Bán căn hộ chung cư tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội giá nhỏ hơn 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Udic ecotower 214 nguyễn xiển | 73tr/m | căn góc 3pn
5
6.57 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường Nguyễn Xiển, X.Thanh Liệt, H.Thanh Trì, HN

UDIC ECOTOWER 214 NGUYỄN XIỂN
Diện tích: 90m
Thiết kế: 3PN
Vị trí căn: căn góc tầng 1025
Pháp lý: ký HĐMB trực tiếp CĐT
ĐIỂM MẠNH Mặt đường lớn Nguyễn Xiển lưu lượng cao
Căn góc thoáng dễ khai thác
Giá ~73tr/m còn trong vùng dễ tiếp cận
CÔNG NĂNG 2in1: Ở - Kinh doanh - Cho thuê
TIỆN ÍCH & KHU VỰC Trục Nguyễn Xiển Vành đai 3
Kết nối nhanh Thanh Xuân Hoàng Mai
Khu vực ...
Viha flora  khu đt hồng hà  chuẩn sống xanh.
3
5.6 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hồng Hà Eco City, X.Tứ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

Người đăng: Chu Hoa (1 tin đăng)
VIHA FLORA THẾ ĐẤT THỦY TỤ SINH TÀI

Sở hữu vị trí hiếm có với 3 sông 2 hồ bao quanh, Viha Flora mang đến nguồn vượng khí tài lộc sức khỏe cho cư dân.

Phong thủy đẹp sinh khí hội tụ:
Tài lộc hanh thông
Không gian sống trong lành
An cư bền vững, lâu dài

Sống xanh Sống vượng tại trung tâm Hồng Hà Eco City

Liên hệ: Em Hoa

#VihaFlora #PhongThuy #NamHaNoi
Bán căn hộ 77m2 chung cư 214 nguyễn xiển 145 kí hợp đồng mua bán. giá tốt nhất khu vực chỉ từ 7xtr
10
5.7 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Rue De Charme, X.Tân Triều, H.Thanh Trì, HN

Người đăng: Hoàn (1 tin đăng)
Căn hộ chung cư tại Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Liệt, Hà Nội (địa chỉ cũ: Thanh Trì, Hà Nội) là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 77m², căn hộ được thiết kế 2 phòng ngủ + 2 WC, mang lại sự thoải mái và riêng tư cho cả gia đình. Giá bán 5,7 tỷ VND, căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh, ...
Duy nhất căn chung cư duyên thái ngọc hồi 2 ngủ rộng rãi giá chỉ 2.x tỷ duyên thái
5
DUY NHẤT CĂN CHUNG CƯ DUYÊN THÁI NGỌC HỒI 2 NGỦ RỘNG RÃI GIÁ CHỈ 2.x TỶ

Duyên Thái Ngọc Hồi
Giá: loanh hơn 2 tỷ
55m 2 phòng ngủ

Ưu điểm nổi bật:
Căn hộ 2 ngủ bố trí hợp lý, không gian rộng rãi thoáng mát
Phù hợp gia đình trẻ hoặc mua đầu tư cho thuê
Từ vị trí di chuyển thuận tiện lên Bến xe Nước Ngầm, Bến xe Giáp Bát
Gần các trường đại học lớn, bệnh viện lớn
Khu dân cư văn minh, ...
Bán căn hộ 2 pn  2 wc, hướng đông nam mát đẹp / full nội thất đẹp tầng trung ở ngay
6
4.9 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

X.Tứ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

Toà nhà đẹp xây thương mại. Căn hộ 2pn - 2wc đẹp full nội thất ở ngay.
Vị trí tầng trung , hướng đẹp , đông nam mát mẻ , toà nhà thương mại tecco diarmond , xây dựng 27 tầng có 2 tầng hầm và 2 tầng dịch vụ thương mại bày bán các tiện ích . Ngay chân toà nhà. Tiện ích ngập tràn , đã có sổ đầy đủ Chính chủ. Ngay gần khu tứ hiệp IEC thanh trì. Kết nối trung tâm nội đô cực thuận tiện.
- Căn Chung cư nhà mình thuộc bộ tư lệnh đặc công , gần trung tâm hành chính huyện
- Thiết kế hiện đại , đẹp không tỳ vết . 3 phòng ngủ rộng rãi , sáng thoáng 2 WC + phòng Master
- Tiện ích xung quoanh nhiều vô tận , tòa chung cư ngay trục đường liên xã
- Sổ đỏ chính chủ , đợi sang tên chủ mới
- Vui lòng liên hệ :
Chính chủ cần bán ch t20 tại kđt đại thanh, 2n2wc 56m2 nhà có nội thất cơ bản giá chỉ 3.3x tỷ
3
3.37 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đại Thanh, X.Tả Thanh Oai, H.Thanh Trì, HN

