Bán căn hộ chung cư tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán căn 2pn dt 75m2 ban công đông nam chung cư việt đức complex, giá 6 tỷ  0932 392 ***
3
6 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Việt Đức Complex, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Gia đình tôi cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ ở chung cư Việt Đức Complex.
Căn hộ là căn góc ban công Đông Nam, phòng ngủ hướng Đông Bắc có diện tích 75m², gồm 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh các phòng đều đầy đủ ánh sáng, view thoáng và rất mát.
Giá 6 tỷ (tôi bao phí và có gia lộc thêm).
Liên hệ xem nhà trực tiếp cho tôi (trung gian không làm phiền).
Xin cảm ơn.
Không ảo, chính chủ gửi bán cc imperia garden120m2110m280m279m276m66m2,  0936 218 ***
3
8.6 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Garden, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Chính chủ gửi bán CC Imperia Garden, 143 Nguyễn Tuân:

- Diện tích: Căn góc 99m² 3N 2VS 11.5 tỷ.
- Diện tích: 110m² 3N 2VS giá 12.85 tỷ.
- Diện tích: 120m² 3N 2VS giá 13.8 tỷ.
- Diện tích: 92m² 3N 2VS giá 11 tỷ.
- Diện tích: 79m² 3N 2VS giá 9.5 tỷ.
- Diện tích: 76m 2N 2VS giá 8.6 tỷ
- Diện tíc: 66m 2N 2VS 7.85 tỷ
- Diện tích: 80m 2N 2VS 9 tỷ

Tiện ích:
- Siêu thị, bể bơi free cho cư dân, trường ...
Bán cc the queen, đường giải phóng, 94 triệu/m2, 82.9m2, 2pn, 2wc, pháp lý đầy đủ
4
7.79 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Queen, P.Phương Liệt, Q.Thanh Xuân, HN

CC The Queen tọa lạc tại The Queen, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Hà Nội - Quận Thanh Xuân, Hà Nội cũ, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 82.9m², căn hộ này có 2PN, 2WC, đầy đủ nội thất, sẵn sàng để vào ở ngay.

Giá bán chỉ 94 triệu/m², với pháp lý đầy đủ giúp đảm bảo quyền lợi cho người mua. Căn hộ này không chỉ là ...
Cc 18t2 lê văn lương. 102m2. 3n2vs. tầng 15. giá 8.2ty. chủ rất cần bán ạ
5
8.2 tỷ 102 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường Lê Văn Lương, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Tòa 18T2 mặt đường Lê Văn Lương. Giá siêu hợp lí
Nhà bán tầng 15. 102m². Hiện trạng 2N2VS. Sửa 3N đơn giản.
Cửa Tây Nam. Ban công Đông Bắc.
Pháp lí chuẩn, sổ đỏ cất két
Lh/zalo: e Duy 95
Cần bán gấp căn 93m cc golden west số 2 lê văn thiêm  0984 766 ***
3
7.2 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Golden West, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Bán căn hoa hậu Golden west sẵn nội thất đẹp chỉ việc xách vali vào ở.
- Nhỉnh 7 tỷ có căn 3 ngủ tầng trung ban công nhìn ra Lê Văn Thiêm view thoáng vĩnh viễn
- mua nhanh giá tốt ạ
- Liên hệ
Quỹ căn nội bộ nhân viên giá tốt chiết khấu cao tại masterise cao xà lá hanoi seasons garden
15
Thỏa thuận 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

CAO XÀ LÁ -MASTERISE HANOI SEASONS GARDEN
- TÂM ĐIỂM "ĐẤT VÀNG" NGUYỄN TRÃI - CHẠM METRO, MỞ TƯƠNG LAI !
TẠI SAO PHẢI SỞ HỮU CAO XÀ LÁ - MASTERISE HANOI SEASONS GARDEN NGAY LÚC NÀY?
Vị trí "Kim Cương" còn sót lại: Quỹ đất 11 ha duy nhất tại trục đường huyết mạch Nguyễn Trãi. Kết nối trực tiếp ga đường sắt trên cao Cát Linh - Hà Đông bước chân xuống là chạm "mạch máu" giao thông thủ đô.
Kỷ ...
Chính chủ bán căn 3 ngủ 122m2 thanh xuân complex. giá 12,5 tỷ   0943 937 ***
3
12.5 tỷ 122 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Thanh Xuân Complex, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Người đăng: Ms Thu (24 tin đăng)
Gia đình rất thiện chí bán nhanh căn chung cư Thanh Xuân Complex.
Căn góc 122m² thiết kế 3 phòng ngủ 2 vệ sinh. Hướng Đông Nam.
Nội thất cơ bản. Có slot ô tô.
Giá bán 12,5 tỷ thương lượng.
Liên hệ em Thu .
Cccc 2pn dt 65m, full nt cao cấp, ngay gần ngã tư sở, đối diện royal city. 0788 467 *** thảo
7
Thỏa thuận 65 m²
Nhà Chung Cư
2

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Bán suất mua căn cccc 2pn dt 65m², bàn giao full nt cao cấp. Vị trí đắc địa đối diện Royal city, ngay trục đường Nguyễn Trãi sầm uất, kết nối ga Metro Cát Linh.
LH: Thảo
Gia đình cần bán căn 4 pn 172m, góc, sổ tòa summer2, giá 18 tỷ.  0936 242 ***
4
18 tỷ 172 m²
Nhà Chung Cư
4 2

GoldSeason, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Gia đình chuyển nhà nên cần bán lại căn 4PN tòa Gold Season 47 Nguyễn Tuân, mô tả:
- Diện tích 172m² gồm 4PN và 2VS.
- Hướng view Đông Nam, có slot xe ô tô.
- Nội thất toàn bộ rất cao cấp.
Giá bán mong muốn 18 ỷ.

