Bán căn hộ chung cư tại Quận Tây Hồ, Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Căn 3pn, 138tr/m2, the reflection westlake, giá lỗ hổng nhất tây hồ, view ciputra, lotte mall
7
16.19 tỷ 116 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunset Tower, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn 3PN The Reflection Westlake, giá lỗ hổng nhất Tây Hồ, 138tr/m² view Ciputra, Lotte Mall.
Diện tích: 116,9m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ.
View trực diện Ciputra và Lotte Mall.
Giá niêm yết: 18,820 tỷ.
Đơn giá niêm yết: 161 triệu/m².
Phương án giá tốt nhất.
Chiết khấu 8%.
Giá sau chiết khấu: 17,314 tỷ.
Đơn giá sau CK: Chỉ 148,1 triệu/m².
Chiết khấu 14%.
Giá sau chiết khấu: Chỉ còn 16,185 tỷ.
Đơn giá ...
Hoa hậu  tầng cao  160m2  21 tỷ  bán gấp   0978 025 ***
3
21 tỷ 160 m²
Nhà Chung Cư

D’. El Dorado, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cần tiền gấp giải quyết việc riêng.
Bán nhanh căn hoa hậu, tầng cao, view Hồ Tây tuyệt đẹp.
Diện tích 160m².
Giá 21 tỷ (bán nhanh 1 tuần).
LH .
Cơ hội sở hữu bất động sản với vị trí đắc địa khu vực tây hồ
6
14 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư

Chung cư Westlake Residential , P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cơ hội sở hữu tại Celestine Westlake tại Hồ Tây - Hà Nội.

Những giá trị hiếm có chỉ dành cho 216 chủ nhân tinh chọn.

1. Tiêu chuẩn sống vượt trội trong từng chi tiết.
4 tầng hầm 238 lôt xe cho 216 căn: Tỷ lệ vàng, đảm bảo mỗi căn tối thiểu 1 lôt ô tô.
Mỗi sàn 6 căn 3 thang máy + 2 thang thoát hiểm: Mật độ thấp, riêng tư, không bao giờ chờ thang.
Điện dự phòng 100%: Cư dân không bao giờ mất ...
Bán chung cư ciputra 150m2 view hồ tây nội thất mới cao cấp
8
15 tỷ 150 m²
Nhà Chung Cư
3

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Ciputra Tây Hồ Hà Nội 143m² 3 ngủ tầng cao view Hồ Tây hướng ĐN thoáng mát quanh năm.
Căn hộ đầy đủ Nội thất cao cấp mới tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện di chuyển Hồ Tây, Lotte, phố cổ sân bay...
Giá bán chỉ 15ty(giá khu vực loanh quanh 200tr/m²).
Liên hệ xem nhà 24/7:
gặp E Khởi.
Mới ra  cần tiền bán gấp  căn 3 phòng ngủ  6.5 tỷ  101m2   0978 025 ***
4
6.5 tỷ 101 m²
Nhà Chung Cư
3

Ecolife Tây Hồ, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Mới ra - chính chủ cần tiền gấp giải quyết công việc.
Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ.