Bán căn hộ chung cư tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội giá 3 tỷ đến 5 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn chung cư viện 103 xã tân triều, huyện thanh trì, hà nội.  0989 862 ***
3
4.25 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Viện 103, X.Tân Triều, H.Thanh Trì, HN

Cần tiền kinh doanh gia đình cần bán gấp căn hộ 78m² - 2 phòng ngủ tại chung cư Viện 103 gần Văn Quán, Thanh Trì, Hà Nội.
+ Thông tin:
* Diện tích: 78m² - 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh.
* Nội thất đầy đủ chỉ việc vào ở.
* Tầng đẹp, view đẹp.
* Tiện ích xung quanh đầy đủ, giao thông thuận lợi. Gần các trường đại học Kiến Trúc, ĐH Hà Nội, Bưu Chính, Viện 103...
* Giá: Có gia lộc cho khách thiện chí.
Liên ...
Chính chủ muốn bán căn 2pn 64m2 đầy đủ nội thất, sổ hồng sẵn sang tên. giá 4,45 tỷ  hồng hà eco
4
4.45 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2

Hồng Hà Eco City, X.Tứ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

Người đăng: Em Tin (11 tin đăng)
Bán gấp căn hộ 2pn full nội thất ở KĐT Hồng Hà Eco City, diện tích 64m² full nội thất làm rất tỉ mỉ, tâm huyết ... Các bác mua về chỉ việc xách vali quần áo đến ở thôi ạ.
Thiết kế 2PN - 2logia, sổ hồng chính chủ.
Giá 4,45 tỷ tặng toàn bộ nội thất
AC quan tâm liên hệ e xem nhà trực tiếp:
Chỉ 3.28 tỷ căn hộ 56m2 sổ đỏ chính chủ chung cư đại thanh
4
3.28 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư

Đại Thanh, X.Tả Thanh Oai, H.Thanh Trì, HN

- HIẾM CÓ KHÓ TÌM CĂN HỘ 56m² CHUNG CƯ ĐẠI THANH CHỈ 3.28 TỶ

- Đừng bỏ lỡ căn này tại chung cư Đại Thanh
+ Diện tích: 56m²
+ Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh
+ Tình trạng: Nhà sạch sẽ, nội thất cơ bản
+ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh gọn

- Ưu điểm nổi bật:
+ Giá cực hiếm chỉ 3.28 tỷ (khó tìm căn thứ 2)
+ Thiết kế gọn gàng, tối ưu diện tích
+ Vào ở luôn, ...
Chính chủ bán căn góc 77m2, 2pn full nt ct1 khu viện bỏng hiếm có khó tìm
3
4.9 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Viện bỏng Lê Hữu Trác, X.Tân Triều, H.Thanh Trì, HN

Tôi cần bán căn hộ đẹp tại tòa CT1 khu Viện Bỏng (Hà Đông) vị trí cực kỳ thuận tiện, gần trục đường 70, kết nối Xa La Văn Quán Phùng Hưng rất nhanh.

Thông tin chi tiết:

Diện tích tim tường: 77m².
Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh.
Hướng cửa: Đông Bắc.
Ban công: Tây Nam (thoáng mát, nhiều ánh sáng).
View: Thoáng nhìn ra đường lớn 70m.

Ưu điểm nổi bật:
Căn góc cực hiếm các phòng đều có ánh sáng tự ...
Bán cc đại thanh, 3,5 tỷ, 56m2, 2pn, 2wc tại đường phan trọng tuệ, thanh trì, hà nội
3
3.5 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Đại Thanh, X.Tả Thanh Oai, H.Thanh Trì, HN

Chung cư Đại Thanh nằm ở Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội, là một căn hộ 2PN xịn sò với diện tích 56m². Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Pháp lý đầy đủ, không phải lo lắng về giấy tờ nữa. Hướng cửa chính Nam và ban công Đông Nam, rất hợp phong thủy cho những ai yêu thích sự thịnh vượng.

