Bán căn hộ chung cư tại Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ 3 phòng ngũ saigon pearl, nội thất cao cấp, diện tích rộng 135m2, giá chỉ 16.5 tỷ.
14
16.5 tỷ 135 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Saigon Pearl, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Thông tin Chung Cư Saigon Pearl
- Căn hộ Saigon Pearl tọa lạc tại Nguyễn Hữu Cảnh, P22, Bình Thạnh, TP. HCM,
- Diện tích 135m² và giá 16,5 tỷ VND. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và đẳng cấp.
- Lưu ý nhà thiết kề theo phong cách hiện đại và chăm chút từng chi tiết, tầng thấp đúng với khách hàng có như cầu mua căn hộ tầng thấp.
- Layout căn hộ thiết kế ...
Bán gấp ch thủy lợi 4 (đối diện vincom nguyễn xí), 2pn=4,5tỷ,  0906 357 *** (khả vy)
5
4.5 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Hyco4 Tower, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Người đăng: Khả Vy (6 tin đăng)
+ Bán căn hộ Thủy Lợi 4 (đối diện Vincom Nguyễn Xí), giá tốt nhất, thông tin uy tín, căn hộ chất lượng. Đường Nguyễn Xí, Phường 26, quận Bình Thạnh.

+ Chung cư có nhiều tiện ich như siêu thị, trung tâm Anh Ngữ, cafe, xung quanh còn có nhiều trung tâm thương mại, nhà hàng, coffee house, siêu thị, trường học, chợ, ngân hàng, bệnh viện, bến xe, khu vui chơi giải trí, tập luyện...
+ Vị trí thuận ...
Siêu phẩm cần bán căn hộ vinhomes central park 3 phòng ngủ 108.7m2, nội thất luxury cực đẹp
20
16.1 tỷ 108 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Gia chủ cần nhượng lại căn hộ cao cấp tại tòa Landmark 6 - Vinhomes Central Park. Căn hộ được đầu tư nội thất rất tâm huyết, phong cách hiện đại và sang trọng.

Mã căn: L6-16.02
Diện tích: 108.7 m
Thiết kế: 3 Phòng ngủ (đã được decor tối ưu không gian), phòng khách rộng rãi, khu bếp hiện đại với quầy bar mini.
Tình trạng: Nhà mới, nội thất cao cấp như hình (hệ thống tủ kính, đèn chùm, vách ốp ...
Bán căn 4pn  penthouse  căn ghép vip
10
24 tỷ 206 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Saigon Pearl, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán các căn hộ VIP nhất Saigon Pearl view toàn cảnh Sông, bên Du thuyền và Bitexco.

1. Căn góc đầu hồi view 360 *.
- 4PN - 3WC.
- Diện tích 206m².
- Giá bán 24 tỷ.

Anh chị khách hàng quan tâm xin LH: gặp Mr Dương.
Căn hộ sunwah view cầu bason, 82m2 2pn, nt cao cấp, ck ~400 triệu. xem nhà thực tế 0907 697 ***
11
14.92 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunwah Pearl, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

~ Sunwah Pearl - viên ngọc sáng bên bờ sông Sài Gòn.
Tận hưởng cuộc sống thượng lưu với tầm nhìn Panorama triệu đô, ngắm trọn Cầu Ba Son lung linh ánh đèn!

~ Vị trí vàng - kết nối không giới hạn.
Tọa lạc tại mặt tiền số 90 Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP. HCM.
Vị trí đắc địa bên bờ sông Sài Gòn, dễ dàng di chuyển đến Quận 1, Quận 2 và các khu vực trọng điểm khác.
Sở hữu tầm ...
Bán căn 2pn park 6 vinhomes central park , 76m2  full nội thất đẹp , giá 11.6 tỷ bao phí
10
11.6 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Chính chủ gửi bán căn hộ thông minh tại tòa Park 6 (P6) - Vinhomes Central Park. Căn hộ có thiết kế hiện đại, vuông vức, trang bị hệ thống Smart Home tiện nghi.

