận 5, HCM

BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ 66M2 MẶT TIỀN NGUYỄN TRÃI. ĐẮT ĐỊA TRUNG TÂM SÀI GÒN.
Mô tả:
Vị trí: Siêu vip mặt tiền Nguyễn Trãi, bên dưới toàn showroom, cửa hàng. Sát chợ Xã Tây. Đối diện Trường tiểu học Chính Nghĩa. Gần bệnh viện Đại học y được, bệnh viện Hùng Vương, tttm Parkson.
Kết cấu: Tầng 1, dtsd: 66,2 m². Phòng khách lớn+ khu bàn ăn chung, nhà bếp, 2 phòng ngủ ( 1 lớn + 1 nhỏ), 2 nhà vệ sinh ...
Bán căn hộ Hùng Vương điện máy , đường Tản Đà , quận 5 cũ
DT 54m², 2PN, 1WC,
Ngay siêu thị điện máy chợ lớn, bệnh viện ĐH Y Dược ,
KDC sầm uất đầy đủ các , tiện ích công cộng.
Giá 2.9 tỷ Sổ hồng lâu dài ,
Liên hệ xem nhà: Phan Đăng
Giá: 4.5 tỷ
Địa chỉ: Đường Nguyễn Trãi, Phường 11, Quận 5
Mô tả
Loại hình: Chung cư
Diện tích: 67 m
Giá/m: 67,16 triệu/m
Giấy tờ pháp lý: Sổ hồng riêng
Số phòng ngủ: 2 phòng
Số phòng vệ sinh: 2 phòng
Tình trạng nội thất: Nội thất đầy đủ
Căn hộ lầu thấp, mặt tiền Nguyễn Trãi, 67m.Thương lượng nhẹ LH: Minh
Từ 0 tới 13 của 13

Xem quy hoạch tại P. 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

Mua Bán căn hộ chung cư Phường 11, Quận 5 tháng 5/2026

 

Hiện nay xu hướng lựa chọn mua căn hộ chung cư Phường 11, Quận 5 tháng 5/2026 thay vì ở nhà đất, tương lai đây là xu hướng tất yếu, nên các dự án căn hộ chung cư luôn được các nhà đầu tư quan tâm. Vì nhiều ưu điểm khiến nhiều người thích ở chung cư hơn nhà đất có thể liệt kê như sau:

 

  • Cơ sở hạ tầng đồng bộ: hầu hết căn hộ chưng cư Phường 11, Quận 5 có quy mô lớn được đồng bộ hóa với các cơ sở hạ tầng khác như siêu thị, nhà hàng, cafe, khu vui chơi, bệnh viện, trường học… đem đến sự thuận tiện và nhiều tiện ích hơn trong cuộc sống cho mọi gia đình
  • An ninh tốt: Dù là căn hộ chung cư giá rẻ hay cao cấp thì an ninh vẫn luôn được thắt chặt và đảm bảo. Các căn hộ chung cư luôn có đội bảo vệ thường xuyên 24/24 giờ để đảo bảo cho sự an toàn.
  • Không gian thoáng đãng: không gian xung quanh các khu căn hộ chung cư Phường 11, Quận 5 cực kỳ thoáng đãng, nhiều cây xanh, các căn hộ được thiết kế tràn ngập ánh sáng và khí trời góp phần mang đến không gian thoải mái và thoáng đãng.
  • Khuôn viên vệ sinh, sạch sẽ: Một điều nữa khiến căn hộ chung cư Phường 11, Quận 5 được yêu thích hơn nhà mặt đất là khâu vệ sinh công cộng. Đội ngũ nhân viên thường xuyên lau chùi, cắt tỉa, chăm sóc cây cối… mang đến môi trường và không gian sống lý tưởng.