Nhà Chung CưHồ Chí MinhQuận 1
Bán căn hộ chung cư tại Quận 1, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²
Vinhomes Golden River Ba Son, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM
Với diện tích 121m² căn hộ đầy đủ nội thất, thiết kế 3PN phù hợp cho đại gia đình.
Hiện các giá bất động sản khu vực như Thủ Thiêm đã giao dịch lên đến 600tr/m².
Grand Marina Saigon, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM
Bán căn hộ 2PN - 93m² giá 44 tỷ. Trục căn 2PN view trực diện sông.
* Tầng cao.
* Full nội thất cơ bản từ chủ đầu tư chuẩn JW Marriott.
* Còn đang được miễn phí quản lý.
Tiện ích nội khu:
Hồ bơi vô cực tầng 46, gym theo tiêu chuẩn 5 sao JW Marriott.
Lễ tân phục vụ 24/7 theo chuẩn JW Marriott.
Phòng chiếu phim, thư viện, tiếp khách, khu vực BBQ, phòng họp... Theo chuẩn JW ...
Horizon, P.Tân Định, Quận 1, HCM
Diện tích: 105m² thiết kế: 2 phòng ngủ rộng rãi.
Pháp lý: Đã có sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng.
Giá bán: Chỉ 9.9 căn hộ hiếm trong trung tâm Quận 1.
Vị trí vàng: Trung tâm của trung tâm Sài Gòn, dễ dàng kết nối Đa Kao Lê Thánh Tôn Hai Bà Trưng.
Tiện ích: Hồ bơi, phòng gym, an ninh 24/7, khu dân cư văn minh, gần trung tâm thương mại nhà ...
Vinhomes Golden River Ba Son, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM
2PN 1WC | 70m² | 12,5 tỷ | Tặng nội thất.
2PN 2WC | 70m² | 12,8 tỷ | Tặng nội thất.
2PN 2WC | 78m² - 83,2m² | giá chốt 13.5 tỷ - 16.2 tỷ | Tặng hợp đồng thuê.
2PN 2WC | 79m² | 26 tỷ (ALL in) | sổ sẵn | full nội thất | view đẹp nhất Bitexco không chắn.
3PN 2WC | 111m² | Giá thu về 21 tỷ đã giảm 2 tỷ | sổ sẵn | nhà trống ...
Grand Marina Saigon, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM
Cần tiền mua Biệt Thự cắt lỗ 6tỷ tỷ so với giá gốc
LAKE 150m² nay cắt lỗ 6ty bao thuế phí,
tính ra lỗ gần 8ty đồng,
A chị đầu tư call cho em ạ
Call
The Marq, P.Đa Kao, Quận 1, HCM
Căn hộ chung cư tại The Marq, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Sài Gòn, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 1, Hồ Chí Minh là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và sang trọng. Với diện tích 110 m², căn hộ này được thiết kế hiện đại, mang lại sự thoải mái và tiện ích cho cư dân.
Các đặc điểm nổi bật của căn hộ gồm:
+ 3 ...
Vinhomes Golden River Ba Son, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM
+ 2 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát.
+ 2 toilet tiện lợi, phù hợp với gia đình.
+ Ban công hướng Đông Bắc, đón ánh sáng tự nhiên.
+ Hướng cửa ...
Grand Marina Saigon, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM
+ Cơ hội sở hữu căn hộ Penthouse hiếm hoi tại Grand Marina Saigon Biểu tượng sống hàng hiệu đầu tiên tại Việt Nam, do tập đoàn Marriott International quản lý.
+ Thiết kế độc quyền dạng Duplex Trần cao hơn 9m tạo nên không gian sống xa hoa, đẳng cấp khác biệt.
Thông tin chi tiết căn penthouse.
- Diện tích sử ...
The Marq, P.Đa Kao, Quận 1, HCM
Giá bán: 3PN (thang máy riêng): 24 tỷ.
Ghi chú: Giá trên đã bao gồm VAT, chỗ đậu xe hơi định danh.
Phương thức thanh toán.
- Thanh toán nhan: Chiết khấu 4%.
- Thanh toán giãn: Chỉ cần 30% nhận nhà ở ngay.