Bán căn hộ chung cư tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn CC mini ngõ 213 Giáp Nhất
7
4.5 tỷ 120 m²
Nhà Chung Cư
3

P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Bán căn ccmn Duplex tầng 1, 3 phòng ngủ, DT 120 m2, nhà 2 WC khép kín, bếp nội thất đẹp...an ninh tốt, không mất phí gứi xe...

Ngõ 213 ngõ rộng, rất gần Roya city, tiện ích xung quanh khu không thiếu gì

Giá: 4,5 tỷ

mua bán vi bằng, mỗi căn có phôi sổ riêng

Chi tiết liệnhệ anhĐức 03686848990368684xxx,gặp trực tiếp chủ bán(miễn TG)
Bán chcc royal city nguyễn trãi ,dt143.5m2 ,3pn,3vs ,giá 18 tỷ ,căn góc thoáng đẹp
4
18 tỷ 143 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Royal City, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Bán căn toà Royal City 72A Nguyễn Trãi
-Toà nhà cao 35 tầng. Mỗi sàn có 15 căn hộ. Sử dụng 8 thang máy
-Diện tích 143.5m² trong sổ
-Thiết kế 3 phòng ngủ rộng thoáng, không gian cực kỳ đẳng cấp và 3wc
Căn góc nhiều mặt thoáng, phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên
-Tiện ích sống chuẩn resort:
Vincom Mega Mall ngay dưới chân nhà
Bể bơi, gym, sân thể thao đầy đủ
Khuôn viên cây xanh rộng thoáng
Trường ...
Gấp! chính chủ cần bán căn góc 2pn 2 vs đầy đủ nội thất về ở ngay. giá 7,45 tỷ thương lượng
4
7.45 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hà Nội Center Point, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Tôi chính chủ cần bán căn góc 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh toà Hà Nội Center Point 25 Lê Văn Lương giá bán 7,45 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí, mua nhanh.

- Vị trí số 25 Lê Văn Lương ngay ngã tư Lê Văn Lương giao với Hoàng Đạo Thuý, vành đai 2.5 đi đâu cũng tiện.

- Nhà thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng nào cũng thoáng sáng.

- Ưu điểm: Căn góc thoáng, ban công Đông Nam mát mẻ, đầy đủ nội ...
Chính chủ bán căn hộ 93m2 3pn  2wc tại golden west full đồ giá chuẩn 7.x tỷ, hỗ trợ vay bank 70%
7
7.2 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Golden West, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Chung cư Golden West tọa lạc tại Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 93m², thiết kế gồm 3PN + 2WC/PT + bếp, phù hợp cho gia đình đông thành viên.

- Điểm nhấn:
Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường, mang đến sự tiện nghi và thoải mái cho cư dân. Giá bán chỉ 7.2 tỷ ...
Duy nhất căn 3n2wc góc 112m2 xịn nhất dự án mỹ sơn cần bán nhanh, full đồ, giá tốt chỉ 7 tỷ
6
7 tỷ 112 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Mỹ Sơn Tower, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Căn hộ chung cư tại Mỹ Sơn Tower mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình với 3PN và 2WC.

- Diện tích rộng rãi 112m², thiết kế tối ưu cho sự thoải mái.
- Giá thỏa thuận, phù hợp với nhiều nhu cầu.
- Khu vực an ninh tốt, môi trường sống trong lành.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia đình.

Căn hộ còn nổi bật với nhiều tiện ích hiện đại, giúp nâng cao chất lượng cuộc sống cho cư dân. ...
Cần bán căn hộ chung cư five star garden kim giang, thanh xuân, dt 67m2, 2pn, 2vs, full nội thất
4
6.25 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Five Star Kim Giang, P.Hạ Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Cần bán căn hộ chung cư Five Star Garden Kim Giang, Thanh Xuân, DT 67m², 2PN, 2VS, full nội thất

+ Vị trí siêu đẹp ngay mặt phố Kim Giang, giao với đường Hạ Đình Vũ Tông Phan Khương Đình, Nguyễn Xiển, chỉ 1,5km ra Nguyễn Trãi, cách Hồ Hạ Đình 150m.
+ Căn hộ nội thất đẹp đầy đủ. Khách mua chỉ việc xách vali về ở.
+ Thiết kế chuẩn công năng. Phòng khách + 2PN, 2WC + ban công thoáng mát quanh ...
Căn hộ góc 3 mặt thoáng 67m25,35 tỷ mặt phố trịnh đình cửu ô tô vòng quanh ở sướng!
7
5.35 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Bùi Xương Trạch, P.Khương Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Diện tích 67m² thiết kế vuông vắn tối ưu công năng
2PN + 2WC phòng khách & bếp rộng thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên
Tầng trung đẹp nhất tòa 19 tầng khu nhà ở Quân đội dân trí cao, an ninh tốt.

ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:

Căn góc hiếm 3 mặt thoáng, đón gió và ánh sáng cực tốt
3 thang máy tốc độ cao, vận hành ổn định
Mặt phố Trịnh Đình Cửu kinh doanh sầm uất, ô tô chạy vòng quanh
Kết nối nhanh Định ...
Bán căn hộ tòa hh1 nguyễn tuân, thanh xuân, 80m2, 7 tỷ, 2 ngủ, 2 vs, sổ đỏ cc, full nội thất đẹp.
6
Thỏa thuận 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

90 Nguyễn Tuân, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Người đăng: A Nguyen (1 tin đăng)
Bán căn hộ tòa HH1 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân.

Căn hộ 80m², 2 ngủ, 2 vs, P Khách bếp rộng rãi ban công thoáng mát View đẹp.

Sổ đỏ cc, full nội thất đẹp. Giá hơn 7 tỷ.

Lh Chủ nhà a Nguyen để xem nhà trực tiếp số Zalo điện thoại 0982; 642; 377.
Bán căn góc golden palm, 3 ngủ, căn hiếm, 3 mặt thoáng, nội thất đẹp mê.  0946 116 ***
12
15.9 tỷ 124 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Golden Palm Lê Văn Lương, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

GOLDEN PALM
Căn Góc, Hàng cực hiếm, 3 mặt thoáng
Diện tích 124,5m² - 3 ngủ 2 vệ sinh, 1 bếp, 1 khách, 2 logia
Cửa ĐN ban công TB
Full nội thất mới tinh, lung linh như hình
Bán 15.99 tỷ
Hotline:
Lỗ hổng kinh tế, chủ nhà cần bán gấp căn hộ 2n sáng full nội thất ở royal city giá chỉ nhỉnh 12 tỷ
5
12.5 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Royal City, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Căn hộ chung cư tại Royal City, đường Nguyễn Trãi, phường Thanh Xuân, Hà Nội, trước đây quận Thanh Xuân, Hà Nội mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 110,9m², bố trí hài hòa và đầy đủ nội thất.

+ 2 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát.
+ 2 phòng tắm tiện nghi.
+ Phòng khách sang trọng, thoải mái.
+ Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh...
+ Giá bán: 12,5 tỷ VND.

Pháp lý đầy đủ, đảm bảo ...
Bán căn hộ 17t5 hoàng đạo thúy , 152m2 ,74tr/m  0914 239 ***
6
11.25 tỷ 152 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Phố Hoàng Đạo Thúy, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

BÁN CĂN HỘ 17T5 HOÀNG ĐẠO THÚY - SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ

Diện tích: 152m
Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh (Phòng khách rộng, ban công thoáng).
Giá bán: 74 triệu/m (Có thương lượng).
Lh .
Cc khuất duy tiến  85m²  full nội thất xịn  2 ban công thoáng sáng  chỉ 5.2 tỷ
8
5.2 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Khuất Duy Tiến, P.Thanh Xuân Bắc, Q.Thanh Xuân, HN

Rất nhiều căn chung cư hiện nay:
- Nhìn ảnh thì đẹp nhưng vào thực tế bí và tối.
- Nội thất làm qua loa.
- Ban công nhỏ, thiếu ánh sáng, ở lâu rất ngột ngạt.

Nhưng căn này lại cho cảm giác hoàn toàn khác.
- 85m² thiết kế cực hợp lý.
- 2 phòng ngủ rộng rãi.
- 2WC riêng biệt.
- Đặc biệt có tới 2 ban công thoáng sáng, gió và ánh sáng tự nhiên vào nhà cả ngày cực kỳ dễ chịu.

Nhà chủ làm để ở nên ...
0942 044 ***  căn 2pn 2wc bc đông nam 91,1m2 11,6 tỷ hà nội seasons garden (cao xà lá) nguyễn trãi
9
11.6 tỷ 91 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Em Khánh: độc quyền căn 2PN giá tốt, view đẹp tại dự án Masteri Cao Xà Lá (Hà Nội Season Garden).
* Mức giá cực sốc mới được công bố.
- Giá thanh toán sớm: 120 triệu/m².
- Giá thanh toán theo tiến độ: 140 triệu/m².
- Giá vay: 160 triệu/m².

Thông tin căn 2PN 2WC giá tốt, ban công Đông Nam thoáng, mát mẻ.
Căn số 08, tòa L1.
- Diện tích tim tường: 91,1m².
- Diện tích thông thủy: 84,4m².
- Hướng ...
Chủ nhà cắt lỗ bán căn 2 ngủ sáng full nội thất ở royal city, tầng trung, view đẹp
5
13.2 tỷ 115 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Royal City, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Bán căn hộ Royal City, giá tốt 13,2 tỷ, 115m², 2PN, 2WC, nội thất đầy đủ.

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Thanh Xuân, Hà Nội) với diện tích 115m², 2PN, 2WC, nội thất đầy đủ.

