Bán căn hộ chung cư tại Quận Tây Hồ, Hà Nội diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Thanh xuân sẽ không có gì nếu chưa sở hữu lumiere ha noi season garden, vị trí đẹp,  0978 351 ***
5
16.9 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư
3

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Em Quỳnh PKD F1 CĐT Masterise Homes chuyên các quỹ căn dự án Cao Xà Lá, Nguyễn Trãi
HANOI SEASONS GARDEN CHÍNH SÁCH VÀNG ĐÓN SÓNG ĐẦU TƯ
Sở hữu căn hộ hạng sang giữa trung tâm Hà Nội với chính sách tài chính cực hấp dẫn từ Masterise Homes:

Hỗ trợ phí quản lý lên tới 48 tháng
Hỗ trợ lãi suất 0% trong thời gian áp dụng
Lãi suất cố định chỉ 7,5%/năm
Hỗ trợ vay tới 70% giá trị căn hộ
Ân hạn gốc dài ...
Bán gấp căn hộ sun grand city  69b thụy khuê, 123m2, 3 phòng ngủ, đủ đồ, tầng cao 0941 882 ***
6
Thỏa thuận 123 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sun Grand City, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Tôi không còn nhu cầu ở nên tôi bán cắt lỗ căn hộ chung cư tại Sun Grand City - 69B Thụy Khuê gấp trong tháng này:
* Căn hộ: 123m², 3 phòng ngủ, 1 phòng khách và bếp.
- Nội thất đã được trang bị đầy đủ.
- Căn hộ tầng cao và thoáng mát.
- Sổ đỏ chính chủ, sang tên liền tay.
- Gía trên đã bao gồm chi phí sang tên.
* Tòa nhà tích hợp đầy đủ tiện ích 5*.
* Giá bán thương lượng.

Liên hệ: gặp Thiệu ...
Chính chủ cần bán 2 căn chung cư đập thông liền nhau tại tòa 6th element
9
20.73 tỷ 146 m²
Nhà Chung Cư
3 3

6th Element, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Nhà tôi có 2 căn chung cư 2207 và 2208 tầng 22 đã đập thông cần bán, đầy đủ nội thất cơ bản, nhà đẹp chỉ xách vali về là ở luôn.
Giá bán: 142tr/m
Duy nhất 1 căn 2pn đẹp nhất dự án 122m2 view chính diện biển hồ, cảnh quan giá đợt đầu noble tây hồ
10
16 tỷ 122 m²
Nhà Chung Cư
2 3

Sunshine Crystal River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ 2PN mức giá tốt và vị trí siêu đẹp, tầm view vô giá, view chính diện biển hồ nước mặn, cảnh quan cây xanh, tiện ích gọi tên căn hộ CH05.
Duplex thông tầng tòa Noble Crystal Tây Hồ.
- Diện tích thông thuỷ: 111m²; diện tích tim tường 122m².
- Thiết kế 2PN - 3WC, tiêu chuẩn hạng sang. Đầy đủ công năng sử dụng.
- Ban công hướng Nam gió mát, sinh khí, chính diện biển hồ đẹp ban ngày, long lanh ...
Siêu hot căn hộ 3pn, 2wc, 145m2, view thẳng hồ tây 34 tỷ tại heritage west lake
6
34 tỷ 145 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Heritage West Lake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ chung cư này nằm tại vị trí cực chất ở Heritage West Lake, Lạc Long Quân, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội. Với diện tích 145m² và thiết kế 3 phòng ngủ cùng 2 toilet, căn hộ này mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho cả gia đình.

