Bán căn hộ chung cư tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ 3pn 120m2 chính chủ tại essensia sky nguyễn hữu thọ quận 7
13
9.75 tỷ 120 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Essensia Nam Sài Gòn, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

* Cần bán căn 3PN2WC Essenisa Sky TẦNG TRUNG CAO TRÊN 10 view hoàng hôn, thoáng và đẹp nằm ngay trên đường Nguyễn Hữu Thọ mở rộng 10 làn xe, sát trạm Metro số 04 (trong tương lai) liền kề Phú Mỹ Hưng, thiết kế vuông vức với hơn 50 tiện ích tiêu biểu: Nước nóng onzen 4 mùa riêng tư, hồ bơi địa phân muối vô cực, công viên nội khu xanh mát.

* Giá tốt trên thị trường. Giá 9 tỷ 750 all in, bàn giao ...
Bán gấp căn hộ 3pn, 2wc tại hoàng anh gold house 4.2 tỷ, 124m2, nhà bè, hcm
7
4.2 tỷ 124 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hoàng Anh An Tiến - Gold House, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Căn hộ chung cư nằm ở vị trí thuận lợi tại Hoàng Anh Gold House, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Với diện tích 96m², căn hộ này mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm.

+ Diện tích rộng rãi 124m², thiết kế thông minh.
+ 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ.
+ Nội thất cơ bản đầy đủ, sẵn sàng để vào ở.
+ Giá bán hấp dẫn 4.2 tỷ ...
Bán lỗ căn hộ hagl3 giá chỉ 3.8 tỷ tầng cao view thoáng hỗ trợ vay ngân hàng
8
3.8 tỷ 101 m²
Nhà Chung Cư
2 2

New Saigon Hoàng Anh 3, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nằm ở New Saigon - Hoàng Anh Gia Lai 3, đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ), căn hộ CC này có diện tích 101m², 2PN, 2WC, nội thất cơ bản đầy đủ. Pháp lý đầy đủ, tiện lợi cho việc chuyển nhượng. Cuộc sống thoải mái với không gian sống rộng rãi, thích hợp cho những ai yêu thích sự tiện nghi.

Giá chỉ 3,8 tỷ VND, không thể bỏ lỡ! Không chỉ là nơi ở, mà còn là ...
Bán căn hộ phú hoàng anh 3pn nhà đẹp nội thất đẹp giá lại rẻ chỉ 4.8 tỷ
4
4.8 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán căn hộ Phú Hoàng Anh liền kề Phú Mỹ Hưng, Q1.
Căn hộ vị trí cực đẹp thuận tiện di chuyển Q7. Q8...
Căn hộ 130m² có sổ hồng thiết kế 3PN giá đang cực rẻ chỉ có ở Phú Hoàng Anh.
Không gian căn hộ nhiều cây xanh, mật độ cực thấp.
LH .
Chính chủ bán căn hộ cc phú hoàng anh 129m2 3pn 2wc nhà như hình mới  0903 818 ***
8
5.65 tỷ 129 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán căn hộ mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ tầng cao view thoáng mát.
Diện tích: 129m² thiết kế 3pn 2wc.
Pháp lý: Sẵn sổ hỗ trợ vay bank.
Liền kề Phú Mỹ Hưng 15 phút di chuyển qua Q1 và các quận lân cận. Gần các trường đại học rimix. Tôn Đức thắng, gần trung tâm.
Thương mại Gần các TTTM lớn như SC Vivocity, Lotte Mart, CoopXtra, Parkson Paragon.
Xem nhà 24/24 LH .
Bán ch 3pn saigon south nhà thô. bao thuế phí sang tên.  0931 003 *** giang
8
Thỏa thuận 104 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Saigon South Residences, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Căn hộ: 3PN 2WC 104m² nhà thô giá.
- Bank hỗ trợ vay 80% giá trị căn hộ.
- Đã có sổ hồng.
Tiện ích: Hồ bơi, phòng gym, spa, nail, BBQ...
+ Phí quản lí: 12k/m².
+ Phí gửi xe máy: 100k/xe.
+ Phí gửi xe hơi: 1200k/xe.
Liên hệ: (Zalo - Viber) 24/07.
Bán cc đẹp tại essensia sky, 9 tỷ, 119m2, 3pn + 2wc + bếp, view đẹp
6
9 tỷ 119 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Essensia Nam Sài Gòn, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nằm ở Essensia Sky, đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh, trước đây Nhà Bè, Hồ Chí Minh, căn hộ chung cư Essensia Sky mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 119m², căn hộ sở hữu 3 phòng ngủ + 2WC + bếp, thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh và nhiều tiện nghi khác.

