Bán căn hộ chung cư tại Quận Tây Hồ, Hà Nội giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán đất thổ cư ngõ 335 An Dương Vương - Phường Phú Thượng - Tây Hồ - HN 57m2, 13tỷ
2
13 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư

Đường An Dương Vương, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán đất thổ cư ngõ 335 An Dương Vương - Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, diện tích sổ đỏ 57.2m², mặt tiền 5.2m, hậu 5.2m, hướng Tây, ngõ oto - cách oto tránh nhau 20m
Hiện trạng đang là mặt bằng sạch, chủ mới về có thể triển khai xây dựng luôn, khu dân cư yên tĩnh, ngõ thông với ngõ 209 An Dương Vương, ngõ 180 Phú Thượng ra khu KĐT Ciputra rất gần. Giá bán 13 tỷ có thương lượng.
Hàng mới! bán căn hộ 113.21m2, 3pn 2vs, view đẹp, sẵn sổ, chung cư starlake. giá chỉ 17.9 tỷ
4
17.9 tỷ 113 m²
Nhà Chung Cư
3 2

KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Cần bán nhanh căn hộ tại dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội.
- Diện tích: 113.21m², thiết kế 3 phòng ngủ + 2 vệ sinh.
- Các phòng rộng và nhiều ánh sáng.
- Nhà nội thất đầy đủ về ở luôn được.
- Sổ đỏ sẵn giao dịch.
- Giá bán: 17.9 tỷ.
Liên hệ: SMS/Zalo/Facebook/ - 24/7 xem nhà sau 15 phút.
Xin cảm ơn.
Nơi an cư lý tưởng  căn hộ pentstudio 2 tầng cực kỳ thoáng mát
8
19 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư

PentStudio, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Người đăng: Phúc (1 tin đăng)
Chúng tôi xin giới thiệu căn hộ PentStudio 2 tầng với thiết kế thông minh và không gian mở, tọa lạc tại khu vực phát triển năng động của thành phố. Căn hộ có diện tích 85m², bao gồm 3 phòng ngủ và 2 WC, là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình đông người hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi.Không gian sống: Căn hộ được thiết kế với sự chú trọng đến ánh sáng tự nhiên, không gian thông thoáng và ...
Bán căn 2 phòng ngủ 93m2 noble crystal tây hồ, giá 15,2 tỷ
9
15.2 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Crystal River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cần tiền bán 2 căn tại chung cư Noble Crystal Tây Hồ.

Căn hộ 2 phòng ngủ tòa S5 view nội khu ban công Nam cực mát.
Diện tích 93m² (thông thủy).
Loại căn hộ: 2 phòng ngủ, 2WC.
Giá bán: 15,2 tỷ (tổng giá full).

Căn 1 phòng ngủ tòa S5 Noble Crystal Tây Hồ.
Căn hộ số 03 tòa S5 view nội khu cực đẹp.
Diện tích thông thủy 76m².
Loại căn hộ: 1 phòng ngủ.
Phương án thanh toán: Vay ngân hàng hỗ trợ lãi ...
Mới ra  cần tiền bán nhanh  91m2  11 tỷ   0978 025 ***
6
11 tỷ 91 m²
Nhà Chung Cư
3

D’. El Dorado, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chủ nhà cần tiền gấp cứu nhà máy.
Bán nhanh 1 tuần.
Căn 3 phòng ngủ tầng cao.
91m².
Giá bán nhanh trong 1 tuần: 11 tỷ.
LH .
Hàng hiếm chỉ 16,5 tỷ căn 2pn 2wc dt 86m2 sẵn sổ đỏ full nội thất view thẳng hồ tây toà deldorado1
10
16.5 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
2 2

D’. El Dorado, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Người đăng: Tài (3 tin đăng)
Tòa nhà D'.El Dorado I Tân Hoàng Minh. ĐC 659A Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội.
Diện tích 86m² sổ đỏ. Thiết kế 2 pn 2wc.
Hoàn thiện full nội thất.
Hướng Đông Nam view Hồ Tây.
Nhà đã có sổ đỏ, sẵn sàng giao dịch.
Giá bán 16,5 tỷ.
Căn 50m² thiết kế 2pn 1vs full đồ toà E2 , view thành phố
Giá bán 5,2 tỷ
LH xem nhà 24/7
Bán căn hộ 3pn 2wc full nội thất, chung cư tại d'.el dorado ii, 14 tỷ 86 m2, giá ưu đãi
4
14 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
3 2

D’. El Dorado II, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Người đăng: Tài (3 tin đăng)
Căn hộ chung cư D'.El Dorado II tọa lạc tại Võ Chí Công, Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình.