Giá chỉ 3,5 tỷ VND cho một căn hộ chất lượng!

Khu vực xung quanh:
+ ...
Bán gấp căn 2pn 2vs chung cư đại thanh, hà nội, sổ đỏ, giá 3tỷ 6, nội thất đầy đủ, nhận nhà ở ngay
5
3.6 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Đại Thanh, X.Tả Thanh Oai, H.Thanh Trì, HN

Vị trí tại mặt đường Phan Trọng Tuệ, cách bệnh viện 103 và Học viện Quân y 2km, cách bến xe nước ngầm 3km, cách ngã Tư Sở 6km. Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh chóng với các khu vực trọng điểm của Hà Nội và các tỉnh bạn.
Diện tích: 56m²; thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng khách+bếp, 1 ban công.
Căn hộ mới sửa đẹp long lanh (ảnh thật); đã đầy đủ nội thất xịn mới tinh (dọn vào ở được ...
Bán căn hộ chung cư tại chung cư đại thanh, 65 triệu vnd/m2, 77m2, 3pn, 2wc
3
5 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Chung cư Đại Thanh, X.Tả Thanh Oai, H.Thanh Trì, HN

Người đăng: Dương (1 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại chung cư Đại Thanh, đường Phan Trọng Tuệ, xã Đại Thanh, Hà Nội (Huyện Thanh Trì, Hà Nội cũ) với các đặc điểm nổi bật sau:

+ Diện tích 77 m², thiết kế 3PN, 2WC, phù hợp cho gia đình.
+ Nội thất đầy đủ, chỉ cần dọn vào ở ngay.
+ Giá hấp dẫn chỉ 65 triệu VND/m².
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần bệnh viện ...
Chính chủ nhờ bán chung cư đại thanh 2n1wc full nội thất nhập khẩu tiện ích ngập tràn 55m2, 3tỷ38
7
3.38 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đại Thanh, X.Tả Thanh Oai, H.Thanh Trì, HN

Thông tin cơ bản.
- Vị trí: KĐT Đại Thanh, Thanh Trì, Hà Nội.
- Diện tích sổ: 48m² | Diện tích sử dụng: 55m².
- Số phòng ngủ: 2 phòng ngủ.
- Giá bán: 3.38 tỷ.
- Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, chính chủ.

Đặc điểm nổi bật.
- Chung cư 2 phòng ngủ, full nội thất, vào ở ngay.
- Diện tích sử dụng thực tế 55m², tối ưu không gian.
- Tầng cao thoáng mát, view đẹp, không khí trong lành.
- Khu đô thị Đại Thanh hạ ...
Bán căn hộ 2 pn  2 wc, hướng đông nam mát đẹp / full nội thất đẹp tầng trung ở ngay
6
4.9 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

X.Tứ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

Toà nhà đẹp xây thương mại. Căn hộ 2pn - 2wc đẹp full nội thất ở ngay.
Vị trí tầng trung , hướng đẹp , đông nam mát mẻ , toà nhà thương mại tecco diarmond , xây dựng 27 tầng có 2 tầng hầm và 2 tầng dịch vụ thương mại bày bán các tiện ích . Ngay chân toà nhà. Tiện ích ngập tràn , đã có sổ đầy đủ Chính chủ. Ngay gần khu tứ hiệp IEC thanh trì. Kết nối trung tâm nội đô cực thuận tiện.
- Căn Chung cư nhà mình thuộc bộ tư lệnh đặc công , gần trung tâm hành chính huyện
- Thiết kế hiện đại , đẹp không tỳ vết . 3 phòng ngủ rộng rãi , sáng thoáng 2 WC + phòng Master
- Tiện ích xung quoanh nhiều vô tận , tòa chung cư ngay trục đường liên xã
- Sổ đỏ chính chủ , đợi sang tên chủ mới
- Vui lòng liên hệ :
Chính chủ cần bán ch t20 tại kđt đại thanh, 2n2wc 56m2 nhà có nội thất cơ bản giá chỉ 3.3x tỷ
3
3.37 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đại Thanh, X.Tả Thanh Oai, H.Thanh Trì, HN