Anh chị cần mua xin liên hệ trực tiếp tôi sdt .
Miễn trung gian.
Chính chủ bán nhanh căn 3 ngủ 98m2 imperia garden. giá 10,5 tỷ   0943 937 ***
3
Thỏa thuận 98 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Imperia Garden, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Người đăng: Ms Thu (24 tin đăng)
Căn hộ ít bán và Hot nhất chung cư Imperia Garden 143 Nguyễn Tuân.
Căn hộ diện tích 98m² có 3 phòng ngủ 2 vệ sinh. Cửa Tây Bắc ban công Đông Nam. Các phòng đều view ra sân vườn nội khu. Nội thất ở giữ gìn mới.
Giá bán 10,5 tỷ thương lượng.
Liên hệ em Thu .
Ko ảo, chính chủ gửi bán cc diamond flower 171m2 4 ngủ 2v s 17.150 tỷ,  0936 218 ***
4
17.15 tỷ 171 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Diamond Flower Tower, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Ko ảo, Chung cư Diamond Flower - Lê Văn Lương:

- Diện tích: 171m² 4 ngủ 2VS
- Căn góc siêu rộng, đầy đủ nội thất đẹp
- Giá 17.150 tỷ

+ Không gian sống thoáng đãng, cực kỳ dễ chịu.
+ An ninh 24/7.
+ Gần trường Ngôi Sao, tiểu học Lý Thái Tổ, trường mầm non song ngữ Hoa Trà My.
+ Có công viên Thanh Xuân.

Liên hệ xem nhà: .
Bán căn hộ chung cư cao cấp pandora, quận thanh xuân hà nội giá thương lượng
6
9 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường Triều Khúc, P.Hạ Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Pandora , khu phố xanh sang chảnh giữa lòng thành phố , đẳng cấp sang trọng , giá bình dân

+ Căn góc 2 mặt thoáng
+ Với diện tích phù hợp và được thiết kế rất hài hoà gồm 1 phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 2 wc. Nhà full nội thất

Chung cư cao cấp với tiện ích đẳng cấp, khu biệt thự liền kề , được giao lưu với hàng xóm dân trí cao, văn minh
Bán 2 ngủ tòa b tại cc the legend 109 nguyễn tuân, giá 7.9 tỷ hướng tây bắc tầng cao sẵn sổ
5
7.9 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư

Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Chung cư The Legend - 109 Nguyễn Tuân
Căn hộ: 2 ngủ 2wc, ban công
Diện tích: 73m2
Nội thất: Full nội thất liền tường hiện đại
Giá: 7.9 tỷ thuế phí thương lượng
Liên hệ:
(giá thật) chính chủ bán căn 135m2, 3pn + 2wc full nt nhập khẩu giá 14,9 tỷ cc the golden palm
6
14.9 tỷ 135 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Golden Palm Lê Văn Lương, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Chuyển đổi chỗ ở nên gia đình cần bán căn chung cư The Golden Palm - Lê Văn Lương.

Diện tích 135m², 3 ngủ 2 vệ sinh.

Full nội thất.

Bán 14 tỷ 900 triệu (bao phí sang tên).

Liên hệ xem nhà: Quyết BĐS giá thật.
Cc artemis số 3 lê trọng tấn. 170m2. 3n3vs. tầng đẹp. 2 slot oto. giá 18ty
8
18 tỷ 170 m²
Nhà Chung Cư
3 3

The Artemis, P.Khương Mai, Q.Thanh Xuân, HN

Duy nhất 1 căn diện tích rộng, tầng đẹp nhất toà
Tòa cao 27 tầng, 8 thang máy, 3 tầng hầm
Ngay cạnh trường Đại Học Y HN
Diện tích 170m². Hiện trạng 3N3VS. Nguyên bản 4N
Nhà sẵn 2 slot Oto
Pháp lí chuẩn, sổ siêu đẹp
Lh/zalo: e Duy 95
Căn hộ 2pn giá hơn 6 tỷ, 73.4m2 tại việt đức complex,
3
6 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Việt Đức Complex, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Chủ nhà đang bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ nằm ở Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân, Hà Nội - Quận Thanh Xuân, Hà Nội cũ. Căn hộ có diện tích 73.4m², hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam. Nội thất cơ bản, phù hợp với nhu cầu sống hiện đại. Giá bán chỉ hơn 6 tỷ VND.

Căn hộ nằm trong dự án Việt Đức Complex, một trong những khu vực phát triển sôi động.

Xung quanh ...
(giá chuẩn) bán căn 2 ngủ 69m2 hà nội center point full nội thất, sổ đỏ, slot ô tô. giá 7,2 tỷ
5
7.2 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hà Nội Center Point, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Nhà đông người chuyển căn to nên gia đình bán căn 2 ngủ tòa Hà Nội Center Point.
- Diện tích thông thủy 69m², thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.
- Full nội thất đẹp.
- Có slot ô tô dưới hầm.
- Sổ đỏ chính chủ. Gia đình thiện chí bán.
Giá 7,2 tỷ thuế phí thương lượng.
Liên hệ xem nhà Thái - SĐT .
(chính chủ) bán căn 3 ngủ 2wc 120m2, ban công đông nam, nhà đẹp, sẵn sổ. giá 13,5 tỷ golden palm