không có nhu cầu sử dụng đến nên gia đình cần bán căn hộ t20 tại tòa CT10 khu đô thị Đại Thanh, sổ hồng lâu đài, diện tích sổ 56m², bố trí 2n2wc, ban công Đông Nam rất mát, giá bán 3.3x tỷ có ra lộc. LH
Bán căn hộ 67m2 ct2 tại eco green city, 5.5 tỷ, 2pn, 2wc, view cv chu văn an siêu đẹp
5
5.5 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Eco Green City, X.Tân Triều, H.Thanh Trì, HN

Căn hộ chung cư Eco Green City tọa lạc tại Nguyễn Xiển, Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội, sở hữu diện tích 67m² và giá bán 5.5 tỷ VND.

- Căn hộ được thiết kế hiện đại với 2 phòng ngủ và 2 toilet.
- Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam mang lại không khí thoáng đãng.
- Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh...
- Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm khi giao dịch.

Gần các tiện ích ...
Chính chủ giảm giá cần bán ch ct8 đại thanh, thanh trì, 1n1wc 42m2 có sổ giá 2.6x tỷ nhà sẵn đồ
4
2.69 tỷ 42 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Đại Thanh, X.Tả Thanh Oai, H.Thanh Trì, HN

Mình giảm giá bán gấp CH CT8 khu đô thị Đại Thanh, nhà tầng trung, ban công Đông Nam cực mát. Sổ hồng chính chủ, diện tích sô 42m², nhà đã có nội thất cơ bản như sàn gỗ, trần thạch cao, tủ bếp, giường tủ, sofa như hình ảnh. Gía mong muốn 2.6x tỷ. LH
Chỉ 2,6x tỷ bán 45m sổ đỏ tòa ct8 kđt chung cư đại thanh, thiết kế 1pn1pk. chính chủ sổ đỏ lâu dài
3
2.66 tỷ 45 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Chung cư Đại Thanh, X.Tả Thanh Oai, H.Thanh Trì, HN

Người đăng: HÀ THU (2 tin đăng)
Vị trí tại mặt đường Phan Trọng Tuệ, cách bệnh viện 103 và Học viện Quân y 2km, cách bến xe Nước ngầm 4km, cách ngã Tư Sở 6km. Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh chóng với các khu vực trọng điểm của Hà Nội và các tỉnh bạn.
Diện tích: 45,5m²; thiết kế: 1 phòng ngủ, 1 vệ sinh, 1 Khách + bếp, 1 ban công. thuộc tòa CT8 chung cư Đại thanh
Căn hộ đầy đủ công năng phù hợp với vợ ck trẻ mua ở hoặc đầu ...
Chính chủ cần bán gấp căn 3pn dt 98m2 mã căn 05a chung cư bluegem tặng 2 năm phí dịch vụ
7
6.6 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Tincom Pháp Vân, X.Tứ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

Do cần tiền để kinh doanh nhà hàng nên tôi cần bán gấp căn hộ 3PN tại dự án BlueGem Thanh Trì.
Thông tin căn nhà tôi như sau:
- Diện tích thông thủy 98m² thông thủy
- Mã căn 05A tầng đẹp, view công viên Yên Sở
- Đã thanh toán 50% giá trị căn hộ.
- Thanh toán theo tiến độ chuẩn.
- Gía bán: 6 tỉ 6 bao toàn bộ chi phí sang tên.
Ai có nhu cầu thì gọi tôi để đàm phán giá.
Chỉ 3tỷ sở hữu ngay căn 3n2vs tại chung cư bluegem tower thanh trì , bàngiao t6/2026,  0375 317 ***
14
6 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Tincom Pháp Vân, X.Tứ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ BlueGem Tứ Hiệp, phù hợp gia đình cần 3 phòng ngủ rộng thoáng, tài chính dưới 7 đồng.