không có nhu cầu sử dụng đến nên gia đình cần bán căn hộ t20 tại tòa CT10 khu đô thị Đại Thanh, sổ hồng lâu đài, diện tích sổ 56m², bố trí 2n2wc, ban công Đông Nam rất mát, giá bán 3.3x tỷ có ra lộc. LH
Bán nhanh căn 2pn tứ hiệp plaza giá chạm đáy 63m | 2pn thoáng sáng, 2 ban công
7
4.55 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Tứ Hiệp Plaza, X.Tứ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

BÁN NHANH CĂN 2PN TỨ HIỆP PLAZA- GIÁ CHẠM ĐÁY

63m | 2PN thoáng sáng, 2 ban công

Thiết kế đẹp, ở ngay

Sổ đỏ sẵn, giao dịch nhanh gọn

Vị trí thuận tiện, gần bến xe Nước Ngầm Giải Phóng

Giá tốt 4,550

HIẾM! 2PN TỨ HIỆP PLAZA 63m²- NHÀ Full đồ y hình ảnh

Giá tốt nhỉnh 4,x tỷ( X tiểu học)

Liên hệ: (Phương) Xem nhà ngay!
Em có hàng ngoại giao greenera chiết khấu khủng | căn 1pn giá tốt nhất thị trường
9
4 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
1

Greenera Southmark, Tt.Văn Điển, H.Thanh Trì, HN

- Greenera Southmark tọa lạc tại Ngọc Hồi, Thanh Trì một trong những cửa ngõ tăng trưởng của Hà Nội phía Nam.
- Vinhomes Olympic là siêu đô thị quy mô lớn, được phát triển theo mô hình đô thị thể thao và cộng đồng dịch vụ chuẩn quốc tế.

- Tác động lan tỏa:
+ Khi một đại đô thị được triển khai, toàn bộ khu vực xung quanh sẽ tăng giá theo hạ tầng tiện ích quy hoạch đô thị.
+ Greenera chỉ cách khu ...
Siêu phẩm chung cư đại thanh  sổ đỏ cc  tiện ích ngập tràn  giá quá tốt so với khu vực
15
3.9 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Đại Thanh, X.Tả Thanh Oai, H.Thanh Trì, HN

Căn hộ chung cư đại thanh :SIÊU PHẨM CHUNG CƯ ĐẠI THANH- SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ- TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN GIÁ QUÁ TỐT SO VỚI KHU VỰC.

-Vị trí ngay mặt đường Phan Trọng Tuệ, QL70 đang có quy hoạch mở rộng đường 50m sẽ triển khai trong năm nay giá lại nhân đôi.
-Xung quanh toà các siêu tiện ích từ quán ăn,cà phê,chợ,siêu thị,ngân hàng.Bệnh viện bỏng,Bv 103 cách khu chung cư 1km.
Phí dịch vụ 4.7k/1m², xe máy ...
Bán chung cư đại thanh  thanh trì  hà nội  48 m2  2 ngủ  3.38 tỷ
5
3.38 tỷ 48 m²
Nhà Chung Cư
2

Chung cư Đại Thanh, X.Tả Thanh Oai, H.Thanh Trì, HN

CẦN BÁN GẤP CHUNG CƯ ĐẠI THANH - THANH TRÌ - HÀ NỘI
Nhà Đẹp Như Mới Xây Ngày Hôm Qua.
Diện tích: 48m².
2 Phòng Ngủ Riêng Biệt,
Nhà Full Nội Thất.
. Trung Tâm Thanh Trì, Vài Bước Ra Vành Đai 3, Khuất Duy Tiến, Linh Đàm, Giải Phóng, Bx giáp bát, Nước Ngầm. Gần Trường Học, Bệnh Viện, An ninh Cực Tốt.
Giá:3.38 tỷ (Cam kết rẻ nhất khu vực).
Pháp lý: Sổ Đỏ Cất Két, Chuẩn chỉ, không tranh chấp
...
Chính chủ cần bán căn hộ 2 ngủ khu đô thị hồng hà nhà ở có sổ full đồ
6
3.6 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Hồng Hà Eco City, X.Tứ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

