Bán căn hộ chung cư tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhận chiết khấu 14% (gtch), căn hộ 2 phòng ngủ view sông tầng đẹp dự án greenera southmarlk
5
7.22 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Greenera Southmark, Tt.Văn Điển, H.Thanh Trì, HN

Căn hộ 2 phòng ngủ view sông tầng đẹp dự án Greenera Southmarlk.

Mã căn: SM3.1502 (Tòa Seren).
Diện tích: 76.33 m².
Hướng: Bắc mát mẻ quanh năm.
Thiết kế: 2 phòng ngủ | 2 vệ sinh | logia + ban công rộng.

Giá bán hấp dẫn.

Giá TTS: 6.914 tỷ.

Giá all - in: 8.363 tỷ (đã bao gồm VAT, PBT, full chi phí sang tên).
Chính chủ cần bán nhanh, giá tốt nhất giỏ hàng!

Điểm nổi bật của căn hộ.

Tầng trung ...
Bán gấp căn 2pn ngoại giao phòng ngủ giá tốt nhất dự án greenera southmark chỉ với 85tr/m2
7
6.63 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Greenera Southmark, Tt.Văn Điển, H.Thanh Trì, HN

Quỹ căn 2 phòng ngủ ngoại giao Greenera Southmark.

Số lượng cực ít giá tốt nhất đợt mở bán.

Chủ đầu tư chính thức ra căn 2PN ngoại giao tại dự án Greenera Southmark 468 Ngọc Hồi, dòng sản phẩm được săn đón nhất nhờ thiết kế tối ưu công năng hoàn hảo giá dễ tiếp cận trong khu vực phía Nam Hà Nội.

Thông tin căn 2PN ngoại giao:

Diện tích: 78m².

Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 WC ban công rộng.

View: ...
Bán căn hộ chung cư tại chung cư đại thanh, 65 triệu vnd/m2, 77m2, 3pn, 2wc
3
5 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Chung cư Đại Thanh, X.Tả Thanh Oai, H.Thanh Trì, HN

Người đăng: Dương (1 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại chung cư Đại Thanh, đường Phan Trọng Tuệ, xã Đại Thanh, Hà Nội (Huyện Thanh Trì, Hà Nội cũ) với các đặc điểm nổi bật sau:

+ Diện tích 77 m², thiết kế 3PN, 2WC, phù hợp cho gia đình.
+ Nội thất đầy đủ, chỉ cần dọn vào ở ngay.
+ Giá hấp dẫn chỉ 65 triệu VND/m².
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần bệnh viện ...
Chính chủ nhờ bán chung cư đại thanh 2n1wc full nội thất nhập khẩu tiện ích ngập tràn 55m2, 3tỷ38
7
3.38 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đại Thanh, X.Tả Thanh Oai, H.Thanh Trì, HN

Thông tin cơ bản.
- Vị trí: KĐT Đại Thanh, Thanh Trì, Hà Nội.
- Diện tích sổ: 48m² | Diện tích sử dụng: 55m².
- Số phòng ngủ: 2 phòng ngủ.
- Giá bán: 3.38 tỷ.
- Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, chính chủ.

Đặc điểm nổi bật.
- Chung cư 2 phòng ngủ, full nội thất, vào ở ngay.
- Diện tích sử dụng thực tế 55m², tối ưu không gian.
- Tầng cao thoáng mát, view đẹp, không khí trong lành.
- Khu đô thị Đại Thanh hạ ...
Anh trai em ty nhờ bán chung cư thanh trì, view kbt cầu bươu, tầng thấp, thoáng sáng, dt 74m2, 2tỷ9
5
2.9 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đường Cầu Bươu, X.Thanh Liệt, H.Thanh Trì, HN

Liên hệ ngay em Ty chuyên nhà đẹp Hà Đông HN để được tư vấn tận tình & làm việc trực tiếp với chính chủ!

Thông tin cơ bản.

- Vị trí: Chung cư 9B Cầu Bươu, Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội.
- Diện tích thông thuỷ: 74m².
- Kết cấu: Căn hộ chung cư.
- Thiết kế: 2 phòng ngủ + 1 WC + phòng khách + bếp + ban công.
- Giá bán: 2 tỷ 9.
- Pháp lý: Pháp lý rõ ràng.

Đặc điểm nổi bật.

- View thoáng, nhìn ra ...
Thông tin tổng quan dự án:
- Tên dự án: Viha Flora Hồng Hà Ecocity
- Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Đầu tư Hồng Hà Việt Nam
- Vị trí: KĐT Hồng Hà Ecocity - Phường Yên Sở - Hà Nội
+ Cơ cấu: 1 tòa cao 21 tầng nổi, 1 tầng hầm để xe.