Thông tin căn hộ:
Vị trí: Tòa Park 6 (Tòa nhà thông minh tiêu biểu của dự án).
Diện tích: 76 m.
Thiết kế: 2 Phòng ngủ, 2 Nhà vệ sinh, ban công rộng thoáng.
Nội thất: Full nội thất cao cấp, tone màu sang trọng, khách mua chỉ cần xách ...
Bán căn 2pn park 2 vinhomes central park, 88m2 , view sông cực đẹp.
7
11.8 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Cơ hội sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ diện tích lớn nhất tại phân khu Park - Vinhomes Central Park. Căn hộ tòa Park 2 với thiết kế thoáng đạt và tầm nhìn đắt giá.
Thông tin chi tiết:
Vị trí: Tòa Park 2 (P2).
Diện tích: 88m (Rất rộng rãi so với mặt bằng chung 2PN).
Kết cấu: 2 Phòng ngủ, 2 WC, đặc biệt có 2 ban công cực thoáng.
Hướng view: View trực diện sông Sài Gòn xanh mát.
Nội thất: Full nội ...
Bán căn hộ chung cư saigon pearl, 3 phòng ngủ, view tuyệt đẹp, nội thất cao cấp giá 13 tỷ/căn
10
13 tỷ 135 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Saigon Pearl, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Chuyên bán căn hộ chung cư Saigon Pearl, quận Bình Thạnh.
Diện tích 135m² gồm 1 phòng khách, 3 phòng ngủ, 2WC, view tuyệt đẹp, nội thất đầy đủ.
Giá 13 - 16 tỷ (bao sang tên). Chung cư có nhiều tiện ích như hồ bơi, phòng gym, spa, siêu thị, nhà hàng, cafe, trung tâm thương mại, bảo vệ 24/7...
Liên hệ: Ms Minh .
Giỏ hàng căn hộ saigon pearl giá tốt nhất căn 2pn từ 8,9 tỷ căn 3pn  từ 12 tỷ căn 4pn  15 tỷ
7
13 tỷ 135 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Saigon Pearl, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Phòng kinh doanh Saigon Pearl chuyên bán và cho thuê các căn hộ giá tốt nhất thị trường.
- Nắm giỏ hàng độc quyền hơn 100 căn hộ đang bán giá tốt.
- Pháp lý chuẩn tất cả các căn hộ đã có sổ hồng.
- Mua bán chính chủ, hỗ trợ thương lượng giá tốt nhất.
- Xem nhà 24/7.

Hotline: gọi 24/7.

(*) Dưới đây tổng hợp những căn hộ giá tốt đang chào bán:

(*) Căn 2 phòng ngủ:

- Căn 2 PN - 2WC diện tích ...
Hải yến nam minh land  bán căn hộ saigon pearl 3 phòng ngủ view sông, view pháo hoa, nội thất đẹp
15
14.5 tỷ 125 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Saigon Pearl, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán căn hộ 3 phòng ngủ Sunwah Pearl full nội thất.

Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Thạnh Mỹ Tây (P. 22 cũ), Quận Bình Thạnh.

Thông tin căn hộ.

Dự án: Saigon Pearl.

Diện tích: 125 m² - tầng trung - view sông.

Kết cấu: 3 phòng ngủ 2 toilet phòng khách bếp lô gia.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.

Nội thất: Đầy đủ, nhà đang sử dụng tốt, vào ở ngay.

Giá bán: 14,5 tỷ.

Mô tả chi tiết.

Căn hộ ...
Cần bán gấp căn hộ 3 phòng giai đoạn 1, đã có sổ, giá 16.5 tỷ, layout vuông
3
16.5 tỷ 145 m²
Nhà Chung Cư
3 2

City Garden, P.21, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán căn hộ City Garden 3 phòng, diện tích 145m². Căn hộ giai đoạn 1 đã có sổ hồng. View toàn bộ Quận 1 và thủ thiêm.
Có bồn tắm.
Giá bán 16.5 tỷ.
Bán căn góc hiếm 4pn 188m² tại vinhomes central park, diện tích lớn, giá tốt chỉ 30 tỷ
3
30 tỷ 188 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Diện tích: 188m²
Kết cấu: 4 phòng ngủ 4 WC
Nội thất: Full nội thất (FNT) vào ở ngay

Ưu điểm nổi bật
Diện tích 188m² một trong những layout lớn nhất dự án
Không gian phòng khách cực rộng, phù hợp gia đình nhiều thế hệ
Ban công thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên
Dòng sản phẩm cao cấp giá trị giữ tài sản tốt

Tiện ích nội khu đẳng cấp
Công viên ven sông 14ha
Hồ bơi, gym, khu BBQ, sân thể ...
Gia đình cần bán ngay căn hộ lầu cao view đẹp tại saigonres 188 nguyễn xí. dt 72m2, 2pn, 2wc
5
4.1 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Saigonres Plaza, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Tôi cần bán gấp căn hộ Saigonres Vincom Plaza 188 Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh.