Chính chủ gửi bán căn 2 ngủ kdt Hồng Hà
Tk 2 ngủ 1vs lô gia thoáng
Tiện ích xung quanh đầy đủ, trường học sát chân tào,gần bến xe nước ngầm,phương tiện đi lại thuận tiên,gym ,spa,đầy đủ.
Nhà ở có sổ ,có đồ
Giá 3tix bao sổ ,chìa khoá trao tay có ngay nhà ở
A c quan tâm ib e. phương thanh xem nhà thực tế
Chỉ 7x tr/m2, độc quyền căn 47m2. vay 0% 36 tháng, ck tới 18% quà tặng lên đến 400tr
6
3.6 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Greenera Southmark, Tt.Văn Điển, H.Thanh Trì, HN

Chỉ hơn 76tr/m² căn hộ hàng hiệu hạng sang nhất phía Nam Thủ Đô gần ga Metro Ngọc Hồi lớn nhất Miền Bắc.

Ngọc Hồi bùng nổ với các dự án lớn: Vingroup, HD Mon, Ecopark, Mường Thanh, Olympic...

Chính sách bán hàng ưu đãi đợt 1: Có 1 - 0 - 2.
Biên độ tăng tới X2. Cho thuê khai thác 15 - 40tr/th.
Sẵn 2 tỷ ký HĐMB chỉ 25% GTCH nhận ngay lãi suất chiết khấu 8%/năm.
Hỗ trợ lãi suất vay mua nhà 0% ...
Chính chủ cần bán căn 2 ngủ khu tứ hiệp plaza thanh trì
5
4.5 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Tứ Hiệp Plaza, X.Tứ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

Bán căn hộ 2 ngủ Tứ Hiệp Plaza ,Yên sở,Hoàng Mai
2PN Dt 62m²-67m² Tk 2 ngủ 2 vs 2 ban công
3PN Dt 85m²-124m² tk 3 ngủ 2 vệ sinh , ban công thoáng mát

Nội thất đầy đủ đẹp, khách mua chỉ việc về ở
Tiện ích xung quanh đầy đủ,trường trạm sát toà nhà,gần bến xe nước ngầm,bv bạch mai,đại học bách khoa
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sử dụng lâu dài
Hỗ trợ vay bank 80% GTCH
Giá bán: 4 tyx bao phí sang sổ
...
Độc quyền 1pn tại dự án greenera southmark  vốn tự chỉ 1.1 tỷ  miễn lãi suất 3 năm
5
4.2 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Greenera Southmark, Tt.Văn Điển, H.Thanh Trì, HN

Căn hộ 1 phòng ngủ tòa Seren SM3 | Greenera Southmark Ngọc Hồi.
- Số lượng cực hữu hạn chỉ 2 căn/sàn.

- Thông tin căn hộ:
Diện tích tim tường: 51.4 m².
Diện tích thông thủy: 47.0 m².
Phòng khách + bếp + ăn: 26.03 m².
Phòng ngủ: 11 m².
WC: 3.96 m².
Lô gia: 4.25 m².
- Thiết kế tối ưu không gian ánh sáng tự nhiên layout đẹp, dễ cho thuê, dễ thanh khoản.

Lý do căn 1PN này sẽ tăng giá mạnh trong 5 ...
Chính chủ cần bán căn 2 ngủ dt 65m2 2 ngủ 2 vs 2 ban công