Bán căn hộ chung cư tại Quận Tây Hồ, Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi bán căn 161,8m2, 3 pn dự án sunshine golden river giá tốt nhất cùng phân khúc 19 tỷ
10
19 tỷ 160 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Golden River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ gửi bán căn 161,8m², dự án Sunshine Golden River, giá tốt nhất cùng phân khúc 19 tỷ.
Căn góc thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh.
Đầy đủ nội thất, đang cho khách thuê.
Căn hộ được thiết kế hiện đại tối ưu không gian sống trong lành, với ban công trải dài khắp căn hộ, rộng đến 32m².

Liên hệ em xem nhà và thương lượng giá: .
Bán căn hộ 77m2  lạc hồng  tây hồ  view thoáng  thiết kế hiện đại  ở ngay  giá hơn 7 tỷ
3
7.2 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư

Lạc Hồng Westlake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

BÁN CĂN HỘ 77M2 - LẠC HỒNG - TÂY HỒ - VIEW THOÁNG - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - Ở NGAY - GIÁ HƠN 7 TỶ

- Diện tích: 77m² với thiết kế 2PN, 2WC, khách, bếp, ban công thoáng.
- Nội thất sang sịn, hiện đại, chỉ việc xách vali vào ở.
- Tầng trung, view thoáng, yên tĩnh, khu nhà ở cho quan chức, an ninh tốt.
- Phù hợp gia đình trẻ, đầu tư, cho thuê.
- Nằm ngay trục đường 40m, cạnh Sunshine RiverSide, cầu Nhật ...
Duy nhất 1 căn duplex view trọn sông hồng, cầu nhật tân giá đợt đầu noble tây hồ tầng đẹp
8
26 tỷ 162 m²
Nhà Chung Cư
3 4

Sunshine Crystal River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ Duplex mức giá tốt và vị trí siêu đẹp, tầm view vô giá, view sông Hồng, cầu Nhật Tân gọi tên căn hộ DL12.
Duplex thông tầng tòa Noble Crystal Tây Hồ.
- Diện tích thông thuỷ: 147,7m²; diện tích tim tường 162m².
- Thiết kế 3PN - 4VS. Đầy đủ công năng sử dụng.
- Ban công hướng Bắc view trọn sông Hồng thơ mộng và cầu Nhật Tân long lanh ánh sáng về đêm.
- Bàn giao nội thất cao cấp: Sàn đá tự ...
Bán căn hộ ct36 xuân la, căn góc, tầng trung, siêu thoáng, full nội thất.
4
11 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư

Đường Xuân La, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Người đăng: Thanh (41 tin đăng)
CĂN HỘ CT36 XUÂN LA- CĂN GÓC- TẦNG TRUNG- SIÊU THOÁNG- FULL NỘI THẤT.
- Dt86m- 3 ngủ- 11 tỷ.
- Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay.
- Vị trí trung tâm Tây Hồ, xung quanh toà nhà là trường học các cấp Xuân La, chợ dân sinh, khu vui chơi ngay chân tòa nhà, đi bộ ra Hồ Tây, Lotte Mail, Trung tâm của mọi tiện ích, Có slot ô tô phí dịch vụ rẻ.
- Giao thông di chuyển vô cùng thuận tiện, 10 phút ...
Bán căn góc 3pn/99m2 tòa sunshine riverside giá 9.2 tỷ  0904 250 ***
6
9.2 tỷ 99 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Riverside, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán căn góc 3PN/100m² tòa Sunshine Riverside.
Diện tích: 99m².
Thiết kế: (3PN - 2WC) view nội khu bể bơi.
Nội thất: Full nội thất gắn tường.

Tiện ích: Siêu thị, bể bơi, gym, trường học.

Giá bán: 9,2 tỷ.

