Nhà Chung CưHà NộiQ. Thanh Xuân
Bán căn hộ chung cư tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²
Hà Nội Center Point, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN
Diện tích 82,5m thiết kế 3PN 2 vs
Hướng Đông Nam
Sẵn sổ
Ảnh thật căn hộ
Giá 9,99 tỉ có thương lượng
Liên hệ
Hạ Đình Tower, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN
+ Giá chỉ 7.68 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
+ Thiết kế phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Tiện nghi đầy đủ, không gian sống thoải mái.
---
Tiện ích xung quanh:
+ Gần bệnh ...
Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN
- Giá chỉ 170 triệu VND
- Thiết kế hiện đại, sang chảnh
- Đầy đủ nội thất, chỉ việc dọn vào ở
- Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt
Khu vực xung quanh:
- Bệnh viện Đại ...
Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN
Thống Nhất Complex, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN
Nhà ở rất lộc là do chuyển công tác.
Sổ đỏ 3 ngủ 2 vệ sinh, nội thất sẵn.
Các bác có 9 tỷ rồi cứ qua nhà nói chuyện.
Liên hệ (Miễn trung gian).
The Queen, P.Phương Liệt, Q.Thanh Xuân, HN
Giá chỉ 92 triệu/m² ký trực tiếp với công ty,
Thanh toán giãn chia 5 đợt đóng dần đến khi nhận nhà, được giữ lại 5% đến khi làm sổ đỏ.
Xuất hoá đơn đầy đủ cho các đợt thanh toán.
Giá này đã đi kèm Full nội thất nhập khẩu cao cấp
Có hỗ trợ vay ngân hàng.
Cam kết thông tin chính xác, uy tín.
Mọi khoản tiền chuyển trực tiếp ...
Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN
Em gửi anh chị nhà đầu tư quỹ căn của TECOMBANK giá tốt đợt đầu
Mua là thắng , hỗ trợ ra hàng cho nhà đầu tư
- Căn 1PN : 59m² : Giá bán từ : 6.7 tỷ , 7,7 tỷ , 9 tỷ View nội khu
- Căn 2PN : 82.5m² : Giá bán từ : 9,4 tỷ , 11,5 tỷ View đài phun nước
- Căn 2PN : 95m² : Giá bán từ : 12.5 tỷ , 14.5 tỷ, 15 tỷ ...
Rivera Park Hà Nội, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN
Tầng trung đẹp
Để lại toàn bộ nội thất cao cấp như ảnh và video
Giá bán 137tr/m có thương lượng
Liên hệ xem nhà
Golden West, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN
________________________________________
🔹 THÔNG TIN CĂN HỘ
• Dự án: Golden West – số 2 Lê Văn Thiêm
• Diện tích: 96m²
• Thiết kế: 3 phòng ngủ – 2 vệ sinh
• Có 1 phòng ngủ Master khép kín
• Phòng khách rộng, thoáng sáng tự nhiên
• Công năng tối ưu cho gia đình nhiều thế ...
Golden West, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN
________________________________________
🔹 THÔNG TIN CĂN HỘ
• Dự án: Golden West – số 2 Lê Văn Thiêm
• Diện tích: 96m²
• Thiết kế: 3 phòng ngủ – 2 vệ sinh
• Có 1 phòng ngủ Master khép kín
• Phòng khách rộng, thoáng sáng tự nhiên
• Công năng tối ưu cho gia đình nhiều thế ...
Phú Gia Residence, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN
3 ngủ 2WC.
Giá 18 tỷ.
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
View hồ Đông Bắc, Tây Bắc siêu mát siêu đẹp.
Anh chị đi xem nhà liên hệ em Hưởng: .
Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN
- Căn 3PN hướng Đông Nam view nội khu
- Diện tích: ~100m2
- Giá thanh toán sớm từ : 15,5 tỷ
- Giá tiến độ từ : 17,5 tỷ
- Giá vay từ : 19 tỷ
+) Tiện ích nội khu: Copound khép kín
* Bể bơi 4 mùa tại tầng hầm B1.
- Tổng diện tích 4000m² ( Bao gồm Dt mặt nước, khu Sauna và các khu chức năng
- Áp dụng các công nghệ hiện ...
Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN
Mức giá rẻ hơn dự kiến,chỉ từ 120tr/m² cho một sản phẩm căn hộ hạng sang
- Mặt đường Nguyễn Trãi - trung tâm thành phố Hà Nội
- Nằm ngay ga Metro
- 3 hầm liên thông
- Bàn giao cao cấp
- Hệ tiện ích chuẩn 5* quốc tế
Hỗ trợ vay ân hạn lên đến 3 năm ,hết 3 năm có thêm 2 năm ân hạn gốc + hỗ trợ ...
Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN
-Sổ 140m ,4pn ,có slot xe
-Tầng trung 18,văn góc ,View Hồ
-Nội thất cao cấp đầy đủ
Giá bán thiện chí là 13 tỷ
Anh chị cần xem nhà trực tiếp liên hệ sdt
Miễn trung gian
Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN
+ 4PN - 3WC, phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhóm bạn.
+ Nội thất cao cấp với tủ bếp, bếp từ và máy ...
BRG Diamond Residence, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN
- Sổ lâu dài, có slot xe.
- Nội thất toàn bộ hiện đại, cao cấp.
- Ban công rộng, view thoáng tầng trung.
Giá bán 17 tỷ, bao gồm nội thất.
Anh chị có nhu cầu liên hệ trực tiếp sdt .
Miễn trung gian.
The Golden Palm Lê Văn Lương, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN
- Diện tích thông thủy 129m², thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.
- Nội thất cơ bản.
- Hướng cửa Đông Nam, ban công Tây Bắc.
- Giá bán: 12 tỷ.
- Liên hệ xem nhà. (Mr. Khánh).
Thanh Xuân Complex, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN
Tầng thoáng, ban công nhìn toàn thành phố lên đèn thư giãn
Nội thất cao cấp, hiện đại, dọn vào ở ngay không cần sắm thêm
Trung tâm Thanh Xuân cần gì cũng có
Giá đẹp alo báo ngay: 0911.126.9360911.126.xxx (Hương)
Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN
Chung cư cao cấp gần như cuối cùng của nội đô HN. Quy mô 8,3ha, 10 toà chung cư 36 - 45 tầng, 3 tầng hầm để xe thông nhau.
CĐT Masterise Homes Phân khúc Lumiere cực kỳ xịn xò với tiêu chuẩn VIP: Bể bơi 4 mùa 4000m², 2 cụm trường học, Club House, sảnh cao 7m như KS 5*, bàn giao nội thất nhập khẩu Đức, kính Low - E 3 lớp, quản lý vận hành tiêu chuẩn cao cấp,.
Giá mở ...
BRG Diamond Residence, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN
---
Điểm đặc sắc
- Giá: 14 tỷ VND
- Hướng cửa chính: Tây Bắc
- Hướng ban công: Đông ...