Căn hộ view sông trung tâm q2 mua trực tiếp cđt, căn 2pn 80.6m2 view 3 mặt sông thoáng 0979 940 ***

Đăng: 13/05/2026
Giá: 8.6 tỷ
80 m2 2

Hơn 100tr/m² - Độc quyền quỹ căn The Privé.
* Sẵn ký HĐMB 2PN Q2 Sài Gòn hạng sang - 3 mặt view sông hiếm có, giáp trung tâm tài chính Quốc.

Ưu đãi siêu hot The Privé.

Quà tặng siêu hấp dẫn tới quý khách hàng.
* Thanh toán nhanh chỉ 8.6 tỷ.
* Rẻ hơn thị trường 1.5 tỷ.
* Sản phẩm tinh hoa:
* 2PN: 80.6m².
Tiện ích đẳng cấp 5*.
3 hồ bơi điện phân hơn 3.000m².
2 trường mầm non & 3 sân chơi trẻ em.
5 nhà hàng phong cách riêng, sang trọng.
5 sân thể thao ngoài trời (Tennis, Pickcaball, đa năng).
Gym, phòng đọc sách, sinh hoạt cộng đồng.
Công viên ven sông, đường chạy bộ 1km xanh mát.

Compound 3 mặt sông duy nhất trung tâm Quận 2 Nằm trong Khu Thể Thao Nam Rạch Chiếc.
Tiềm năng cho thuê tới, lợi nhuận.

Đơn giá: ~106tr/m².

Liên hệ em Zalo Em Thảo Nguyên để nhận chính sách bán hàng ưu đãi nhất và chọn căn đẹp.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Nhà Chung Cư
Giá: 8.6 tỷ
Diện Tích: 80 m2
Số Phòng Ngủ: 2
Mã Đăng Tin: 29009389
Ngày Đăng: 13/05/2026 - 27/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

Tin Nhà Chung Cư Cùng Mức Giá Trong Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