Giá chỉ 34 tỷ VND, căn hộ này không chỉ thu hút bởi diện tích rộng mà còn bởi phong cách sống đẳng cấp, gần gũi với thiên nhiên. Phong thủy của căn hộ ...
Bán chung cư sun grand city, 69b thụy khuê, dt 120m2 3 ngủ, đủ đồ, view phố.  0945 894 ***
3
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sun Grand City, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Bán gấp căn hộ tại chung cư cao cấp Sun Grand City, 69B Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội.
- Thiết kế: 120m², 03PN, 1 phòng đa năng + 1 bếp. Ban công view hồ Tây.
- Căn hộ đã bao gồm nội thất nhập khẩu: Tivi, sofa nhập khẩu, điều hòa Daikin, sàn gỗ, máy giặt, hệ thống bếp, tủ bếp, tủ âm tường, 2 giường, bàn ăn, thiết bị vệ sinh.
- Giá bán rẻ nhất thị trường.
Liên hệ: gặp Ms Yến để xem nhà (MTG).
Cảm ơn ...
Bán chcc sun grand city  69b thụy khuê, tây hồ, 135m2, 3pn, đồ cb, giá tốt.  0983 951 ***
6
Thỏa thuận 135 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sun Grand City, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần tiền bán gấp căn hộ chung cư Sun Grand City địa chỉ 69B Thụy Khuê, Tây Hồ:
* Diện tích sử dụng: 135m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, ban công phòng khách rộng.
* Để lại nội thất gắn tường.
* Sổ hồng lâu dài, sẵn sàng giao dịch.
* Gía bán: thỏa thuận, có thương lượng.
Liên hệ: (zalo) Đức Nam để xem nhà.
Miễn trung gian.
Căn 3pn, 138tr/m2, the reflection westlake, giá lỗ hổng nhất tây hồ, view ciputra, lotte mall
7
16.19 tỷ 116 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunset Tower, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn 3PN The Reflection Westlake, giá lỗ hổng nhất Tây Hồ, 138tr/m² view Ciputra, Lotte Mall.
Diện tích: 116,9m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ.
View trực diện Ciputra và Lotte Mall.
Giá niêm yết: 18,820 tỷ.
Đơn giá niêm yết: 161 triệu/m².
Phương án giá tốt nhất.
Chiết khấu 8%.
Giá sau chiết khấu: 17,314 tỷ.
Đơn giá sau CK: Chỉ 148,1 triệu/m².
Chiết khấu 14%.
Giá sau chiết khấu: Chỉ còn 16,185 tỷ.
Đơn giá ...
Bán chung cư ciputra 150m2 view hồ tây nội thất mới cao cấp
8
15 tỷ 150 m²
Nhà Chung Cư
3

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Ciputra Tây Hồ Hà Nội 143m² 3 ngủ tầng cao view Hồ Tây hướng ĐN thoáng mát quanh năm.
Căn hộ đầy đủ Nội thất cao cấp mới tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện di chuyển Hồ Tây, Lotte, phố cổ sân bay...
Giá bán chỉ 15ty(giá khu vực loanh quanh 200tr/m²).
Liên hệ xem nhà 24/7:
gặp E Khởi.
Mới ra  cần tiền bán gấp  căn 3 phòng ngủ  6.5 tỷ  101m2   0978 025 ***
4
6.5 tỷ 101 m²
Nhà Chung Cư
3

Ecolife Tây Hồ, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Mới ra - chính chủ cần tiền gấp giải quyết công việc.
Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ.
Diện tích 101m².
Giá 6.5 tỷ (bán nhanh 5 ngày).
LH .
Bán căn hộ 3 phòng ngủ chung cư cao cấp the prime starlake  kđt starlake
3
22 tỷ 111 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Starlake The Prime, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán căn hộ 3 ngủ The Prime Starlake
K8E - F1
DT 111,47m2
3 ngủ 2 vệ sinh
Cửa hướng Nam
Ban công hướng Bắc

Giá gốc : 21,95 tỷ ( giá gồm VAT, chưa gồm kinh phí bảo trì)
Chênh: 3 tỷ

Tiến độ thanh toán: 7 đợt
- Đợt 1: 10% ngày 15/11/25 ký hợp đồng mua bán
- Đợt 2: 10% ngày 15/1/2026
Hiện tại đã đóng
Đã đóng 20%
- Đợt 3: 10% ngày 15/4/2026
- Đợt 4: 10% ngày 15/7/2026
- Đợt 5: 10% ngày ...
Bán cc g02, khu đô thị nam thăng long  ciputra, giá cực chất 13 tỷ vnd, 119m2, hot!
13
13 tỷ 119 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ chung cư G02, Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Phường Phú Thượng, Hà Nội (cũ: Quận Tây Hồ, Hà Nội) với thiết kế hiện đại, tầng cao diện tích 119m², gồm 3PN + 2WC + bếp+1 chỗ đỗ xe ô tô. Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ, TV, bếp từ, máy giặt, máy sấy quần áo, tủ lạnh, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. Hướng cửa chính: Nam, hướng ban công: Đông ...