+ Giá hấp dẫn 13,2 tỷ VND.
+ Căn hộ được trang bị điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi cho cuộc sống.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an ...
Chỉ 5.45 tỷ căn hộ a2 kim giang 70m2 3n2vs 2 ban công đầy đủ nội thất sổ đỏ chính chủ
6
5.45 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư

Chung cư A1, A2 Kim Giang, P.Hạ Đình, Q.Thanh Xuân, HN

BÁN CĂN HỘ A2 KIM GIANG cạnh chung cư Five Star Kim Giang

- Diện tích: 70m²
- Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh
- Có 1 ban công rộng + 1 logia thoáng mát
- Căn tầng đẹp, di chuyển thuận tiện

Vị trí đẹp:
+ Gần trường cấp 1, 2 Kim Giang
+ Gần mầm non Sơn Ca, Sao Sáng
+ Gần chợ Kim Giang, đầy đủ tiện ích sinh hoạt
+ Chỉ khoảng 100m ra Nguyễn Xiển, kết nối Vành Đai 3 cực thuận tiện đi trung tâm ...
Áp lực ngân hàng cao nên chủ nhà cắt lỗ căn 3 ngủ full nội thất ở royal city giá chỉ nhỉnh 120tr/m2
7
16.2 tỷ 133 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Royal City, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Royal City, đường Nguyễn Trãi, phường Thanh Xuân, Hà Nội (quận Thanh Xuân, Hà Nội cũ) với diện tích 133,6m², bao gồm 3PN + 2WC + bếp, thích hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Ưu điểm:
- Phòng ngủ: 3PN
- Toilet: 2WC
- Pháp lý đầy đủ
- Giá: 16,2 tỷ VND

Địa điểm xung quanh:
- Bệnh viện: Bệnh viện đa khoa nông nghiệp 1, Mắt Sài Gòn ...
Cao xà lá  dịnh thự trên không. duplex, penthouse. giá chỉ từ 193tr/m
6
28 tỷ 145 m²
Nhà Chung Cư

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

CAO XÀ LÁ: SIÊU PHẨM KÍNH CONG - DINH THỰ TRÊN TẦNG KHÔNG CỦA GIỚI TINH HOA NGẮM THÀNH PHỐ HOA LỆ

Thiết kế thông tầng, bàn giao full nội thất nhập khẩu.
- Có quản gia diêng
- Thang máy diêng
- Vận hành bởi tập đoàn hoàng đầu thế giới

- Khu tiện ích nội khu diêng biệt

- giá chỉ từ 193tr/m

- 3 Năm HTLS 0% + 2 năm LS không vượt quá 7,5%/năm

LHTV:
O968127636 chính chủ bán căn 2 ngủ ở khu đô thị 54 hạ đình dt 55m2, 2 ngủ  nội thất đẹp  sẵn sổ
4
4.5 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư

54 Hạ Đình, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Tôi cần bán căn 2 ngủ ở phố 54 Hạ Đình( sau tòa 275 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội)
- Diện tích 55m², 2 phòng ngủ, khách, bếp, 2 vệ sinh
- Nhà để lại toàn bộ nội thất đẹp
- Sổ đỏ chính chủ
Khu tiện ích, giao thông đi lại thuận tiện, gần trường Đại Học Nhân Văn, ĐH Ngoại Ngữ...
Ai có nhu cầu liên hệ O968127636 EM HÀ
10.4 tỷ chung cư nguyễn tuân, căn góc, 2 ban công, có slot ô tô
4
10.4 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư

Đường Nguyễn Tuân, P.Thanh Xuân Bắc, Q.Thanh Xuân, HN

10.4 tỷ chung cư Nguyễn Tuân, căn góc, 2 ban công, có slot ô tô.

* Vị trí trung tâm Thanh Xuân.
* Căn góc thoáng sáng, 2 ban công.
* Thiết kế nhiều phòng ngủ, công năng tốt.
* Nội thất cơ bản đầy đủ.
* Có slot ô tô.

Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.

Liên hệ Trung Kiên .
Nguyễn trãi thanh xuân 98m chỉ 8 tỷ35 căn góc view đẹp ngã tư sở royal city  0962 113 ***
3
8.35 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Fafilm - VNT Tower, P.Khương Trung, Q.Thanh Xuân, HN

CĂN GÓC VIEW ĐẸP 98M CHỈ 8 tỷ35 Nguyễn Trãi Thanh Xuân Ngã Tư Sở Royal City

Hồng Vân
VNT 19 Nguyễn Trãi Thanh Xuân Ngã Tư Sở Royal City-Dòng tiền 14tr/tháng
Căn hộ tầng cao, căn góc cực thoáng sáng, phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên và view đẹp trung tâm thành phố.

Diện tích: 98m²
Thiết kế: 2 ngủ 2 WC(có thể sửa thành 3 ngủ)
Nhà đẹp, ở ngay hoặc tiếp tục khai thác cho thuê