Bán căn hộ chung cư tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội giá nhỏ hơn 20 tỷ diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Căn ngoại giao cuối cùng giá 8xtr/m2 cc diamond flower tower 48 lê văn lương  0822 238 ***
3
13.76 tỷ 160 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Diamond Flower Tower, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Em Thư đang có căn góc 3 phòng ngủ chung cư Diamond Flower Tower 48 Lê Văn Lương.
Diện tích: 160m².
Tầng trung đẹp.
Bàn giao thô.
Giá cực tốt: 8xtr/m².
Có slot đỗ xe ô tô.
Liên hệ xem nhà: .
Gia đình cần bán căn 4pn 165m2 tòa artemis , sổ lâu dài,slot xe ,giá 16,5 tỷ.miễn trung gian
3
16.5 tỷ 165 m²
Nhà Chung Cư
4 3

The Artemis, P.Khương Mai, Q.Thanh Xuân, HN

Do nhu cầu chuyển đổi gia đình cần bán căn 4pn 165m² tòa Artemis Lê Trọng Tấn ,mô tả:
-Dt 165m² gồm 4pn 3wc
-Sổ lâu dài, tầng cao ,có slot xe
-Nội thất bán liền tường .

Giá bán thiện chí 16,5 tỷ
Anh chị cần mua liên hệ trực tiếp sdt
Miễn trung gian
Gia đình cần bán căn 4 pn 172m, góc, sổ tòa summer2, giá 18 tỷ.  0936 242 ***
4
18 tỷ 172 m²
Nhà Chung Cư
4 2

GoldSeason, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Gia đình chuyển nhà nên cần bán lại căn 4PN tòa Gold Season 47 Nguyễn Tuân, mô tả:
- Diện tích 172m² gồm 4PN và 2VS.
- Hướng view Đông Nam, có slot xe ô tô.
- Nội thất toàn bộ rất cao cấp.
Giá bán mong muốn 18 ỷ.

Anh chị cần mua xin liên hệ trực tiếp tôi sdt .
Miễn trung gian.
Ko ảo, chính chủ gửi bán cc diamond flower 171m2 4 ngủ 2v s 17.150 tỷ,  0936 218 ***
4
17.15 tỷ 171 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Diamond Flower Tower, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Ko ảo, Chung cư Diamond Flower - Lê Văn Lương:

- Diện tích: 171m² 4 ngủ 2VS
- Căn góc siêu rộng, đầy đủ nội thất đẹp
- Giá 17.150 tỷ

+ Không gian sống thoáng đãng, cực kỳ dễ chịu.
+ An ninh 24/7.
+ Gần trường Ngôi Sao, tiểu học Lý Thái Tổ, trường mầm non song ngữ Hoa Trà My.
+ Có công viên Thanh Xuân.

Liên hệ xem nhà: .
Cc artemis số 3 lê trọng tấn. 170m2. 3n3vs. tầng đẹp. 2 slot oto. giá 18ty
8
18 tỷ 170 m²
Nhà Chung Cư
3 3

The Artemis, P.Khương Mai, Q.Thanh Xuân, HN

Duy nhất 1 căn diện tích rộng, tầng đẹp nhất toà
Tòa cao 27 tầng, 8 thang máy, 3 tầng hầm
Ngay cạnh trường Đại Học Y HN
Diện tích 170m². Hiện trạng 3N3VS. Nguyên bản 4N
Nhà sẵn 2 slot Oto
Pháp lí chuẩn, sổ siêu đẹp
Lh/zalo: e Duy 95
Dự án diamond flower tower (171m2, 4 pn, 15 tỷ 5)  bc đông nam
8
15.5 tỷ 171 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Diamond Flower Tower, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Chuyển lên Tây Hồ sống mình nhượng lại căn hộ dự án Diamond Flower Tower.

Căn hộ 4 ngủ 171m², 4PN 2WC - giá 15.5 tỷ.

Vị trí thì quá thuận tiện ngã tư Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy...

Em tên Hiệp SĐT .
Cắt lỗ sâu, cần bán gấp chcc tại 17t8 hoàn đạo thuý, dt 159m2, 4pn, 3wc, giá chỉ nhỉnh 80tr/m2
4
13.56 tỷ 159 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Phố Hoàng Đạo Thúy, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Bán gấp cắt lỗ sâu căn hộ 17T9- Hoàng đạo thuý, Cầu Giấy, HN
Căn góc,Dt: 159,5m² vuông vắn
Tk: 4pn 3wc
Cửa tây nam, ban công ĐN, ĐB
Giá bán : nhỉnh 80tr/ m², sổ đỏ sẵn ko vay bank
LH:
Chính chủ bán căn 4 ngủ 165m rivera park 69 vũ trọng phụng. giá 17 tỷ   0943 937 ***
3
18.5 tỷ 165 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Rivera Park Hà Nội, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Người đăng: Ms Thu (22 tin đăng)
Căn hộ gia đình đã làm rất tâm huyết để ở nay chuyển đi cần bán nhanh
Căn góc 165m thiết kế 4 phòng ngủ 3 vệ sinh. Nội thất tự hoàn thiện cao cấp để lại toàn bộ cho người mua. Tất cả các phòng đều sáng và rất thoáng. Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán 17 tỷ thương lượng
Liên hệ e Thu
Bán căn hộ 4 ngủ đẹp, nhiều tiện ích tại handi resco lê văn lương 15,5 tỷ, 168m2.  0971 864 ***
3
17.9 tỷ 168 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Handi Resco Lê văn Lương, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Căn hộ chung cư tại Handi Resco Lê Văn Lương, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội.

Diện tích 168m², 4PN + 3WC + bếp, hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc.
Giá 17,9 tỷ VND, căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, mang đến không gian sống tiện nghi và thoải mái cho gia đình.

Điểm nổi bật:
- Căn hộ có thiết kế hiện đại, không gian mở thoáng đãng, lý tưởng cho cuộc ...
Chủ nhà tin tưởng gửi bán căn góc đập thông 158m2 3pn 3wc khách siêu rộng artemis xem nhà 24/7
6
17 tỷ 158 m²
Nhà Chung Cư
3 3

The Artemis, P.Khương Mai, Q.Thanh Xuân, HN

Diện tích 158m².
3 phòng ngủ 3WC.
Có slot ô tô.
Giá 17 tỷ.
Đồ để lại nếu không cần chủ có thể mang đi.
Sổ đỏ chính chủ.
Full nội thất nhà đẹp ở ngay.
Xem nhà liên hệ: .
Bán căn hộ star city lê văn lương 160m2, 3 ngủ, full nội thất xịn, giá 15,3 tỷ. 0911 614 ***
8
15.3 tỷ 153 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Starcity Lê Văn Lương, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Chủ nhà quen nhờ em sang nhượng lại căn hộ Star City Lê Văn Lương với diện tích 153m3 được thiết kế 03 phòng ngủ, 02 wc,phòng khách và khu bếp
Căn hộ này là tâm huyết của chủ nhà, làm để ở, nay có nhu cầu khác chuyển nhượng lại cho khách mong tìm được căn đẹp.Ban công hướng Đông Nam, Cửa hướngTây Bắc
Giá bán: 15,3 tỷ chưa bao sang tên, sang tên thương lượng hai bên
Nhà có HĐMB chưa có sổ, vì cả ...
Bán biệt thự trên cao tại rivera park 69 vũ trọng phụng, 164m giá có thương lượng