Bán căn hộ chung cư tại dự án Datxanhhomes Riverside, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Căn hộ hạng sang the privé 3pn view sông đẹp nhất tòa!!
20
12.5 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
3

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

The Privé Quận 2 - Giỏ hàng độc quyền!

** Thông tin tổng quan dự án:
Vị trí: Đường Song Hành, Nam Rạch Chiếc, Phường An Phú, Quận 2 (TP. Thủ Đức), TP.HCM.
Quy mô: 6.7 ha, gồm 12 tòa tháp cao 33 - 35 tầng.
Mật độ xây dựng: 25%.

** Chi tiết sản phẩm và giá bán:
Giá bán: 12,5 tỷ đồng.
Căn 3PN góc: 94m² - 98.5 m².
3 mặt giáp sông, view đẹp
Dòng sản phẩm giới hạn
Tiêu chuẩn bàn giao: Full nội thất ...
The prive an phú quận 2  căn góc 2 phòng ngủ view sông, toà tháp đẹp nhất dự án!
23
10 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

THE PRIVÉ QUẬN 2 - Dự án hạng sang đã được chờ đợi từ rất lâu!

- Căn hộ 3 mặt view sông, nằm tại Đường Song Hành khu đô thị Nam Rạch Chiếc, Quận 2, TPHCM.
- Đây là dự án căn hộ compound cao cấp duy nhất tại trung tâm Quận 2 sở hữu 3 mặt giáp sông, tách biệt hoàn toàn khỏi ồn ào bên ngoài.
- Pháp lý: Đã có giấy phép xây dựng.
- Quy mô: 6.7 ha, gồm 12 tòa tháp cao 33 - 35 tầng.

** Chi tiết sản ...
Căn hộ cao cấp the privé q2 , giỏ hàng độc quyền giá tốt nhất thị trường!!
23
9 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

THE PRIVÉ QUẬN 2 - GIỎ HÀNG ĐỘC QUYỀN!

** Thông tin tổng quan dự án:
Quy mô: 6.7 ha, gồm 12 tòa tháp cao 33 - 35 tầng.
Mật độ xây dựng: 25%.

** Chi tiết sản phẩm và giá bán:
Giá bán: Từ 120 triệu/m².
Căn 1PN: ~ 49.5 m².
Căn 2PN: 71m² - 88m².
Căn 3PN: 94m² - 98.5 m².
Dòng sản phẩm giới hạn: Penthouse, sky ...
Suất nội bộ cđt view sông giá tốt  chiết khấu 13,5% + 150 triệu
3
7.5 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

The Prive là khu căn hộ compound cao cấp duy nhất tại trung tâm Quận 2 sở hữu 3 mặt giáp sông. Tiện An cư & Đầu tư. Tính thanh khoản cao và Sinh lời hấp dẫn.

- Ds căn nội bộ đẹp, giá tốt nhất tháng 5/206:
+ Giá bán chỉ từ: 7,5 tỷ/căn hộ hoàn thiện, Nội thất cao cấp

Chính sách Ưu đãi hấp dẫn:
- Tặng 1 lượng vàng / 150 triệu (Số lượng giới hạn).
- Mua sỉ chiết khấu đến 1,5%.
- Thanh toán nhanh ...
Ch the privé 1pn duy nhất, hỗ trợ lãi 10% trong 30th,  ngay 0904 580 ***
8
8 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Tiện ích vượt chuẩn cho chất sống hoàn hảo:
- Hồ bơi điện phân muối liên hoàn 3.000m².
- Hệ thống Fine dining lounge sang trọng gồm 5 phòng tiệc.
- Golf 3D, rạp chiếu phim và phòng karaoke riêng biệt.

Vì sao nên chọn The Privé?
- 3 mặt giáp sông mang lại không gian sống trong lành, riêng tư.
- Mỗi tầng chỉ 9 căn hộ 4 thang máy phục vụ riêng biệt.
- Liền kề các khu đô thị lớn, 5 phút đến Metro, 2 ...
Căn hộ 2pn the prive quận 2 view sông thủ thiêm hướng tây thoáng đẹp giá từ 12x triệu/m
11
9.46 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Thông tin căn hộ

- Thiết kế 2PN 2WC | Diện tích 73.3m²
- Hướng Tây đón nắng chiều, không gian thoáng mở
- View sông sân vườn cảnh quan nội khu trung tâm Thủ Thiêm cực kỳ thoáng đẹp
- Không gian sống riêng tư, yên tĩnh, phù hợp an cư và nghỉ dưỡng
- Bàn giao FULL nội thất cao cấp từ các thương hiệu châu Âu

Chính sách thanh toán hấp dẫn tại The Prive:

- Giá 129 triệu/m², tổng giá từ 10,X tỷ ...
Giá 700tr đầu tư cực hấp dẫn, chỉ thanh toán 6,8% tại the privé ngay cao tốc sân bay long thành
11
7.2 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

* Thông tin dự án The Privé - khu compound cao tầng hiếm hoi 3 mặt sông.
- Chủ đầu tư: Tập đoàn Đất Xanh.
- Vị trí: Đường Song Hành cao tốc Long Thành, khu Nam Rạch Chiếc, phường An Phú, Quận 2.
- Quy mô: 6.7 ha, gồm 12 block cao 33 đến 34 tầng.
- Sản phẩm: Căn hộ 1PN, 2PN, 3PN, garden duplex, sky duplex, penthouse.
- Giá rumor: Từ 115tr/m².
- Bàn giao: Nội thất hoàn thiện cao cấp.
* Liên hệ trực ...
Căn hộ 2pn the prive quận 2 view sông  tầm nhìn thủ thiêm  giá từ 12x triệu/m
10
9.44 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Thông tin căn hộ
- Thiết kế 2PN 2WC | Diện tích 74.9m²
- Hướng Bắc thoáng mát, tối ưu ánh sáng và lưu thông không khí tự nhiên
- Bàn giao nội thất cao cấp từ các thương hiệu châu Âu

Chính sách thanh toán hấp dẫn tại The Prive:
- Giá từ 126 triệu/m², ...
Chính thức mở bán phase 2 căn hộ the prive 3 mặt view sông giá chỉ từ 119 triệu/m2 ưu đãi đến 13.5%
13
Thỏa thuận 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính thức mở bán phase 2 căn hộ cao cấp hạng sang The Prive Chiết khấu lên đến 13.5%.

Căn hộ 3 mặt view sông, nằm tại Đường Song Hành khu đô thị Nam Rạch Chiếc, phường An Phú, Quận 2, TPHCM.
Đây là dự án căn hộ compound cao cấp duy nhất tại trung tâm Quận 2 sở hữu 3 mặt giáp sông, tách biệt hoàn toàn khỏi ồn ào bên ngoài.
- Pháp lý: Sở hữu vĩnh viễn với NVN, 50 năm với NNN.

* Hotline: Ms ...
Căn hộ 2pn the prive quận 2  view sông đẹp  hướng nam  giá từ 10,x tỷ
9
9.27 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Thông tin căn hộ:

- Thiết kế 2PN 2WC | Diện tích: 70.2m²
- Hướng Nam, view sông thoáng đẹp
- Nội thất bàn giao cao cấp Châu Âu
- Thiết kế tối ưu công năng, không gian riêng tư

Chính sách thanh toán hấp dẫn tại The Prive:
- Giá từ 13x triệu/m², tổng giá từ 10,x tỷ
- Ký HĐMB từ 6,8%
- Thanh toán 10% đến khi nhận nhà
- Hỗ trợ 0% lãi suất đến 30 tháng
- Chiết khấu đến 10% cho khách thanh toán ...
Căn góc 2pn view tdtt rạch chiếc, metro số 2, tt sớm giá chỉ từ 8.89 tỷ, ký hđmb chỉ từ 1.04 tỷ
12
10.4 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Căn góc 2PN diện tích lớn nhất dự án The Prive.
- Diện tích 88m².
- Hướng ĐN mát mẻ quanh năm.
- VIew khu đô thị hiện đại, ngắm pháo hoa các ngày lễ, Tết.
- View tuyến metro Thủ Thiêm - Long Thành.
- Giá chỉ 10.4 tỷ (chưa VAT).
- Ký HĐMB chỉ từ 10%.
- Thanh toán sớm giá chỉ còn 8.89 tỷ.
- Tổng chiết khấu lên đến 15% - 16.5%.

* Quý khách hàng quan tâm căn hộ 2PN diện tích lớn nhất dự án với trải ...
Cắt lỗ căn góc 3 phòng ngủ tầng trung, thanh toán trả góp chỉ 1%
3
11.6 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

The Privé An Phú siêu phẩm hạng sang giữa trung tâm quận 2.

The Privé là dự án căn hộ compound cao cấp hiếm hoi sở hữu 3 mặt giáp sông ngay trung tâm An Phú Quận 2, mang đến không gian sống riêng tư, thoáng đãng và đẳng cấp.

Vị trí:
Nằm trên đường Song Hành, KĐT Nam Rạch Chiếc, An Phú, TP. Thủ Đức.
5 phút đến Metro.
2 phút ra cao tốc Long Thành Dầu Giây.
10 phút đến Quận 1 qua nút giao An ...
Trực tiếp cdt view sông căn hộ trung tâm quận 2 mt song hành chỉ 107/m2 1pn giá tốt view sông
5
8.7 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Không phải căn nào cũng dành cho số đông.
Đây là căn dành cho người chọn chất lượng sống & giá trị tài sản lâu dài.

- Diện tích:81 (rộng như 3PN mini)

- Nội thất: Cao cấp vào ở/cho thuê ngay

Vì sao căn này đáng tiền?

Diện tích lớn hiếm ở cực thoải mái
View 3 lớp giữ giá & tăng giá tốt
Hướng mát ở lâu dài rất đáng
Phù hợp khách thuê cao cấp (expat)

Không cạnh tranh với ...
Giá tốt nhất khu vực nam rạch chiếc, căn hộ chuẩn cao cấp biệt lập  sinh lời cao
5
9.04 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

* Thông tin tổng quan dự án:
Quy mô: 6.7 ha, gồm 12 tòa tháp cao 33 - 35 tầng.
Mật độ xây dựng: 25%.
Tiện ích: Bến du thuyền, công viên ven sông, 3 hồ bơi điện phân muối, Sky lounge, Gym, Spa và hơn 99 tiện ích chuẩn resort.

* Chi tiết sản phẩm và giá bán:
Giá bán: Từ 113 triệu/m².
Căn 1PN: ~ 49.5 m².
Căn 2PN: ...
Căn hộ hạng sang the prive 3 mặt sông  giá 119 triệu/m2  tt ban đầu chỉ 890tr miễn lãi 30 tháng
17
8.95 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Em Huy Bình Đất Xanh chuyên dự án The Privé. Hotline: .
Giỏ hàng trực tiếp chủ đầu tư: Căn hộ The Privé quận 2 - Đất Xanh Group (tháng 5/2026).
=============
* Giá: chỉ từ 119tr/m².

- Căn 2 phòng ngủ gồm các diện tích:
+ Căn 71m² giá bán 8,95 tỷ view sông Giồng Ông Tố, cao tốc Long Thành.

* Ưu đãi khủng cho khách hàng chọn căn sớm:
- Chiết khấu ngay 3%.
- Mua 2 sản phẩm: Chiết khấu 1%.
- Mua từ ...
Độc quyền the privé 2pn, giá đợt đầu 8.99tỷ, chiết khấu 11%, vay lãi 0% 2 năm,  ngay 0901 899 ***
12
8.99 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính thức mở bán căn hộ The Privé An Phú Quận 2 - Dự án hạng sang đã được chờ đợi từ rất lâu.

Pháp lý: Đã có giấy phép xây dựng.

* Hotline: - Huy Bình Đất ...
The prive an phú quận 2  căn góc 3 phòng ngủ view sông đẹp nhất toà, tt chỉ 850tr tới lúc nhận nhà
15
12.5 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Pháp lý: Đã có giấy phép xây dựng.

* Liên hệ em - Huy Bình PKD ...
Căn 1pn 50m2 the prive view sông đẹp  giá tốt nhất chủ bán 5,65 tỷ (100%), thanh toán tiến độ 2%
15
5.65 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Căn hộ The Privé An Phú Quận 2.