Bán căn hộ chung cư tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tôi cần bán gấp căn hộ 3pn 107m2 chung cư brg diamond residence, giá 10 tỷ bao phí,  0932 392 ***
16
9.8 tỷ 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

BRG Diamond Residence, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Tôi chuyển xuống nhà đất cần bán căn hộ toà chung cư BRG Diamond Residence 25 Lê Văn Lương.
Thông tin cụ thể như sau:
- Diện tích 107m².
- Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh.
Nội thất đầy đủ cao cấp.
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
Giá: 10 tỷ bao phí.
Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ tôi SĐT: .
(hàng hiếm  hot) chính chủ bán căn 3 ngủ tại trinity tower.  0971 516 ***
12
8.4 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Trinity Tower, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Bán căn hiếm - Căn 84m² tại Trinity Tower - 145 đường hồ Mễ Trì - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội.

Căn hộ diện tích 84m² thiết kế 3 ngủ 2wc.
Nội thất đầy đủ - tầng đẹp view thoáng.
Giá bán 8.4tỷ sổ lâu dài.
Cam kết nhà thật! Giá thật! Không báo ảo!
LH e dương.
Tôi cần bán căn hộ 3pn dt 105m2 chung cư thanh xuân building lê văn thiêm, giá 9 tỷ
14
9 tỷ 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Phố Lê Văn Thiêm, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Chuyển xuống nhà đất ở nên tôi cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ toà Thanh Xuân Building đối diện toà Thanh Xuân Complex.
Vị trí căn góc ban công Đông Nam thoáng mát.
Nội thất cao cấp an cường lõi xanh.
Đồ điện tử nhập khẩu châu âu.
Thiết kế 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh hợp lý.
Giá 9 tỷ có thương lượng.
Liên hệ xem nhà trực tiếp tôi sđt: (miễn trung gian).
(giá thật) chính chủ bán căn 89,2m2 2pn + 2wc tầng trung full nội thất giá 10,2 tỷ cc 24t3
6
10.2 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Thanh Xuân Complex, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Gia đình chuyển đổi chỗ ở nên cần bán căn chung cư Thanh Xuân Complex - 24T3.

Diện tích sử dụng: 89,2m² thiết kế 2 phòng ngủ + 2 vệ sinh cực kỳ hợp lý.

Hướng cửa Tây Bắc - ban công Đông Bắc, Đông Nam.

Giá bán 10 tỷ 200 triệu (có ra lộc cho khách thiện trí).

Liên hệ xem nhà trực tiếp: Quyết BĐS Giá Thật
Chính chủ bán căn góc golden west lê văn thiêm, 95m2 thiết kế 3 ngủ full nội thất giá 6.8tỷ
4
6.8 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Golden West, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Tôi bán căn góc tại Golden West Lê Văn Thiêm.
Diện tích: 95m² thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.
Tầng trung, Ban công: Đông Nam view thoáng mát.
Full nội thất đẹp.
Giá 6.8tỷ.
Liên hệ: .
Chính chủ bán căn 140m2 full nt  giá tốt tại tòa gold tower 275 nguyễn trãi !  0961 846 ***
7
14 tỷ 140 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Golden Land, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Do nhu cầu chuyển đổi chỗ ở nên gia đình muốn chuyển lại căn hộ 3PN tại toà Gold Tower dự án 275 Nguyễn Trãi cho người nào có nhu cầu muốn tìm mua ở đây ! LH: .
DT: 140m². Thiết kế 3PN + 2WC.
Hướng cửa TB ban công DN+TN.
Gia đình chọn tầng trung view thoáng.
Nhà để ở nên giữ gìn sạch sẽ. Nội thất đầy đủ
Sẵn sổ đỏ để giao dịch.
LH: .
Bán gấp căn brg  hoàng đạo thuý , 3 ngủ, 2vs giá rẻ nhất lúc này
5
13.7 tỷ 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

BRG Diamond Residence, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

E cần bán gấp căn BRG 25 Lê Văn Lương
Toà D02
Diện tích 105m², 3pn2wc
Nội thất full
Giá 13.7 tỷ KBP

xem nhà lh :
Chính chủ bán căn 3pn2wc sapphire palace chính kinh, dt 100m, full nội thất đẹp, sẵn sổ, giá 8.8 tỷ
9
8.8 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sapphire Palace, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Căn trục góc tầng trung, ban công Đông Nam cực mát vào mùa hè, view thoáng vĩnh viễn
Thiết kế căn hộ cực kì tối ưu, các phòng đều có cửa sổ ánh sáng.