Ưu điểm của căn hộ:
- 3PN + 2WC.
- Nội thất đầy đủ.
- Hướng cửa ...
Bán cc hưng phát silver star, 4,7 tỷ, 106m2, hàng hiếm tại nguyễn hữu thọ, nhà bè, hcm
8
4.7 tỷ 106 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hưng Phát Silver Star, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Căn hộ Hưng Phát Silver Star Sẵn sàng cho chủ mới!
Thông tin nổi bật:
- Diện tích: 106m² rộng rãi.
- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh.
- Nội thất cơ bản, đầy đủ tiện nghi cần thiết.
- Căn góc thoáng mát, có ban công & sân phơi riêng.
- Toilet có cửa sổ thông gió, không bí bách.
- Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
Giá bán: 4,7 tỷ VND mức giá cực kỳ cạnh tranh, rẻ nhất mặt tiền Nguyễn Hữu ...
Bán căn hộ cao cấp phú hoàng anh 129m2, view hồ bơi. giá rẻ 5,4ty. 0902 706 ***
8
5.4 tỷ 129 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán căn hộ cao cấp Phú Hoàng Anh, 129m², 3PN, 3WC giá rẻ . Căn hộ lầu cao view thoáng mát, nhà đẹp hướng Đông Nam. Bán để lại 1 số nội thất. Giá 5,4 tỷ. Xem nhà 24/7. LH: .
Bán 150m giá 10 tỷ (~66tr/m) 2 căn liền kề sunrise riverside cơ hội hiếm
10
10 tỷ 140 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Sunrise Riverside, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

BÁN 150m GIÁ 10 TỶ (~66TR/m) 2 CĂN LIỀN KỀ SUNRISE RIVERSIDE CƠ HỘI HIẾM

Dự án: Sunrise Riverside Khu Nam Sài Gòn

Thông tin chi tiết:

* Tổng diện tích: 140m (2 căn liền kề, mỗi căn 70m)
* Kết cấu: 4 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh
* Pháp lý: Sổ hồng riêng từng căn
* Có thể đập thông, thiết kế thành căn hộ rộng như nhà phố trên cao

Ưu điểm nổi bật:

* View sông thoáng mát, đón gió và ánh sáng ...
Chính chủ gửi bán căn góc 3pn diện tích lớn view hồ bơi nội khu siêu thoáng  cc celesta rise
18
6.95 tỷ 106 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Celesta Rise, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

CĂN GÓC 3PN DIỆN TÍCH LỚN VIEW HỒ BƠI NỘI KHU SIÊU THOÁNG
Giá chỉ: 6.95 tỷ (chưa gồm 5% ra sổ) Thương lượng mạnh cho khách thiện chí!

Thông tin căn hộ:
Diện tích tim tường 106m², thông thủy 95m²
3PN 2WC, layout vuông vức, không lỗi phong thủy
Nhà thô dễ thiết kế theo phong cách riêng
Hướng cửa Đông Bắc, view hồ bơi nội khu rộng thoáng, giá trị khai thác cực cao

Điểm mạnh vượt trội:
...
Chính chủ gửi bán căn hộ celesta rise 105m2  nhà thô giá tốt nhất thị trường
11
7.1 tỷ 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Celesta Rise, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán căn hộ Celesta Rise 3PN 2WC.
Diện tích: 105m² tim tường. 94m² thông thủy.
Nhà thô tiện thiết kế theo ý.
Giá bán: 7.1 tỷ. (Allin, bao gồm 5% ra sổ, thuế phí mô giới).
Liên hệ xem nhà: - VP tại Celesta Rise T5.00.03.
(bán gấp) dragon hill 1  104m2 (2pn  2wc)  sổ hồng. nhà đẹp. đón gió nguyên ngày
10
6.5 tỷ 104 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Dragon Hill Residence and Suites 2, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

* Cần bán gấp căn hộ Dragon Hill 1 (Dragon Hill Residence and Suites 1) - 15A1 Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, HCM.

- Diện tích: 104m² (2PN - 2WC). Căn 3PN sửa thành 2PN.
- Nội thất: Đầy đủ. Nhà đẹp.
- View: Hồ bơi. Hướng gió nguyên ngày.
- Miễn phí: Xe máy, hồ bơi.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá: 6,5 tỷ.

* Liên hệ xem nhà: .

- Tiện ích khu căn hộ: Hồ bơi, siêu thị, nhà trẻ, gym, công viên, khu vui chơi ...
Dragon hill 1  119,5m (3pn  2wc)  sổ hồng. tầng cao. view hồ bơi & phú mỹ hưng
9
5.5 tỷ 119 m²