- Diện tích 86m² với 3PN, 2WC.
- Cửa chính hướng Tây Nam, ban công Đông Bắc, tạo không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên.
- Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh...
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Tiện ích xung quanh:
+ Gần TCI hospital - bệnh viện đa khoa quốc ...
Quỹ căn ngoại giao chỉ còn duy nhất 1 căn 2n tại dự án celestine westlake hồ tây.chiết khấu cao 11%
12
13.96 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Westlake Residential , P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

CĂN HỘ 2PN CELESTINE WESTLAKE CHUẨN SỐNG THƯỢNG LƯU GIỮA TRUNG TÂM TÂY HỒ
Sở hữu vị trí vàng mặt đường Võ Chí Công, căn hộ 2PN tại Celestine Westlake mang đến không gian sống sang trọng với tầm nhìn Hồ Tây thoáng rộng và hệ tiện ích chuẩn nghỉ dưỡng 5.
Thiết kế tối ưu công năng không gian rộng thoáng
Trần cao 3.6m, cửa kính lớn đón ánh sáng tự nhiên
Nội thất bàn giao cao cấp, phù hợp ở thực ...
Thanh xuân sẽ không có gì nếu chưa sở hữu lumiere ha noi season garden, vị trí đẹp,  0978 351 ***
5
16.9 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư
3

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Em Quỳnh PKD F1 CĐT Masterise Homes chuyên các quỹ căn dự án Cao Xà Lá, Nguyễn Trãi
HANOI SEASONS GARDEN CHÍNH SÁCH VÀNG ĐÓN SÓNG ĐẦU TƯ
Sở hữu căn hộ hạng sang giữa trung tâm Hà Nội với chính sách tài chính cực hấp dẫn từ Masterise Homes:

Hỗ trợ phí quản lý lên tới 48 tháng
Hỗ trợ lãi suất 0% trong thời gian áp dụng
Lãi suất cố định chỉ 7,5%/năm
Hỗ trợ vay tới 70% giá trị căn hộ
Ân hạn gốc dài ...
Chính chủ gửi bán căn 161,8m2, 3 pn dự án sunshine golden river giá tốt nhất cùng phân khúc 19 tỷ
10
19 tỷ 160 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Golden River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ gửi bán căn 161,8m², dự án Sunshine Golden River, giá tốt nhất cùng phân khúc 19 tỷ.
Căn góc thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh.
Đầy đủ nội thất, đang cho khách thuê.
Căn hộ được thiết kế hiện đại tối ưu không gian sống trong lành, với ban công trải dài khắp căn hộ, rộng đến 32m².

Liên hệ em xem nhà và thương lượng giá: .
Bán căn hộ ct36 xuân la, căn góc, tầng trung, siêu thoáng, full nội thất.
4
11 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư

Đường Xuân La, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Người đăng: Thanh (39 tin đăng)
CĂN HỘ CT36 XUÂN LA- CĂN GÓC- TẦNG TRUNG- SIÊU THOÁNG- FULL NỘI THẤT.
- Dt86m- 3 ngủ- 11 tỷ.
- Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay.
- Vị trí trung tâm Tây Hồ, xung quanh toà nhà là trường học các cấp Xuân La, chợ dân sinh, khu vui chơi ngay chân tòa nhà, đi bộ ra Hồ Tây, Lotte Mail, Trung tâm của mọi tiện ích, Có slot ô tô phí dịch vụ rẻ.
- Giao thông di chuyển vô cùng thuận tiện, 10 phút ...
Duy nhất 1 căn 1pn đẹp nhất dự án 78,1m2 view chính diện biển hồ, cảnh quan noble tây hồ giá rẻ
11
11.6 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
1 2

Sunshine Crystal River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ 1PN mức giá tốt và vị trí siêu đẹp, tầm view vô giá, view chính diện biển hồ nước mặn, cảnh quan cây xanh, tiện ích gọi tên căn hộ CH09.
Hàng cực hiếm chỉ có tại tòa Noble Crystal Tây Hồ.
- Diện tích thông thuỷ: 78,1m²; diện tích tim tường 86,7m².
- Thiết kế 1PN - 2WC, tiêu chuẩn hạng sang. Đầy đủ công năng sử dụng.
- Ban công hướng Nam gió mát, sinh khí, chính diện biển hồ đẹp ban ngày, ...
Duy nhất 1 căn 2pn đẹp nhất dự án 122m2 view chính diện biển hồ, cảnh quan giá đợt đầu noble tây hồ
10
16 tỷ 122 m²
Nhà Chung Cư
2 3

Sunshine Crystal River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ 2PN mức giá tốt và vị trí siêu đẹp, tầm view vô giá, view chính diện biển hồ nước mặn, cảnh quan cây xanh, tiện ích gọi tên căn hộ CH05.
Duplex thông tầng tòa Noble Crystal Tây Hồ.
- Diện tích thông thuỷ: 111m²; diện tích tim tường 122m².
- Thiết kế 2PN - 3WC, tiêu chuẩn hạng sang. Đầy đủ công năng sử dụng.
- Ban công hướng Nam gió mát, sinh khí, chính diện biển hồ đẹp ban ngày, long lanh ...
Cần bán căn hộ 2pn đẹp tại endless skyline westlake căn 06 tây hồ giá 160 triệu/m2 / 0974 548 ***
5
15.47 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư

Skyline West Lake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán căn hộ đẹp tại Endless Skyline Westlake, quận Tây Hồ, vị trí đắc địa, không gian sống cao cấp, phù hợp để ở hoặc đầu tư lâu dài.

Thông tin căn hộ:
Dự án: Endless Skyline Westlake
Căn 06 2PN
Vị trí: Tầng trung
Giá bán: 160 triệu/m²
Loại hình: Căn hộ cao cấp
Pháp lý: Minh bạch, rõ ràng
Ưu điểm nổi bật:
Căn tầng trung, độ cao đẹp, thông thoáng, hạn chế nắng gắt
Thuộc dự án cao cấp tại khu vực ...
Nhà em bán lại căn hộ 162m², 4pn tòa cc hancom số 603 lạc long quân, giá 86tr/m2.  0888 486 ***
5
13.93 tỷ 162 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Chung cư Xuân La, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Nhà em bán lại căn hộ 162m², 4PN tòa Chung cư Hancom ngõ 603 Lạc Long Quân. LH .
- Căn hộ tầng trung, tầng đẹp nhất tòa, tòa nhà có 16 tầng và 1 hầm. Mỗi tầng có 5 căn hộ, có 2 thang máy. 2 thang thoát hiểm.
- Diện tích: 162m² thiết kế 4 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 2 ban công to, phòng khách, phòng bếp. Căn hộ cửa vào hướng Bắc, ban công Nam và Tây. Căn hộ có view hồ Tây.
- Nội thất cơ bản, khách mua ...
Căn 3pn, 138tr/m2, the reflection westlake, giá lỗ hổng nhất tây hồ, view ciputra, lotte mall
7
16.19 tỷ 116 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunset Tower, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn 3PN The Reflection Westlake, giá lỗ hổng nhất Tây Hồ, 138tr/m² view Ciputra, Lotte Mall.
Diện tích: 116,9m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ.
View trực diện Ciputra và Lotte Mall.
Giá niêm yết: 18,820 tỷ.
Đơn giá niêm yết: 161 triệu/m².
Phương án giá tốt nhất.
Chiết khấu 8%.
Giá sau chiết khấu: 17,314 tỷ.
Đơn giá sau CK: Chỉ 148,1 triệu/m².
Chiết khấu 14%.
Giá sau chiết khấu: Chỉ còn 16,185 tỷ.
Đơn giá ...
Cơ hội sở hữu bất động sản với vị trí đắc địa khu vực tây hồ
6
14 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư

Chung cư Westlake Residential , P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cơ hội sở hữu tại Celestine Westlake tại Hồ Tây - Hà Nội.

Những giá trị hiếm có chỉ dành cho 216 chủ nhân tinh chọn.

1. Tiêu chuẩn sống vượt trội trong từng chi tiết.
4 tầng hầm 238 lôt xe cho 216 căn: Tỷ lệ vàng, đảm bảo mỗi căn tối thiểu 1 lôt ô tô.
Mỗi sàn 6 căn 3 thang máy + 2 thang thoát hiểm: Mật độ thấp, riêng tư, không bao giờ chờ thang.
Điện dự phòng 100%: Cư dân không bao giờ mất ...
Bán chung cư ciputra 150m2 view hồ tây nội thất mới cao cấp
8
15 tỷ 150 m²
Nhà Chung Cư
3

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Ciputra Tây Hồ Hà Nội 143m² 3 ngủ tầng cao view Hồ Tây hướng ĐN thoáng mát quanh năm.
Căn hộ đầy đủ Nội thất cao cấp mới tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện di chuyển Hồ Tây, Lotte, phố cổ sân bay...
Giá bán chỉ 15ty(giá khu vực loanh quanh 200tr/m²).
Liên hệ xem nhà 24/7:
gặp E Khởi.
Hàng hiếm căn góc còn sót lại tại d. el dorado i tây hồ
căn hộ khách sạn cao cấp (condotel)
6
13 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
2 2

D’. El Dorado, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

HÀNG HIẾM DUY NHẤT SỐNG GIỮA HỒ TÂY D. EL DORADO, VÕ CHÍ CÔNG

Một trong những căn hộ hiếm hoi còn lại sở hữu view trực diện Hồ Tây không che chắn tầm nhìn vĩnh viễn tại khu vực trung tâm Tây Hồ.

Thông tin căn hộ

* Diện tích: 79,5m
* Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh
* Căn góc tầng cao (trục 18 view Hồ Tây đắt giá)