- Diện tích: 85 m², 3 phòng ngủ, 2 WC.
- Ban công view sông và thành phố, thoáng mát.
- Tầng đẹp, không quá cao, di chuyển thuận tiện.
- Giá bán: 6x tỷ.
Liên hệ xem nhà:
-------
Chung cư BlueGem, khu đô thị Pháp Vân Tứ Hiệp:
- Gần bến xe Nước Ngầm, đường Giải Phóng.
- Kết nối nhanh ...
Bán gấp căn hộ 3pn, 2wc, 84m2 tại tứ hiệp plaza, 5,7 tỷ đầy đủ nội thất đẹp long lanh
6
5.7 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Tứ Hiệp Plaza, X.Tứ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

Căn hộ chung cư tại Tứ Hiệp Plaza, Xã Thanh Trì, Hà Nội, trước đây Huyện Thanh Trì, Hà Nội với diện tích 84m², thiết kế hiện đại và nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống thoải mái. Căn hộ 3 phòng ngủ (3PN) và 2 phòng tắm (2WC) là lựa chọn lý tưởng cho gia đình.

- Giá: 5,7 tỷ
- Diện tích: 84m2
- Nội thất: đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh...

Điểm đặc sắc:
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc ...
Bán cc, phan trọng tuệ, 2,95 tỷ, 55 m2,
5
2.95 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư

Đường Phan Trọng Tuệ, X.Tả Thanh Oai, H.Thanh Trì, HN

Nằm ở Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Đại Thanh, Hà Nội - Huyện Thanh Trì, Hà Nội cũ, căn hộ chung cư này đang chờ đợi chủ nhân mới.
- Diện tích 55m², phù hợp cho cuộc sống thoải mái với 1PN và 1WC.
- Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới với giường, tủ, bếp và bàn ăn.
- Giá cực kỳ hợp lý chỉ 2,95 tỷ VND.
- Không gian sống thoáng đãng, yên tĩnh, rất lý tưởng cho những ai yêu thích sự riêng tư.
- ...
Chính chủ gửi bán căn 3 ngủ  tứ hiệp plaza ( tầng trung) diện tích  84m 3 ngủ 2vs
9
5.68 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Tứ Hiệp Plaza, X.Tứ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

Chính chủ gửi bán căn 3 ngủ - Tứ hiệp plaza ( tầng trung)

Diện tích : 84m -3 ngủ -2vs -1 ban công( Full nội thất 100% y hình )

Tiện ích xung quanh

Sổ đỏ ss giao dịch

loanh quanh 72tr/m nhà thương mại full nội thất

( Phương)
Bán nhanh căn 2pn tứ hiệp plaza giá chạm đáy 63m | 2pn thoáng sáng, 2 ban công
7
4.55 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Tứ Hiệp Plaza, X.Tứ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

BÁN NHANH CĂN 2PN TỨ HIỆP PLAZA- GIÁ CHẠM ĐÁY

63m | 2PN thoáng sáng, 2 ban công

Thiết kế đẹp, ở ngay

Sổ đỏ sẵn, giao dịch nhanh gọn

Vị trí thuận tiện, gần bến xe Nước Ngầm Giải Phóng

Giá tốt 4,550

HIẾM! 2PN TỨ HIỆP PLAZA 63m²- NHÀ Full đồ y hình ảnh

Giá tốt nhỉnh 4,x tỷ( X tiểu học)

Liên hệ: (Phương) Xem nhà ngay!
Chỉ hơn 1,6 tỷ ký hđmb trực tiếp cđt viha flora garden, hỗ trợ 0% trong 18 tháng
7
5.3 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Viha Flora, X.Tứ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

Căn hộ chung cư Viha Flora nằm trong KĐT Hồng Hà Eco City, Yên Sở, Hà Nội.
1. Tổng quan dự án.
- Tòa căn hộ 21 tầng, 1 tầng hầm, bàn giao Quý 2/2027.
- Diện tích 63.6m², thiết kế tối ưu.
- Giá bán: Trả trước 1,6 tỷ (30%) ký HĐMB trực tiếp.
- Phương thức thanh toán linh hoạt 5 đợt, NH hỗ trợ 0% 18 tháng.
- Thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình.
- Nội thất bao gồm điều hòa, thiết bị vệ sinh, sàn ...
Em có hàng ngoại giao greenera chiết khấu khủng | căn 1pn giá tốt nhất thị trường
9
4 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
1

Greenera Southmark, Tt.Văn Điển, H.Thanh Trì, HN

- Greenera Southmark tọa lạc tại Ngọc Hồi, Thanh Trì một trong những cửa ngõ tăng trưởng của Hà Nội phía Nam.
- Vinhomes Olympic là siêu đô thị quy mô lớn, được phát triển theo mô hình đô thị thể thao và cộng đồng dịch vụ chuẩn quốc tế.

- Tác động lan tỏa:
+ Khi một đại đô thị được triển khai, toàn bộ khu vực xung quanh sẽ tăng giá theo hạ tầng tiện ích quy hoạch đô thị.
+ Greenera chỉ cách khu ...