Liên hệ xem nhà: .
Duy nhất 1 căn 1pn đẹp nhất dự án 78,1m2 view chính diện biển hồ, cảnh quan noble tây hồ giá rẻ
11
11.6 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
1 2

Sunshine Crystal River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ 1PN mức giá tốt và vị trí siêu đẹp, tầm view vô giá, view chính diện biển hồ nước mặn, cảnh quan cây xanh, tiện ích gọi tên căn hộ CH09.
Hàng cực hiếm chỉ có tại tòa Noble Crystal Tây Hồ.
- Diện tích thông thuỷ: 78,1m²; diện tích tim tường 86,7m².
- Thiết kế 1PN - 2WC, tiêu chuẩn hạng sang. Đầy đủ công năng sử dụng.
- Ban công hướng Nam gió mát, sinh khí, chính diện biển hồ đẹp ban ngày, ...
Duy nhất 1 căn 2pn đẹp nhất dự án 122m2 view chính diện biển hồ, cảnh quan giá đợt đầu noble tây hồ
10
16 tỷ 122 m²
Nhà Chung Cư
2 3

Sunshine Crystal River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ 2PN mức giá tốt và vị trí siêu đẹp, tầm view vô giá, view chính diện biển hồ nước mặn, cảnh quan cây xanh, tiện ích gọi tên căn hộ CH05.
Duplex thông tầng tòa Noble Crystal Tây Hồ.
- Diện tích thông thuỷ: 111m²; diện tích tim tường 122m².
- Thiết kế 2PN - 3WC, tiêu chuẩn hạng sang. Đầy đủ công năng sử dụng.
- Ban công hướng Nam gió mát, sinh khí, chính diện biển hồ đẹp ban ngày, long lanh ...
Bán căn hộ view sông hồng, cầu nhật tân  full nội thất tại sunshine riverside  61m  2n  7 tỷ
5
7 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Sunshine Riverside, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

BÁN CĂN HỘ VIEW SÔNG HỒNG, Cầu Nhật Tân - FULL NỘI THẤT TẠI SUNSHINE RIVERSIDE - 61M - 2N

- Thông số: 61M, 2N, full nội thất, view triệu đô

- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng hiao dịch

- Giá chào: net 7 tỷ

- Toà nhà nằm trong quần thề Ciputra, cách Hồ Tây 1km, cách cầu Nhật Tân 500m.

- Tiện ích:
+ Điều hoà toàn bộ sảnh và thang máy.
+ 3 tầng có 1 vườn treo cây xanh
+ Bể bơi trong nhà, ...
Siêu hot căn hộ 3pn, 2wc, 145m2, view thẳng hồ tây 34 tỷ tại heritage west lake
6
34 tỷ 145 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Heritage West Lake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ chung cư này nằm tại vị trí cực chất ở Heritage West Lake, Lạc Long Quân, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội. Với diện tích 145m² và thiết kế 3 phòng ngủ cùng 2 toilet, căn hộ này mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho cả gia đình.

Giá chỉ 34 tỷ VND, căn hộ này không chỉ thu hút bởi diện tích rộng mà còn bởi phong cách sống đẳng cấp, gần gũi với thiên nhiên. Phong thủy của căn hộ ...
Bán chung cư sun grand city, 69b thụy khuê, dt 120m2 3 ngủ, đủ đồ, view phố.  0945 894 ***
3
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sun Grand City, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Bán gấp căn hộ tại chung cư cao cấp Sun Grand City, 69B Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội.
- Thiết kế: 120m², 03PN, 1 phòng đa năng + 1 bếp. Ban công view hồ Tây.
- Căn hộ đã bao gồm nội thất nhập khẩu: Tivi, sofa nhập khẩu, điều hòa Daikin, sàn gỗ, máy giặt, hệ thống bếp, tủ bếp, tủ âm tường, 2 giường, bàn ăn, thiết bị vệ sinh.
- Giá bán rẻ nhất thị trường.
Liên hệ: gặp Ms Yến để xem nhà (MTG).
Cảm ơn ...
Cần bán căn hộ 2pn đẹp tại endless skyline westlake căn 06 tây hồ giá 160 triệu/m2 / 0974 548 ***
5
15.47 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư

Skyline West Lake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán căn hộ đẹp tại Endless Skyline Westlake, quận Tây Hồ, vị trí đắc địa, không gian sống cao cấp, phù hợp để ở hoặc đầu tư lâu dài.