- DT: 72m², 2 phòng ngủ giá bán 4.1 tỷ

- Nhà đã trang trí lại đảm bảo đẹp.

Chung cư có trung tâm thương mại Vincom Plaza, Vin Pro, Highland Coffee, gyms, rạp chiếu phim CGV... Tiện di chuyển qua bến xe Miền Đông, các quận trung tâm Q. 1,2,3, Gò Vấp, sân bay, Thủ Đức.

Liên hệ xem nhà: Quân (Zalo, Viber).
Căn hộ 2pn 76m² full nội thất vinhomes central park
3
Thỏa thuận 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Căn 2 phòng ngủ:
Diện tích: 76m², full nội thất.

* Giá bán: Thương lượng cho anh/chị khách hàng thiện chí mua nhanh.

Vị trí đắc địa trung tâm Bình Thạnh.

Tọa lạc ngay sát cầu Sài Gòn, kết nối nhanh Quận 1, Quận 2, gần tuyến Metro số 1 Bến Thành Suối Tiên. Khu đô thị ven sông hiếm có giữa trung tâm TP. HCM.

Tiện ích nội khu đẳng cấp.

Công viên ven sông 14ha.
Hồ bơi, gym, spa tiêu chuẩn cao ...
Bán căn hộ 4pn diện tích lớn 160m²  sổ hồng  full nội thất cao cấp
3
25 tỷ 160 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Thông tin chi tiết căn hộ (Mã L1-01)

Tòa: Landmark 1 (L1)
Diện tích: 160m²
Thiết kế: 4 phòng ngủ rộng 4 WC
Nội thất: Full nội thất cao cấp, thiết kế sang trọng
Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên nhanh
Giá bán: 25 tỷ (Bao thuế phí)

Giá chỉ khoảng 156 triệu/m² tốt so với mặt bằng căn 4PN diện tích lớn khu Landmark.

Ưu điểm nổi bật
Căn góc diện tích lớn layout vuông vức
Không gian phòng ...
Bán căn hộ 3 pn city garden, 18,2 tỷ, 138m2, tháp prominade 2
11
18.2 tỷ 138 m²
Nhà Chung Cư

City Garden, P.21, Q.Bình Thạnh, HCM

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại City Garden, Đường Ngô Tất Tố, Phường Thạnh Mỹ Tây, Hồ Chí Minh (cũ: Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh) với diện tích 138m², giá bán 18,2 tỷ VND. Căn hộ đầy đủ nội thất, hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam, mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình.

- 3 phòng ngủ rộng rãi và thoáng mát.
- 2 phòng tắm hiện đại.
- Phòng khách sang trọng, ...
Bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ vinhomes central park 150m2  rẻ nhất thị trường!
3
24 tỷ 150 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Cơ hội hiếm có sở hữu ngay căn hộ cao cấp 4 phòng ngủ tại Vinhomes Central Park, diện tích rộng 150m², thiết kế sang trọng, đầy đủ nội thất cao cấp, chỉ cần dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết căn hộ.
Diện tích: 150m².
Kết cấu: 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm.
Nội thất: Full nội thất cao cấp (điều hòa, giường, tủ lạnh, tủ âm tường).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng.

Điểm khác biệt nổi ...
Chính chủ cần đi nước ngoài bán gấp căn 2pn 72m2 vinhomes central park
9
9.8 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

2PN 72m² giá bán 9tỷ8 thuế ai nấy đóng.
Để lại full nội thất.
Đã có sổ.
View nội khu.
Tòa P1 tầng 11.
Liên hệ em Hiếu Vũ hỗ trợ nhanh 24/7 ạ.