Thông tin căn hộ:
Dự án: Endless Skyline Westlake
Căn 06 2PN
Vị trí: Tầng trung
Giá bán: 160 triệu/m²
Loại hình: Căn hộ cao cấp
Pháp lý: Minh bạch, rõ ràng
Ưu điểm nổi bật:
Căn tầng trung, độ cao đẹp, thông thoáng, hạn chế nắng gắt
Thuộc dự án cao cấp tại khu vực ...
Hot chỉ 8,5 tỷ em bán căn góc 2pn 73m2 chung cư edorado tây hồ đẹp nhất dự án ạ
9
Thỏa thuận 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

D’. El Dorado II, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Chung cư Edorado Tây Hồ - Tân Hoàng Minh
. Em đang có căn hộ 2PN đẹp chủ nhà thiện chí bán giá thấp nhất ạ
+ Căn GÓC , vị trí đẹp , thiết kế các phòng đều có đầy đủ ánh sáng trực tiếp . Ban công thoáng
+ Diện Tích : 73m² Thông thủy
Nhà mới đẹp , thiết kế 2 PN +2 Wc . phòng khách rộng có ban công
+ Giá Bán : chỉ 8,5 tỷ ( giá có thương lượng )

. Khu chung cư có vị trí vàng đẹp nhất tại tây ...
Nhà em bán lại căn hộ 162m², 4pn tòa cc hancom số 603 lạc long quân, giá 86tr/m2.  0888 486 ***
5
13.93 tỷ 162 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Chung cư Xuân La, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Nhà em bán lại căn hộ 162m², 4PN tòa Chung cư Hancom ngõ 603 Lạc Long Quân. LH .
- Căn hộ tầng trung, tầng đẹp nhất tòa, tòa nhà có 16 tầng và 1 hầm. Mỗi tầng có 5 căn hộ, có 2 thang máy. 2 thang thoát hiểm.
- Diện tích: 162m² thiết kế 4 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 2 ban công to, phòng khách, phòng bếp. Căn hộ cửa vào hướng Bắc, ban công Nam và Tây. Căn hộ có view hồ Tây.
- Nội thất cơ bản, khách mua ...
Độc nhất 1 siêu phẩm vvip penthouse sân vườn duy nhất tại noble crystal tây hồ  pkd 0904 859 ***
10
160 tỷ 610 m²
Nhà Chung Cư
5 6

Sunshine Crystal River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn Penthouse sân vườn duy nhất tại Noble Crystal Tây Hồ.

- Diện tích thông thuỷ: 610m² (2 tầng).
- Thiết kế 5PN - 6WC.
- Hướng view toàn cảnh sông Hồng - Cầu Nhật Tân, Hồ Tây, Công viên Ciputra 65ha.
- Có sân vườn và bể bơi riêng.:
+ Diện tích sân vườn và bể bơi rộng 144,7m².
- Bàn giao nội thất cao cấp: Sàn đá tự nhiên phòng khách, bếp - hút mùi De Dietrich... Thiết bị từ các thương hiệu hàng ...
Bán chcc sun grand city  69b thụy khuê, tây hồ, 135m2, 3pn, đồ cb, giá tốt.  0983 951 ***
6
Thỏa thuận 135 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sun Grand City, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần tiền bán gấp căn hộ chung cư Sun Grand City địa chỉ 69B Thụy Khuê, Tây Hồ:
* Diện tích sử dụng: 135m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, ban công phòng khách rộng.
* Để lại nội thất gắn tường.
* Sổ hồng lâu dài, sẵn sàng giao dịch.
* Gía bán: thỏa thuận, có thương lượng.
Liên hệ: (zalo) Đức Nam để xem nhà.
Miễn trung gian.
Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ tòa cao cấp Edordo Tân Hoàng Minh – 70m2 – Giá 8,5 tỷ.
1
8.5 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư

D’. El Dorado, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Thông tin mô tả
Bán nhanh căn hộ đẹp bên chung cư cao cấp Edorado Tân Hoàng Minh đường Lạc Long Quân quận Tây Hồ.
+ Căn hộ có diện tích 70m2 sử dụng.
+ Căn hộ được thiết kế: 2PN + 2WC + 2 ban công.
+ Giá bán hợp lý chỉ 8,5 tỷ.
Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0978 837 1190978 837 xxx em Kiên.
(mới)e tuấn bán gấp căn 83m 2n2vs giá 9,3 tỷ tầng trung , sẵn sổ đỏ , có thương lượng 0845 899 ***
4
9.3 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

6th Element, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

(Mới) E Tuấn bán gấp căn 2PN 83m² thiết kế 2N2VS tại dự án 6th Element
Diện tích 83m² tầng trung đẹp căn hộ thoáng sáng
Sẵn sổ đỏ lâu dài, pháp lý rõ ràng
Giá bán chỉ 9,3 tỷ có thương lượng mạnh cho khách thiện chí

Khu căn hộ cao cấp với đầy đủ tiện ích: bể bơi, gym, trung tâm thương mại, khuôn viên xanh, an ninh 24/7
Vị trí đẹp kết nối thuận tiện Võ Chí Công Tây Hồ Tây Ngoại Giao ...
8 tỷ  bán nhanh chung cư học viện quốc phòng 94m2 hướng đông, free gửi xe hầm, sẵn slot, xem 247
6
8 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Học Viện Quốc Phòng, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán căn 3PN2WC chung cư Học Viện Quốc Phòng hộ khẩu Tây Hồ, slot xe miễn phí, 94m², sẵn sổ, hướng Đông đón gió Hồ Tây rất mát, nội thất cơ bản dễ dàng hoàn thiện.

Chung cư Học viện Quốc Phòng có đầy đủ tiện ích: An ninh 24/7, khu sinh hoạt cộng đồng, để xe hầm (có xuất chi trả lợi tức tầng hầm hàng năm - tương đương gửi xe miễn phí).

Hạ tầng giao thông hiện đại bậc nhất Thủ Đô, không ngập úng, ...
Tôi cần bán chcc oriental westlake, 174 lạc long quân, tây hồ, 91m2, 3pn, đủ nội thất, 9.55 tỷ
3
9.55 tỷ 91 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Oriental Westlake, P.Bưởi, Q.Tây Hồ, HN

LH A Đức; .
Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Oriental Westlake, 174 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội.
- Diện tích 91m², 3 phòng ngủ, 2WC, 1 phòng khách, 1 bếp, căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ rất đẹp, khách mua chỉ việc xách vali đến ở, để lại toàn bộ nội thất cho khách mua, nhận nhà ngay.
Giá 9.55 tỷ.
Căn 3pn, 138tr/m2, the reflection westlake, giá lỗ hổng nhất tây hồ, view ciputra, lotte mall
7
16.19 tỷ 116 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunset Tower, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn 3PN The Reflection Westlake, giá lỗ hổng nhất Tây Hồ, 138tr/m² view Ciputra, Lotte Mall.
Diện tích: 116,9m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ.
View trực diện Ciputra và Lotte Mall.
Giá niêm yết: 18,820 tỷ.
Đơn giá niêm yết: 161 triệu/m².
Phương án giá tốt nhất.
Chiết khấu 8%.
Giá sau chiết khấu: 17,314 tỷ.
Đơn giá sau CK: Chỉ 148,1 triệu/m².
Chiết khấu 14%.
Giá sau chiết khấu: Chỉ còn 16,185 tỷ.
Đơn giá ...
Từ 60 tới 80 của 669

Xem quy hoạch tại Q. Tây Hồ, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm